ผู้เขียนหัวข้อ: ขอคำแนะนำสถานที่เที่ยวในเชียงใหม่ครับ  (อ่าน 1505 ครั้ง)

ออฟไลน์ shishimalu

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • คนอยู่ในยุทธภพไม่เป็นตัวของตัวเอง
เรียนท่านสมาชิกที่เคราพ
เพื่อนกระผมมีธุระต้องไปเชียงใหม่โดยจะมีเวลาเหลือเที่ยวได้ 2 คืน 1 วัน ควรไปเที่ยวไหนดีคราบ :10:
ขอความกรุณาแนะนำด้วยจ้า

ถึงเมาเหล้าเช้าสายก็หายไป แต่เมาใจนั้นประจำทุกค่ำคืน

JTR

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
Re: ขอคำแนะนำสถานที่เที่ยวในเชียงใหม่ครับ
« Reply #1 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2008, 12:32:12 PM »

ต้องรอ Sancho กับพี่ aVa มาช่วยละครับ 

ออฟไลน์ จ้าวเกาะ

• " มืออาชีพ ต้องไร้หัวใจ "
Re: ขอคำแนะนำสถานที่เที่ยวในเชียงใหม่ครับ
« Reply #2 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2008, 05:16:43 PM »
ชอบแนวไหนครับผม   ถ้าอาบอบนวด  เค้าก็แนะนำ  ซายูริ ครับ   แต่พูดก็พูดนะ  ผมว่าเด็กยังไม่ค่อยโดนนะ  สำหรับผมอ่ะ   เชียร์แขกบอกว่า  เพ่ เพ่  เด็กน่ารักจริง ๆ อ่ะ  เค้าไปทำ  กทม กันหมดแหละ  ถ้าเพ่มาจาก  กทม  ก็อย่าไปคาดหวังมาก     แต่ถ้าแนวผับ  สาวๆ  น่ารักไม่แพ้  กทม  ก็ WARMUP เลยครับ  อันนี้ผมจำแม่นเลย  เพราะเคยไปนอนห้องหญิงแล้วปั๋วแม่งมา   หัวใจแม่งเต้นจะทะลุออกมาข้างนอกเลยฮับ     แต่ถ้าแนว ๆ โคโย  ก็คงจะมี Violin อ่ะครับ  มีทั้งโคโย และ คาราโอเกะนัว เลยครับ  มาม่าน่ารักโคตร  ลักษณะระบบคล้าย ๆ เครือหัวแตก  แต่ไม่ถึงกับขนาดหัวแตกในกทมครับ   แค่หัวโน   พอรับได้  แถมปิดเช้าอีกต่างหาก......  ข้อมูลนี้  ไม่ได้อัพเดทมาหลายเดือนแล้วครับ  โปรดใช้วิจารณญาณในการอ่าน  อิอิ

ปล. ถ้าได้หญิง  แนะนำ ไปโรงแรมดีก่า  อย่าไปหอมานนนนนนนน .......   :dookdik26:

JTR

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #3 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2008, 08:17:33 PM »

เห...

ท่านเจ้าเกาะ ก็เซียน เชียงใหม่หรอเนี่ย

ไว้ต้องขอข้อมูลเชิงลึกเสียแล้ว 

:dookdik12:

ออฟไลน์ zadissza

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
« Reply #4 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2008, 08:18:27 PM »
 :dookdik12:เอาแบบใหนละคับท่าน ผมเจ้าถิ่นพอแนะนำได้ ทั้ง แบบเด็กๆนักศึกษา คนทำงาน รวมถึงแบบ unseen ถ้าท่านไปวอมอัพ ก็จะเป็นแนวเด็กพึ่งหัดเที่ยว ยี่สิบต้นๆ เรียกได้ว่าทั้งหวานและสด แต่คู่แข่งข้อนข้างจะน่ากลัวเพราะสาวๆที่นี้จะเน้นหนุ่มๆที่เป็นวัยเดียวกันถ้าท่านเกินสามสิบโอกาศจีบเด็กติดยาก คงได้แค่ชม ต้องย้ายไปบ้านลิง หรือไม่ก็ แฟรชั่นเฮ้าส์คับ คู่แข่งพอฟัดพอเหวี่ยง แล้วสาวๆก็อัธยาศัยดี
หรือจะเปลี่ยนแนวไปแบบอื่น แบบโคโยตี หรือสาวนั่งดริ้ง อาบน้ำหรือ sl นักศึกษาชอบแบบใหนก็บอกนะคับ แนะนำได้ :yenta4-emoticon-0021:

« Reply #5 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2008, 09:29:22 PM »

เห...

