ผู้เขียนหัวข้อ: กว่าจะหลุดพ้น สาวกลางคืน  (อ่าน 1759 ครั้ง)

ออฟไลน์ bitjustnow

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
กว่าจะหลุดพ้น สาวกลางคืน
« เมื่อ: สิงหาคม 29, 2015, 10:35:57 AM »
 ผมเป็นสมาชิกมานานแล้วครับ คอยแวะมาอ่านเรื่องราวของเพื่อนๆ

ออฟไลน์ bitjustnow

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
Re: กว่าจะหลุดพ้น สาวกลางคืน
« Reply #1 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2015, 10:54:30 AM »
ผมเป็นสมาชิกมานานแล้วครับ คอยแวะมาอ่านเรื่องราวของเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ผมก็มีประสบการณ์อยากจะแบ่งปันให้เช่นกันครับ

[เล่าชีวิตส่วนตัว]

ผมเป็นคนอีสาน มาทำงานกทม. เป็นคนเกือบโสด(ยังไม่แต่งงานมีแฟน) ก่อนหน้ามา กทม. ไม่เคยเที่ยวกลางคืนครับ มีเพื่อนพาเที่ยวจริงๆ จังๆ เมื่อ 2-3 ปีมานี้เอง แต่ไม่ได้เที่ยวทุกคืนปกติ จะเที่ยววันศุกร์และเสาร์ สถานที่เที่ยวปกติจะไป เลาจน์ กับ คาเฟ่ ตามแต่เพื่อนจะพาไป เพราะเพื่อนเป็นนักเที่ยวตัวยง เมื่อเข้าสู่วงการ ขอเล่าให้ประสบการณ์ครับ

[เที่ยวที่แรก]

ไปเที่ยวกับเพื่่อนครั้งแรก 5 คน ขอเรียกเป็น ส,พ1,พ2,ง และผม >>
ส เป็นเพื่อนผมออกเสี่ยนิดๆ และเป็นคนพาผมเข้าวงการเป็นนักเที่ยวตัวยง,
พ1 และ พ2 เป็นเพื่อน ส,
ง เป็นเพื่อนผมและ ส เป็นคนค่อนข้างงก,

ที่เที่ยวที่แรกที่ ส พาไปคือคาเฟ่ ไม่เล็กไม่ใหญ่ มีสาวๆ มากหน้าหลายตา มาให้เลือกด้วยความเขินและอายของผมเองไม่กล้าเลือก จึงปล่อยให้คนอื่นๆ เลือกกันไป ได้สาวๆ กันเกือบครบมี ผมและ ง เท่านั้นที่ยังไม่ได้ ที่นี่เน้นพวงให้พวงมาลัย บรรยายกาศในร้านก็โอเค ไม่มืด ไม่สว่างมาก ด้วยความผมมาครั้งแรกยังตื่นเต้นมากไม่ค่อยกล้าคุยกับใคร ก็มีสาวๆ ของ ส, พ1, พ2 มาคุยเรื่อยๆ ผมก็คุยด้วยแต่ไม่เยอะ ส เห็นผมเหงาก็เคยพยายามหาให้แต่ผมก็ยังไม่เลือกใครสักที จน ส แอบไปคุยกับมาม่า จนหามาได้ 1 ตน

ออฟไลน์ ClubAcE(CA)

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #2 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2015, 01:54:39 PM »
มาต่อยาวๆเลยนะครับ
รอติดตามอยู่
อยู่บนดินสิ้นไร้ไฟรัก
เวลาผ่านนานนักรักไม่หาย
สิ้นสูญอาดูรเดียวดาย....

ออฟไลน์ Gt

• Most Value Player
  • *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
« Reply #3 เมื่อ: กันยายน 10, 2015, 10:53:33 PM »
หายไปซะแล้ว
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ออฟไลน์ โบตันส์

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #4 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2015, 08:27:19 PM »
หายไปซะแล้ว
เค้าอยู่นี่.. xxshy

ออฟไลน์ น้ำขิง

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
« Reply #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2018, 01:19:59 AM »
 :6: :6: ชอบที่สุดเลย rodmay-kick