ผู้เขียนหัวข้อ: (-/\-) สาวกลางคืน ที่เข้ามายุ่งในชีวิตผม  (อ่าน 39901 ครั้ง)

GarField

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
(-/\-) สาวกลางคืน ที่เข้ามายุ่งในชีวิตผม
« เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 11:40:57 AM »
คนแรก

ณ สถานที่ดังในอดีต แถวๆกล้วยน้ำไท ซอย 42
เป็นสถานที่แรกๆ ที่ผมไปเที่ยวหลังจากกลับมาจากเรียนและทำงาน
สถานที่ดูหรู เลิศ อลังการณ์งานสร้าง
สาวๆที่นี่ นับได้ว่า สวยเกิน 90%
เธอคนนี้ ทำให้ผมลืม สาวเมกา สาวฝรั่งเศส สาวสเปน ไปเลย
เธอขาว เธอสวย เธอสูง เธอหุ่นดี

ณ เวลานั้นผม เพิ่งได้งานทำย่านนั้น หลังจากกลับมาได้ เดือนเดียว
ผมเห็นเธอครั้งแรก เพราะผมขับรถผ่านร้าน แล้วเห็นเธอ เดินเข้าร้านพอดี
เธอทำให้ผมต้องย้อนรถกลับ แล้วเลี้ยวเข้าร้าน
ตอนนั้นผมได้เงินเดือนไม่มาก
หลังจากก้าวเข้าร้าน มีมาม่า (เซล) มาแนะนำว่ามีอะไรบ้าง

ณ ตอนนั้นถ้าไม่ได้เป็น เมมเบอร์ เปิด black หรือ chivas ขวดล่ะ 3,000 บาท
ณ ตอนนั้นผมไม่รู้ว่าถ้าไม่เปิดเมม มันจะบานปลายแค่ไหน
ผมบอกเซลเปิดขวดก่อน ถ้าบริการดี อาจจะเปิด เมมเบอร์
เซล ถามผม สนใจใครเป็นพิเศษไหม
ผมบอกเธอว่า มะกี้ เห็นสาวคนนึงเดินเข้าร้านมา เธอใส่เสื้อยืดสีขาว
เซลไปเดินดู ว่ามีใครเพิ่งเข้าร้านมา
ซักครู่เธอเดินมาบอกว่า เธอมีจอง เธอไม่ว่าง สนใจคนอื่นไหม
เด๋วเธอจะพามาให้ดู ในใจผมตอนนั้น ผม อยากเจอเธอคนนั้น คนเดียว
ผมบอกเธอไปว่า ผมไม่สนใจคนอื่น เธอคนนั้นคนเดียว
ถ้าเธอไม่ว่าง ก็ไม่เป็นไร ผมบอกเธอ
ผมบอกเธอว่า งั้นเช็คบิล

เธอ งง และบอกว่า เหล้สยังไม่ได้กินเลย
ผมบอก ไม่เป็นไร เก็บไว้ก่อนก็ได้

เธอเดินหายไปซักพักใหญ่ๆ (ผมงง ทำไมเช็คบิลนานจังฟ่ะ)
เธอเดินกลับมาพร้อม เธอคนนั้น น้อง แรก (นามสมมติ)
เธอบอกผมว่า เธอไปขอเซลอีกคนนึงมาให้ผม
ไม่อยากให้ผมกลับ

ในที่สุดผมก็ได้รู้จักเธอ ณ ช่วงนั้น เธอทำผมใจสลาย
ผมนั่งทานเหล้ากับเธอ คุยกับเธอ เราสนิทกันเร็วมาก
เธอยังเรียนอยู่ เธอชอบเที่ยวต่างจังหวัด เที่ยวทะเล
เราคุยกันไปเรื่อยๆ จนเวลาล่วงเลยไป ใกล้เวลาร้านปิด (ตีสาม)

เซลเข้ามาถาม เป็นไงบ้าง จะเปิดเมมเลยไหม ถ้าเปิดเลยก็จะถูกลงไปอีก
ถ้าไปเปิดเมม ตอนนั้น ก็มีค่าเหล้า 3,000 + ดื่ม 7 ดื่มๆล่ะ 300 ก็ 5,100 บวก
ค่า mixer บวกค่าทิปอีก รวมแล้วประมาณ 7,000 กว่า

