ผู้เขียนหัวข้อ: ในเมื่อหญ้ามันหวานก็เคี้ยวจนกว่าจะเบื่อละกัน  (อ่าน 8418 ครั้ง)

ออฟไลน์ ขำ ขำ

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
น้องเค้าก็เอาสองมือจับแก้มเราแล้ว

บอกว่า

"ลูกพี่น่ารักดี"

"สิ่งดีๆมีไว้กับตัวอย่าทิ้งขว้าง แล้วมาสนใจคนแบบหนูเลย"

"พี่รักแฟนพี่มั้ย"

"น่าจะรักมากถึงมีลูกด้วยกัน" (ไม่อยากบอกว่าคนแรกป๋มพลาดคราบ)

"หนูเคยผ่านมาแล้ว แฟนหนู นอนกับหนู ทุกวัน แต่สุดท้าย เค้าก็ไปเอา ผญ ที่เด็ก กว่า สวยกว่า อึ๋มกว่า"

"หนูดีใจที่ได้รู้จักพี่นะ"
โห  มาแนวนี้เป็นผม  ถอยมาตั้งหลักก่อนคับ

ออฟไลน์ pandaone

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
นอกเรื่องแปป
ตอนนี้มานั่งคำนวณค่าความเสียหายในการเที่ยวโค

เริ่มเที่ยว(คนเดียว) 14 มิย. 57

ไปมา 15 ครั้ง

เมม เปิดเมม ต่ำสุดไป 4 เมม เมมละ 10,000 เมมล่าสุดเหลือเหล้า 4 ขวด

เท่ากับว่า 15 ครั้ง เหล้า 5+6+6+1 = 18 ขวด

สองครั้งหลัง สองวันติด เหล้า 4 ขวด (ไมแต่ก่อนกินกันเป็น สิบคนกับเพื่อน เหล้าหมด 2 กลมเอง)

ค่าดื่ม ..... จำไม่ได้ ไม่น่าเกิน 200 ดื่ม (บางครั้งรันมากกว่า 1 คน)

ค่าดื่มเซล ทิปเด็กเสริฟ์ รับรถ พันแก้ว นักร้อง แดนเซอร์ จิปาถะ

:xox03 :xox03 :xox03 :xox03

ครบเดือน แสนนิดๆ ตีว่า แสนสอง / 15 = 8,000 บาท ต่อ ครั้ง

อืมม์ ตามนั้น (รายได้เสริมหายหมด หุ้น สลาก ปันผล)

หมายเหตุ แต่เจอเทพบางคนในร้าน (ไม่แน่ใจว่าอยู่ในบอร์ดหรือเปล่า)

วันเกิดน้อง เปิดเมม แสน สาดดื่มให้ น้องไปเลย 100 ดื่ม หลังร้านเลิกเห็นน้องจูงมือไป แล้ว ซักพักน้องก็เดินกลับมา ... xxspidy

หมายเหตุ 2 จากการไปเที่ยวคนเดียว มักจะมองโต๊ะอื่นๆเล่นๆ อยู่เสมอๆ

มาคนเดียวแบบเก๊าก็ไม่น้อยนะ มีหลากหลายอายุ ที่เจอหน้าบ่อยๆก็มี แต่ไม่เคยทักนะครับ อาจจะเป็นเทพๆในบอร์ดก็ได้  :cofc-9drinks

แต่คนนึงที่เห็นบ่อย แล้วเคยเห็นหน้าในบอร์ดเพื่อนบ้าน คือ น้าเหลือมครับ ไปมา 15 เจอแกซัก 5-6 ครั้งแล้วล่ะ แต่นั่งกันคนละฝั่ง
ไม่กล้าทัก เห็นแกกำลังเคลิ้มๆอยู่กับน้องๆ

• **
ต่อๆ ระหว่างเบรคพัก

CLV CLV หรือ ศาลาคนเศร้านี่แหล่ะที่พึ่ง นั่งไล่อ่านไปเรื่อยๆ

ประสบการณ์แต่ละท่านนี่ สอนอะไรได้หลายๆอย่างเลยทีเดียว โดยเฉพาะเหล่า เทพ ทั้งหลาย

สรุปการแก้ปัญหาเบื้องต้น ที่พอจะสรุปได้

1. เปลี่ยนร้าน
2. เปลี่ยนคน
3. เปลี่ยนใจ
4. เลิกเที่ยว
5. ปรี้ซะแล้วค่อยว่ากัน (เทพซักหลายคนนี่แหล่ะได้ คอมเม้นไว้)

กลับมาสู่เหตุการณ์

วันชิงชนะเลิศบอลโลก นัดน้องบ. ไว้แล้วล่ะว่าจะดูบอลด้วยกัน

แต่ทว่า ระหว่าง ร้านปิด น้องเค้าไปเที่ยวเขาใหญ่กับเพื่อนมา กลับวันรอบชิงพอดี

หลายๆท่านที่เดินทางเข้ากทม.วันนั้น น่าจะรู้ซึ้งนะครับ ว่ารถโครตติดเลย น้องเลยไลน์มาบอกว่า มาสายนะ มากๆเลย

ดูจากเวลาแล้ว เลยห้าทุ่มแน่ๆ

เอาไงดีอยู่ร้านตั้งกะสี่ทุ่มนิดๆละ

ก็เลยไปหาน้อง PR คนอื่นมานั่งคั่นเวลาก่อน

น้องมาในชุดแซกสีขาว ผ่าร่องนมมา หน้าตาดูโอเค ผิวขาว สูง ดัดฟัน ผมทำสี ดัดมานิดๆ

ก็แนะนำตัวกัน

ผม : "น้องจ๊ะ พี่เรียกน้องมานั่งเป็นเพื่อนรอน้องพี่อีกคนนะจ๊ะ ไม่โกรธกันนะ"

ผม : "น้องชื่อไรจ๊ะ"

น้อง : "ก.ค่ะ เพิ่งมาทำที่นี่ ได้ 2 วันเอง" (ชื่อดันเหมือน ผบ.สุดเลิฟ)

ผม : "อ๋อ ใหม่ที่นี่ แต่เก่าที่อื่นมาชิมิ แล้วอายุนี่ คงไม่ต้องถามมั้ง ใครๆก็บอกพี่ว่า 24 555"

น้องก. : "ทำเป็นรู้ดีนะคะ ใช่แล้ว หนูอายุ 27 เคยทำร้านตรงข้ามเยื้องๆกันมาก่อน หนูเป็นโคอยู่นู่นนะ แต่อยากสบายๆบ้างเลยขอมาเป็น PR"

ก็คุยกันนิดหน่อย ก็เล่นเกมกินชอตกันไป นั่งนัวละลายพฤติกรรมกันไป (เก๊าบอลสวยงามนะกั๊บ)

คุยไปมา โลกกลมชิบ น้องก.เป็นเพื่อนของเพื่อนของสาวที่ผมกำลังไลฟ์อยู่ที่จังหวัดนึง (สาวแม่ค้ากลางวันที่ชอบเที่ยวกลางคืน คุยมา 2 ปี ละยังไม่ได้ปิดเกมเลย)

พอมองไปที่นาฬิกา บอกเวลา ห้าทุ่มนิดๆ กับเหล้าที่หมดไป ครึ่งขวด (ชม.นิดๆเอง)

น้องบ.ก็โผล่มา

ในชุด ผญ ธรรมดา หรือ ปกติผมเรียกว่า ชุดกลับบ้าน ตอนแรกเธอจะนั่งห่างๆ ผม แต่ผมให้เธอมานั่งข้างๆ

น้องบ.ก็บอกว่า รีบกลับไปถึงห้องจะเอาชุด แต่เข้าห้องไม่ได้ กุญแจห้องอยู่กับเพื่อน เลยตัดสินใจออกมาชุดนี้เลย ไม่อยากให้รอนาน

ก็แซวๆน้องบ.ไป พร้อมกับปรับโทษฐานมาช้าด้วยแก้วชอตครึ่งแก้ว ไปสองชอต

วันนั้นผมนั่งโซฟา เพราะเริ่มมีอาการปวดหลัง จากการอยู่บนรถนาน

น้องก.นั่งซ้ายมือผม น้องบ.นั่งขวามือผม

ก็ทักทายน้องบ.ไปตามปกติ แต่สิ่งที่สัมผัสได้คือ บรรยากาศมันแปลกๆ

สิ่งที่จำได้อย่างเลือนรางในวันนั้น

ผม เมาแล้ว ลวนลามน้องบ.

น้องบ. เมาแล้ว ปล่อยให้ผมลวนลาม

น้องก. เมาแล้ว พยายามลวนลามผม

ระหว่างน้องบ.ไปห้องน้ำ น้องก.ก็เบียดนมเข้ามาใกล้ มือมาวางใกล้ๆเป้าผม พร้อมกับซบไหล่

พอน้องบ.กลับมานั่งแต่พิงไปทางโซฟา ด้วยความเมา

น้องก.ก็ดึงผมไปดูดปาก

ในขณะที่มือขวาผมก็โอบนมน้องบ.อยู่

หรือผมไปจูบน้องบ. มือซ้ายผมก็โอบนมน้องก.ไว้

แต่ทว่า

บอลมา

ยุติทั้งสองอย่างแล้วหันมาดูบอล

ระหว่างนั้น น้องก.มีเซลมาเรียกไปคุยด้วย พอกลับมาก็โวยวายนู่นนี่นั่น สรุปใจความได้ว่า

ที่เก่าให้เธอดีกว่า เธอจะไม่ทำที่นี่ละ ดื่มวันนี้ก็ไม่เอา พี่ไม่ต้องจ่ายค่าดื่มหนูนะ หนูจะกลับละ
(ในใจผม เอ็งไม่เอา ข้าก็ต้องจ่ายอยู่ดี ร้านกินฟรี ร้านชอบอยู่แล้วล่ะ)

ซักพักเธอก็เดินไปเพื่อเคลียร์ แล้วก็เดินกลับมา สรุป ไม่ได้ออก ร้านเพิ่มเงินให้

ระว่างดูบอลผมรุ้สึกได้ว่า น้องก.เมาแล้วโวยวายพอกะน้องซีเลยแฮะ รำคาญฮะ คนกำลังตั้งสมาธิดูบอลแบบเมาๆ

บอลจบ 90 นาที 0-0 เลยคิดว่ากลับดีกว่าไปดูต่อเอาทีหลัง ง่วงละ (หารู้ไม่ว่า อีกเพียง 23 นาทีถัดมา ผลแพ้ขนะก็ตัดสิน)

น้องก.บอกไปส่งหนูหน่อย

ใบ้แดรกสิครับ :piggy-002 เพราะปกติ นั่งร้านเลิก ส่งน้องบ.แล้วกลับบ้านจนเป็นกิจวัตรไปละ

หันมาทางน้องบ. ดู เมาๆ มึนๆ นิ่งๆ ตามสไตล์ ไม่หือไม่อือ

เลยบอกว่าพี่ต้องไปส่ง น้องบ.อ่ะ (ในใจนี่แบบ อืม ส่งน้องบ.ก็ รูทีน เดิมๆ แต่ถ้าเลือกไปส่งน้องก. อาจจะได้มีส่งการบ้าน ตั้มๆ บ้าง)

สุดท้าย ก็ทนกินหญ้าเก่าไปก่อน เพราะ ใจไม่ด้านพอ  :deadsure

ก็ล่ำราน้องก. พร้อมกับเดินไปที่รถกับน้องบ. ก็ส่งตามปกติ ส่งเสร็จฟังบอลทางวิทยุ ตอนเกิทเซ่ยิงเข้านี่ สร่างเลยทีเดียว

จบตอน

วันถัดมา

กลับมาที่ร้านเดิม โดยไม่บอกได้ไลน์บอกน้องบ. นอกจากโทรจองโต๊ะกับเซล

นั่งอีกมุมนึง ก็กินเหล้า ฟังเพลง ดูโค ไปพลาง (ไม่รู้ทำไม ไม่มีโคที่โดนใจเลย)

ระหว่างรอน้องบ.แต่งตัว ก็เห็น น้องก.เดินไปเดินมา หน้าเป็นตูดเชียว น้องไม่ได้ทัก(อาจจะเห็นหรือไม่เห็นไม่ทราบเหมือนกัน)

นั่งกินเหล้าแปปๆ น้องบ.ก็เดินเด่นมาแต่ไกล ด้วยชุดแซคน่ารักๆสีชมพู

เอ ทำไมวันนี้น้องดูน่ารักจัง

ก็คุยไปตามประสาคนนั่งกันบ่อย

ตัดมาตีหนึ่ง เหล้าหมดขวด ขวดสุดท้ายของเมมละ

เอาไงดี เปิดตอนนี้ ได้เหล้าแค่ 5 ขวดเอง จะนั่งคุยไปโดยไม่มีเหล้า ก็ยังไงๆ อยู่

ช่างแม่ม

เลยบอกเซล เปิดอีกเมม 5 ขวดก็ 5 ขวด

แล้วบอกเซลให้เอาน้องก.มาช่วยกินเหล้าหน่อย (คือเด็กเยอะแขกน้อยอ่ะครับ น้องๆที่ไม่ได้นั่ง ส่งสายตาอ้อนวอนกันให้ขวัก)

แต่ที่นั่งวันนั้นเป็นโต๊ะธรรมดา น้องก.เลยนั่งตรงข้ามกับผมไปโดยปริยาย เพราะน้องบ.นั่งข้างๆผมไปละ

ก็เล่นเกม กินเหล้า นัวน้องบ.ไป (บอกน้องเค้าตรงๆล่ะครับ ว่า พี่เมาแล้วขอลวนลามนะครับ)

เหล้าก็หมดไปอีกขวด

เปิดไฟ น้องๆ ไปเปลี่ยนชุด

น้องๆกลับมา

xxsad

ทำไมแต่ชุดมาคล้ายๆกันจัง น้องบ.เสื้อเกาะอกสีทอง กางเกงยีนส์รัดรูป ขาดๆ น้องก.เสื้อกล้ามรัดรูปสีดำ กางเกงยีนส์รัดรูปขาดๆ (ได้ยินแว่วๆเหมือนร้านเดียวกัน) เก๊าชอบจังชุดนี้

ก่อนกลับน้องก.ถามคำเดิม ไม่ไปส่งเค้าเหรอ

"โชคดีจ่ะน้อง ไว้เจอกัน"

ก็ส่งน้องบ. ตามปกติ

แต่ก่อนถึงห้อง น้องพูดมาประโยคนึง เล่นเอานอยได้เหมือนกัน

น้องบ. : "แล้วเที่ยววันนี้ที่บ้านว่าไงมั่ง"

ผม : "อ่า ไม่ว่าไร"

น้องบ. : "อ่อ บอกว่ามีงานสินะ"

ถึงหอน้องเค้าพอดี น้องเค้าขอกอดก่อนลงรถ ผมเลยขอจูบแทน น้องก็ให้ (จูบน้องบ.นี่คือจูบแบบ จุ๊บที่ปากอ่ะครับ ไม่เผยอริมฝีปากเท่าไร ไม่เหมือนน้องคนอื่นๆ
ที่เคยจูบๆมา)

จบอีกตอนครับ อาจจะมาต่อแค่ วันเกิดน้องบ. แล้วผมคง จบเรื่องนี้ไว้เท่านั้น กับทางเลือก 1 ใน 5 ที่ได้บอกไว้

หมายเหตุ

ด้วยความที่มีผบ.แล้ว ต้องคำนึงถึงอยู่เสมอเลยละครับ ว่าเที่ยวยังไงไม่ให้บ้านพัง

เศร้าได้ นอยได้ แต่อย่าเดือดร้อนที่บ้านอ่ะครับ

เรื่องของน้องบ.นี่จริงๆก็ค่อยๆทำใจแล้วล่ะครับ แต่ใกล้ถึงวันเกิดน้องเค้าเลย อยากอยู่ให้ถึงตรงนั้นก่อน แล้วค่อยเลือกว่าจะแก้ปัญหาด้วยวิธีใด

ตอนนี้ก็พยายามไม่โทรไม่ไลน์ น้องเค้าไม่โทรมาหรือไลน์มาก่อนอยู่แล้ว (เหมือนน้องเค้ากลัว ผบ. เราจับได้(ไม่ก็ ...) ต่างจากน้องคนอื่น ที่โทรมาจังเลย ตีสาม ตีสี่เนี่ย(บลอคหมด โทรกลับเอา) ไลน์มาดึกๆ ผบ.ผมมาเห็นนี่ตายหยังเขียด(ไลน์น่าจะบลอคไม่โชว์ข้อความ พอปลดแล้วข้อความค่อยเด้ง จะดีมากเลย)

หลังๆก็เริ่มเบื่อร้านนี้แล้วล่ะครับ วงเดิมๆ ร้องเพลงซ้ำๆ ฟังไปมาชอบอยู่วงเดียว

เซลพอเห็นเราใจดี ก็เริ่มบวกอะไรแปลกๆ มาในบิล ให้ 1 ก็เอา 2

หมายเหตุ2 การเล่าเรื่องของผมอาจจะข้ามๆไปบ้าง เก็บรายละเอียดไม่ครบบ้าง เนื่องจากเวลาเมาแล้ว ความจำไม่ทำงานครับ บทสนทนาเลือนราง

นึกย้อนไปก็นึกไม่ออกครับ เลยเล่าเท่าที่จำได้เอา ไว้มีเรื่องหน้า จะปรับปรุงนะเกิ๊บ :dookdik26:

ออฟไลน์ Zero CooL

• ไปไหนไปกัน ได้ FUN ทุกคน
เล่าเรื่องได้ดีมากแล้วครับ  :LK-diwoy ไม่เยิ่นเย้อ ได้ใจความและสาระ

ชอบจังที่ว่า "เที่ยวยังไงก็ได้ ไม่ต้องให้เดือดร้อนที่บ้าน"  :yoexp52
ผมก็คิดแบบนี้แหล่ะ สุดท้าย เดือดร้อนตัวเราเอง เหนื่อย แต่ก็สุขใจ มีนอยบ้าง ปนๆไป
 xxohmy

สักวันถ้ามีโอกาสอยากไปชนแก้วด้วยนะครับ แต่คงต้องเป็นร้านที่เบาๆกระเป๋าหน่อย 5555
(ผมงบน้อยครับ)  อิจฉานะเนี่ยะ เที่ยวได้เดือนละแสน  :yoexp51
o-เป็นคนไม่ดีในสายตาใครๆ ดีกว่าไร้หัวใจกับเธอ -o

• **
เล่าเรื่องได้ดีมากแล้วครับ  :LK-diwoy ไม่เยิ่นเย้อ ได้ใจความและสาระ

ชอบจังที่ว่า "เที่ยวยังไงก็ได้ ไม่ต้องให้เดือดร้อนที่บ้าน"  :yoexp52
ผมก็คิดแบบนี้แหล่ะ สุดท้าย เดือดร้อนตัวเราเอง เหนื่อย แต่ก็สุขใจ มีนอยบ้าง ปนๆไป
 xxohmy

สักวันถ้ามีโอกาสอยากไปชนแก้วด้วยนะครับ แต่คงต้องเป็นร้านที่เบาๆกระเป๋าหน่อย 5555
(ผมงบน้อยครับ)  อิจฉานะเนี่ยะ เที่ยวได้เดือนละแสน  :yoexp51

จริงๆผมก็เที่ยวไม่ได้หรอกครับเดือนละ แสน เต็มที่ ไม่เกินเดือน ละหมื่นห้า  :จิตตก!

แต่ตั้งใจว่าจะเที่ยวแค่แสนเดียวแล้วพออ่ะครับ แต่ไม่นึกว่าจะเร็วปานนี้ :xox03

เอาเงินเก็บจากกำไรหุ้นบ้าง โบนัสบ้าง งบลับที่ไม่ได้ให้เมียบ้างมาเที่ยวครับ กำไรหุ้นตั้งกะต้นปีผมหายหมดเลย

BGHผมถือตอน12.3 ขายหมูไปตอน 15.5

Kbank ถือตอน 172 เพิ่งขายไปตอน 215 บวกกะปันผล ช่วงเดือน 4-5 ก็ แสนพอดีครับ

ยังเหลือ HMPRO อีกตัว ไว้ขายเอากำไรมากินเหล้าครับที่เหลือ ดอย คราบบ :deadsure

ถ้าเอาจากเงินเดือนกะรายได้ประจำ เต็มที่ เที่ยวได้แค่ 15,000 ครับ เพราะที่เหลือ ผบ เก็บเรียบครับ :xox03

ปกติเที่ยวอ่างก็อยู่ในงบนี้ครับ เพียงแต่ช่วงนี้เบื่ออ่าง :จิตตก!

ออฟไลน์ CoyoZy™

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • บอลสวยงาม เน้นตัวท็อป
คนไหนดูดปาก แลกลิ้น เขี่ยจิมิเล่นไม่ได้

เป็นผมเลิกรัน นานแล้ว   :raddds21

ปล.มีคนสอนผมมาอีกทีนะ   :onoinyong
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 17, 2014, 09:34:45 AM โดย CoyoZy™ »

ออฟไลน์ subi998

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
สนุกสนาน ได้ความมันส์ แต่เป็นผมเปลี่ยนเด็กโลดคับ xxsad
เข้าใจ.....แต่ทำไม่ได้

อย่างน้อง บ. นี่ผมเคยเจอแบบนี้มาแล้วครับ ถือว่าเล่าให้ฟังละกัน

ก็คล้ายๆ จขกท. นั่นแหล่ะ น้องทำทีเหมือนชอบเรา แต่ไม่ได้เอาซะที
จนเวลาผ่านไป เกือบปี ถึงได้ ปี้ ครั้งนึง (ไปกินเหล้ากันสองคน เมาทั้งคู่)

ทุกวันนี้ความรู้สึกคือ น้องเป็นคนที่พร้อมจะมาเป็นเพื่อนกินเหล้ากับเราเกือบทุกครั้งที่ชวน
แม้ว่าหลังจากวันนั้นก็ไม่ได้ปรี้กันอีกเรย   :yoexp51 แต่ก็มีความสุขไปอีกแบบนะ
มีน้องน่ารักๆ มาเป็นเพื่อนเดินเที่ยว ดูหนังได้  กินเหล้าด้วยได้

สรุป :  หาโอกาสจัดซะ แล้วทุกอย่างจะดีขึ้น จะเปิดเผยกันมากขึ้น 
ถ้าต่างฝ่ายต่างเข้าใจกันแล้วจะรออะไร  :dookdik2:
แต่ถ้าไม่เข้าใจก็หาคนใหม่ที่เข้าใจเรา จะดีกว่านะครับ

ก็แค่คำแนะนำจากคนๆนึงครับ  :LK-diwoy
o-เป็นคนไม่ดีในสายตาใครๆ ดีกว่าไร้หัวใจกับเธอ -o

ออฟไลน์ off baron

• **
อยู่แถวสมุทรปราการนี่เที่ยวแถวศรีนครินทร์หรือเปล่าครับ ถ้าวันใหนว่าง pm มาครับไปกินเหล้ากันเหล้าผมมีอยู่หลายร้าน

ออฟไลน์ dalicker

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
Series นี้อ่านแล้วติดงอมแงมเลยครับ

• **
คนไหนดูดปาก แลกลิ้น เขี่ยจิมิเล่นไม่ได้

เป็นผมเลิกรัน นานแล้ว   :raddds21

ปล.มีคนสอนผมมาอีกทีนะ   :onoinyong

ปกติก็ทำอย่างนั้นนะกั๊บ ไม่เคยมีเรื่องเบย

อย่างน้อง บ. นี่ผมเคยเจอแบบนี้มาแล้วครับ ถือว่าเล่าให้ฟังละกัน

ก็คล้ายๆ จขกท. นั่นแหล่ะ น้องทำทีเหมือนชอบเรา แต่ไม่ได้เอาซะที
จนเวลาผ่านไป เกือบปี ถึงได้ ปี้ ครั้งนึง (ไปกินเหล้ากันสองคน เมาทั้งคู่)

ทุกวันนี้ความรู้สึกคือ น้องเป็นคนที่พร้อมจะมาเป็นเพื่อนกินเหล้ากับเราเกือบทุกครั้งที่ชวน
แม้ว่าหลังจากวันนั้นก็ไม่ได้ปรี้กันอีกเรย   :yoexp51 แต่ก็มีความสุขไปอีกแบบนะ
มีน้องน่ารักๆ มาเป็นเพื่อนเดินเที่ยว ดูหนังได้  กินเหล้าด้วยได้

สรุป :  หาโอกาสจัดซะ แล้วทุกอย่างจะดีขึ้น จะเปิดเผยกันมากขึ้น 
ถ้าต่างฝ่ายต่างเข้าใจกันแล้วจะรออะไร  :dookdik2:
แต่ถ้าไม่เข้าใจก็หาคนใหม่ที่เข้าใจเรา จะดีกว่านะครับ

ก็แค่คำแนะนำจากคนๆนึงครับ  :LK-diwoy

อยากจัดอยู่กั๊บ แต่ของศึกษาวิถีเทพก่อน "จัดอย่างไร บ้านไม่พัง"

อยู่แถวสมุทรปราการนี่เที่ยวแถวศรีนครินทร์หรือเปล่าครับ ถ้าวันใหนว่าง pm มาครับไปกินเหล้ากันเหล้าผมมีอยู่หลายร้าน

ขอคำชี้แนะด้วยเกิ๊บ  :หยึยย

Series นี้อ่านแล้วติดงอมแงมเลยครับ

ขอบคุณเกิ๊บ :kulorpa'

• **
พิมพ์ตอนต่อมาเป็นชั่วโมง เน็ตหลุด หายหมด

:deadsure

(ไม่พิมพ์ใน Word เพราะใช้ Office for MAC Word มัน ต่างด้าวมากๆ)

นอยแปป

ไว้จะมาต่อนะเกิ๊บ  :xox02

ออฟไลน์ Gt

• *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
Gee-t [ชีวิตแม่มห่วย], TheGameZ และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

กรี๊ดดด มา
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ออฟไลน์ Gt

• *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
จากที่เกรินมา กินน้อง ก แน่

ปล.ร้านนี้น้าเหลือมไปประจำ แต่จะบ่อยเป็นช่วงๆ 555
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

4 วันแล้วน๊าาาา  ไปนอยนานจัง  :Nonono

• **
4 วันแล้วน๊าาาา  ไปนอยนานจัง  :Nonono
ขออำภัยเกิ๊บ xxspidy

พอดีช่วงนี้งานติดพันมากๆเบย  :singleso-noiy

จะพยายามมาต่อตอนต่อไปภายในอาทิตย์หน้าเกิ๊บ :yoexp51

• **
หมดแรงที่จะพิมพ์ต่อ

จบแล้วล่ะครับเรื่องของผม

จุดจบสั้นๆ

ปาร์ตี้ วันเกิด -> ซื้อดื่มเที่ยวข้างนอก ไปไหว้พระ ตอนกลางวัน
-> ส่งที่ห้อง นอนค้างคืน -> ตกลงคบกัน
-> นัดไปเที่ยว -> ไปรับ

-> แฟนน้องมาจากต่างจังหวัด จับได้ว่ามีผม
-> น้องเลือกแฟนเค้า แล้วเลิกกับผม

จบครับ

ขอโทษจริงๆครับ มันเล่าต่อไม่ไหว พิมพ์ไปก็น้ำตาไหลไป ความทรงจำดีๆ สุดท้ายก็ไม่เหลืออะไร

ณ ตอนที่พิมพ์อยู่นี่ ก็โทรไม่รับ แล้วก็ปิดเครื่อง

:deadsure

ออฟไลน์ ClubAcE(CA)

มาเป็นกำลังใจให้จขกท. นะครับ ทุกคนก้อต้องเคยผ่านปสก.แบบนี้มา แล้วมันจะดีขึ้นเองครับ :yoexp52
อยู่บนดินสิ้นไร้ไฟรัก
เวลาผ่านนานนักรักไม่หาย
สิ้นสูญอาดูรเดียวดาย....

ออฟไลน์ dalicker

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
ยังไงก็ยังมีวันพรุ่งนี้อยู่ครับ - ตอบแบบโลกสวย

ต้องทำให้เขาเจ็บใจให้ได้ว่าเลือกผิดไปแล้ว - ตอบแบบจริงจัง

สู้ๆ ครับ

ออฟไลน์ Atomic

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
ถือว่าเป็นประสบการณ์ของวิถีเทพแล้วกันครับ เทพๆ ทุกท่านในบอร์ดนี้ต้องผ่านประสบการณ์แบบนี้มาแล้วทั้งนั้นครับ  :kulorpa' :kulorpa'