ผู้เขียนหัวข้อ: สอบปีครึ่ง...กับความรัก แต่วันนี้!! มันจบลงแล้ว  (อ่าน 3011 ครั้ง)

ออฟไลน์ pphunter

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
ก่อนอื่นขอสารภาพก่อนครับผม ผมไม่ใช่คนพูดเก่ง แล้วก็เล่าเรื่องไม่เก่งเหมือนกันจริงตอนเขียนนี้ยังไม่รู้ว่าจะเขียนยังไงเลย
ไม่มีพรอตเรื่อง ไม่มีอะไรในหัวเลยครับ เพราะพึ่งเจ็บปวดกับความรัก มันทำให้ผมไม่อยากทำอะไรเลย เบื่อ นอย เครียดไปหมด
ก็เอาเป็นว่าเพื่อน ๆ พี่ ๆ ก็ คิดว่าผมมาระบายให้ฟัง เพื่อขยับบอร์ดไม่ให้เหงาละกันนะครับ เข้าเรื่องกันดีกว่าครับ  :LK-diwoy
อ่อ เรื่องนี้อาจจะผิดหมวดไปบ้างก็อย่าถือสานะครับอยากระบายให้ฟังเท่านั้นครับ

เรื่องมันเกิดขึ้นเมื่อประมาณ เดือนเมษายนเมื่อสองปีที่แล้ว ช่วงสงกรานต์ ช่วงนั้นผมมีปัญหากับ ผบ.ที่บ้านอย่างหนัก
เอาเป็นว่าไม่ต้องเอ่ยถึงมันละกันนครับ ซึ่งตอนนั้นเจ้าเพื่อนตัวแสบผม มันเห็นผมเศร้า ๆ เลยชวนผมไปหาที่เที่ยว เพื่อคลายทุกข์
ก็เลยชวนผมไปเที่ยว คาราโอเกะแห่งหนึ่งครับ  ย่านจรัญฯ เอาเป็นเพื่อนอาจจะเดาร้านกันไป เพราะเส้นนี้ร้านพวกนี้เยอะแยะไปหมด
เลยครับ แต่ก็นะครับที่ผมเที่ยวเป็นร้านที่ไม่ค่อยใหญ่ เป็นตึกแถวธรรมดาห้องเดียว อยู่ริมถนนนี่แหล่ะครับ ก็เข้าไปกันครับต้องบอก
เลยครับผมผมตื่นเต้นมาก เพราะว่าผมไม่เคยเที่ยว อะไรประเภทนี้มาก่อนเลย เอาเป็นว่าผมใช้ชีวิตวัยรุ่นไม่คุ้มละกันครับ 555
(เสียชาติเกิดมากกก 555)มาถึงหน้าร้านครับลงแท็กซี่ปุ๊บตกใจครับเพราะว่า น้อง ๆ นั่งกันอยู่หลายชีวิตเลยทีเดียวเท่าที่เห็นก็มีสวยบ้าง
