ผู้เขียนหัวข้อ: The Bank Pub ลพบุรี  (อ่าน 1843 ครั้ง)

ออฟไลน์ dalicker

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
The Bank Pub ลพบุรี
« เมื่อ: เมษายน 10, 2015, 02:57:49 PM »
มีโอกาสไปนอนที่ลพบุรี เห็นมี The Bank Pub อยู่ ท่านไหนเคยไปชมบ้างไหมครับ

ออฟไลน์ ๐RyuBi SysTem๐[Born2Be A Nice Guys]

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • แล้วไงฟระ รึจะเอา
Re: The Bank Pub ลพบุรี
« Reply #1 เมื่อ: เมษายน 14, 2015, 11:17:45 AM »
มีโอกาสไปนอนที่ลพบุรี เห็นมี The Bank Pub อยู่ ท่านไหนเคยไปชมบ้างไหมครับ

ผมไปนานมากแล้วนะครับ ถ้าจำไม่ผิด เป็นโคขายดริ๊ง ดริ๊งละ 100 (นานมากแล้ว)  ตอนนี้ไม่รู้เปลี่ยนไปแค่ไหนแล้วครับ

แต่คนลพนิยมเที่ยวนะครับ ได้ข่าวแว่วๆ
เค้าเรียกผมว่าพระเอกตลอดกาล "สมบัติ  เมทะณี"