ผู้เขียนหัวข้อ: ร้านซอย โชคชัย4 พวก ชื่อ "งง งง" "มึน มึน" "ป็อก ป็อก" เป็นอย่างไรบ้างครับ..  (อ่าน 3408 ครั้ง)

ออฟไลน์ freelanceboy

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
ผ่านไป เห็นมีหลายร้าน....น้องๆนั่งกัน มืดๆ เลยเห็นไม่ชัด  รบกวนถาม เหล่า กูรู ว่า มีร้านไหน โอเคบ้าง  ราคาไม่โหด เช่น...หน้าตา ความแรง ความสนุกสนานของ น้องๆ...ใครพอทราบ ราคาค่าเสียหาย รบกวนขอคำแนะนำหน่อยครับ

ออฟไลน์ nirvana14

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • หื่นนะแต่ไม่แสดงออก
ผ่านไป เห็นมีหลายร้าน....น้องๆนั่งกัน มืดๆ เลยเห็นไม่ชัด  รบกวนถาม เหล่า กูรู ว่า มีร้านไหน โอเคบ้าง  ราคาไม่โหด เช่น...หน้าตา ความแรง ความสนุกสนานของ น้องๆ...ใครพอทราบ ราคาค่าเสียหาย รบกวนขอคำแนะนำหน่อยครับ

เคยเข้าอยู่ร้าน สองร้านครับ ขออภัยจำไม่ได้จริงๆ แต่ราคาปกติครับ 285 400ก่า มิกซ์ ขวดละ 30 (ประมาณ) ค่าดริงค์ก็ 100 ก่าบาท (ถ้าจำไม่ผิด) เรื่องเด็ก ก็แรงได้นิดหน่อยครับ ( ไปไม่กี่ที)  สรุปเข้าได้ครับ ไม่หัวแตก ราคาพอๆกันทุกร้าน บางร้าน วันศุกร์จะใส่ชุด นศ ด้วย ร้านไหนดูแล้วน้องๆถูกใจเข้าเลยครับ

ปล.ช่วยได้ไม่เยอะนะครับ แต่ก็พอมีแนวทาง 555555

ออฟไลน์ insaner (ขอต้อนรับความโสดอีกครั้ง)

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • Why So Serious?
เคยเข้าอยู่ร้าน สองร้านครับ ขออภัยจำไม่ได้จริงๆ แต่ราคาปกติครับ 285 400ก่า มิกซ์ ขวดละ 30 (ประมาณ) ค่าดริงค์ก็ 100 ก่าบาท (ถ้าจำไม่ผิด) เรื่องเด็ก ก็แรงได้นิดหน่อยครับ ( ไปไม่กี่ที)  สรุปเข้าได้ครับ ไม่หัวแตก ราคาพอๆกันทุกร้าน บางร้าน วันศุกร์จะใส่ชุด นศ ด้วย ร้านไหนดูแล้วน้องๆถูกใจเข้าเลยครับ

ปล.ช่วยได้ไม่เยอะนะครับ แต่ก็พอมีแนวทาง 555555

เคยเข้าร้าน "งง งง" และกลับออกมาแบบงงๆ อย่างที่ทั่นพี่ nirvana14 บอกไปครับ ส่วนตัวผมไม่ค่อยชอบร้านนี้เท่าไร เด็กไม่ค่อยแรง ไม่ว่าจะห้องรวม หรือห้องเกะ (มี 1 ห้อง) ดูแล้วเหมาะไปนั่งกินเหล้า ร้องเพลง เต๊าะเด็กมากกว่า แต่ถ้าอยากได้ความแรง แนะนำออกไปไกลหน่อยประมาณ PJR จะดีกว่าครัช...
เมื่อเป็นคนดี ก็ไม่ได้ดี  กลับไปเป็น "คนเลว" แบบเดิมดีกว่า...

ออฟไลน์ Gt

• Most Value Player
  • *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า

ไปมันทุกรานจริงๆ
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ออฟไลน์ terbal

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
  • ไม่หล่อแต่เลือก ไม่รวยแต่หรอย ไม่เจียมแต่จน ;-P
คนแถวนี้ครับ ป๊อกๆ เหมือนจะเพิ่งเจ๊งนะ
ส่วน มึนๆ นี่เคยแว้บผ่าน เห็นเด็กแจ่มๆ อยู่
ล่าสุดเพิ่งมีร้านเปิดใหม่ตรงปลายๆ ซอยนะ

ส่วนตัวผมชอบร้านแนว outdoor มากกว่า เสียดายร้าน ginger ดีสุดในย่านนี้ปิดไป

ที่ไม่ค่อยชอบร้านแนวที่คุณถามมา เพราะบางทีเข้าไป เด็กไม่ถูกใจมั่ง โชคไม่ดีไปเจอเกะหัวแตกก็มีครับ