ผู้เขียนหัวข้อ: (-/\-) สาวกลางคืน ที่เข้ามายุ่งในชีวิตผม  (อ่าน 40360 ครั้ง)

ออฟไลน์ โคนัน

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
Re: (-/\-) สาวกลางคืน ที่เข้ามายุ่งในชีวิตผม
« Reply #20 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 02:46:34 PM »
ชอบมากเลยครับ  อยากฟังคนที่สามใจจะขาดแล้วนะครับ จะซื้อข้าวเหนี่ยวส้มตำมานั่งปูเสื่อรอนะครับ   :dookdik24:

ออฟไลน์ 卐CoYoTy_FaNcLuB♪

• ขอวางมือสักพักไปคบกะสาวกลางวันดูซักหน่อยนะ !
  • Most Value Player
  • พักสักแป๊บ อิอิ
Re: (-/\-) สาวกลางคืน ที่เข้ามายุ่งในชีวิตผม
« Reply #21 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 02:58:38 PM »
โหยยยย นี่ต้องเป็นกระทู้ฮอตในห้องศาลาคนเซ่าในอนาคตแน่ๆ  :dookdik6:

มีประสบการณ์หลากหลายเหลือเกิน... ซึ้ง  :10: รออ่านต่อนะคับทั่นเพ่

kimjiman

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #22 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 02:59:32 PM »
 :dookdik6: รออ่านด้วยคน เพิ่งจะได้รับรู้ประสบการณ์ของพี่ก็วันนี้แหล่ะ หุหุ

ออฟไลน์ sira

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
« Reply #23 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 03:09:50 PM »
ปูเสี่อรอครับ เขียนได้ดี  :dookdik23:

ออฟไลน์ intania85c

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
« Reply #24 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 03:15:08 PM »
 ขอบคุณล่วงหน้า สำหรับการแบ่งปันประสพการณ์ครับ :dookdik6: :dookdik6: :dookdik6:

ออฟไลน์ Doedae

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • "...ตะกร้อชายเดี่ยว ชงเองกินเอง..เอิ๊กๆๆ "
« Reply #25 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 03:34:52 PM »
รออ่านเหมือนกานค๊าบบบ............... :dookdik25:
"...ธรรมชาติของแก้วก็ต้องแตก ธรรมชาติของน้ำก็ต้องไหล ..ธรรมชาติของไฟก็ส่องแสงสว่าง ธรรมชาติของลมก็ต้องพัด ถ้าเราเข้าใจธรรมชาติอย่างลึกซึ้ง ...ก็จะรับ..."ธรรมดา"...ของธรรมชาติได้อย่างสงบเยือกเย็น ...เราเรียนรู้เรื่องการพลัดพรากไม่ใช่เพื่อ"หดหู่" แต่เพื่อที่จะ...อยู่กับคนที่เรารักอย่างมีความสุขที่สุด

ออฟไลน์ f007

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
« Reply #26 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 03:36:01 PM »
สุดยอดจริงๆ นึกถึงชีวิตตัวเองเมื่อตอนเริ่มทำงานใหม่ๆยังไม่มีครอบครัว จะรออ่านต่อนะครับ

ออฟไลน์ 7เทพโจรสลัด

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • ...มามองโลกในแง่ดีกันดีกว่า...
« Reply #27 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 03:37:49 PM »
กระทู้เทพของเดือนมาแร้วคับ น้องๆรอฟังอยู่นะพี่  :dookdik25:
ไม่กดดัน ไม่ดิ้นรน ปล่อยไปตามสิ่งที่มันควรจะเป็น...
ผลลัพท์ที่เกิด อาจจะดีอย่างที่คุณไม่เคยคาดคิด...

ออฟไลน์ glassman

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
« Reply #28 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 03:39:51 PM »
มารออ่านต่อคับ

Sleepless

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #29 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 03:47:07 PM »
รอด้วยคนครับพี่ ซึ้งกินใจดีแท้  :cool:

ออฟไลน์ djTong+

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • --oโสดสุขสันต์o--
« Reply #30 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 03:59:48 PM »
เอาอีก!!! เอาอีก ๆ ค้าบ

:dookdik25: :dookdik25: :dookdik25:
--o...เงินไม่ให้...แต่ใจรัก...o--

BnZ

« Reply #31 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 04:02:55 PM »
ขอดื่มให้มหาเทพ GF (TaGeChi)  :12: สุดยอดคับพี่