เซลบอกผมว่า ถ้าจะมาหาน้อง แรก อีก เปิดเมมดีกว่าจะได้ประหยัด
มาคราวหน้า เสียแค่ค่าดื่ม
ผมตอบตกลง เปิด เมม 30,000 ได้เหล้า Swing 8 ขวด ส่วน Black ที่เปิดไปเป็น offer
ผม ตกลงเปิดเมม ณ เวลานั้น เปิดเมมขั้นต่ำสุด 30000 ไม่มี 20000 เหมือนเด๋วนี้
หลังจาก จ่ายค่าเสียหายเสร็จ ผมก็ลาน้อง แรก แล้วก็ กลับบ้านนอน อย่างสบายใจ

ผมเริ่มเที่ยวที่นี่ เกือบทุกวัน วันไหนไม่ได้ไป ผมก็ไม่ให้เธอนั่งกับคนอื่น
ใช่ครับ ผมซื้อดื่มเธอ ให้เธออยู่บ้าน

เสาร์อาทิตย์ ผมก็พาเธอไป shopping ดูหนัง ทานข้าว เป็นแบบนี้ อยู่สองเดือนได้
แล้ววันนึงผมก็เอยปาก ชวนเธอ ไปหัวหิน เธอตอบตกลง

เราไปพักกันที่ โรงแรมหรู ติดถนนใหญ่ก่อนถึง ตลาด เธอชอบมาก เราได้ห้องติดทะเล
มี Jacuzzi เราไปพักกัน 4 วัน 3 คืน เรามีความสุขกันมากๆ เรานั่งดื่มไวน์ ชมดาว ดูจันทร์

และแล้ว ผมต้องจากเธอไปไกลและนาน ทำให้ผมคิดมาก ผมคุยกับเธอ ว่าไม่อยากไปเลย
แต่งาน ทำให้ผมต้องไป

ผมบอกเธอ ผมอยากให้เธอไปด้วย เด๋วผมซื้อดื่มให้เธอทั้งเดือนเลย
เธอบอกว่า อย่าเลย มันเยอะแล้วก็เปลืองเงินป่าวๆ
ผมพยายาม ตอกย้ำความต้องการของผม ผมอยากให้เธอไปด้วย

จนในที่สุด เธอก็ยอม แต่เธอไม่ยอมให้ผมซื้อดื่มให้ เธอบอกว่า เธอจะลางานเดือนนึง
ผมเป็นปลื้ม

และแล้วผมก็ได้กลับมา เมกา อีกครั้ง ผมอยู่กับเธอที่นี่ หนึ่งเดือนเต็มๆ เราเที่ยวไปทั่ว

เป็นช่วงเวลาที่มีความสุขมากๆ ช่วงนึง ผมคบกับเธอได้ ปีกว่าๆ เราจากกันด้วยดี
ตอนนี้ เธอมีลูกแล้ว ทุกปีเธอจะชวนผมไปงานวันเกิดเธอ ผมรู้จักแฟนเธอดี

ผมเที่ยวที่นี่ ผมนั่งกับธอคนเดียว ทั้งๆที่ ในร้านมีสาวมากมาย แต่ ทำไมผมไม่สนใจคนอื่นเลย

แล้วผมก็ได้เปลี่ยนร้านเที่ยว และนั้น เป็นที่มาของ สาวคนที่สอง

ถ้าบ่ายนี้มีเวลา จะมาเล่า ถึงสาวคนที่สอง

khuntonza

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
Re: (-/\-) สาวกลางคืน ที่เข้ามายุ่งในชีวิตผม
« Reply #1 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 11:53:37 AM »
 :dookdik6: :dookdik6: :dookdik6: :dookdik6: :dookdik6: :dookdik6: :dookdik6: :dookdik6:

ชอบครับ   ชอบมากมายก่ายกอง.....

