ผู้เขียนหัวข้อ: ในเมื่อหญ้ามันหวานก็เคี้ยวจนกว่าจะเบื่อละกัน  (อ่าน 7818 ครั้ง)

ออฟไลน์ ViN Skywalker

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **

อยากอ่านต่อจัง  :dookdik6:

ออฟไลน์ pandaone

• **
สวัสดีครับ

ห่างหายไปทำใจอยู่นาน เรื่องเก่าช่างมัน ไม่ค่อยอยากไม่นึกถึงเท่าไร ถือซะว่าเป็นประสบการณ์ชีวิตครั้งนึง

หลังจากไม่ได้ไปเที่ยวอยู่นานก็ มีโอกาศกลับไปร้านเดิมเมื่อเดือนพฤศจิกายน แต่คราวนี้ไปกะเพื่อนสนิทอีกสองหน่อ

วันนั้นอารมณ์อยากมาสนุกกะเพื่อนๆ ก็เลยเรียกน้อง ซี คนเดิมที่เคยนั่ง ก็สนุกสนานเฮฮา เล่นเกม ตามปกติ สรุปวันนั้น เมากันเละ ไปนอนบ้านเพื่อน ตื่นมาแฮงค์ทั้งวัน

หลังจากวันนั้นก็นานๆที ติดต่อน้องซี แต่ก็ไม่ได้เข้าไปอีกเลยจนกระทั่ง...

สัปดาห์ที่แล้ว โทรหาน้องเค้า เห็นว่าน้องจะเลิกทำสิ้นเดือนละ ก็เลยใจหายนิดๆ เลยบอกว่าเดี๋ยวหา

วันศุกร์ ฤกษ์ดีเลยไปหาน้องเค้า เข้าร้าน 4 ทุ่ม น้องยังไม่มา ยังอยู่หอ เลยโทรบอกน้องว่า ถ้ามาแล้วก็มาที่โต๊ะได้เลย

นั่งว่างๆ ไม่เป็น ก็เลยไปดูเด็กกะเซลล์ ไม่เข้าตาเท่าไร กลับมานั่งแปป บอกเซลล์ หาลูกรักมาซักคนแล้วกัน

เซลล์เลยจัดน้อง ล. มาให้

หุ่น ผิวขาว ดัดฟัน หน้าตาออกอีสาน(ก็คนอีสานเนาะ) นมใหญ่ทำมา มาในชุดแซคเกาะอกกระโปรงสั้น นมล้นๆ

อืมม หน้าไม่เปคแต่หุ่นนี่โอเลย

ก็นั่งแนะนำตัว เฮฮากันไป จนน้องซีมา ก็จัดเต๋ามาเล่นกัน 3 คน

น้องซีโดนหนัก ก็เริ่มเมา เริ่มนิ่ง เริ่มงอแง จน น้องล.ที่เมาเหมือนกันเริ่มไม่พอใจ

น้องล. : ซีหึงพี่เหรอ

ผม :  ไม่มั้ง ไม่เคยไปไหนด้วยกัน นานๆๆ โทรที ไลน์นี่ไม่มีเลย

น้องล. : หนูว่าเค้าหึงพี่

ผ่านไปซักแปป

น้องล. : เค้าหึงพี่แน่ๆ (พูดไปก็เอากางเกงในมาถูเข่าผมไป)

ผม : ไม่หรอก

แล้วทันใดนั้นน้องล.ก็หันไปหาน้องซี ที่นั่งเงียบ หน้านอยๆ (น้องบอกว่าเมา)

น้องล.: เมิงหึงกูเหรอ มีไรก็คุยกันตรงๆ กูไม่ชอบ

ผม : เฮ้ย ไม่เอาน่าล. พี่มาสนุก (เอาแขนกันน้องไว้)