ไม่สวยบ้าง พอใช้ได้บ้าง (ไม่กล้ามองอะ เก๊าเขิลลล) พอเข้าไปผมก็เงอะ ๆ เงิ่น ๆ  ทำอะไรไม่ถูก ประกอบกับผมเป็นคนขี้อาย มากกก
อยู่แล้วครับ :madooก็เข้ามาในห้องครับ ซักพักพอเด็กเสริฟก็เข้ามาถามให้สั่งอาหารเครื่องดื่ม ก็สั่ง ๆ กันไปครับผมก็ไม่รู้เรื่องก็นึกว่า เออดีเหมือนกัน
เพื่อนชวนมานั่งร้องเพลง จะได้คลายเครียดไป แต่เอ๊ะ ก็ถามเพื่อนว่าหน้าร้านมีสาว ๆ นั่ง นั่นเราเรียกได้ใช่ป่าว หรืออย่างไร เค้าจะ
เข้ามาเองหรือว่าเราต้องไปเลือก  ยังบอกเพื่อนอยู่ถ้าให้ไปเลือกเองผมไม่ไปนะเพราะ ไม่กล้า   xxseedd เพื่อนก็บอกว่าใจเย็น
เดี๋ยวดูเอาเอง  เอาล่ะสิ เดี๋ยวดูเองเป็นไงวะ ก็ใจหวิว ๆ ซักพัก มาม่า ก็เข้ามาพร้อมน้อง ๆ เต็มเลย เอาล่ะสิ ตายห่าน มากันเพียบ
บอกตามตรงครับไม่กล้ามอง (เพื่อน ๆ อย่าพึ่งด่าผมว่า ไอ้หน้าโง่นะครับ555) อารมณ์คนไม่เคยเที่ยวนี่น่า ก็ครับ น้อง ๆ เข้ามากัน
ครบครับจากที่เห็นหน้าร้าน เพื่อนผมก็จิ้มเอาเลยครับ เพราะมันมาประจำครับร้านนี้ มีเด็กเป็นของตัวเอง แถม มันโทรจองไว้แล้วด้วย
เพื่อนอีกคนก็คงเที่ยวแนวนี้บ่อย ๆ ก็จิ้มเลือกไปครับ เอาล่ะสิ ตาไอ้แว่นคนนี้แล้ว เอาไงดีวะ นั่งก้มหน้าก้มตา หาถั่วกินอย่างเดียวเลย
เอาวะเอาก็เอาวะ ก็เลยขึ้นไปมองครับ  และแล้วมันก็มาถึงจุดเริ่มต้นที่เธอคนนี้ได้เข้ามามีส่วนในชีวิตของผมครับ ไว้มาต่อนะครับ
อ่านแล้วชอบไม่ชอบ ยังไงแนะนำกันนะครับ สมาชิกเก่าแต่ไม่เคยส่งรายงานครับได้แต่เข้ามาอ่านอย่างเดียว
;-; ทุ่มเทเท่าไร ก็ส่งความรักไปไม่ถึงเธอ ;-;