เหมือนดูเรื่องของตัวเองยังไงชอบกล... :dookdik22:

แต่ก็ชอบครับอันนี้..ชอบๆๆๆๆ   :dookdik6: :dookdik6: :dookdik6:

:dookdik25:

ออฟไลน์ 卐CoYoTy_FaNcLuB♪

• ขอวางมือสักพักไปคบกะสาวกลางวันดูซักหน่อยนะ !
  • CLV VIP Member
  • Most Value Player
  • พักสักแป๊บ อิอิ
Re: (-/\-) สาวกลางคืน ที่เข้ามายุ่งในชีวิตผม
« Reply #2 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 12:00:24 PM »
 :dookdik6:  ซึ้งมากเลยคับพี่ นี่ซิ รักแท้ในสังคมกลางคืน

อยากเจอมั่งจัง แต่คงไม่มีปัญญาทำแบบพี่ด้ายยยยยยยยยยย  :dookdik6:

ปูเสื่อรออ่านต่อนะค๊าบ  :10:

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
« Reply #3 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 12:02:38 PM »
เหมื่อนกันคับ แล่มโคด ๆ

khuntonza

« Reply #4 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 12:03:12 PM »
:dookdik6:  ซึ้งมากเลยคับพี่ นี่ซิ รักแท้ในสังคมกลางคืน

อยากเจอมั่งจัง แต่คงไม่มีปัญญาทำแบบพี่ด้ายยยยยยยยยยย  :dookdik6:

ปูเสื่อรออ่านต่อนะค๊าบ  :10:

:dookdik21:  ท่าน...ทำไม่ได้ หรือไม่ได้ทำครับ.... :dookdik25:

ออฟไลน์ 卐CoYoTy_FaNcLuB♪

• ขอวางมือสักพักไปคบกะสาวกลางวันดูซักหน่อยนะ !
  • พักสักแป๊บ อิอิ
« Reply #5 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 12:05:46 PM »

:dookdik21:  ท่าน...ทำไม่ได้ หรือไม่ได้ทำครับ.... :dookdik25:

ทำไปแล้ว แต่ไม่สำเร็จค๊าบบบบบ  :yenta4-emoticon-0018:

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• *
  • LegendKiller
« Reply #6 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 12:06:25 PM »
โอ้ว ....

ชอบช๊อตนี้จัง ... ผมไม่อยากรู้จักใคร ผมอยากรู้จักเธอคนเดียว ...

ถ้าเธอไม่ว่างก็ไม่เป็นไรครับ งั้นเช็คบิล ......

เจรสสสสสสสสส เด็ดเดี่ยวโคตรๆ ....

ตำนานรักของพี่ GF นี่ ท่าทางจะไม่จบง่ายๆ ... มึถึงคนที่เท่าไหร่ครับเนี่ย ???  :dookdik21:

ยังไง ก็จะรอติดตามนะครับ  :dookdik25:
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• *
  • LegendKiller
« Reply #7 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 12:06:46 PM »

ทำไปแล้ว แต่ไม่สำเร็จค๊าบบบบบ  :yenta4-emoticon-0018:

จอกนี่ ...  :8:
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

ออฟไลน์ shishimalu

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • คนอยู่ในยุทธภพไม่เป็นตัวของตัวเอง
« Reply #8 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 12:19:09 PM »
ชอบ ชอบ ชอบ
กิจการเช่าเสื่อ และข้าวเหนียวหมูปิ้งผมกลับมาอีกครั้งแล้วครับ
แต่รู้สึกเหมือนตัวเองเข้าผิดห้อง แต่มันก็ไม่เศร้านี่หว่า (รึเปล่า)
ถึงเมาเหล้าเช้าสายก็หายไป แต่เมาใจนั้นประจำทุกค่ำคืน

ออฟไลน์ PattayaCarPark

• Pattaya Paradise
« Reply #9 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 12:21:45 PM »

ท่านพี่ GF มาเปิดตำนานทั้งที....

น้องๆต่างเฝ้ารอด้วยใจจดจ่อ......
~o  เรื่องของความรัก มันไม่มี ถูก หรือ ผิด , มีก็แค่ รัก และ ไม่รัก   o~

badsman

« Reply #10 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 12:47:12 PM »
ชอบมากมายครับ  ... จะติดตามไปเรื่อยๆ จนถึงคนล่าสุดละกันครับพี่

กี่คนกันเนี่ย 5 5  :dookdik13:

ออฟไลน์ GoZ - aVa

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • Living - Free Style !!!
    • CLV-Board
« Reply #11 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 12:51:48 PM »
รอด้วยคนอ่ะ ครับบบบบบบบบบบบบบบบ

เมื่อไร จาทำไดอย่าง พี่ GF บ้างเนี่ย 

เห่อๆๆๆๆ  สงสัย จัง เอิ้กๆๆๆๆๆๆ

:dookdik1: :dookdik1: :dookdik1:
It may take only a minute to like someone,

Only an hour to have a crush on someone and
only a day to love someone

But it will take a lifetime to forget someone.

