ผู้เขียนหัวข้อ: พอดีไปศรีราชา มีร้านไหนแนะนำบ้างครับ  (อ่าน 867 ครั้ง)

ออฟไลน์ assnuvo

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
พอดีไม่ได้ไปนานแล้วครับ ไม่รู้ว่ายังมีร้านไหนบ้าง เพราะเห็นว่าเมื่อไม่นานมานี้ร้านต่างๆได้ปิดตัวไปเพียบเลย ไม่รู้ว่าเป็นเพราะอะไร

จำได้ว่ามี
Gusto เห็นปิดปรับปรุงไปตั้งแต่ปีที่แล้ว ช่วงต้นปีก็ยังไม่เห็นเปิด
Parrot เห็นปิดไปตั้งแต่ปีที่แล้ว เหมือนจะเปิดเป็นร้านใหม่ ไม่แน่ใจว่าคือร้านอะไรเหมือนกัน
The Choice @Sriracha เหมือนกับว่าเพิ่งเปิดใหม่ ร้านเดิมน่าจะเป็น เหวอ5

พี่ๆมีร้านไหนดีๆแนะนำมั้ยครับ