ผู้เขียนหัวข้อ: Furby ศรีนครินทร์ สุดยอดมาก  (อ่าน 3949 ครั้ง)

ออฟไลน์ ghostyong

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
Furby ศรีนครินทร์ สุดยอดมาก
« เมื่อ: มีนาคม 09, 2016, 06:05:55 PM »
สวัสดีครับ ผมชื่อหย่งนะ ไปร้าน Furby มาเส้นศรีนครินทร์ อยุ่ฝั่งเดียวกับโรมันเลยดีดีคาเฟ่ไปหน่อย กลับรถตรงอันที่ร้าน4*4
ตอนเลือกเด็กที่นี่สวยหุ่นดีทั้งนั้น เลือกโคหน้าอกใหญ่มา หน้าตาสวยคุยสนุก เพื่อนเลือกพีอาร์ กินไปสักพักก็ขึ้นไปร้องเพลงบนห้องวี
พอถึงเพลงเเด๊นเท่านั้น เต้นได้สักพักเขาก็มานั่งตัก ผมก็จับหน้าอกเขาก็ล้วงของผม ผ่านไปอีกเเบบนึงผมทนไม่ไหว ให้เขาหันมาโยกข้างหน้าผม
ต่อจากนั้นก็บรรเลงเพลงรักกัน ล้วงสัมผัสดูดจน  :godester ไม่อายเพื่อนกันเลยทีเดียวอิอิ ไปครั้งที่2 มีงานปาตี้ห้องวี ให้มาม่าจัดโคให้2คน
ใหญ่1เล็ก1 เเรงทั้่งคู่เขาล้วงผมล้วงขนาดไม่ใช่ห้องวีนะเนี่ย ใกล้ปิดร้านมีนางเเบบมาโช โชเสร็จเดินวน ขย่มเอานมหนีบหน้า ต่างกันต่างล้วงฟินมาก
รอบนี้ฝากเหล้าไว้กินไม่หมด กิจกรรมเยอะ เด็กหื่นจริงที่นี่ รอบหน้าใครสนใจIMหรือเเอดline มาได้ ghostyong  xxhaha

ออฟไลน์ dungka_zz

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
Re: Furby ศรีนครินทร์ สุดยอดมาก
« Reply #1 เมื่อ: มีนาคม 18, 2016, 04:59:22 PM »
ขอรายละเอียดค่าใช้จ่ายหน่อยครับ น่าสนใจ

ออฟไลน์ samato

• *
Re: Furby ศรีนครินทร์ สุดยอดมาก
« Reply #2 เมื่อ: มีนาคม 24, 2016, 01:01:11 AM »
อยากรุ้ค่าใข้จ่ายเหมือนกันครับ xxmsn-cry

ออฟไลน์ ghostyong

• *
« Reply #3 เมื่อ: มีนาคม 28, 2016, 08:36:49 PM »
 :kulorpa' ไปก่อนสี่ทุ่มเรด 1490 ฟรีมิก ฟรีห้อง หลังสี่ทุ่ม 1600 ฟรีมิก ห้อง500-1000
ค่าดื่ม PR 220 CO 240 ไม่เเพงครับถูกสุดในละเเวกศรีนครินทร์เเละ

ออฟไลน์ BiRu

• *
« Reply #4 เมื่อ: เมษายน 07, 2016, 01:17:12 PM »
พอจะจำชื่อเด็กที่ว่าแรงๆได้มั้ยครับ