ผู้เขียนหัวข้อ: มีเหล้าที่มอนติ มาขายครับ  (อ่าน 229 ครั้ง)

ออฟไลน์ ClubAcE(CA)

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
มีเหล้าที่มอนติ มาขายครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2017, 02:17:45 PM »
แบ่งขายเมมเหล้าblacklabel@มอนติคาร์โล พร้อมลายแทง!!

รายละเอียด : เหล้า blacklabel  free mix ราคาเด็กลด/อาหารลด ครบสูตรเสมือนเจ้าของเมมนาจา

ราคา/ขวด : 3,000 (งดต่อนะค๊าฟ ราคานี้โคตรถูกกว่าร้าน เหมาะสำหรับมือใหม่อยากชิมลางและสบายเป๋าตังค์)

*ซื้อหลายขวดก็ราคาเดิมคับ... ถ้าเหมาแนะนำให้เปิดเมมเอง คุ้ม!!

สนใจสอบถามได้นะค๊าฟ »» 09 7419 9156
@line: smileclubbkk
อยู่บนดินสิ้นไร้ไฟรัก
เวลาผ่านนานนักรักไม่หาย
สิ้นสูญอาดูรเดียวดาย....

ออฟไลน์ stranger®

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
Re: มีเหล้าที่มอนติ มาขายครับ
« Reply #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2017, 09:55:23 PM »
โทษครับลายเเทงที่จะให้นี่คือมันดีดังยังไงครับ
คืนนี้กูจะยัดเยียดความเป็นผัวให้กลับมึง(เสียงเหนื่อๆพร้อมกับเอามือลูปหัว)!!!