ผู้เขียนหัวข้อ: น้องใหม่หาเพื่อนเที่ยว อยู่เเถวสมุทรปราการ  (อ่าน 993 ครั้ง)

ออฟไลน์ ghostyong

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
ดีครับ ผม ชื่อหย่ง อยู่เเถวสำโรง ล่าสุดไปป.ปราการ ไม่ถูกใจเท่าไร เห็นว่าย้ายมาจากเทพารักษ์เปลี่ยนไปเยอะ เด็กไม่เเรง โคโยตี้น้อย เน้นให้รีบออฟซะส่วนมาก ไม่ค่อยจัดงานปาร์ตี้ด้วย หาเพื่อนที่พอใกล้ๆก็เเถวบางนา เทพารักษ์ ปากน้ำ สำโรง นานาพลาซ่า  :RABBIT030 ผม2-3เดือนเที่ยวทีนะ IMเบอร์/lineมา หาเพือนเที่ยวครับ

ออฟไลน์ ghostyong

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
เงียบจัง :อึ้งแดก!

ออฟไลน์ nirvana14

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • หื่นนะแต่ไม่แสดงออก
สงสัยจะไกลเกินพิกัดน่ะครับ เลยไม่มีใครตอบ 55555