ออฟไลน์ Gt

• Most Value Player
  • *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
มารอติดตามครับ :kimji-kuanting
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ออฟไลน์ nirvana14

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • หื่นนะแต่ไม่แสดงออก
ตกลงเล่าเรื่องชีวิตในโรงเรียนที่ไปสอบ หรือ เล่าชีวิต สองปีครึ่งอ่ะครับ หุหุ รอนะครับ อิอิ

• *
ตกลงเล่าเรื่องชีวิตในโรงเรียนที่ไปสอบ หรือ เล่าชีวิต สองปีครึ่งอ่ะครับ หุหุ รอนะครับ อิอิ

ใจเย็น ๆ สิครับบอกแล้วว่าเล่าไม่เก่ง ผมก็พล่ามไปเรื่อย ๆ แหล่ะครับ นึกไรได้ก็เขียน ๆ ลงไป
;-; ทุ่มเทเท่าไร ก็ส่งความรักไปไม่ถึงเธอ ;-;

• *
สวัสดีครับ เข้ามาเล่าต่อเนอะ หุๆๆ ขอบคุณที่ช่วยติชมและติดตามนะครับ

:dookdik6: และแล้วเธอก็เข้ามามีบทบาทในชีวิต  :dookdik2: วันนั้นเป็นวันแรกที่ผมเที่ยว ผมเห็นเธอ สมมุติว่าเธอชื่อ บ. ครับ วันนั้นก็คุยกันบอกตามตรงชอบมาก ผมหลงรักเธอเลยทีเดียว เรานั่งคุยกันจับมือกันโอบกันเหมือนคนรักใหม่ เธอเอาใจผมดีมากครับ มันเลยทำให้ผมประทับใจมากที่สุด และมีความสุขที่สุดเลยทีเดียว วันนั้นเหล้าแทบไม่ได้กินเลยทีเดียวครับ เวลาก็ล่วงเลยไป ซักพักเกือบจะตีสามละ เพื่อนผมมันจะกลับแล้ว บ.ก็กระซิบบอกผมว่า เธอชอบผมมากเหมือนกัน เพราะผมเป็นสุภาพบุรุษดี ไม่ล่วงเกินเธอ เธอทำงานมานานเจอลูกค้ามากมาย แต่ไม่มีใครเหมือนผม ส่วนใหญ่ก็จะแทะโลมเธอ ล้วง ควัก แต่เธอเป็นคนไม่ยอมให้ลูกค้าทำแบบนี้ บางทีเธอก็โดนตัดดื่มก็บ่อย ลูกค้าบอกเธอใจไม่ถึง ไม่ปล่อยยอมให้นัว และเราก็แลกเบอร์ แลกไลน์กัน และวันนั้นก็จบลง กลับมานอนบ้านฝันหวาน จ่ายเงินมหาศาล แต่ทำไมเรามีความสุขจัง 555

:6:โลกเป็นสีชมพูเลยช่วงนั้น หลังจากนั้นผมก็โทรคุยกับ บ.แทบทุกวัน บางวัน บ.ก็โทรมา ยังชวนผมไปเล่นสงกรานต์ ที่ข้าวสารด้วย ผมล่ะดีใจมากครับเพราะว่าผมไม่ได้เล่นสงกรานต์มานานมาก มีความสุขครับ  :dookdik1: และก็เลยช่วงสงกรานต์ผ่านไปได้ซักเกือบสิ้นเดือนเมษา หลังจากที่ผมไปร้านคราวนั้นผมก็ไม่ได้กลับอีกเลย ไม่ใช่ไม่อยากตามงานนะครับ แต่วาทุนทรัพย์ผมไม่อำนวย แต่เธอก็โทรมาชวนให้ไปร้านบ่อย ๆ เพื่อนผมก็แนะนำบอกว่าไม่ต้องไปหรอก เด็กก็โทรมาเรียกลูกค้าแบบนี้แหล่ะ เป็นปกติ และพอถึงต้นเดือน พฤษภา เธอก็โทรมาปกติ แต่คราวนี้เธอบอกว่าช่วยพาเธอไปเที่ยวหน่อยเธอเครียด อยากหาที่เที่ยว  และเราก็ไปพัทยากัน บ. ดูหน้าเครียดมากครับ ระหว่างอยู่บนรถ เราออกจากกรุงเทพก็ช่วงเย็น ๆ แล้วครับ กว่าจะถึงพัทยาก็ช่วงค่ำแล้ว เราก็คุยกันแต่ บ. บอกว่าอย่าถามว่าเธอเครียดเรื่องอะไร เพราะเธอไม่อยากพูดถึง โอเค ผมก็ไม่ถามเราก็เที่ยวกันเหมือนเป็นแฟนกันเลย เดินควงแขนกันตลอด ไปวอร์กกิ้งสตรีท เดินดูแสงสี มีความสุขมากครับ เธอเอาใจผมสารพัด ก่อนกลับเข้าที่พัก แวะเข้า เซเว่น เธอบอกอยากลองกิน วอดก้า  :yoyo-023 นั่นแน่ เอาแล้วเว้ย ผมนึกในใจ  :yoyo024 :yoyo024 ก็จัดแจงครับซื้อวอดก้ามาเลย 555 ใครบ้างจะไม่หวัง มากันฉองต่อฉอง หึๆๆ หุๆๆ  :dookdik26: นอนเตียงเดียวกันด้วย โอ้วววว...  :yoyo-004 นี่มันมาฮันนีมูนชัด ๆ คืนนี้แหล่ะ :otaku-tui+ เสร็จตรูแน่  :Ont-hodsard

