ผู้เขียนหัวข้อ: เส้นราชพฤษมีร้านโคโยตี้ คล้ายๆเรนโบ บ้างไหมครับ ขอความรู้หน่อยครับ  (อ่าน 2827 ครั้ง)

ออฟไลน์ ลุงขี้มาว

• CLV VIP Member
  • สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ตกอยู่ในอ่านจันทรานิรันดิ์
พอดีอยากเปิดแมพใหม่ มีใครเชี่ยวชาญเส้นนั้นบ้างครับ  :dookdik26:
เรื่องของกูมันเป็นเพียงความทรงจำ ไม่ใช่ประวัติศาสตร์ที่จะต้องให้ทั้งโลกรับรู้

ออฟไลน์ devil pink

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • เค้าเรียกผมว่า...เทพ...จรัญ
หายากนิดนึงอะครับ ส่วนใหญ่เส้นราชพฤกษ์จะออกแนว ๆ พาครอบครัวมาทาน หรือ ไม่ก็แนว ซื้อดื่มน้อง ๆ PR ซะมากกว่านะครับ ย่านฝั่งธนจะหายากนิดนึงนะครับ สำหรับร้านแนวโคโยตี้ ยังไงเดวรอผู้รู้มาตอบอีกทีละกันครับ
เทพจรัญ ณ ฝั่งธน

ออฟไลน์ Ar@gon

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • Work Hard ! Drink Hard !
You will never walk alone!

ออฟไลน์ ลุงขี้มาว

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ตกอยู่ในอ่านจันทรานิรันดิ์
กว่าจะเข้าได้ ฮ่าๆ คิดว่าเวปหายไปซะแล้ว ขอบคุณทุกท่านสำหรับคำตอบนะครับ
เรื่องของกูมันเป็นเพียงความทรงจำ ไม่ใช่ประวัติศาสตร์ที่จะต้องให้ทั้งโลกรับรู้

ออฟไลน์ womaniser

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • ไม่หล่อไม่รวยแต่สาวไหนอยู่ด้วยแล้วอาจจะหวั่นไหวได้
กรีนอินน์ อาจจะไม่คล้ายโคโยตี้ ออกแนวคาเฟ่ แต่มีนางแบบทูพีชครับค

ออฟไลน์ A-san

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
โรงเบียร์ ฮอลแลนด์ ที่เปิดใหม่  ไปรองดูครับ