ผู้เขียนหัวข้อ: สอบถามเด็กร้านไหนแรงๆบ้างครับ  (อ่าน 2005 ครั้ง)

ออฟไลน์ sukerman119

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
สอบถามเด็กร้านไหนแรงๆบ้างครับ
« เมื่อ: มีนาคม 26, 2018, 11:42:31 AM »
ปกติเที่ยวเส้นศรีนครินทร์กับเรียบด่วนครับ ขอสอบถามเด็กร้านไหนแรงๆบ้างครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ อิชิมากิ

• CLV VIP Member
  • สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
Re: สอบถามเด็กร้านไหนแรงๆบ้างครับ
« Reply #1 เมื่อ: มีนาคม 27, 2018, 06:57:16 PM »
Fuzzy ตรง town in town ครับ ไปถึงบอกกับเซลเลยว่าขอเด็กแรงสุดๆ เดี๋ยวเซลจัดให้ท่านเองครับ

Pimp ตอนนี้ความแรง หายไปเยอะครับ ลูกค้าก็หายไปเยอะ   ไม่แนะนำ

ที่อื่นไม่แน่ใจครับ

ออฟไลน์ stranger®

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
Re: สอบถามเด็กร้านไหนแรงๆบ้างครับ
« Reply #2 เมื่อ: เมษายน 13, 2018, 10:48:23 PM »
คงต้องลองหาโอกาสไปยังไม่เตยไปเลยร้านนี้ ร้านพริ้มกลายเป็นสวยงามไปแล้เหรอครับเดี๋ยวนี้...

Fuzzy ตรง town in town ครับ ไปถึงบอกกับเซลเลยว่าขอเด็กแรงสุดๆ เดี๋ยวเซลจัดให้ท่านเองครับ

Pimp ตอนนี้ความแรง หายไปเยอะครับ ลูกค้าก็หายไปเยอะ   ไม่แนะนำ

ที่อื่นไม่แน่ใจครับ
คืนนี้กูจะยัดเยียดความเป็นผัวให้กลับมึง(เสียงเหนื่อๆพร้อมกับเอามือลูปหัว)!!!

ออฟไลน์ อิชิมากิ

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
« Reply #3 เมื่อ: เมษายน 22, 2018, 03:34:54 PM »
คงต้องลองหาโอกาสไปยังไม่เตยไปเลยร้านนี้ ร้านพริ้มกลายเป็นสวยงามไปแล้เหรอครับเดี๋ยวนี้...

ร้านพิมเด้กรุ่นเก่าๆ ไม่เลิกทำไปก็ย้ายร้านไปหมดแล้วครับ เด็กใหม่ๆก็ไม่ใจถึงเหมือนเมื่อก่อน

ออฟไลน์ Gt

• Most Value Player
  • *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
« Reply #4 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2018, 02:58:21 PM »
ร้านพิมเด้กรุ่นเก่าๆ ไม่เลิกทำไปก็ย้ายร้านไปหมดแล้วครับ เด็กใหม่ๆก็ไม่ใจถึงเหมือนเมื่อก่อน
เสาร์นี้ไปนั่งร้าน Share ข้างๆ Fuzzy ไหม อิิอิ  :onoinyong
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ออฟไลน์ nirvana14

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • หื่นนะแต่ไม่แสดงออก
« Reply #5 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2018, 03:20:07 PM »
เส้นศรีนครินทร์ Florence ไม่แรงแล้วเหรอครับเด๋วนี้ แต่ก่อนแรงอยู่นะ