ออฟไลน์ โคนัน

« Reply #12 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 01:03:34 PM »
ผมบอกเธอไปว่า ผมไม่สนใจคนอื่น เธอคนนั้นคนเดียว
ถ้าเธอไม่ว่าง ก็ไม่เป็นไร ผมบอกเธอ
ผมบอกเธอว่า งั้นเช็คบิล

ชอบประโยคนี้มากเลยครับ รักเดวใจเดวเลยนะเนี่ย  อยากเป็นแบบนี้บ้างจังครับ  ตอนนี้กะลังพยายามทำอยู่ครับ เดวปูเสื่อรอคนที่สองนะครับ
 :dookdik24:

GarField

« Reply #13 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 01:41:12 PM »
ชอบมากมายครับ  ... จะติดตามไปเรื่อยๆ จนถึงคนล่าสุดละกันครับพี่

กี่คนกันเนี่ย 5 5  :dookdik13:

มีไม่มากครับ ไม่กี่ีคนเอง จะเขียนเฉพาะที่ จำได้จับใจ
เขียนเฉพาะที่ มีความหลัง

GarField

« Reply #14 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 01:49:46 PM »
คนที่สอง

หลังจากเลิกไปร้านนั้นได้ไม่นาน ร้านก็ปิดตัวเองลง เพราะหุ้นส่วนทะเลาะกัน

ถัดจากซอยนั้นมาไม่มาก ฝั่งตรงข้าม เป็น cocktail lounge ดังย่าน เอกมัย
เป็นที่ขึ้นชื่อที่สุดว่า มีสาวสวยมากที่สุด (ในเวลานั้น) แม้ร้านดังย่าน อสมท. ยังสู้ไม่ได้

ร้านเป็นแบบ lounge & karaoke ด้านล่างเป็น เล่นดนตรีสด ไม่มีปิดแผ่น ยามที่ไม่มีดนตรีเล่น
จะมีแต่เสียงพูดคุยกันสนั่น ด้านบนเป็นห้อง คาราโอเกะ

ผมไปเหยียบร้านนี้ได้เพราะ รถติด นี่ขนาดสามทุ่มกว่าๆแล้ว มันยังติดไม่ขยับเลย
ผมเบื่อรถติดนานๆ เลยเลี้ยวรถเข้าไป ก่ะจะนั่งทานเบียร์ ขำ ขำ ชิล ชิล

ทันที ที่รถจอดหน้าทางเข้า เด็กรับรถไปจอด เซลคนเดิมจากร้านเดิม ก็ออกมาพอดี
เธอย้ายมาร้านนี้ เพราะ ผู้บริหารเป็น คนเดียวกันกับร้านในซอย 42

เธอพาเดินดูบรรยากาศ รอบร้าน โซฟาที่นี่ นั่งสบายดี แล้วผมก็ได้นั่ง โซฟาหน้าเวที
ที่มีมุมมองได้ทั่วร้าน แล้วนั้นก็เป็นโต๊ะประจำผมไปในที่สุด

เธอถามจะเปิด เมมเลยไหม หรือว่าจะใช่สไตล์เดิม
ง่ะ เธอรู้ทันผมแล้ว ผมบอกเธอว่า รถติด ไม่ได้ก่ะจะมาเที่ยว
ไม่นึกว่าจะเจอเธอ ก่ะเข้ามานั่งจิบเบียร์รอเวลารถหายติดแค่นั้น

ครั้งนี้เธอไม่ขยั้นขยอ ให้ผมเปิดเมม เธอบิกเด็กเสริฟ์ให้เอา ขวดเขียวมา
พร้อมบอกว่า ไม่ต้องลงบิล ให้ลงบัญชีเธอ

