ผู้เขียนหัวข้อ: อัพเดท สถานะร้านเกะแถว จรัญกันหน่อยเร็ว.  (อ่าน 1295 ครั้ง)

ออฟไลน์ อิชิมากิ

• CLV VIP Member
  • สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
ไม่รู้ร้านในตำนานแต่ละร้านจะยังเปิดปกติ อยู่ป่าว?????????

:dookdik21: :dookdik21:

ออฟไลน์ dungka_zz

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
Re: อัพเดท สถานะร้านเกะแถว จรัญกันหน่อยเร็ว.
« Reply #1 เมื่อ: มิถุนายน 21, 2017, 12:17:48 PM »
อยากรู้เหมือนกันครับ ไม่ได้อัพเดตเส้นจรัญนานมากเลย

แต่คงไม่มีอะไรเหมือนเดิมหรอกครับผมว่านะ

ออฟไลน์ nirvana14

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • หื่นนะแต่ไม่แสดงออก
Re: อัพเดท สถานะร้านเกะแถว จรัญกันหน่อยเร็ว.
« Reply #2 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2017, 03:13:52 PM »
อยากรู้เหมือนกันครับ ไม่ได้อัพเดตเส้นจรัญนานมากเลย

แต่คงไม่มีอะไรเหมือนเดิมหรอกครับผมว่านะ

เห็นโพสต์คล้ายๆกันแว็บๆ แถวเว็บเพื่อนบ้าน 555 ตามมาตอบในนี้ด้วยนะครับ  ผมเคยผ่านไปสัก 2 เดือนก่อน เห็นร้านข้างๆโซดา ยังเปิดนะ แต่ไม่มีคน ไม่กล้าเข้าไป แถมไม่มีที่จอดรถอีก ก็เลยไม่รู้ว่าเหมือนเดิมไหม

ออฟไลน์ stranger®

« Reply #3 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2017, 11:42:17 PM »
วู้ๆๆๆ มีใครอยู่มั้ย...
ลองมาที่โชคชัย4 ได้เด็กหน้าตาโอเค ราคาไม่แพง...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 28, 2017, 01:39:57 AM โดย stranger® »
คืนนี้กูจะยัดเยียดความเป็นผัวให้กลับมึง(เสียงเหนื่อๆพร้อมกับเอามือลูปหัว)!!!

ออฟไลน์ oozerofastoo

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
ไปมาล่าสุดเมื่อเดือนที่แล้ว ที่รู้โซดาปิดไปแล้ว ตอนนี้มาม่าที่โซดาก็ไปอยู่ที่ ชีโร่ ครับ

ออฟไลน์ nirvana14

• หื่นนะแต่ไม่แสดงออก
ไปมาล่าสุดเมื่อเดือนที่แล้ว ที่รู้โซดาปิดไปแล้ว ตอนนี้มาม่าที่โซดาก็ไปอยู่ที่ ชีโร่ ครับ

ท่านนี้รู้จริง มาม่ากิ๊ก

ออฟไลน์ Zwei

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *

แล้วนอกจาก โซดา ร้านไหนเด็กแรงๆเทียบเท่าโซดาไหมคับ