ผู้เขียนหัวข้อ: รบกวนขอเบอร์ ร้าน โซดา หรือ มาม่า ครับพี่ๆ  (อ่าน 1651 ครั้ง)

ออฟไลน์ aberlon

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
พี่ๆครับ ผมกำลังจะไปร้าน โซดา ครับ
ได้ยินว่าร้านย้ายไป อยู่ใกล้ โรงแรม 111 แต่ผมไปไม่ถูกอะคับ
เลยอยากได้เบอร์ ร้าน หรือ เบอร์ มาม่า อะคับ

ไปถึง 5ทุ่มยังมีเด็กให้เลือกมั้ยครับ
ราคายังเหมือนเดิมมั้ยครับ หรือ ราคาแรงขึ้นแล้ว

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Iohb

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
เบอร์โทรม่ายมี มีแต่พิกัดมาบอกเกิ๊บ

1. ถ้ามาจากทางท่าพระมุ่งหน้าไปปิ่นเกล้า พอคุณถึงแยกไฟฉาย เลยมาเจอ แฮปปี้ไนท์ ขับเลาะไปเรื่อยๆ เดวกะเจอนะเกิ๊บ ร้านอยู่ก่อนถึงแมคโครจรัญเกิ๊บ
2. ถ้ามาจากปิ่นเกล้าวิ่งมาจนเจอ foodland ให้หาทางกลับรถเพราะร้านอยู่ฝั่งตรงข้าม foodland นะเกิ๊บ

เรื่องเด็ก ช่วงนี้เศรษฐกิจม่ายดี 5 ทุ่มน่าจะยังพอมีนะเกิ๊บ ราคาไม่น่าจะหนีจากเดิม(มั้ง)

ปล.ป๋มเองตั้งแต่ย้ายร้านมาไม่เคยไปเยือนเลย  :cofc-9drinks

ออฟไลน์ aberlon

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
ขอบคุณครับ พี่ jed15
ขอให้ผลบุญนี้ให้ พี่ได้กดน้องสวยๆ บ่อยๆไปเลยค้าบ
สาธุๆๆๆๆๆๆๆๆ

ออฟไลน์ Utah Jazz

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • o~ Y u t h a ~o
 จากที่เคยเมื่อตอนช่วงเดือนสิงหา ราคาเหมือนเดิมคับ
ห้องใหญ่ดี เพลงใหม่เครื่องเสียงใหม่
ส่วนน้องๆ ก้อมีทั้งใหม่และเก่าคับ
หน้าตาน้องๆ ไปดูเอาเองดีกว่า
รสนิยมแต่ละคนไม่เหมือนกัน  :kulorpa'

ออฟไลน์ อิชิมากิ

• CLV VIP Member
  • สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
ใครไปร้านนี้ อย่าลืมส่งการบ้านด้วย.