ผู้เขียนหัวข้อ: เหมือนจะฟินแต่ไม่ฟิน@Monte carlo  (อ่าน 5617 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tolo@เด็กอ่อน

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
เหมือนจะฟินแต่ไม่ฟิน@Monte carlo
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2015, 07:34:19 PM »
ณ วันเหมันต์ ปลายก.พ.58

เด็กหนุ่มแสนไร้เดียงสา(Toloเอง...ครับ) เกิดอยากเที่ยวโคโยตี้ :raddds21 ใจจะขาด อยากมีน้องๆมาดูแล ให้หนุนตักพักใจ  :otaku-tui+

เข้ามาดูในบอร์ด ....  :อึ้งแดก! ป่าช้าชัดๆ

"ไม่เป็นไร...เพื่อนๆกูก็มีว่ะ" :GoFL

.....หลังจากโทรไปชวนก็มีเพื่อนตกลง 6 คน  :dookdik6: หึๆคนเพื่อนเยอะไง สบายไง  xxwhistling

และแล้วเมื่อเวลา 20.00
จึงโทรบอกเพื่อนๆว่า "เฮ้ย Tolo ออกแล้วนะเว้ยเฮ้ย" ห้ามเบี้ยวนะ........ :meungtayy แม่ม ไม่มีใครรับโทรศัพท์ line เงียบหาย

....นอยซ์ดิครับ.... xxmsn-cry เก๊า ไม่ชอบเที่ยวคนเดียว แล้วใครจะอยู่เป็นเพื่อนตรู
วันนั้นตั้งใจว่าอย่างน้อย ตูต้องได้กินเหล้าแหละว่ะ

:pomjorksard เมื่อหาทางออกไม่ได้
....โทรหาสาวที่เคยลึกซึ้งก็ได้ฟร่ะ ....................  :RABBIT030 ว่างครับ เธอตกลงจะมาทานข้าวด้วยกัน

...ยอมรับว่าในใจยังมีความหวัง .... จึงนัดไปร้าน Bar Say อย่างน้อยก่อนเธอมาผมก็ได้นั่งมอสาวแปปนึงล่ะหว่าาาาาา  :yoyo-056

รอมาต่อครับ
เด็กอ่อนกินหญ้าแก่

ออฟไลน์ ClubAcE(CA)

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
Re: เหมือนจะฟินแต่ไม่ฟิน@Monte carlo
« Reply #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2015, 07:17:44 AM »
รอติดตามอ่านนะครับ  :RABBIT030
อยากไปลองร้านนี้มั้งจุงเบยยย
อยู่บนดินสิ้นไร้ไฟรัก
เวลาผ่านนานนักรักไม่หาย
สิ้นสูญอาดูรเดียวดาย....

ออฟไลน์ OverRide

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
Re: เหมือนจะฟินแต่ไม่ฟิน@Monte carlo
« Reply #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2015, 05:40:44 PM »
รอติดตามอ่านนะครับ  :RABBIT030
อยากไปลองร้านนี้มั้งจุงเบยยย
อ้อ...ไม่เคยเรยสักครั้งช่ายมั๊ยครัช งั้นเหล้าเมมนั้นของเค๊าสินะ  :dookdik26:  :somnamna

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
« Reply #3 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 03:38:32 PM »
มารอต่อคับผม

ออฟไลน์ marnaa

• *
« Reply #4 เมื่อ: มีนาคม 01, 2015, 04:12:10 PM »
ขอบคุณข้อมูลมากครับ
คุณสามารถสมัครเล่นและฝาก-ถอนได้ตลอด24ชั่วโมง คลิกลิ้งด้านล่างเข้าไปเลยครับ

viva3388 | Holiday palace | คาสิโนออนไลน์ |    
Ruby888

ออฟไลน์ Tolo@เด็กอ่อน

• *
« Reply #5 เมื่อ: มีนาคม 03, 2015, 09:12:42 PM »
ต่อครับ ... นานหน่อย

:10: พอไปถึง Bay say คนเยอะแต่ไม่มากจนเกินไป...ว้าว สาวๆในชุดกี่เพ้า  :dookdik1:  โอ้ แม่เข้า  Sexy  ฝุดๆ (ตอนนั้คิดว่าจริงๆเริ่มอยู่คนเดียวได้แระ)
......มีสาวหน้าคม มาต้อนรับ

