ผู้เขียนหัวข้อ: สอบถามผู้รู้. เกี่ยวกับเกะแรงแถวอ่อนนุช  (อ่าน 1795 ครั้ง)

ออฟไลน์ อิชิมากิ

• CLV VIP Member
  • สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
หลังจาก ที่ ร้านเหมือนฝัน ปิดตัวลงไป ก็ทำให้ร้านเกะแรง หายไป. จึงอยากสอบถาม. แถวเส้นอ่อนนุชมีร้านเกะไหนที่ เด็กแรง และ ไม่ใช่เกะหัวแตกมั่งไหมรับ

ร้านเกะ ไม่รวม ร้าน the joint กับร้าน marvel นะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ออฟไลน์ kawncsgt

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
ร้าน TingTing karaoke อ่อนนุช29 พอแรงไหวอยู่ แต่ต่างกรรมต่างวาระ นะครับ  :LK-diwoy :maow!

ออฟไลน์ อิชิมากิ

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
ร้าน TingTing karaoke อ่อนนุช29 พอแรงไหวอยู่ แต่ต่างกรรมต่างวาระ นะครับ  :LK-diwoy :maow!

ร้านนี้ปลอดภัย ชิมิ. ไม่ใช่ร้านหัวแตกใช่ไหมครับ. ขอตำแหน่งร้านด้วยครับ

ออฟไลน์ infernal

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
แรงแค่ไหนน้อออออ 

ออฟไลน์ nirvana14

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • หื่นนะแต่ไม่แสดงออก
tingting ก็อยู่เส้นเดียวกับ เหมือนฝันแหละครับ แต่อยู่คนละฝั่ง ถ้าเข้าจากฝั่งพัฒนาการ (ป่าวหว่า) จะถึงก่อน อยู่ขวามือ ส่วนเหมือนฝัน(เก่า) จะอยู่ซ้ายมือ เป็นร้าน 2-3 คูหา  ความแรงอาจจะไม่ถึงเหมือนฝัน แต่ก็พอได้อยู่ ในระดับนึง ราคาไม่แรง หัวไม่แตกครับ

ปล.เคยไปมาสักพักนึงแล้ว ครับ แต่ไกลเหลือเกิน พอดีบ้านไม่ได้อยู่แถวนั้น