น้องล. : (ปัดมือผมออก) อย่าพี่ มันไม่เมาหรอก มันหาเรื่องหนู

เซลลมาเชคบิลพอดี เลยรีบเชครีบกลับ

แต่

น้องล. : พี่ หนูเมา อ่ะ ไปส่งหน่อย

ผม : พี่ก็เมาอ่ะ ว่าจะหาที่แวะพักก่อน ด่านชุด น้องนั่งแทกซี่ดีกว่า จะได้รีบนอน

น้องล. : งั้นก็ดีเลย หนูหิวอ่ะ ไปหาไรกินกัน

ผม : ก็ได้ แวะร้านข้าวต้มล่ะกัน

ก็พาน้องล.ไปกินข้าวต้ม โดยที่ชุดกลับบ้านก็แค่ เสื้อสูทมาคลุมตัวนึง ถึงร้านน้องก็สั่งๆๆ พร้อมกับเบียร์ ส่วนผมกลัวด่านเลยกินแต่น้ำเปล่า

กินกันเสร็จ ขึ้นรถ

ผม : ป่ะ พี่ไปส่ง (ในใจอยากกลับบ้านละ ผบ.ที่บ้านนึกครึ้มอะไรไม่รู้โทรหาตอนตีหนึ่ง แต่แกล้งไม่รับเอา)

น้องล. : หนูง่วงและ นอนแถวนี้ก่อนละกัน

:piggy-002

จบ...

โดนด่าตายเลย

ก็ตามเสตปครับ เปิดห้อง เตรียม CD แกะห่อน้อง

แลกสารเอนไซม์ กินนมปลอม เชคของน้อง สวยดี ชมพู๊ชมพู

เตรียมโหลดCD

:GoFL

แต่  :บอมบ์ กระเจี๊ยวไม่แข็ง สงสัยเมาเกิน แต่ก็พอ  :otaku-tui+  :otaku-tui+ได้นิหน่อย

พอจับเปลี่ยนท่า หลุด ครับ  :deadsure

หมดอารมณ์ละนอนดีกว่า ก็นอนแก้ผ้ากันไป มาสะกิดน้องอีกทีตอน หกโมง แต่ก็ไม่สุดเท่าไรครับ

จะรีบกลับบ้านน้องก็ยังไม่ตื่น ผบ.ก็โทรตามเป็นระยะๆ จนน้องตื่นใกล้เที่ยง หมดรมณ์รอบสามละ แต่งตัว ขับไปส่งน้อง(5 นาทีถึง)

แยกย้าย

ตอนแรกคิดว่าจะให้ตังค์น้องดีมั้ย เพราะเหมือนออฟมายังไงไม่รู้ แต่ก็ไม่ได้ให้ กลัวเป็นการดูถูกน้องเค้า

จบจริงล่ะครับ :maow!

มันเศร้าเพราะกระเจี๊ยวไม่แข็งนี่แหล่ะครับ

ออฟไลน์ Zero CooL

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • ไปไหนไปกัน ได้ FUN ทุกคน
เพิ่งจะได้มาอ่าน พอดีว่าเดือนที่ผ่านมา ภารกิจ มากโข และมีอะไรให้คิดเยอะ นอยเยอะ 5555

เรื่องมันไม่แข็งเพราะเมาเยอะ ผมก็เคยเป็นนะ 5555 ก็ไปเอาน้ำเย็นล้างสักพักมันก็ตื่นได้  :otaku-tui+ (แล้วแต่เมามากเมาน้อย)

ก็ดีใจด้วยนะที่ได้มีโอกาสซะที  :onion-044

เมื่อไรจะได้มาเจอกันบ้าง ก็ PM หรือไลน์มาได้นะครับ

ปล. อ่าน PM ด้วยนะผมส่ง Line ID ไปให้ เผื่อได้คุยกัน  :LK-diwoy
o-เป็นคนไม่ดีในสายตาใครๆ ดีกว่าไร้หัวใจกับเธอ -o

ออฟไลน์ insaner (ขอต้อนรับความโสดอีกครั้ง)

• Why So Serious?
อ่านแล้วก็ขำปนเศร้า ล่าสุด ก็เพิ่งเจอกับตัวมาเหมือนกันอาการนี้  :จิตตก!
เมื่อเป็นคนดี ก็ไม่ได้ดี  กลับไปเป็น "คนเลว" แบบเดิมดีกว่า...

ออฟไลน์ Zero CooL

• ไปไหนไปกัน ได้ FUN ทุกคน
อ่านแล้วก็ขำปนเศร้า ล่าสุด ก็เพิ่งเจอกับตัวมาเหมือนกันอาการนี้  :จิตตก!

