ผู้เขียนหัวข้อ: 18/9/58 นี่จะไป the pimp ใครมีเบอร์เซลล์หยกบ้างครับรบกวน PM ที  (อ่าน 1734 ครั้ง)

ออฟไลน์ WR10

• CLV VIP Member
  • สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
18/9/58 นี่จะไป the pimp ใครมีเบอร์เซลล์หยกบ้างครับรบกวน PM ที

ใครพอจะจองห้องเชือดให้ได้ด้วยขอบคุณมากครับ จะพาลูกค้าไปเลี้ยง :dookdik2:

ออฟไลน์ อิชิมากิ

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
เหมือน เซลหยก จะย้ายร้านไปแล้วนะครับ. ตอนนี้เซลชุดเดิมเหลือแค่ไม่กี่คนเอง

ปกติถ้าจะจองห้อง ต้องจองล่วงหน้า 1 อาทิตย์ หรือ ถ้าจะไปวันนี้ ไปก่อนสามทุ่ม ทางร้านจะมีการเตรียมสำรองห้องไว้สำหรับคน walk in ไปเร็วหน่อยก็ดีครับ เพราะใครไปก่อนก็ได้เข้าห้อง. เหมือนว่าร้านจะมี สำรองห้องให้เป็นห้องขนาดเล็ก  น่าจะ 2 ห้องมั้งถ้าจำไม่ผิด

ออฟไลน์ bimmers3

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
เหมือน เซลหยก จะย้ายร้านไปแล้วนะครับ. ตอนนี้เซลชุดเดิมเหลือแค่ไม่กี่คนเอง

ปกติถ้าจะจองห้อง ต้องจองล่วงหน้า 1 อาทิตย์ หรือ ถ้าจะไปวันนี้ ไปก่อนสามทุ่ม ทางร้านจะมีการเตรียมสำรองห้องไว้สำหรับคน walk in ไปเร็วหน่อยก็ดีครับ เพราะใครไปก่อนก็ได้เข้าห้อง. เหมือนว่าร้านจะมี สำรองห้องให้เป็นห้องขนาดเล็ก  น่าจะ 2 ห้องมั้งถ้าจำไม่ผิด

ย้ายไปร้านไหนเหรอครับ

ออฟไลน์ nirvana14

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • หื่นนะแต่ไม่แสดงออก
มีแต่เบอร์เซลคนอื่นอ่ะครับ จะลองดูก่อนไหมครับ