ออฟไลน์ BaLuNy4x4 [อยู่ตัวอยู่แล้ว ]

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ลูกผู้ชายหัวใจผ้านวม เลยตามเลย เพราะคนมันเคยตามเคย
« Reply #32 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 04:19:10 PM »
สุดยอดเลยครับพี่ เรียบเรียง น่าติดตาม   

ประสพการณ์ ดี มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ   รออ่านเลยครับ ยูโรไม่ดูแล้วรออ่านน่าคอมนี่แหละ  :dookdik6:

อย่าเอาหัวใจไปรองเท้าใคร เวลาเขาเดินจากไปจะได้ไม่เจ็บ

... ตามนั้น

GarField

« Reply #33 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 04:45:46 PM »
เพิ่งปาชุมเสร็จ มาต่อๆ

คนที่สาม กับการได้รู้รสชาติคนกลางคืน

ผมยังคง สาระวน เวียนวายกับที่เก่า โซฟาตัวเดิม เซลคนเดิม พีอาร์คนเดิม
ผมไปจน ไม่ต้องรับบัตรรับรถแล้ว ถ้าที่จอดในร้านเต็ม เด็กก็จะเอารถคันอื่นออก
เอารถผมเข้าจอดแทน ไม่มีขับออกไปจอดตึกข้างๆ

เปิดเมมแล้ว เมมเล่า รู้จักสาวๆ หมดทั้งร้าน นักดนตรี นักร้อง หุ้นส่วน ผู้บริหาร
ไปจน เด็กคิดว่าผมทำงานที่นี่ คิดว่าผมเป็นหุ้นส่วนร้าน

หลังจากที่น้องสอง หายไปจากชีวิตผม ผมก็ยังไปเที่ยวที่นี่ ทุกอาทิตย์ๆละ 3-4 ครั้ง
มีสาวมากหน้าหลายตา เข้ามาคุยด้วย นั่งด้วย ซื้อดื่มสาวๆ ออกไปเที่ยว รวมถึงเซลด้วย
ไปกันที นึงก็เกือบๆสิบคน

มีคนบอกผมว่า ผมใช้ชีวิตได้คุ้มจริงๆ เรียกสาวๆ มานั่งทีเป็น ฮาเรมเลย หรือไม่ก็
พาไปเที่ยวที เป็นสิบ ไม่เคยบ่น ไปไหนไปกัน ไป ตจว. เป็นสิบก็ไปมาแล้ว ไปแบบ
ไม่ได้อะไรด้วย เปิดห้องสูทนอน เล่นไพ่ เที่ยว กินเหล้า แต่ไม่ได้มีอะไรกับเธอคนไหนเลย
ทั้งๆที่ ผมเป็นผู้ชายคนเดียวในห้อง เธอพวกนั้น แต่งชุดนอน โนบรา ใส่ขาสั้นเห็นแก้มก้น
ผมยังเฉยๆ ไม่สนใจที่จะทำอะไร ตอนนั้นผมคงโง่มั้ง เป็นพ่อพระ ถือว่าไปเที่ยวสนุกๆ ไม่ได้คิดอะไร

ผมเล่น เต๋าโกหก 5 10 15 20 เป็นก็จากที่นี่ รู้จักคน (ลูกค้าที่มาเที่ยว) มากมายก็จากที่นี่
ทานเหล้าเก่งก็จากที่นี่ โดนหลอกก็จากที่นี่ โดนยืมเงินก็จากที่นี่ ทุกรูปแบบของสาวกลางคืน
จะสันหามา ผมบอกได้เลยว่า เจอมาหมด

จวบจนวันนึง ผมนัดเด็กๆที่สนิท กันไว้ว่าจะไป เที่ยวกัน ผมเข้าร้านไปนั่งทานเหล้าก่อน ดึกๆ
ค่อยออกไปเที่ยว ระหว่างนั่งเล่น เต๋า ผจก. ฝ่ายบุคคลก็เดินมา (ไปบ่อยจนสนิท) เอาใบสมัคร
น้องคนนึงมาให้ดู ผมเห็นรูปแล้ว ผมมองหน้าผจก. ใช่เลย เขาบอกว่า นี่เพิ่งมาสมัครมะกี้เอง
กำลังแต่งหน้าอยู่ เธอเพิ่งย้ายมาจาก ร้านดังย่าน อสมท. 