ผมนั่งจิบเบียร์ ฟังเสียงเปียโน ไปเรื่อยๆ มันช่างได้บรรยากาศ ดีเสียนี่กระไร
นี่ถ้าได้สาว มานั่ง เคียงข้างพร้อมจิบไวน์ ฟังเพลงเบาๆ ทามกลางแสงเทียน
คงมีความสุขไม่น้อย

ในขณะที่ผม ดื่มด่ำกับความสุข เพื่อผ่อนคลายความเครียดจากงาน ผมก็นึกทบทวนถึง
อดีตที่ร้านเก่าไปด้วย เธอคนนั้น ผ่านเข้ามาในสมอง ผมนั่งยิ้มคนเดียว

เซลเข้ามาทัก ถามว่าเป็นอะไร นั่งยิ้มคนเดียว ผมบอกเธอ ผมคิดถึงน้อง แรก
เซลบอก เธอก็คิดถึงเหมือนกัน ไม่ได้ข่าวจากเธอเลย ผมบอกเธอว่า เธอได้ดีแล้ว

เซลเริ่มถามผมว่าสนใจใครหรือยัง ผมบอก ยังเลย ตอนนี้ไม่ได้สนใจอะไรมาก
เบียร์หมดไป สี่ขวดเล็ก กับชั่วโมงครึ่ง ผมบอกเซล จะกลับแล้วรถหายติดแล้ว
เธอบอก วันนี้เธอเลี้ยง ว่างๆ ก็แวะมาน่ะ ผมก็บอก โอเค

หลังจากนั้น ผมก็ทำแต่งาน แต่แล้ว destiny หรือป่าวไม่รู้ ทำไมรถมันต้องติดตรงนี้อีกแล้ว
ทำให้ผมต้องเลี้ยวเข้าร้านนี้เป็นครั้งที่ สอง

เดินเข้าร้านไป PR หน้าร้าน ถามเป็นเมมเบอร์ที่นี่หรือป่าว (ทำไมครั้งที่แล้วไม่ถามฟ่ะ)
ผมบอกป่าว ไม่อยากเป็น เป็นแล้วจะไม่ได้มาบ่อยๆ (กวนตีนเธออีก)
ผมบอก เซล... มาหรือป่าว เธอก็เข้าไปตามให้

ระหว่างรอ ก็สังเกตุ รถเข้า ตลอด เป็นรถยุโรปเสียส่วนมาก รถแดนอาทิตย์อุทัย มีนับคันได้
แต่นั้น ก็ไม่ทำให้การต้อนรับที่แตกต่างกัน มันทำให้ผม ปลื้ม ที่เขาต้อนรับเท่าเทียมกัน

เซลออกมาพาผม เข้าไปนั่งโซฟาที่เดิม เธอสั่งเบียร์ มาให้ผมบอก ไม่เอา เอา swing มาแล้วกัน
ผมบอกเธอ เปิดเมม เลยได้เท่ากับร้านเดิมใช่ป่าว เธอบอกใช่

ที่นี่ยังไม่มีสาวถูกชะตา แต่ทำไมผมเปิดเมม แล้ว ผมก็บอกไม่ถูก มันเหมือนมีอะไรมาดลใจ
เปิดเมม ไปเถอะ

ผมนั่งทาน on the rock เคล้าเสียเพลง แต่ปราศจากสาว
ด้านนอนด้านข้างของร้าน จะมี อาหารญี่ปุ่นขาย ผมเดินออกมาดูว่า
มีอะไรน่าทานบ้าง ผมสั่ง ปลาดิบ ชุดกลาง ทำไมผมต้องสั่งปลาดิบทั้งๆที่ ไม่ได้ชอบมากมาย
ที่นี่เขาทำใส่เรือไม้ ที่ด้านล่างจะมีน้ำแข็ง เรือขนาดกลาง
ชุดปลาดิบ ที่นี่ ได้เยอะมาก แต่ราคาก็ แพงเอาการเหมือนกัน

ระหว่างที่รอเขาทำ  เซลเดินมาคุยด้วย ถามผมว่า สั่งอะไรทานเหรอ ผมบอกปลาดิบ
ทันที ที่สิ้นเสียง ก็มีเสียงสาวคนนึงพูดแทรกมา ขอทานด้วยคนได้ไหม
ผมตอบไปว่า ได้ครับ ทั้งๆที่ ยังไม่ได้หันไปมองหน้าเธอ