ท่านเจ้าเกาะ ก็เซียน เชียงใหม่หรอเนี่ย

ไว้ต้องขอข้อมูลเชิงลึกเสียแล้ว 

:dookdik12:
ม่ายเซียนอ่ะคับ  แค่ไปบ่อย  ยังไงต้องถามข้างบน ท่าทางจะเซียนกว่า เพราะเจ้าถิ่น  อิอ
สมัยก่อน  ขับรถวนอยู่รอบคูเมือง  จนเจ็ดโมง  หาทางออกไม่เจอ  เลยจอดแวะตลาด  เดินไปถามวินมอไซด์   "เพ่ เพ่ แถวนี้มีซ่องมั๊ย"   แสรดดดดดดดด   :dookdik26:

ออฟไลน์ 卐CoYoTy_FaNcLuB♪

• ขอวางมือสักพักไปคบกะสาวกลางวันดูซักหน่อยนะ !
  • Most Value Player
  • พักสักแป๊บ อิอิ
« Reply #6 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2008, 09:50:37 PM »
ตอนนั้น ผมไป ทำงาน มีเวลาเที่ยวคืนเดียว ผมไป

fine thank นิมมานเหมิน ต่อ มั้งกี้ ต่อ warmup ต่อเพนท์เฮาส์ ต่อ ไออิ

ยันเช้า -*-

ติดจายยยยยยยยยยยยยยยย  :dookdik13:

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• Most Value Player
  • *
  • LegendKiller
« Reply #7 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2008, 10:01:42 PM »
ขอให้ไปอ่านกระทู้ที่ผมไปตะลุยเชียงใหม่มาละกันครับ อาจจะพอได้ข้อมูลบ้าง ...  :dookdik16:

http://www.coyotylover.com/index.php?topic=1855.0
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

• คนอยู่ในยุทธภพไม่เป็นตัวของตัวเอง
« Reply #8 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2008, 10:07:23 PM »
คุณ zadissza: รุ่นพี่ผมเค้าจะ 40 แล้วครับ รูปไม่ค่อยหล่อ แค่พอดูได้ คารมดี เงินถึง มีแบบเป็นเพื่อนเที่ยวทั้งกลางวัน กลางคืนเลย รึเปล่าครับ
คุณ เจ้าเกาะ: ยังไงขอพิกัด Violin ก่อนแล้วครับครับ
ถึงเมาเหล้าเช้าสายก็หายไป แต่เมาใจนั้นประจำทุกค่ำคืน

« Reply #9 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2008, 10:10:00 PM »
ขอให้ไปอ่านกระทู้ที่ผมไปตะลุยเชียงใหม่มาละกันครับ อาจจะพอได้ข้อมูลบ้าง ...  :dookdik16:

http://www.coyotylover.com/index.php?topic=1855.0

โอ้ว แจ่ม  :10:

« Reply #10 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2008, 10:53:06 AM »

คุณ เจ้าเกาะ: ยังไงขอพิกัด Violin ก่อนแล้วครับครับ
มันอยู่ทางไปสนามบินอ่ะครับ    ไอ้ผมก็เรียกไม่ถูกเหมือนกัน   แต่ถ้าถามคนแถวนั้นเค้ารู้ครับป๋ม

« Reply #11 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2008, 11:03:35 AM »
งั้นผมรู้ละ อยู่ก่อนถึง 3 แยก เซ็นทรัล ขอบคุณคราบ :dookdik23:

« Reply #12 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 02:30:25 PM »
อย่าลืมไปนั่ง Fine thank ด้วยนะ  ของเค้าดีจริงๆ    รู้สึกว่ามันจะมีสองสาขานะครับ  ลองดูสาขาในเมืองอ่ะ  ที่สาวเยอะ ๆ ครับ
ไปมาปีที่แล้ว  จีบไปจีบมา   น้องเค้าบอกให้ไปเที่ยวก่อน   เดี๋ยวร้านเลิกแล้วให้มารับ  จะไปนอนด้วย   สรุปว่า  ผมไปครับ  แต่ไปอ้วกแตกที่หน้าร้านน้องเค้าครับ    :dookdik22:   อายจริง ๆ