ผมบอก ไม่ต้องแต่งแล้ว ให้ออกมาเลย ซักพักใหญ่ๆ ผจก. ก็พาเธอมาให้รู้จัก น้องสาม
เธอสเปคในฝันผมจริงๆ เธอหน้าเด็ก เธอสูงเกือบๆ 170 เธอขาวเนียน เธอดูดีหมด พูดง่ายๆ
พาไปเดินไหน คนต้องหันมามอง เธอทำให้ผมต้องยกเลิกการไปเที่ยวต่อในวันนั้น

เธอคุยดี เหมือนน้องสอง เธอสามารถทำให้ชายหลงได้
เธอทำงานแบบนี้มาตั้งแต่ 17 จาก อลิสา ต้นทองหล่อ มา ร้านดังย่าน อสมท. มาร้านดังย่านเอกมัย
วันที่ผมได้พบกับเธอ เธอ 19 เกือบ 20 แต่เธอผ่านอะไรมามากพอสมควร

ผมมาหาเธอทุกวัน ผมเล่าเกี่ยวกับผมให้เธอฟังทุกเรื่อง เธอก็เล่าให้ผมฟัง
เธอกินเหล้าเก่ง เธอบอกผมเกี่ยวกับ เล่ห์เหลี่ยมของสาวกลางคืน เล่ห์เหลี่ยมของคนเที่ยว

เธอบอกว่าเธอหลบเลี่ยง หนุ่มๆกลัดมัน ได้ยังไง
เธอจะคอยบอกผมว่า สาวแต่ละคนที่เข้ามาหาผม เป็นยังไง ใครน่าคบ ไม่น่าคบ

ผมสนิทกับเธอเร็วมาก
เธอบอกกับผมว่า ผมใจดี มากๆ มากจนไม่ระวัง
เธอบอกกับผมว่า ผมมีแต่ให้ แล้วไม่ต้องการอะไรตอบแทน
เธอบอกกับผมว่า เธอเชื่อใจผม

เธอเป็นคนเดียวที่ ผมไม่เคยซื้อดื่มเธอ เวลาไปเที่ยวเธอจะขาดงาน เธอไม่ยอมให้ผมซื้อดื่ม

ผมเริ่มพบกับคำว่า ความจริงใจจากคนกลางคืน
ผม เริ่ม รักเธอ ผมก็รู้ว่า เธอเองก็ คงรักผมเหมือนกัน
เราเริ่มออกเที่ยวกันมากขึ้น โทรหากันทุกเช้า บ่าย เย็น
เราเจอกันทุกวัน เธอทำกับข้าวให้ทาน ผมไปส่งเธอทำงาน
ผมนั่งกับเธอ หรือไม่ก็ถ้าวันไหนผมติดธุระ ก็ต้องไปรับเธอ
เธอไม่อยากให้ผมไปเที่ยว เสียดื่มให้เธอ

แต่ผมไม่อยากให้เธอนั่งกับคนอื่น
ผมไม่อยากให้เธอทำงานแล้ว
แต่เธอไม่ยอม เธออยากหาเงินใช้เอง

ถึงแม้ ผมไม่ได้รวยอะไร แต่ผมก็คิดว่าผมเลี้ยงเธอได้
สองปีกว่าได้ ที่ผมใช้ชีวิตกับเธอ นอนห้องเธอ
เราไปกันได้ด้วยดีมาตลอดสองปี

มีบ้างที่ลิ้นกับฟัน มันต้องทะเลาะกัน
แต่ก็ผ่านมาด้วยดี

เธอจะไม่ค่อยให้เบอร์ลูกค้า
เธอจะระวังตัวตลอด

เราไปเที่ยว ตจว. เหนือ ใต้
เราไปเที่ยว ตปท. SG HK British Bali

เธอออกค่าใช้จ่ายเอง เวลาไปเที่ยวยกเว้นค่าตั๋วเครื่องบิน

ผมไม่สามารถ ดึงเธอออกจากงานกลางคืนได้
งานเลี้ยงต้องมีวันเลิกลา

เธอกับผมจากกันด้วยดี

เธอยังคงทำงานกลางคืนอยู่ เธอเป็นเซล ณ สถานที่นึง
เรายังคงโทรหากันอยู่
เราเป็นเพื่อน เป็นพี่น้องกัน
ผมยังคิดถึงเธอเสมอ
เวลาผมไปเที่ยวที่ที่เธอทำงานอยู่ เธอจะถามเสมอ ยังใจดีอยู่หรือป่าว

เธอยังคงอยู่ในใจผมเสมอ

-------------------------------------
พาลุกค้าไปนวดสปาก่อน พรุ่งนี้ต้องไป ทำงานตจว. อาทิตย์หน้าจะมาต่อคนที่สี่กับสาว โคโยตี้ ตัวท้อป
แห่งร้านดังซอย 24

ออฟไลน์ El Rafa..

