โพลล์

พีน้องครับ คนที่ผมรัก โบ  กับคนทีรักผม  น้อง อ.   ใครดีครับ ปล. ต้องอ่านเรื่องให้ทันปัจจุบันแล

โบว์ โคโยตี้
 85 (29.9%)
น้อง อ.pr
 199 (70.1%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 195

ผู้เขียนหัวข้อ: เธอคนนี้ โบว์ คนทีทำให้ผมเกิดคำว่ารักแต่แรกพบและทำให้เกิดคำว่าตายทั้งเป็น @END  (อ่าน 286099 ครั้ง)

ออฟไลน์ Realbatis™

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ทีมบอลสวยงาม : มิดฟิดล์ ตัวรุก
แฟนพันธุ์แท้ - เพลงเรื่องจริง

ออฟไลน์ Fabregas

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • คนมีครอบครัว นอกกายแต่ไม่นอกใจ
ให้ว่องเลยครับ รออยู่
ร้านแถวอุดมสุขที่ท่าน จขกท ว่ามานี่ผมก็ไม่ได้ไปมาเกือบปีแล้ว

redred

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
 :10: คุณได้เจอทุกอย่างที่ผมอยากเจอแล้วครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

pad1

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

all_for_one

:dookdik4: ขอถามซักนิดคับ ขนาดออกมาจากตรงนั้นได้แล้วเลิกกันได้ยังไงคับ
ที่ถามนี่ เพราะผม กำลังเดินตามรอยท่านทุกประการ จะได้เตรียมเผื่อใจไว้คับ  :10:

ออฟไลน์ BaLuNy4x4 [อยู่ตัวอยู่แล้ว ]

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ลูกผู้ชายหัวใจผ้านวม เลยตามเลย เพราะคนมันเคยตามเคย
 :dookdik23: ขอบคุณทีให้กำลังใจครับ มีกำลังใจพิมมากเลย   

ตอบเป้นท่านๆไปนะครับ   ผมอ้างอิงคำพูดไม่เป้นอ่ะ ใครว่างช่วยพิมสอนวิธีโพสละเอียดๆทีนะครับ 

ตอบท่าน Znes  ก็ อัลตร้าก็สบายๆครับจะไปบอกนะครับ ผมพอมีส่วนลดอยู่  เหล้าชีวาส 2000 เรด 1800 มิกฟรี   ดื่ม 260 มีทั้งโค และ พีอาร์
          บรรยากาศ  สบายๆ ครับ โซฟานั่งสบายดี ร้านไม่ใหญมากกันเอง โต๊ะพูลไม่ต้องเดินไกล ผ้าร้อนเย็นฟรี  อาหารก็โอเค แต่ราคาก็ สองสามร้อย     โดยรวมผมให้ สามดาว เพราะ บางวันคนน้อย บรรยากาศเงียบไปนิด  แต่วงมาเล่นสดมีสามวง ใช้ได้ครับ สลับไป

จูลี่  เป้น โคโยตี้ บาร์ โดยสมบรูณ์ แบบแล้วครับ  ดื่ม ละ 150    เป้นช๊อต   ๆ
 :yenta4-emoticon-0018:
ตอบท่าน พัทยาคาปาค   ยินดีเลยครับ  เอาไปใช้เลย หุหุ

ตอบท่าน all for one      เอ่อ คือ  มัน พูดยากนะครับ   เพื่อนก็ให้ทำใจว่าเจอตรงไหน อย่าไปซีเรียส     ผมจริงจังจริงใจ ไปเที่ยวต่างประเทศ ต่างจังหวัดด้วยกัน พาเจอพ่อแม่  ตามประเพณีไทยทุกอย่าง   ผมก็ไปเจอพ่อแม่เขา พ่อแม่เขาก็ รักผมมาก ทุกวันนี้พ่อแม่เขาก็โทรหาผมบ่อย 
เหตุผลทีเลิกกัน ผมจะเล่าให้ฟังนะครับ

ปล  เนต อืดมากลเยครับ โพสไม่ค่อยได้เลย     :10:

อย่าเอาหัวใจไปรองเท้าใคร เวลาเขาเดินจากไปจะได้ไม่เจ็บ

... ตามนั้น

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ทีมบอลสวยงาม : มิดฟิดล์ ตัวรุก

ออฟไลน์ BaLuNy4x4 [อยู่ตัวอยู่แล้ว ]

• ลูกผู้ชายหัวใจผ้านวม เลยตามเลย เพราะคนมันเคยตามเคย
ผมกลับมาทีแห่งเดิมอีกครั้ง   

ผมก็ไป นั่งทีเดิมๆทีเคยนั่งใจก็ยังเห็นภาพ น้องยีน อยู่ เมื่อก่อนเธอเป้นเบอร์หนึ่งโยตี้ที่นี้   วันนี้เพื่อนของเธอก็ยังอยู่บางคน 

ผมนั่งดูไปพลางยิ้มถึงช่วงเวลาดีดีทีเคยมีกัน     สักพักเซล ก็ เดินเอาน้องๆ pr  มาให้เลือก   เพื่อนผมเลือก เพื่อนผมอีกคนก็เลือก   ผมไม่ถูกใจใครเลย

ผมกำลังจะบอกให้เซลเปลี่ยนชุด  ทันทีก็มีน้องคนนึง   วิ่งเข้ามาต่อแถว   

น้องคนนั้น ตัดผมหน้าม้าแบบวัยรุ่นกำลังฮิต   

หน้าใสๆ ออกแนวคิกคุ 

แต่งตัวแปลกกว่าพีอาร์ทั่วไปเพราะเธอใส่กระโปรงยีน   

ผมสะดุดตา จึงเรียกเธอนั่ง   ทันที 

เราคุยกัน  เธอชื่อ  อ.     

ถามอะไร ทายอายุกันไปตามเรื่อง    ตามพื้นฐานของคนรู้จักกันใหม่ ๆ ตามรูทีนทีร้านสอนให้คุยกับลูกค้า   

เราชนเหล้ากัน  เราสนิทกัน ไว      พอแอลกอฮอลล์เข้ากระแสเลือด เราเริ่มสนุกกันมากขึ้น  เริม่เต้นกัน   วงดนตรีเริ่มบรรเลง จังหวะเร็วขึ้น

เวลาผ่านไปเร็วมาก      พอใกล้จะจบร้าน    ผมถาม น้อง อ. ว่า

ผม : มีแฟนหรือยัง     

น้อง อ .  :  ไม่มีค่ะเลิกไปแล้ว(ตามสูตรสำเร็จ)

อ๋อเหรอ  ผมตอบ      ผมสั่งเช็คบิล    แล้วหันไปพูดกับเขา "ยินดีที่ได้รู้จักกันนะ พี่ดีใจทีได้กลับมาที่นีอีกครั้ง ได้เจอ เธอ "

ผมนิ่ง  สักพักเธอถาม   "พี่จะไม่ขอเบอร์ หนูเหรอ "   ผมตอบ "ไม่อ่ะ ขี้เกียจเจอผู้ชายรับ(โดนบ่อย)"       เธอบอก "ถ้ามีนะหนูมาให้พี่ กระโดดเตะเลย"

ผมบอก เออ จะได้เตะก็คราวนี้แหละ   เราหัวเราะกัน แลกเบอร์กันก่อนกลับ      คืนนั้นผมส่ง sms ไปบอก ฝันดี ยินดีที่ได้รู้จัก

ผมเที่ยวทีนั่นต่อวันรุ่งขึ้น นั่งกับเธอทุกครั้ง 

ทุกครั้งทีเลิกงาน   เราจะโทรคุยกัน   ผมโทรไปครั้งใดไม่เคยมีรับสาย   ถ้ารับช้าก็จะโทรกลับทุกครั้ง เหตุผลเดียวทีเธอไม่รับ คือ เงินในมือถือไม่ได้เติม   

เราสนิทกัน นัดกันกินข้าว    ผมนึกในใจ สงสัยเราจะ ต้องเที่ยวร้านนี้ไปไหนไม่ได้กระมัง   555 

เขา ไปถามเพื่อนถึงแฟนเก่าผม    มีบางคนรู้จัก  เขาจึงมั่นใจว่า ถ้าผมรัก ผมรักจริง   แม้เธอ คือผู้หญิงกลางคืน   

ผมนั่งกับใคร  ทุกที่  ทุกคนจะสบายใจ ผมไม่เคยมือปลาหมึก  ผมไม่เคยแต๊ะอั๋ง   ผมให้เกียรติ ญ ทุกคคน ที่ผมนั่งด้วย   

ผมไม่ได้สร้างภาพ  จริงๆผมอยากทำแต่ไม่กล้ากลัวถูกด่า 55555    เอาเถอะ 

มีอยู่วัน   ผมไปเที่ยว

เลิกร้านแล้วผมชวนไป บ้านผม   เธอตกลงไป   

เธอไปค้างบ้านผม     เรากอดกัน    เรามีจูบกันแต่ เธอพยายามกันเมื่อเริ่มเลยเถิด เหมือนกับเธอกลัวปล่อยตัวปล่อยใจ เหมือนเธอห้ามใจ

เราไม่มีอะไรกัน  สายๆ ผมพาเธอไปส่งที่บ้าน       

วันรุ่งขึ้น ผมไปเที่ยวต่อ   ผมไม่ได้จอง  เธอนั่งแล้ว     ผมเลยไม่นั่งกับใคร ตามทีเคยบอกเธอไว้   

พอเวที เริ่ม แสดง วงดนตรี บรรดา โคโยตี้  ก็เริ่มขึ้นเต้น   

สายตา ผม ก็พลันไป เห็น  โคโยตี้คนนึง   

เธอสวยมาก    เธอมีนัย์ตาที่ โต สุกสกาว  หน้าตาน่ารัก  จมูกและปาก ช่างพอดีกันจริง

ผมยาวเลยบ่าดูสลวย   

หุ่นเธอ ไม่หน้าอก มากนัก แต่ สูง สมส่วน  กลมกลึง 

ชุดที่เธอใส่ ช่างเหมาะมาก ชุดหนัง รองเท้าบูท  เหมาะเจาะ

ทวงท่าที่เธอเต้น                       ......................... ผมละลาย      ............. ผมตะลึงมาก

ผมรีบให้เซลไปตาม หัวหน้าโคโยตี้ทีผมรู้จัก แล้วถาม   เธอคือใคร   " อ๋อ พี่  หนูสนิทมัน  เพื่อนหนูเอง พึงมาทำ   " น้องเขาชื่ออะไร

"อ๋อ มันชื่อ โบว์ "     

ผู้หญิงคนนี้สำหรับผม   ขาดปีกอย่างเดียวก็คือนางฟ้า        บ้าที่สุด ผมงานเข้าแล้ว     

ผมอยากเรียก   แต่ผมไม่กล้า  ผมกลัวถูกน้อง  อ.pr เล่นงาน 

พอเลิกร้าน   หัวหน้าโค ทีผมรู้จัก  พามาทัก  ก่อนกลับ   เธอยกมือไหว่ ทุกคน ผมเพื่อน   เพื่อนผมเมานึกสนุก น้องอ่ะรับน้อง ดื่มให้หมด 

แก้วเหล้าผสม เหล้าน้ำเข้มพอประมาณ    เธอยกรวดเดียวหมด เพราะเธอเมา       แล้วเธอก็เดินไป   

ผมหัวใจเต้นระรัว  นึกในใจ เป้นอย่างไรเป้นกัน   พรุ่งนี้มาใหม่ !! 

วันรุ่งขึ้นผมไป  ผมตัดสินใจเรียกเธอนั่ง   เธอมาทักทาย  ผม  อ่าพี่นี่เอง เธอจำได้   

ผมถาม เมาจำได้ไง    หนูจำได้  พี่ชื่อ บ.    จะเพราะอะไร ใครบอกเธอหรืออย่างไรผมไม่สน แต่ผมประทับใจเธอที่จำผมได้

เรานั่งคุยกัน      ผมเหลือบไปเห้น น้อง อ.pr   มองมาทางผมเเบบตะลึง หน้าเธอเหลือสองนิ้ว     

ผมแกล้งไม่เห้น   สักพักเธอเดินมาไหว้ผม  "พี่หวัดดีค่ะ"  ผม  " เอ่อๆ ดีจ้า "     เธอพูด "เป้นอะไร ไม่รู้จัก อ. แล้วเหรอทำไมไม่คุยเหมือนเดิม "

ผม ก็ไม่ตอบแล้วเธอก็เดินไป  น้อง โบว์ ถาม ผม  ใครน่ะ    ผมบอก "น้องสาว เคยนั่งด้วย "   

คืนนั้นเราสนุกกัน     เริ่มดึกเริ่มเมา  เริ่มมันส์       พอได้ทีน้องโบว์  เกาะคอ ผม แล้วเต้นกัน   น้อง อ. คงดูอยู่นานทิ้งลูกค้า เดินมาทันที

เธอมาแทรก  ระหว่างเรา ทันที   เซลดึงออกไป บอก มาทักลูกค้าเกินสองครั้ง โดนหัก 1000 นะ  เธอบอก " หนูยอมจ่าย"   

เธอถามผม มีความสุขมากไหม ผมบอก "อย่าคิดมาก "   

เธอร้องไห้ เธอ เดินออกไป ผมนึกในใจ " กูเอาอีกแล้ว"  น้องโบ งง ๆ  แต่ก็เมาเลยไม่คิดอะไร

น้องโบ ให้เบอร์ผม  หลังจาก นั้นไม่นาน    มีลูกค้าเข้ามาใหม่ตอนเที่ยงคืนกว่า พอ โบเห็นเธอกระโดด ไปหาทันที  กอดคอทำท่าดีใจมาก

ผม งง อะไรหว่า  ใครวะ    ??? !!!!

เพื่อนของเขาทีรู้จัก ผม ตอนแรกบอกเลิกกับแฟนแล้ว    สักพักเดินมาบอกพี่บลู สต๊อปดื่มมันเลย ผัวมันมา   

ผมอึ้ง หา !!    :dookdik15:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 04, 2008, 10:03:22 AM โดย BaLuNy4x4 »

อย่าเอาหัวใจไปรองเท้าใคร เวลาเขาเดินจากไปจะได้ไม่เจ็บ

... ตามนั้น

ออฟไลน์ ducky®

• Most Value Player
  • *
  • Since 1985
คนที่ฟ้าส่งมาให้ฉัน คนๆนั้นจะเป็นคนแบบไหน
คนที่เดินตากฝนกันจนวันสุดท้าย ร้องไห้มีความสุข ใต้เงาพระจันทร์
คนน่ารัก.. คนที่อ่อนไหว.. คอยบอกรัก จุ๊บ จุ๊บก่อนนอน
คนที่คอยดึงหูตอนที่เราแอบมอง ให้ง้อชอบงอนตุ๊บป่อง จะเป็นเช่นไร.. หากคนๆนั้น นั้นมีจริง..

ออฟไลน์ EX-I'm Otaku V.เก็บตัว

• *
  • Coz I'm Otaku^^
เปนกำลังใจให้และปูเสื่อรออ่านนะฮะ
อยากรู้ม่ะว่าฟายมันเป็นยังไง ลองอ่านดูสิ
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2774.0.html

ฟายอยู่นานคิดได้ก็เลวแม่งเลยอยากรู้ว่าเลวไงลองอ่านดูนะ
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,6146.0.html

ออฟไลน์ zb

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
รอติดตามตอนต่อไป

เร็ว เร็ว หน่อย

เยี่ยมมากเลยคับ เนื้อหาดีมาก ๆ ไม่น่าเบื่อ  :dookdik6:

ผม งง   โอ๊ะ !! ??  

ยังไงกันแน่   ในเมื่อ  เมื่อกี้ยังบอกพี่เองว่าไม่มีแฟน " หนูก็ไม่รู้พี่ อย่าไปยุ่งมันเลยสงสัยมันคืนดีกันแล้ว "

ผมก็อึ้ง  เริ่มเมาแล้วด้วยอ่า   ใจชักร้อนแต่คิดไปต้องนิ่งไว้ก่อน    

พอเธอเดินกลับมา ผมถาม "ใครเหรอ ท่าทางสำคัญมากนะ "  "อ๋อ ลูกค้า ปกติเขาไม่มาร้านนี้  เขาเคยเป็นลูกค้าของ หนู ตอน อยู่ที่ แทง..."    

ผม ตอบ เสียงเรียบๆ "อือ ๆ"   นึกว่าแฟนเธอมา    เธอโพล่ง โอ้ย "  บอกแล้วว่าไม่มี "       จากนั้นบรรยากาศ เริมเสียๆ ผมจึงตัดสินใจ เช็คบิลกับและมันก็ใกล้จะตีสองแล้วด้วย

ตอนผมกลับ เธอไม่หันมามองผมเลย  เธอเมา เมาจนกลุ้มเพื่อนๆโคโยตี้ต้องหิ้วปีกออกไป ผมเป้นห่วงเธอมาก    

จึงโทรไปหาเพื่อนทีผมรู้จัก เป้นหัวหน้าโคโยตี้ ที่ไปส่งเธอ    เขาบอกส่งถึงบ้านเรียบร้อยแล้วพี่ ไม่ต้องห่วง  

ผมก็บอกเออ ขอบใจมาก    ผมกังวลเล็กน้อย จึงโทรหาน้อง โบว์ โคโยตี้ที่เอาหัวใจผมกลับบ้านเธอไปด้วย   เธอไม่รับสาย ผมคิดบวก

"เมา + หลับ "   คิดลบ  " อยู่กับแฟน "    มันมีแค่นั้น

น้อง อ.pr ผมไม่ได้โทรหา เธอก็ไม่โทรมา    ผมกลับบ้านนอน  

เช้าขึ้นมาทำงานตามปกติ    เที่ยง ๆ ผม นั่งอยู่หน้าคอมเช็คเมล ก่อนออกไปข้างนอก  มีโทรศัพท์ ดังขึ้น     อ้าวววววว

น้องโบว์โทรมา  

"ฮัลโหล"   "ครับ"  " ใครคะ "    
 "เอ่อ"  

"โบว์หรือเปล่า ครับ "        "ใช่ค่ะ" "พี่เอง"  
 "อ้าวว่าไงคะ"        
"อ้าวก็ เธอ โทรหาพี่ ไม่ใช่เหรอ "      " ก็เห็นมิสคอลแต่เมื่อคืน ก็เลยโทรกลับไม่รู้เบอร์ใคร "    ผมนึกในใจ "ฮ่วย"  นึกว่าจำเราได้

สักพักเราก็คุยกันเรื่องสัพเพเหระ   จุกจิก ไปมา   ผมกวกเข้า "เออ เมื่อวาน เห็นมีคนบอกพี่ว่า แฟนเธอมา "     เธอถามเสียงแข็ง

"ใคร พูด" พี่บอก เอาน่า มีคนบอกพี่ก็แล้วกัน     "แล้วแต่นะ ถ้าไม่ใช่หนูก็ตามใจ  บอกว่าเลิกแล้วไม่เหมือนเดิมแล้วจะเป็นแฟนได้อย่างไร"

ผมเห็นบรรยากาศสนทนาไม่ดีนักเลยเปลี่ยนเรื่องสักพัก   ผมก็ขอวางเนื่องจาก ผมมีธุระ  

ตกกลางคืน ผมตัดสินใจไปที่ร้านอีก   หลังจกาคำนวนงบปะมาณน่าจะรบได้อีกหลายเพลง     ประมาณเกือบๆสองทุ่มน้อง อ.pr โทรหาผม

"ทำไมพี่ทำแบบนี้  พี่คบหนู หนูยังไม่ได้นั่ง ไปนั่งกับคนอื่น มีความสุขมากไหม เพื่อนหนูจะมองยังไง มีแต่คนมาถาม"

ผมตอบ " ไม่มีอะไร  พี่เลยตามเลย  เห็นเอ่อ ไอ้นี่มาแนะให้รู้จักก็นั่งขำๆ ไปงั้นแหละ "  

น้อง อ " แกตัวได้น่าเกลียดมากลเย เห็นมันส์สนุกสุดเหวี่ยงเลยนี่"  

ผมบอก "คิดไปเอง  ม้าง ปกติ"

ผมขอตัววางก่อน       พักความแรง  ใจรู้สึกผิด  แต่อีกใจ เราเจอคนทีเราหา นานแล้วนะ  เอาไง เอาไงดี ความคิดตีกัน

ผมตัดสินใจ   เอาละ   เข้าไป   พอผมถึงร้าน

ผมก็นั่งนิ่งๆสักพัก ร้านนี้ดีอีกอย่างคือห้าม เด็กมาทักลูกค้า เอง ผมจึงสบาย   แต่ บางคนก็ไม่สนกฎก็มีนะครับ  

ผมนั่งได้ไม่นานน้องโบ ลงมาทำงานเห็น ผม เดินเข้ามาหวัดี ค่า  แล้วนั่งกับผมเลย  ผมปฎิเสธไม่ได้ และ ถึงได้ก็ไม่อยากปฎิเสธ เธอถามผม  นั่งได้ไหม ผมบอกสั้นๆๆ

"ยินดีครับ"  

ผมนึกในใจงานผมเข้าอีกแล้ว  น้อง อ. วันนี้แตกหักกันแน่      เอาวะ น้องโบ โค น่ารักกว่าเยอะ เอาเหอะๆ ลุย

เวลาผ่านไป ร้านปิด ทุกคนกลับ      ผมยืนเมาๆอยู่หน้าร้าน  โทรศัพท์ผมดัง เป็นน้อง อ. โทรมาต่อว่าร้องไห้   บอกลเกกับผม ผมบอกใจเย็น ให้ไปคุยกันทีร้าน   อื่น

ทียังไม่ปิด  ผมให้เธอพาเพื่อนไปด้วย   เธอตกลงไปเคลีบร์กับผมทีนั่น      

ผมเคลียร์กับเธอ เธอ หายโกรธ ง่าย ผิดปกติ ผมรู้ทันที ญ คนนี้ ชอบผมเกินลูกค้า แล้วให้อภัยได้ขนาดนี้   ผมจะทำยังไงดี ผมต้องตัด

แต่ผมก็เสียดาย  กำลังนั่งปลอบน้อง อ. อยู่   น้อง โบ ก็โทรมา    ผมออกไปรับสายทีห้องน้ำเธอ บอกว่า " ถึงบ้านแล้วค่ะ  ไม่ต้องห่วง ผีนดีนะคะ "
 ผมหัวใจเบิกบาน   สุดๆ

ผมอยากกลับบ้านแล้ว เวลาบอก ตีสี่กว่า      ผมจึงให้ค่ารถเพื่อนของน้อง อ, พาเขากลับบ้านด้วย    

ผมหาจังหวะขับรถออกมา   ใกล้จะถึงบ้าน   เพื่อนน้อง อ โทรมา โวยวายใหญ " พี่กลับมาด่วน อ ไม่ยอมกลับบ้าน หากพี่ไม่มารับ  จะไม่ยอมกลับ"  