เธอเดินมาข้างๆ แล้วบอกว่า ขอบคุณค่ะ
ผมหันไปมองเธอ มองอยู่นานมาก นานจนเธออาย
เซลหันมามองผม ผมพยักหน้าให้เธอ
เซลถาม น้องว่า ว่างไหม พี่เขาจะให้นั่งด้วย
เธอบอกว่า ตอนนี้ว่าง ลูกค้าเธอยังไม่เข้ามา
ผมบอกว่า งั้นมานั่งทานปลาดิบ on the rock ด้วยกันก่อน
เธอ งง ว่ามันคืออะไร
ก็ กินปลาดิบ กับ เหล้า on the rock ไง
ผมขอเรียกเธอว่า น้องสองแล้วกัน

น้องสอง เป็นคนเหนือ เธอไม่สวย แต่น่ารัก
เธอไม่ขาวมาก แต่ก็ไม่คล้ำ
เธอพูดจา ดีมีการศึกษา
เธอยังเรียนอยู่ที่ ม.ดัง
เธอมาทำงานที่นี่ด้วยเหตุจำเป็น ของทางบ้าน

วันนั้น เธอนั่งอยู่กับผม เกือบสอง ชม. จนลูกค้าเธอมา
ลูกค้าเธอ เป็นคนมีชื่อในสังคม
เธอ แนะนำเขาให้ผมรู้จัก ในเวลาต่อมา
ลูกค้าเธอ มีภรรยาเป็นดารา พิธีกรดัง

หลังจากที่เธอ ไปนั่งกับลูกค้าเธอ ผมก็นั่งจิบเหล้า ไปเรื่อยๆ
เวลาผ่านไปเร็วมาก จนร้านเลิก ผมออกมารอรถด้านนอก

ผมพบกับเธออีกครั้ง เธอยืนรอรถอยู่กับลูกค้าเธอ
เธอแนะนำ เขาให้รู้จัก เแลกนามบัตรกัน นั้นทำให้ ผมกับเขา
ได้ร่วมธุรกิจกัน ในเวลาต่อมา

ลูกค้าเธอกลับไปแล้ว ผมยังรอรถอยู่ ผมถามเธอว่า กลับยังไง
เธอ บอก taxi ค่ะ ผมเอยปากชวนเธอไปทานข้าว ที่ รร. ดังย่าน นานา
เธอ ตอบตกลง

ณ ที่นั้น เราคุยกันสารพัดเรื่อง รวมถึงลูกค้าคนดังของเธอด้วย
นี่เป็นครั้งแรก ที่ได้รับรู้เรื่องราวของ คนอื่น

แล้วผมก็ไปส่งเธอที่ห้อง ผมรำลาเธอ แล้วก็กลับบ้าน
อีกวันผมโทรหาเซล บอกจะจอง น้องสอง

เธอเป็นคนที่คุยสนุก มีเรื่องมาคุยได้ตลอด
เธอทำให้ผม หายเครียด จากงานได้ปลิดทิ้ง
ผมบอกเธอว่า จะมาหาเธอทุกวัน เธอบอกว่า เธอไม่ว่างทุกวันน่ะ
ลูกค้าคนนั้น ชอบมาบ่อยเหมือนกัน แล้วก็จะนั่งกับเธอคนเดียว

ผมบอกเธอว่า ไม่เป็นไร ถ้าเขามา ผมก็นั่งคนเดียวรอเจอตอนเลิกก็ได้
ผมทำแบบนี้ จนเขารู้เรื่องว่าผมมารอเธอ เขาเลยชวนผมร่วมโต๊ะด้วย
เลยทำให้ผม ได้มีโอกาสคุยเรื่องงาน ให้เขาฟัง จนเซ็นสัญญาซื้อขายกันในที่สุด

ยิ่งวันที่ได้เจอเธอ ได้คุยกับเธอ ผมยิ่งชอบเธอ
ผมซื้อดื่มเธอไปเที่ยว ที่อื่นบ้าง เป็นครั้งคราว