และเราก็นั่งดวดวอดก้า คุยสารทุกข์สุกดิบ เรื่อยเปื่อย ชนแก้ว เอ้าหมดแก้ว เวลาก็ล่วงเลยเธอเริ่มออกอาการครับ หน้า บ. แดงมาก ทรงตัวไม่ได้
ผมก็เมาแล้วครับแต่ยังมีสติ ก็ยังนั่งดูอาการเธออยู่ครับ เกือบจะเช้าและ เธอเข้าไปทะเลาะกับโถส้วมอยู่หลายนาที ออกจากมาหลังจากการไปคุยกับโถส้วมอยู่นาน บ.บอกว่าไม่ไหวละ นอนดีกว่า บ.พูดไม่รู้เรื่องแล้วครับ บ่นพึมพำไปเรื่อย เอาแล้วและแล้วเวลาของตรูก็มา  :yoyo024 นึกในใจ กะว่าเดี๋ยวก่อนเข้าห้องน้ำก่อนออกมาเธอคงหลับไปแล้ว  xxhaha xxhaha xxhaha

ก็เลยยืนขึ้นกำลังจะเดินไปห้องน้ำเท่านั้นแหล่ะ   :maow! :maow!

เดินออกจากห้องน้ำ ขึ้นเตียง เตรียมตัว

:deadsure รู้สึกตัวอีกที ห้าโมงเย็นแล้ว เตรียมตัวกลับบ้าน  :บอมบ์ :xox03

ออฟไลน์ ลุงขี้มาว

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ตกอยู่ในอ่านจันทรานิรันดิ์
มาลงชื่อให้กำลังใจก่อน ไว้ค่อยกลับมาอ่าน  :6:
เรื่องของกูมันเป็นเพียงความทรงจำ ไม่ใช่ประวัติศาสตร์ที่จะต้องให้ทั้งโลกรับรู้

ออฟไลน์ 10bath

• *
มาลงชื่อติดตามคับ  :GoFL

ออฟไลน์ I-I-I-I

• *
มาให้กำลังจ๊ายยยยยย :yoyo-007 :yoyo-007 :yoyo-007

ออฟไลน์ nirvana14

• หื่นนะแต่ไม่แสดงออก
กะลังเข้าด้ายเข้าเข็ม  :somnamna :somnamna

ออฟไลน์ ViN Skywalker

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
มาให้กำลังจ๊ายยยยยย :yoyo-007 :yoyo-007 :yoyo-007

เอาไงดีจ้าว  :yoyo-007

ออฟไลน์ I-I-I-I

• *

เอาไงดีจ้าว  :yoyo-007

ที่เสี่ยบอกจะเลี้ยง  เค๊ารออยู่น้าาาาาาาา :yoyo-007 :yoyo-007

ออฟไลน์ ขำ ขำ

รอติดตามคับ  :dookdik26:

ออฟไลน์ KDN

• Global Moderator
  • เลิกเหล้า สงบตาม กิมจิ
ต่อยาวไปๆๆๆ

บอลสวยงามต้องแบบนี้   http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2788.0.html
บอลเถื่อนชัดๆ http://www.coyotylover.com/index2

ออฟไลน์ ClubAcE(CA)

รอติดตามอยู่นนะครับ jed15
อยู่บนดินสิ้นไร้ไฟรัก
เวลาผ่านนานนักรักไม่หาย
สิ้นสูญอาดูรเดียวดาย....

ออฟไลน์ gengy

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ สู้ :RABBIT030

ออฟไลน์ Zero CooL

• ไปไหนไปกัน ได้ FUN ทุกคน
รออ่านต่อ อ่ะ   :dookdik1:
o-เป็นคนไม่ดีในสายตาใครๆ ดีกว่าไร้หัวใจกับเธอ -o

ออฟไลน์ ddmmyy

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน

ออฟไลน์ Zero CooL

• ไปไหนไปกัน ได้ FUN ทุกคน
 :yoyo-023  คนเล่าหายไปไหนแล้ว??
o-เป็นคนไม่ดีในสายตาใครๆ ดีกว่าไร้หัวใจกับเธอ -o

ออฟไลน์ น้ำขิง

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
Re: สอบปีครึ่ง...กับความรัก แต่วันนี้!! มันจบลงแล้ว
« Reply #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2018, 01:21:44 AM »
เก๊าเขิลลล