ระดับ insaner มีอาการนี้ด้วยรึ? ไม่จริงม้าาาง  :yoyo-023
o-เป็นคนไม่ดีในสายตาใครๆ ดีกว่าไร้หัวใจกับเธอ -o

ออฟไลน์ insaner (ขอต้อนรับความโสดอีกครั้ง)

ระดับ insaner มีอาการนี้ด้วยรึ? ไม่จริงม้าาาง  :yoyo-023

มีครับ มันก็แข็งเป็นพัก ๆ นะครับ แต่ก็ไม่พอที่จะดันเข้าไปได้ ตะเตือนไตมาก คนนี้ตามงานมากพักหนึ่งละ ไม่รู้จะมีโอกาสอีกไหม  xxmsn-cry
เมื่อเป็นคนดี ก็ไม่ได้ดี  กลับไปเป็น "คนเลว" แบบเดิมดีกว่า...

ออฟไลน์ ๐RyuBi SysTem๐[Born2Be A Nice Guys]

• แล้วไงฟระ รึจะเอา
มีครับ มันก็แข็งเป็นพัก ๆ นะครับ แต่ก็ไม่พอที่จะดันเข้าไปได้ ตะเตือนไตมาก คนนี้ตามงานมากพักหนึ่งละ ไม่รู้จะมีโอกาสอีกไหม  xxmsn-cry
ผมว่าที่คุณมีอาการนี้เนื่องจาก แอบไปสาวในห้องน้ำมา 1 แมตซ์ ก่อนใช่ไหมคุณ Insaner ทำให้อุปกรณ์ไม่พร้อมใช้งาน

ปล.จากผู้เชี่ยวชาญบางท่านได้กล่าวไว้
เค้าเรียกผมว่าพระเอกตลอดกาล "สมบัติ  เมทะณี"

ผมว่าที่คุณมีอาการนี้เนื่องจาก แอบไปสาวในห้องน้ำมา 1 แมตซ์ ก่อนใช่ไหมคุณ Insaner ทำให้อุปกรณ์ไม่พร้อมใช้งาน

ปล.จากผู้เชี่ยวชาญบางท่านได้กล่าวไว้

เป็นไปได้ไหม ว่ามาจากนอนน้อยมา 3 วัน (เที่ยว 3 วันติด ๆ) และตอนเช้าของวันนั้นจัดน้องอีกคนไป 1 แมตช์ หรือเปล่าครับ?

ฝากทั่นพี่ข่วยแนะนำ...

ว่าแต่ Apr 15 ไปดู Cresendo กันไหมครับ?

ออฟไลน์ ขำ ขำ

รออ่านเรื่องใหม่คับ

• **
เพิ่งจะได้มาอ่าน พอดีว่าเดือนที่ผ่านมา ภารกิจ มากโข และมีอะไรให้คิดเยอะ นอยเยอะ 5555

เรื่องมันไม่แข็งเพราะเมาเยอะ ผมก็เคยเป็นนะ 5555 ก็ไปเอาน้ำเย็นล้างสักพักมันก็ตื่นได้  :otaku-tui+ (แล้วแต่เมามากเมาน้อย)

ก็ดีใจด้วยนะที่ได้มีโอกาสซะที  :onion-044

เมื่อไรจะได้มาเจอกันบ้าง ก็ PM หรือไลน์มาได้นะครับ

ปล. อ่าน PM ด้วยนะผมส่ง Line ID ไปให้ เผื่อได้คุยกัน  :LK-diwoy
ต้องขออำภัยด้วยก๊าบ
เห็นPM แล้วล่ะครับ แต่อารมณ์ตอนนั้นไม่คิดจะไปเที่ยวอีกเลยไม่ได้ติดต่อไปครับ
ยังไงจะแอดไลน์ไปนะครับท่าน

• **
ตอนแรกว่าจะไม่ลงต่อแต่เห็นมีคนอ่านก็ถือแลกประสบการณ์กันนะครับ

เสาร์ที่ผ่านช่วงสงกรานต์พอดีๆ อารมณ์สุนทรีย์ก่อนหยุดยาว เลยบอก ผบ.ว่ากลับดึก แต่กลับแน่
โทรเสร็จเลี้ยวรถเข้าร้าน

เอ๊ะ ไมหน้าร้านมีโฟม มีอ่างน้ำหว่า??

