ผู้เขียนหัวข้อ: ลายแทงระยองไปที่ไหนดีครับ  (อ่าน 7466 ครั้ง)

ออฟไลน์ narutalna

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
ลายแทงระยองไปที่ไหนดีครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2014, 06:37:06 PM »
ขอลายแทงเมืองระยองหน่อยครับ ขอแนวคาราโอเกะแบบแรงนิดนึง แล้วค่าเสียหายประมาณเท่าไหร่ครับ xxmsn-cry xxmsn-cry xxmsn-cry
เน้นร้องเพลงกับน้องๆ แนะนำด้วยครับบ :yoexp51 :yoexp51 :yoexp51

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
Re: ลายแทงระยองไปที่ไหนดีครับ
« Reply #1 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2014, 07:02:13 PM »
รอ Gee-T นะครัช ขอให้สนุก อย่าลืมส่งกามบ้านด้วยนะคับ

ออฟไลน์ Gt

• *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
« Reply #2 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2014, 10:23:21 PM »
รอ Gee-T นะครัช ขอให้สนุก อย่าลืมส่งกามบ้านด้วยนะคับ
เก๊าห่างหายไปนานหลายปีจะมาถามไรเก๊า.........

แนะนำตามกระทู้ Rayong night life ครับ ลองหาดู
ส่วนเด็กแรงก็ผกผันตามหน้าตาครับ หาจากมาม่าได้เลยตามนี้
(หวังว่าจะยังอยู่กันเหมือนเดิมนะ)

Platinum : มาม่า กัส / เล็ก นั่งเกะชั้น2 รีเควสแรง แต่บอกว่าไม่อ๊อบนะครับ เพราะไม่งั้นจะได้เด็กอ๊อบแน่ๆ
de light : มาม่า แหม่ม ร้านนี้เกะอย่างเดียว
Center : มาม่า ไก่ เน้นคนนี้นะครับ เพราะคนอื่นจะยัดแต่เด็กในสังกัดตัวเอง

สุดท้าย ต่างกรรมต่างวาระ ยังคงใช้ได้เสมอ โชคดีครับ
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ออฟไลน์ narutalna

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
« Reply #3 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2014, 01:08:22 AM »
ขอบคุณนะคร้าบบบบ กะว่าไป 2 วันจะลองทั้ง 3 ร้านเลย เดวส่งการบ้านมาให้นะคร้าบบบบ :kulorpa' :kulorpa' :kulorpa' :kulorpa'

ออฟไลน์ Gt

• *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
« Reply #4 เมื่อ: สิงหาคม 07, 2014, 09:24:38 AM »
ขอบคุณนะคร้าบบบบ กะว่าไป 2 วันจะลองทั้ง 3 ร้านเลย เดวส่งการบ้านมาให้นะคร้าบบบบ :kulorpa' :kulorpa' :kulorpa' :kulorpa'
ปูเสื่อรอ
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ออฟไลน์ kumu [ BlAcK dEvIl ]

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ไม่หล่อ แต่อร่อย
« Reply #5 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2014, 05:36:26 PM »
ขอบคุณGEE-T ที่ให้ขอมูลนะคร้าบบบ
ขอลอกการบ้านหน่อยนะคร้าบบบ :yoyo-056
ดีทุกอย่าง เสียอย่างเดี่ยว'' เลว ''