« Reply #34 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 04:55:00 PM »
 :dookdik6: เยี่ยมจิงๆคับ เรื่องราวดีๆน่าสนใจทั้งนั้นเลย

ว่าแต่ว่า..สาวๆในสต็อคทั้งหมดเนี่ย ผมเดาๆว่าน่าจะเกินโหลนะฮะ  :dookdik13:

GarField

« Reply #35 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 05:11:30 PM »
:dookdik6: เยี่ยมจิงๆคับ เรื่องราวดีๆน่าสนใจทั้งนั้นเลย

ว่าแต่ว่า..สาวๆในสต็อคทั้งหมดเนี่ย ผมเดาๆว่าน่าจะเกินโหลนะฮะ  :dookdik13:

ตอนนี้มีไม่เยอะครับ ไม่กี่คนเอง
สาวในใจ พอมีบ้างครับ

ตอนนี้มีแต่สาวที่ มีแต่คนจะจ้องแทงหลัง

:dookdik3:

ออฟไลน์ Realbatis™

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ทีมบอลสวยงาม : มิดฟิดล์ ตัวรุก
« Reply #36 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 05:22:18 PM »
อย่างเทพคราบ  .........  เเต่ทำไม ทั้งๆที่อะไรๆก็ดูดีเเล้วนะเนีย   น้ายังไม่ได้เเต่งงานมีครอบครัวกะน้องๆพวกเนีย ไม่เข้าใจเลย  :dookdik21:

ส่วนประโยดเนีย..... "
ผมบอกเธอไปว่า ผมไม่สนใจคนอื่น เธอคนนั้นคนเดียว
ถ้าเธอไม่ว่าง ก็ไม่เป็นไร ผมบอกเธอ
ผมบอกเธอว่า งั้นเช็คบิล  "

ผมอะทำไม่ได้......    บอกได้เเค่ว่า ไปเอาน้อง...... (คนอื่น) มาซะดีๆ  .... 
อยุ่คนเดียวมันป่าวเปี่ยวใจอะคราบ   :dookdik10:
แฟนพันธุ์แท้ - เพลงเรื่องจริง

koyubi

« Reply #37 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 05:29:15 PM »
เรื่องที่เกิดขึ้นกะน้อง 1 2 3 เนี่ย..   ราวๆปีพศ.ไหนบ้างฮะ..  ?  (ไม่รู้รบกวนพี่มากไปรึป่าว)

คือแค่อยากรู้  ตอนพี่วัยรุ่น..  ผมทำไรอยู่ช่วงนั้น .. 

GarField

« Reply #38 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 05:33:54 PM »
เรื่องที่เกิดขึ้นกะน้อง 1 2 3 เนี่ย..   ราวๆปีพศ.ไหนบ้างฮะ..  ?  (ไม่รู้รบกวนพี่มากไปรึป่าว)

คือแค่อยากรู้  ตอนพี่วัยรุ่น..  ผมทำไรอยู่ช่วงนั้น .. 

กับน้องคนแรก ประมาณ 11-12 ปีที่แล้วครับ
ไม่ได้วัยรุ่นแล้วครับ

ช่วงวัยรุ่นผมเที่ยว The Palace ขับรถแข่งหน้า Palace อยู่เลยครับ
แล้วก็ไปเรียนต่อที่ เมกา แล้วก็ทำงานที่นั้น อยู่พักใหญ่ๆ
แล้วก็กลับมาทำงานที่นี่ครับ กลับมาได้เกือบ 10 กว่าปีแล้ว

Lin

« Reply #39 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 05:42:24 PM »
รออ่านอยู่นะครับ
เรื่องราวเรียบง่าย แต่ใจความที่ถ่ายทอดทำให้ผมนึกออกถึงความตั้งใจที่จะบอกเล่าเรื่องราวของพี่อย่างแท้จริง
 :dookdik6: