ผู้เขียนหัวข้อ: (-/\-) สาวกลางคืน ที่เข้ามายุ่งในชีวิตผม  (อ่าน 40045 ครั้ง)

ออฟไลน์ BaLuNy4x4 [อยู่ตัวอยู่แล้ว ]

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ลูกผู้ชายหัวใจผ้านวม เลยตามเลย เพราะคนมันเคยตามเคย
Re: (-/\-) สาวกลางคืน ที่เข้ามายุ่งในชีวิตผม
« Reply #40 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 06:28:47 PM »
ไม่รวย นะ น้า แต่ บอกตรงๆๆ   โคตรเจ๋งเลย เที่ยวได้ขนาดนี้   ผมจะเป้นอย่างน้าให้ได้  เท่ สุดๆๆ  :10:

อย่าเอาหัวใจไปรองเท้าใคร เวลาเขาเดินจากไปจะได้ไม่เจ็บ

... ตามนั้น

ออฟไลน์ Doedae

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • "...ตะกร้อชายเดี่ยว ชงเองกินเอง..เอิ๊กๆๆ "
Re: (-/\-) สาวกลางคืน ที่เข้ามายุ่งในชีวิตผม
« Reply #41 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 06:53:37 PM »
ไอ๋หย๋า......เจอรุ่นเดียวกานป่ะนี่     รุ่นเปิดพาเลซปี26   อะจึ๋ยยยย..... :dookdik16:

"...ธรรมชาติของแก้วก็ต้องแตก ธรรมชาติของน้ำก็ต้องไหล ..ธรรมชาติของไฟก็ส่องแสงสว่าง ธรรมชาติของลมก็ต้องพัด ถ้าเราเข้าใจธรรมชาติอย่างลึกซึ้ง ...ก็จะรับ..."ธรรมดา"...ของธรรมชาติได้อย่างสงบเยือกเย็น ...เราเรียนรู้เรื่องการพลัดพรากไม่ใช่เพื่อ"หดหู่" แต่เพื่อที่จะ...อยู่กับคนที่เรารักอย่างมีความสุขที่สุด

ออฟไลน์ Sancho

• เอ็นดูเขา เอ็นเราขาด!!
« Reply #42 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 06:54:48 PM »
ตอนนี้มีไม่เยอะครับ ไม่กี่คนเอง
สาวในใจ พอมีบ้างครับ

ตอนนี้มีแต่สาวที่ มีแต่คนจะจ้องแทงหลัง

:dookdik3:

อุ๊ย ผมร้อนตัว  :dookdik26:
The only victory over love is flight

ออฟไลน์ Sancho

• เอ็นดูเขา เอ็นเราขาด!!
« Reply #43 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 06:57:35 PM »
ประโยคนี้มันคุ้นๆหูจังเลย....อ่านแล้วบาดใจไงก้อม่ายรู้ครับพี่.....เห้อ....

กร๊ากกก เข้ามาขำ
The only victory over love is flight

ออฟไลน์ maxim

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
« Reply #44 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 07:47:38 PM »
ประโยคนี้มันคุ้นๆหูจังเลย....อ่านแล้วบาดใจไงก้อม่ายรู้ครับพี่.....เห้อ....

...เป็นประโยคที่คุ้นหูเช่นกัน ขอให้ได้ฟังแค่ครั้งเดียวในชีวิตก็พอเถอะ เหอๆๆๆ...

...ขอติดตามประสบการณ์ของท่านด้วยอีกคนครับ ขอบคุณที่แบ่งปั่นเรื่องราวมากมายนี่ครับ...     :dookdik23:

ออฟไลน์ VanDerVaart

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
« Reply #45 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 08:36:44 PM »
เจ๋งครับท่านพี่ ขอคาราวะ

เล่าเรื่องได้กะทัดรัด ได้ใจความ และน่าติดตาม มาก ๆ ครับ

ติดตามตอนต่อไป อย่างใจจดใจจ่อ  :10:

ออฟไลน์ UMxxx

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
« Reply #46 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 08:55:45 PM »
สนุกมากมาย
น่าขยายความอีกนิด เขียนเป็นเรื่องสั้นจบเป็นตอนๆ
แล้วทำรวมเล่มขายนะครับ

จะรีบไปซื้อคนแรก พร้อมขอลายเซ็นพี่มาเลยครับ

ปล.ถ้าบอร์ดนี้มีให้โหวตกระทู้ล่ะ จะโหวตให้สัก 100 คะแนนค้าบ
 :dookdik10: :dookdik10:
Love has no boundary !!

addict

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #47 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 09:06:13 PM »
นับถือพี่ GF ครับ

หลังจากได้มีโอกาสพูดคุยนิดหน่อยที่แถวๆใต้สะพาน

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• Most Value Player
  • *
  • LegendKiller
« Reply #48 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 09:47:29 PM »
ประสบการณ์พี่ GF นี่โชกโชนจริงๆ ...