อ่อ ปาร์ตี้วันสงกรานต์ แต่ชุดที่ใส่ เสื้อยืด กางเกงยีนส์  xxseedd ถ้าเปียกนี่แฉะนานแน่ๆ เอาวะเข้าร้านก่อน ไม่เปียกหรอก

มานั่งประจำที่ บอกเซล ขอโคที่เคยนั่ง เซลบอก ไม่ว่างแล้ว  :piggy-002

อ่าเอาไงดี เซลเลยบอกเอาน้องซีมั้ย
...
จากคราวที่แล้วไม่ได้ติดต่ออีกเลยนึกว่าย้ายร้านไปแล้ว
เลยลองเรียกมาคุยดู
ผม: นึกว่าซีย้ายไปละ
ซี: ย้ายไปแล้วไม่เวิคเลยกลับมา แต่ก็แปปเดียวค่ะ (หราาา ในใจ)

ก็คุยไปซักพัก
ซี: เรียก ล. มั้ยพี่ ยังว่าง
ผม: นึกว่าไม่ถูกกัน
ซี: ป่าวนิพี่ สนิทกันดี (จริงป่าววะ ในใจ)
ผม: เรียกมาละกัน

ซีก็ไปตามน้องล.มา

ก็คุยปกติเฮฮา กันไป เล่นเต๋า เมาไป
หมดขวดแรก ต่อขวดสอง
มีเปียกเล็กน้อยเพราะเจอทั้งสองคนแกล้งไปมา โดนลากไปเล่นเกมส์ เห็นบ่อน้ำ เลยนึกครึ้มอยากแกล้งน้อง
ถามเซลลงน้ำนี่ยังไง เซลบอกคนละ สามดื่ม/เด็ก เครืองคิดเลขในหัวทำงานช้าเลยให้ ทั้งสองคนโดดเลย โดยเราอุ้มโยนลงไปทีละคน
เปียกกันทั้งสามคนเฮฮาไป (แต่ขึ้นมาหนาวสาดดด)

พอซักพัก น้องซีเริ่มออกอาการเดิม

เอาไงดีหว่า

ต้องกลับบ้านด้วย เลยไม่หวังปิดเกมใคร เพราะมีธุระ พาผบ.ไปทำตอนเช้าด้วย
ถ้าพาน้องล.ไปส่งแต่ไม่นอนด้วยน้องคงเคือง เลยคิดว่ากลับดีกว่า

เชคบิล

พอจะกลับน้องล.รู้ว่าไม่ไปส่งก็งอแงนิหน่อยแล้วกลับกะเพื่อนไป
ระหว่างยืนให้หายมึนแปปๆ น้องซีก็เดินมาบอกให้ไปส่งหน่อย แล้วไม่พูดไม่จาเดินนำไป
(เวงละกู ในใจ กรูจากลับบ้านเดี๋ยวผบ.ตื่นมาไม่เจอรถ ตายหยังเขียดแน่)
ตอนนั้นด่านก็กลัว เลยบอกอ้อมๆไป น้องก็ไม่ยอม เลยจำใจไปส่ง
ก็โดนกวนตีนตลอดทาง ว่าผม นู่นนี่นั่น
สรุปไปถึงหอน้อง
น้องซี: จะลงมั้ยพี่ ไม่ลงก็ตุ๊ด
(สภาพเปียกๆ แบบวาาอยากกลับบ้านอาบน้ำอุ่น แล้วนอน)
ผม: ลงก็ได้

ก็ไปส่งน้องที่ห้องแล้วก็กลับ
จบ
 :GoFL
จริงก็ไม่มาเล่าหรอก

ก็เข้าห้องโดนไล่อาบน้ำ ชุดไม่มี นุ่งผ้าขนหนูนอน น้องก็อาบแล้วมานอนข้างๆ แล้วก็หันมาจูบ พร้อมกับกัดปาก แล้วถามประโยคคลาสสิค
น้องซี: เราเป็นอะไรกัน
ผม: (อะไรก็ไม่รู้ ในใจ) พี่น้อง
น้องซี: ถ้าพี่น้องก็นอนซะ
เงียบ ก็นัวๆกันใหม่ แต่พอจะลงล่าง น้องก็ไม่ยอม ซักสามครั้งเริ่มเหนื่อย เลยจับปล้ำเลย เอานิ้วแยงนำก่อน น้องเค้าก็แฉะพอควร คิดว่าได้ที่ละ
 :singleso-noiy เจี๊ยวเจ้ากรรมไม่ทำงาน
เอาไงดีหว่า ก็นอนพักแล้วลูบๆซะให้ตื่น พอแข็งได้ที่ก็ปล้ำใหม่ มันอ่อนๆแต่ก็พอเข้าได้อยู่ แต่เข้าไปแล้วน้องเค้าดิ้นหนีตลอดเวลา ซอยไปดิ้นไป
ไอเราเหนื่อยก็เหนื่อย ง่วงก็ง่วง เวลาก็ไม่มี เลยคิกว่าพอละ ทำไปก็ไม่เสร็จ เลยเลยเอาออกแล้ว แต่งตัวกลับ น้องก็งอแง อยากให้นอนต่อ แต่ไม่ได้ละจะหกโมงละ

รีบลงมาบึ่งรถกลับบ้าน ดูโทรศัพท์ ผบ.ยังไม่ตาม
มาถึงบ้านรีบย่องเปลี่ยนชุดเข้านอน(นอนคนละห้อง)
ตื่นมาสายๆ ผบ.ให้พาไปทำธุระปกติ
เหมือนไม่รู้ว่าเราไม่ได้กลับบ้านเมื่อคืน
รอดไปหวุดหวิด
แต่ปิดเกมครึ่งๆกลาง เลยเส้า :จิตตก!

ออฟไลน์ I-I-I-I

• Most Value Player
  • *
น่าอิจฉา :yoyo-007 :yoyo-007

• **
น่าอิจฉา :yoyo-007 :yoyo-007
ผมยังไม่สมมารถนอนจับมือน้องเค้าเฉยๆได้เหมือนเหล่าเทพครับ
ใจไม่นิ่งพอ :otaku-tui+ :otaku-tui+

ตอนแรกว่าจะไม่ลงต่อแต่เห็นมีคนอ่านก็ถือแลกประสบการณ์กันนะครับ

เสาร์ที่ผ่านช่วงสงกรานต์พอดีๆ อารมณ์สุนทรีย์ก่อนหยุดยาว เลยบอก ผบ.ว่ากลับดึก แต่กลับแน่
โทรเสร็จเลี้ยวรถเข้าร้าน

เอ๊ะ ไมหน้าร้านมีโฟม มีอ่างน้ำหว่า??

รู้ละว่าที่ไหน ผมไปเอาวันสุดท้ายละ...

• **
รู้ละว่าที่ไหน ผมไปเอาวันสุดท้ายละ...
ผมก็ว่าจะไปแต่ ออกจากบ้านไม่ได้ :จิตตก!
คอนเสิตอาทิตยหน้าจัดวันเสาร์อีก อดเบย :Nonono

ผมก็ว่าจะไปแต่ ออกจากบ้านไม่ได้ :จิตตก!
คอนเสิตอาทิตยหน้าจัดวันเสาร์อีก อดเบย :Nonono

วันสุดท้าย concert ไม่สนุกครับ ทั้ง ๆ ที่ตั้งใจจะไปดู  :จิตตก!

บรรยากาศก็ร้าง ๆ อ่างน้ำนี่ไม่มีใครลงสักคน 555...

ปล. ผมว่าเราน่าจะเคยเดินเฉียดกันแน่ ๆ...

• **
วันสุดท้าย concert ไม่สนุกครับ ทั้ง ๆ ที่ตั้งใจจะไปดู  :จิตตก!

บรรยากาศก็ร้าง ๆ อ่างน้ำนี่ไม่มีใครลงสักคน 555...

ปล. ผมว่าเราน่าจะเคยเดินเฉียดกันแน่ ๆ...

น่าจะเคยเฉียดๆกันแน่นอนครับ 555