ผม " หา !! "     "ว่าไงนะ"      " รีบๆมาเร็วๆ เถอะพี่ "  

ผมนึกในใจ เวรเอ๊ย เมาขนาดนั้นใครพาไปว่าไง      ผมจึงตัดสินใจไป หน้าร้าน    เพื่อนเธอกลับไปหมด เธอนั่งร้องไห้อยู่คนเดียว

ผมลงไป บอก "ขึ้นรถๆ พี่มาแล้วๆๆ   " เธอขึ้นมาบนรถ

ผมถามเชิงบอกเล่า "เพื่อนไปไหน เพื่อนแย่จริง ทิ้งเธอได้"

เธอบอก " หนูไล่พวกมันกลับไปเอง  "   " มันกลัวหนูทุกคนแหล่ะ "

ผมพูด " อ้าวววว ไหงงั้นแหละ "  

เธอสวน " พี่ใจดำทิ้งหนู    ไม่รอเลย ไม่ไปส่งเลย "  เสียงดังสัน่นลั่นรถ

ผมบอก "ไม่ได้ทิ่ง  พี่รีบไปดูรถเพื่อน มันเสีย  " ผมโกหกไปเพื่อรักษาความรู้สึก เรากันตัวเองออกมาเพราะเราไม่อยากฉวยโอกาส

ผมถาม ต่อให้ไปส่งที่ไหน ห้องเธอหรือห้องแม่

เธอ ตอบ    " บ้านพี่   ถ้าไม่ให้ไปหนูจะ นั่งอยู่ตรงนี้ถึงเช้า "

ผม  " !! ????  "  :dookdik15:

ผมจะอดใจได้อย่างไร   ผมจะปฎิเสธ อย่างไร  ผมไม่อยาก ให้มันลึกซึ้งกว่านี้     แต่ผมก็ไม่ใช่ พระอิฐพระปูน  

ผมอึ้ง   ผมตัดสินใจ ขับไปที่บ้านผม ผมอุ้มเธอลงจากรถ ....

... ตามนั้น

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• *
  • LegendKiller
อ่า ขออนุญาตปักหมุดไว้ก่อนเลยครับ ... สำหรับเรื่องราวที่น่าสนใจ และน่าติดตามเช่นนี้ ...

ขอบคุณที่นำมาแชร์ เล่าสู่กันฟังครับ  :10:
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

ขอบคุณมากครับที่ให้การยอมรับเรือ่งราวของผม

ผมขออนุญาตเผางานแป้ป แล้วจะรีบมาเล่าต่อนะครับ  :dookdik23:

... ตามนั้น

ออฟไลน์ glassman

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน

ออฟไลน์ Ryo

มาต่อไวๆเลยนะครับ :dookdik10: :dookdik8:
รักแท้..... ไม่มีในพจนานุกรม

++จิตรกรใช้อารมณ์ผสมสี+++

++นักดนตรีใช้อารมณ์ผสมเสียง+++

++นักร้องใช้อารมณ์ผสมสำเนียง+++

++นอนบนเตียงใช้อารมณ์ผสมพันธุ์+++

เข่ ...... มันต้องอย่างนี้สิครับ   ถึงจะเรียกว่าตัวผู้  :dookdik16:

ออฟไลน์ :-)

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
ไหนบอกเล่าไม่เก่งไงว้าาาา า าาาา าา าาา ...

ล่อซะตรูติดงอมแงมเรย
เรื่องหนุกมากครับ
ติดตามอย่างใจจดจ่อ ...

ออฟไลน์ zb

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
หลังจากอุ้มเธอขึ้นห้องผม   ผมก็เช็ดหน้าเช็ดตาเธอ   
ในขณะเดียวกับจิตใต้สำนึกระหว่างดีกับเลว กำลังต่อสู้กัน
ฝ่ายเลวก็ ให้ ปล้ำเลย

ฝ่ายดีก็ให้ ทาสี

ผมตัดสินใจไม่ถูก  ให้เจ้าของเรื่องมาต่อดีกว่า