"มีที่นั่งรึยังค่ะ" เธอถาม
"มีแล้วครับในใจคุณ...." ผมกล่าว ......... เฮ้ยไม่ใช่แระ .... อันนั้นแค่คิด ตอบแบบมนุษย์ปกติคือยังบ่มีครับ  :singleso-noiy

น้องก็พาไปหาที่นั่ง หน้าร้านเบย....."เด๋วมานั่งทานข้าวด้วยนะค่ะ"
"ไปทานบ้านพี่ดีกว่าครับ" ...... "โอเคค่ะ".....แล้วคืนนั้นก็จบลง hapปี้ ending  :otaku-tui+
เฮ้ยไม่ใช่แระสั้นไป อันนั้คือความคิด

ไม่นานเธอก็มาทานข้าวโต๊ะผมจริงๆก็ชวนคุย นั้นนี้ไปเรื่อย น้องหน้าคมสวย หุ่นดี มีเอว หน้าอกกลางๆ B ปลายๆ....ขายาวสวยผิวสีน้ำผึ้ง
ขณะคุยกัน ก็มีคนมาสกิดข้างหลัง
"พี่ๆ จำหนูได้ป่าววว" ผญ.ข้างหลังกล่าว
แว๊บแรกคือ "จำไม่ได้ครับ เมียผมเยอะ  :RABBIT030"....อันนั้คือคิดในใจ
Stun ไป 3 วินาที..... อ๋อ จำได้แล้วเธอคือ กิ๊กเก่าที่เคยนุ๊งนิ๊งกันแต่ไม่ลึกซึ้ง....หน้าเธอสวยขึ้น เพราะไปทำจมูกมา

ตอนนั้นที่โต๊ะผมมีสาวๆคุยด้วย 2 คน แม่เจ้า....กำลังดี ไม่เสียซักดื่ม
แต่ด้วยมารยาทหังจากนั้นก็ให้ดื่มกันไปเล็กๆน้อย   :yoyo-056

ไม่นาน.....มีโทรศัพท์มา 2 สาย เป็นผู้ชาย.....คือพี่ ล. และเพื่อน อ. ของผมนั่นเองโทรมาว่า เดี๋ยวจะตามมา (ตอนที่เราไม่ต้องการก้าง พวกมันจะโทรมา)
ไม่นานกิ๊กที่นัดมาก็โทรมา

"มันไกลอ่ะ จะไปดีไหม?" เธอบอก
"ถ้าลำบากก็ไม่เป็นไร ไว้วันหลังก็ได้จ้า (โชคเข้าข้างตูแระวันนี้ เพื่อนมา กิ๊กไม่มา ตู ได้ลุยแน่ๆ  :dookdik2:)"
"ไม่เอา  ไปดีกว่าหิวข้าว" เธอกล่าว................(ผู้ ญ มักจะทำตรงข้ามกับที่เราต้องการเสมอ...อันนี้คือสิ่งที่ผมได้เรียนรู้    jed1 )
(ไหนตอนแรกบอกไกลฟร่ะ)

หลังจากนั้นไม่นานพี่ล. และเพื่อนอ. ก็มา
นั่งกินเบียร์กันจน  :maow! ลงไข่!!!
ระหว่างนั้นก็มีสาวๆแวะเวียนมาทักทายเป็นระยะๆ ก็แอบดูนม เอ้ย....ป้ายชื่อ เพื่อทำความรู้จักกันไป

ขณะที่คุยกันว่าจะย้ายร้านไป Monte .....ซึ่งผมอยากไปมาก ... อยากไปหนุนตักน้องๆที่น่ารัก
แต่ฝันก็พังครืน เมื่อกิ๊ก โทรมาว่า กูอยู่หน้าร้านแระ จึงต้องออกไปรับ

เธอมาในชุด สายเดี่ยว คลุมเสื้อกันหนาว ขาสั้น sexy............ แม่เจ้า  :dookdik1:
ให้อภัยได้เพราะ sexy

ไม่นานเราก็ย้ายร้านกัน ไป Monte

เดี๋ยวมาต่อครับ.....พิมพ์ได้ที่ล่ะสั้น ต้องหลบๆซ่อนๆครับ  :onoinyong
เด็กอ่อนกินหญ้าแก่

ออฟไลน์ marnaa

• *
« Reply #6 เมื่อ: มีนาคม 05, 2015, 09:20:48 AM »
ขอบคุณข้อมูลมากนะครับ
viva3388 | Holiday palace | คาสิโนออนไลน์ |    
Ruby888   

ออฟไลน์ OverRide

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
« Reply #7 เมื่อ: มีนาคม 06, 2015, 08:12:17 PM »
มอนตินี่มีอัลไลดีหนอ ครัยๆ ก็ชอบไปกัลจัง  :dookdik21:

ออฟไลน์ stranger®

« Reply #8 เมื่อ: มีนาคม 17, 2015, 05:06:26 PM »
ร้่าน Bay say นี่คือที่ไหนครับแนะนำหน่อย
คืนนี้กูจะยัดเยียดความเป็นผัวให้กลับมึง(เสียงเหนื่อๆพร้อมกับเอามือลูปหัว)!!!

ออฟไลน์ Zero CooL

• ไปไหนไปกัน ได้ FUN ทุกคน
« Reply #9 เมื่อ: มีนาคม 17, 2015, 05:18:49 PM »
รอติดตามครับ...   jed15
o-เป็นคนไม่ดีในสายตาใครๆ ดีกว่าไร้หัวใจกับเธอ -o

ออฟไลน์ oozerofastoo

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
« Reply #10 เมื่อ: มีนาคม 18, 2015, 08:38:33 PM »
 Bay say เป็นร้านพริตตี้ชงเหล้า อยุ่หน้ามอนติคาโล ผ่านหลายที ยังไม่เคยแวะซักดี

ออฟไลน์ Gt

• *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
« Reply #11 เมื่อ: มีนาคม 24, 2015, 04:31:18 PM »
มารอต่อครับ
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ออฟไลน์ X-treme

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • เบื่อแล้ว!! บอลสวยงาม..
« Reply #12 เมื่อ: มีนาคม 25, 2015, 05:03:21 PM »
ติดตามอยู่นะครับ

"เจ้าของกระทู้เล่าเรื่องได้สนุกดีครับ ชอบ"

:koyubi-diwa
ผู้หญิงกลางคืนไม่ชอบผู้ชายหน้าสงสาร..
เพราะชีวิตพวกเธอ...น่าสงสารอยู่แล้ว..
พวกเธอชอบ...คนที่คุยสนุก..ตลก 
พวกเธอรัก...คนที่อยู่ด้วยแล้ว..สบายใจ

ออฟไลน์ Zero CooL

• ไปไหนไปกัน ได้ FUN ทุกคน
« Reply #13 เมื่อ: มีนาคม 27, 2015, 02:43:26 PM »
อยากอ่านต่อจุงเบยยยย... :yoexp51
o-เป็นคนไม่ดีในสายตาใครๆ ดีกว่าไร้หัวใจกับเธอ -o

ออฟไลน์ KDN

• Global Moderator
  • เลิกเหล้า สงบตาม กิมจิ
« Reply #14 เมื่อ: เมษายน 15, 2015, 07:05:44 PM »
จัดมาๆๆรออ่านๆ

บอลสวยงามต้องแบบนี้   http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2788.0.html
บอลเถื่อนชัดๆ http://www.coyotylover.com/index2