ผู้เขียนหัวข้อ: สอบถาม The Lover พัฒนาการ  (อ่าน 2415 ครั้ง)

ออฟไลน์ MinGzillA

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
สอบถาม The Lover พัฒนาการ
« เมื่อ: ธันวาคม 09, 2015, 04:29:17 AM »
สอบถามผู้รู้เส้นพัฒนาการครับ ร้านนี้โอเคไหมครับ และ ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ครับ
และ ออฟได้ไหมครับ
ขอบคุณครับ  :koyubi-diwa

ออฟไลน์ อิชิมากิ

• CLV VIP Member
  • สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
Re: สอบถาม The Lover พัฒนาการ
« Reply #1 เมื่อ: ธันวาคม 15, 2015, 09:55:25 PM »
The lover karaoke แน่เลย.  ใครรู้ตอบทีอยากรู้เหมือนกัน

ออฟไลน์ stalker any way

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
Re: สอบถาม The Lover พัฒนาการ
« Reply #2 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2015, 01:35:07 PM »
ร้านนี้หัวไม่แตกครับ เมื่อก่อนไปปล่อยครับไว้เป็นร้านไปต่อ ตั้งแต่มาม่าออกไปเลยไม่ค่อยได้ไปแล้ว ประมาณ 3 เดือนได้แล้วมั้งครับ
เรด ตก 3 ขวดห้าพัน ดริ้ง จำไม่ได้ 250 หรือ 270 ห้องฟรี มิกซ์ฟรี อยู่ถึงเช้าได้ครับ

เด็กผสมๆกันแรงบ้างไม่แรงบ้างแต่หลังๆ สวยๆเริ่มน้อยลง 555

แต่ช่วงปิดเทอมชอบมีเด็กมหาลัยมาทำงานบ่อยครับ ลองดูนะครับ :raddds21