จนเธอ ชวนผมไปเที่ยว เชียงราย ใช่แล้วครับ เธอจะกลับเยี่ยมบ้าน
ผมลางานไป สองอาทิตย์ ไปอยู่กับเธอที่บ้านเธอที่เชียงราย
พ่อแม่เธอ ต้อนรับผมเป็นอย่างดี เธอพาผมเที่ยว
แล้วผมก็มีอะไรกับเธอ ณ ที่บ้านพ่อแม่เธอ
ผมจำได้แม่น เป็นสถานที่ ที่ โรแมนติกมาก

ผมคุยกับพ่อแม่เธอ ถึงเหตุการณ์ ว่าเพราะอะไรทำไม เธอถึงต้องไปทำงานแบบนั้น
ผมขอไม่เล่าว่ามีอะไร แต่ผมก็บอกเขาทั้งสองว่า ผมจะช่วยเท่าที่จะช่วยได้

ผมคบกับเธอ นานพอสมควร ถึงแม้ครอบครัวเธอจะเริ่มดีขึ้น แต่เธอก็ยังคงทำงานเลี้ยง
ตัวเอง ส่งเสียตัวเองเรียน ไม่รบกวนทางบ้านเลย

ผมคบกับเธอนานมาก จนวันนึง เธอเดินมาบอกผมว่า เธอชอบผม ชอบนิสัยผม แต่เธอไม่สามารถ รักผมได้
ที่เธอคบกับผม เพราะผมช่วยเหลือเธอ ผมเป็นคนดีในสายตาเธอ เธอให้ผมเท่าที่เธอจะให้ได้

ผมเองก็บอกเธอว่า ตลอดเวลาที่คบกันมาว่า
ผมเองก็ไม่แน่ใจว่า ผมรักเธอหรือป่าว คงเป็นเพราะเราเข้ากันได้ดี เลยคบกันมาเรื่อยๆ

จนวันนึงเธอ ก็เดินออกจากชีวิตผม ตอนนี้เธออยู่ไหน ทำอะไร ผมก็ไม่รู้ เธอหายไปจากชีวิตผม

คนที่สาม จากร้านเดียวกัน เธอคนนี้ ทำให้ผมรู้จัก รสชาติคนกลางคืน รอก่อนน่ะ

khuntonza

« Reply #15 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 01:58:13 PM »
 :dookdik15:  โอ้..... ขอปรบมือให้อีกครั้ง.... :dookdik6: :dookdik6: :dookdik6:

แนวทางท่านเหมือนกับผมราวกับฝาแฝด...   

ขอเป็นแรงเชียร์ อีกแรงครับ.... :dookdik25:

ออฟไลน์ EX-I'm Otaku V.เก็บตัว

• *
  • Coz I'm Otaku^^
« Reply #16 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 02:03:33 PM »
รออ่านด้วยคนคับ :yenta4-emoticon-0014: :yenta4-emoticon-0014: :yenta4-emoticon-0014:
อยากรู้ม่ะว่าฟายมันเป็นยังไง ลองอ่านดูสิ
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2774.0.html

ฟายอยู่นานคิดได้ก็เลวแม่งเลยอยากรู้ว่าเลวไงลองอ่านดูนะ
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,6146.0.html

badsman

« Reply #17 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 02:04:21 PM »
ซึ้ง ครับ

แตกต่างกันไปในแต่ละคน รออ่านต่อครับพี่

ออฟไลน์ El Rafa..

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
« Reply #18 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 02:08:03 PM »
 :dookdik6: ชอบคับ  :dookdik1: ชอบ ยังงัยเข้ามาเล่าประสบการณ์ของพี่เรื่อยๆละกันนะคับ

ออฟไลน์ PattayaCarPark

• Pattaya Paradise
« Reply #19 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 02:25:20 PM »

เธอเดินมาบอกผมว่า เธอชอบผม ชอบนิสัยผม แต่เธอไม่สามารถ รักผมได้

ประโยคนี้มันคุ้นๆหูจังเลย....อ่านแล้วบาดใจไงก้อม่ายรู้ครับพี่.....เห้อ....
~o  เรื่องของความรัก มันไม่มี ถูก หรือ ผิด , มีก็แค่ รัก และ ไม่รัก   o~