ผู้เขียนหัวข้อ: สอบถามเกะ แถวอ่อนนุชครับ  (อ่าน 2635 ครั้ง)

ออฟไลน์ whtttie

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
สอบถามเกะ แถวอ่อนนุชครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 04, 2014, 07:39:04 PM »
ขอคำแนะนำด้วยนะครับ ปกติแถวอ่อนนุชเคยแต่เที่ยวเกะร้านเล็ก ๆ ร้านชาร์กี้ บ้านหน่อย Camel อะไรประมาณนี้ครับ
แต่แอบเห็นครัวเพลงเปลี่ยนเจ้าของ เปิดเป็นร้าน THE SIX  :dookdik2:
ไม่รู้ว่าพี่ ๆ เพื่อน ๆ เคยไปลองหรือยัง ส่วนตัวผมก็อยากลองอยู่
เหมือนฝัน เห็นท่านเทพในนี้บอกเหมือนทางมันตันแล้ว
ยังไงก็รบกวนพี่ ๆ เพื่อน ๆ แนะนำหน่อยนะครับ เพื่อเป็นแนวทางการออกรบในคืนนี้ ( พอดี ผบ.ไม่อยู่  :dookdik26:)

ออฟไลน์ whtttie

• *
Re: สอบถามเกะ แถวอ่อนนุชครับ
« Reply #1 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2014, 07:42:34 PM »
เสริมอีกนิดครับ ขอเด็กแรงนิสหนึงครับ

ออฟไลน์ ขำ ขำ

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #2 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2014, 08:22:38 PM »
รอเทพมาตอบน่ะคับ

ออฟไลน์ TATO

• *
« Reply #3 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2014, 02:20:48 PM »
ร้านครัวเพลง เปลี่ยนเจ้าของแล้ว ผมไปนั่งไม่นั่งนี้เอง เด็กๆ สดใสดี
แนะนำไปหลายคน ช่วยกันออก เด็กๆ ธรรมดา ไม่แรงส์ เท่าไร
ทั้งนี้แล้วแต่สถานะการณ์ ผมเข้าไปดึกแล้ว มีผมโต๊ะเดียว กินเบียร์ขวดเดียว เช็คบิลกลับ
ราคามาตราฐาน คับ

ออฟไลน์ TATO

• *
« Reply #4 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2014, 02:25:22 PM »
ออ เพิ่มเติมคับ สตาร์แรก 2 ดริ้ง ๆ ละ 120 บาท มั้ง  ถ้าจำไม่ผิด
ไปตอนเมาแล้ว  :GoFL

ออฟไลน์ jo--joe

• CLV VIP Member
« Reply #5 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2014, 02:57:51 PM »
ลองดู the joint ยังครับ เด็กไม่ค่อยแรงนะ แต่เด็กเยอะนะครับ