ผู้เขียนหัวข้อ: ชีวิตเธอน่าสงสารครับ แม้เธอจะทำกะผมหนักมาก  (อ่าน 780 ครั้ง)

ออฟไลน์ hlon

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
น้อง ทำงานนวดกะปู่ครับ ผมรู้จักเพราะไปเที่ยว
จนความสัมพันธ์มันเลยเถิด ถึงขั้น อยู่แบบผัวเมีย ระยะนึง
แต่ผมมีกฏที่ตั้งในใจตัวเองคือ จะไม่ให้เงินน้องใช้ เพราะ ผมไม่ได้ต้องการเลี้ยงน้อง
น้องมาอยู่กะผมเอง มีก้อแค่ซื้อเหล้า ซื้อข้าวให้กิน แค่นี้ นอกนั้นผมไม่เคยเลี้ยง
แต่น้องก้ออยู่กะผมเรื่อยมา น้องเล่นยาครับ เล่นยาไอซ์ เล่นมาตั้งแต่ทำงานกลางคืน
จาก โคโยตี้ จนมาขายตัว ผมไม่เคยศึกษาประวัติของยาไอซ์เลย จนมีวันนึงที่มันมาถึง
น้องโพสบนสเตตัส ตัวเองว่า ป่วยนอนซมในห้อง จากนั้นอีก สิบ ชั่วโมง น้องโทรมาด่าผมว่า ไม่แคร์ ไม่ใส่ใจตัวเขาเลย
แต่ไม่ใช่ ผมติดงาน ไปดูไม่ได้ พอรุ่งเช้า ผมรีบเคลียงาน จนถึงเย็นๆประมาณหกโมง ผมเลยว่าจะเข้าไปดูอาการ ปรากฏว่า
ผมไปถึงคอนโด เคาะห้องนานมาก น้องออกมาเปิดด้วยสภาพโทรม ห้องปิดไฟหมด ใส่กางเกงรัดรูปขาสั้น ผมถามอาการ ถามสารทุก น้องไม่ค่อยตอบ ทีนี้ ผมจะเข้าไปน้องบอก มีผู้ชายอยู่ในห้อง ผมกลับบ้านไป ด้วยความคิดในใจที่ว่า จบละ ทุกอย่าง เจอยังงี้ คืนนั้นผมนอนไม่หลับทั้งคืน
จนตอนเช้า ผมโทรไปขอเอาของมีค่า ที่ติดอยู่กะเธอคืนทั้งหมด ผมเลยไปหาเธออีกทีในวันรุ่งขึ้น ทีนี้เธอให้ผมเข้าไปครับ เธออยู่ในสภาพเมายาครับ เธอดึงผมไปกอดแน่นมาก เธอก้อคุยกะผม พยามบอกเหตุผลว่า ทำไมต้องมีผู้ชายนอนในห้องเมื่อคืน บอกรักผมคนเดียว ผมคือแฟนจริงๆคนเดียว แต่สักพักมีเสียงเคาะประตูจากผู้ชายคนที่เมื่อคืนนอนในห้อง คือเช้ามันก้อยังไม่กลับ ผมเลยลากน้องมาคุยนอกห้องแบบ น้องกลัวผมมาก บอกให้ผมกลับไปก่อน แล้วเอาของทั้งหมดให้ผม ผมกลับบ้าน พร้อมกับเสียงโทรศัพท์จากน้อง ที่โทรมาขออธิบายเรื่องที่เกิด น้องอธิบายผมว่า เมื่อเย็นวาน ชายคนนี้มีไอซ์อยู่เยอะมาก เขากลัวด่านตำรวจเลยขอมาหลบในห้อง เธอบอกว่า คนนี้เป็นคนที่ส่งของให้เธอมาตลอด เลยต้องอยู่ด้วยกันถึงเช้า ผมโกรธมากครับ จนในที่สุดผมเริ่มทำใจได้ น้องกลับไปอยู่บ้าน เพราะแม่เขาพาไปบำบัดอาการติดยา และเหล้า หมอห้ามน้องใช้โทรศัพท์ คุยได้เฉพาะกะแม่น้องเท่านั้น ผมก้อหวังนะครับ ชีวิตน้องเขา มันถึงขั้นตกต่ำแบบสุดๆละครับ ปีนี้ทั้งปี เธอทำแต่ความชั่วครับ กรรมเลยตามมาสนอง หลอกผู้ชาย เป็นเมียน้อย ทำแท้งเด็ก เพราะเมาจนไปท้อง ผมหวังให้เธอกลับมาเป็นผู้เป็นคน ก่อนที่สมองจะเพี้ยนจากไอ้ยานรกนี้ แต่สิ่งที่ผมกังวล ผมเริ่มกลัวโรคครับ ผมป้องกันนะครับ แต่บางที ผมก้ออดห่วงไม่ได้ คนเล่นไอซ์ ผมลองเสิชกูเกิ้ลดู ปรากฏว่า มันเป็นยาที่กระตุ้นอารมทางเพศ ผมเลยอดคิดไม่ได้ว่า น้องจะมั่วขนาดไหน
แล้วบอกผมว่า ผมคือแ

ออฟไลน์ น้ำขิง

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
Re: ชีวิตเธอน่าสงสารครับ แม้เธอจะทำกะผมหนักมาก
« Reply #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2018, 01:18:37 AM »
 :Nonono :Nonono จาเอา