ผู้เขียนหัวข้อ: จะหนีไปเที่ยวญี่ปุ่น (โตเกียว) มีใครพอจะแนะนำที่เที่ยว(กลางคืน,หญิง)ได้บ้างครับ  (อ่าน 860 ครั้ง)

ออฟไลน์ Atomic

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
จะไปวันที่ 5 ตุลาคม ครับ รบกวนขอข้อมูลด้วย
กราบขอบพระคุณครับ  xxspidy xxspidy xxspidy

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
ไม่ได้เข้ามาแนะนำ เพราะไม่เคยไป แค่เข้ามาบอกว่า คิดถึงพี่ชาย สบายดีนะครับ

ออฟไลน์ Atomic

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
สบายดีครับ เมื่อไรจะไปเที่ยวกันอีกล่ะ พร้อมเสมอนะ ชวนมาเลย  :yoyo-056