นี่เองแหละครับ เป็นสาเหตุที่ มีทติ้ง ที่ฟอร์เต้ ... เราได้เหล้าถึง ยี่สิบเอ็ดขวด ในราคา สามหมื่นบาท ...

เจรส ...  :10:
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

ออฟไลน์ P2-EMBRYO

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ไม่รัก ไม่แคร์ ....แต่ไม่ลืม
« Reply #49 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 09:50:25 PM »
อ่านไปคร่าวๆสองตอนแรก ชอบครัฟ :6:
อ่านแล้วนึกถึงบรรยากาศเมื่อเริ่มเข้ามากรุงเทพและเริ่มเที่ยวเมื่อสิบกว่าปีกอน
บางที......ป๋มกะท่านอาจเคยเดินสวนกันมาก่อน ที่ร้านไหนสักร้านก็เป็นได้ :8:

GarField

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #50 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 11:33:25 PM »
ไม่รวย นะ น้า แต่ บอกตรงๆๆ   โคตรเจ๋งเลย เที่ยวได้ขนาดนี้   ผมจะเป้นอย่างน้าให้ได้  เท่ สุดๆๆ  :10:

ไม่หล่อ ไม่รวย แต่ใจดี จริงๆครับ

เล่นหุ้น เล่นบอล งบเอนเตอร์เทน หามาได้ใช้เที่ยวครับ
ส่วนเงินเดือน เก็บครับ

GarField

« Reply #51 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 11:35:43 PM »
อ่านไปคร่าวๆสองตอนแรก ชอบครัฟ :6:
อ่านแล้วนึกถึงบรรยากาศเมื่อเริ่มเข้ามากรุงเทพและเริ่มเที่ยวเมื่อสิบกว่าปีกอน
บางที......ป๋มกะท่านอาจเคยเดินสวนกันมาก่อน ที่ร้านไหนสักร้านก็เป็นได้ :8:

ก็คงเคยเจอกันมั้งครับ อย่างพี่อสูรดาบพ่ายรัก ก็เคยเจอกันเห็นหน้ากัน
แต่มารู้จักกัน ตอนมีตติ้งปลายปีที่แล้วครับ

:dookdik26:

ออฟไลน์ นาย alpha

• Most Value Player
  • *
  • what is love?
« Reply #52 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 11:40:35 PM »
พี่ GF ผู้ชายมี stlye :12:

ออฟไลน์ MAG77

« Reply #53 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2008, 11:52:54 PM »
  มาปูเสื่อรอ   อีกคนนะท่าน

:dookdik13:

ออฟไลน์ believe

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
« Reply #54 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2008, 12:20:34 AM »
ซึ้งมากมายเลยครับ..  :dookdik24:

ออฟไลน์ herunya

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • ชาตินี้ทั้งชาติอย่ามาเจอกันอีกเลย
« Reply #55 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2008, 12:39:28 AM »
 :dookdik4: ช๊อค

ขอคารวะทั่นจริงๆคับ
ข้าพเจ้าเพียงประหลาดใจ เมื่อกาลก่อน ไฉนรักสตรีเยี่ยงท่านได้

atsaw

« Reply #56 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2008, 07:17:24 AM »
กับน้องคนแรก ประมาณ 11-12 ปีที่แล้วครับ
ไม่ได้วัยรุ่นแล้วครับ

ช่วงวัยรุ่นผมเที่ยว The Palace ขับรถแข่งหน้า Palace อยู่เลยครับ
แล้วก็ไปเรียนต่อที่ เมกา แล้วก็ทำงานที่นั้น อยู่พักใหญ่ๆ
แล้วก็กลับมาทำงานที่นี่ครับ กลับมาได้เกือบ 10 กว่าปีแล้ว

เที่ยว The Palace เป็นคนยุคเดียวกันเลยแฮะ

เรื่องราวสนุกมากครับ รออ่านตอนต่อไปอยู่ครับ
 :dookdik6:

ออฟไลน์ El Rafa..

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
« Reply #57 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2008, 10:06:01 AM »
 :dookdik12: ดีจังคับ

:dookdik21: ว่าแต่พี่ GF เนี่ยมีครอบครัวแล้วใช่ป่าวคับ

เพราะดูจากประสบการณ์แล้วน่าจะมีอายุประมาณนึงแล้ว

ขออภัยนะคับ ถ้ารู้สึกว่าละลาบละล้วงเกินไป  :10:

ออฟไลน์ BaLuNy4x4 [อยู่ตัวอยู่แล้ว ]

• ลูกผู้ชายหัวใจผ้านวม เลยตามเลย เพราะคนมันเคยตามเคย
« Reply #58 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2008, 10:29:00 AM »
 :dookdik6: เจ๋งจริงๆ

อย่าเอาหัวใจไปรองเท้าใคร เวลาเขาเดินจากไปจะได้ไม่เจ็บ

... ตามนั้น

ออฟไลน์ prenono

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
« Reply #59 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2008, 02:11:23 PM »
ชอบๆ เอาอีกๆ  :dookdik13: