โพลล์

พีน้องครับ คนที่ผมรัก โบ  กับคนทีรักผม  น้อง อ.   ใครดีครับ ปล. ต้องอ่านเรื่องให้ทันปัจจุบันแล

โบว์ โคโยตี้
 85 (29.9%)
น้อง อ.pr
 199 (70.1%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 195

ผู้เขียนหัวข้อ: เธอคนนี้ โบว์ คนทีทำให้ผมเกิดคำว่ารักแต่แรกพบและทำให้เกิดคำว่าตายทั้งเป็น @END  (อ่าน 286097 ครั้ง)

ออฟไลน์ BaLuNy4x4 [อยู่ตัวอยู่แล้ว ]

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ลูกผู้ชายหัวใจผ้านวม เลยตามเลย เพราะคนมันเคยตามเคย
:dookdik18:  ผมเข้าเวปนี้มานานพอควร    ผมอยากจะเล่าบ้าง  เพื่อจะมีเพื่อนๆให้ความเห้นและข้อคิดดีดี

ผมใช้ภาษาไม่เก่งไม่สละสลวย ขอบคุณที่พยายามอ่าน 

ขอผมแนะนำตัวสักเล็กน้อย 

ผมชอบเที่ยวกลางคืน  ผมเที่ยวแต่อายุยังน้อย  ผมเริ่มเที่ยว ตั้งแต่ 20 ต้นๆ  ผมเคยเที่ยว อ อ น มา สองปีเต็มทุกวัน  จนเบื่อ 

ผมไม่ชอบเที่ยวผับ   เทค แด้นซ์ ซึง ผิดแปลกกับวัยรุ่นส่วนใหญ่ทั่วไป   

ผมจึงเพื่อนเที่ยวน้อย     ผมเที่ยวประเภทนี้   จนได้   น้องทีทำงาน ที่ผมไปเที่ยวมาคบหลายๆต่อหลายคน  ไม่เสียเงิน พวกเธอเต็มใจให้

แต่วันนึงผมก็ถึงจุดอิ่มตัว     ..........ผมเบื่อ   การอาบน้ำแล้ว   

ปีที่ผมอย่างเข้าสู่วัยเบญจเพศ     ผมทำงาน หาเงินได้พอควร  ผมได้ไปเจอ การเที่ยว ทีถูกใจผมมาก คือ โคโยตี้ หรือ การนั่งเลาจน์ 

ผมโดนใจผม มันสนุกและท้าทายมาก      ตื่นเต้น ทั้งยากและง่าย ในเวลาเดียวกัน

ผมเรียกสถานี้นั้น ว่า ศาลาโกหก  ใครโกหกเก่งกว่าคนนั้นชนะ       เวลานั้นผมคบแฟนทีรู้จักกันมาห้าปี  เธอดีมาก   เจอทีมหาลัย

เธอรักผมมาก เอาใจผมทุกอย่าง ชีวิตเขามีแต่ผม แต่ผมเริ่มเบื่อทีมีแต่เธอคอยตาม   

ใช่   ผมอยากเที่ยว     ผมจึงเริ่มไม่แคร์ ออกเที่ยว ทุกคืนให้เธออยู่บ้าน      ผมมองเป็นของตาย   ผมได้ไปเที่ยวสถานที่นึง  เป้นร้าน

เล้าจน์เก่าแก่ ย่านพัฒนาการ และได้ไปทำการใหม่ห้าหกปีแล้วแถวอุดมสุข   

ผมได้ไปที่นั่น ผมติดใจ  ร้านมาก  ชอบบรรยากาศ     ดนตรี   รูปแบบ    ผมถอนตัวไม่ขึ้น ผมเที่ยวทุกวัน     

เป้นปี สุดท้าย เธอทนไม่ได้ ทิ้งผมไป      ผมไม่ตาม  ผมไม่แคร์  ผม มีความสุขกับการคบผู้หญิงกลางคืน  ผมสนุกมากกับการสับราง   

การให้ดื่มเด็กโดยไม่ให้เด็กอีกคนรู้  ตอนนั้น ผมคบพี่อาร์ สองคน ในเวลาเดียวกัน ปิดการขายด้วยแน่นอน   และผมก็ได้มาเจอโยโยตี้คนนึง

เธอ มานั่งกับเพื่อนผม ผมไม่ได้สนใจเธอ 

รู้แต่ว่าเธอ ชื่อ  ยีน

วันถัดมามีคอนเสิต ของราชาเพลง เพื่อชีวิต ที่ร้าน 

ผมมานั่งคนเดียว เพราะ ชวนเพื่อนแล้วไม่มีใครมา ผมชอบ น้าแอ๊ดคาราบาว ผมมานั่งคนเดียว

ผมนั่งจิบเหล้ารอเวลา คอนเสิตเริ่ม     ผมกำลังตึง   ผมเหลือบไปเห็นโต๊ะข้าง  น้องยีน นั่งกับลูกค้าทีมาคนเดียว  เขาไหว้ทักผม

เขาถาม "มาคนเดียวหรือ"  ผมบอกว่าใช่      ผมเลยทักทายกับลูกค้าของเธอ  เราเลยรวมโต๊ะกัน   เธอ คุยกับผมมากจน   เซลเธอต้องมาเตือน 

ผมสนิทกับลูกค้าเธอเร็วมาก   เขาสงสัยทำไมอายุน้อยชอบเที่ยวแนวแบบนี้     ใจมันชอบอ่ะ   หุหุ

พอดึก เพื่อนตัวดีของผมก็มา  กลัวผมน้อยใจ วันนั้นคอนเสิตสนุกสนานคึกครื้นมากมาย     

พอร้านก่อนเลิก  ไฟจะมืดมาก เธอ มาใกล้ๆผม หน้าเราใกล้กัน เราจูบปากกัน เป็นจูบที่วิเศษมาก สั้นๆแต่เต็มไปด้วยความรู้สึก 

ก่อนจากกันผมขอเบอร์       

วันรุ่งขึ้น ผม นัดทานข้าว     ไปหาที่ โรงเรียนที่เธอเรียนอยู่   

เราเริ่มสนิทกัน   และแล้วก็คบกัน ด้วยความรวดเร็ว   

ผมเหนื่อยและสนุกมาก  ในการสับราง   พีอาร์ สองคน และหนึง โคโยตี้     

แต่ความลับไม่มีในโลก   พวกเธอเริ่มรู้กันเอง เริ่มมีปะทะกัน ในห้องแต่งตัว เดินกระแทกไหล่   กัน เริ่มบานปลาย

เด็กทีทำงานเริ่มวิจารณ์เรื่องของผม   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 21, 2008, 10:47:58 AM โดย เป็นต่อ »

อย่าเอาหัวใจไปรองเท้าใคร เวลาเขาเดินจากไปจะได้ไม่เจ็บ

... ตามนั้น

thekops_forever

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ท่าทางจะมันแฮะ ปูเสื่อก่อนนะครับ

ออฟไลน์ N@mning again

• Assistant Manager Director Golden Fish 001
ท่าทางจะมันแฮะ ปูเสื่อก่อนนะครับ
ท่าน thekops_forever ปูเสื่อ เดี่ยวผมขอขายลูกชิ้นกะน้ำข้างๆท่านได้มั้ยครับ อิอิ

หากรักแท้ มีได้แค่เพียงครั้งเดียว  งั้นผมก็คงไม่มีรักแท้แน่ๆ
เพราะสำหรับผม รักแท้มีได้หลายครั้ง แต่...
ในแต่ละครั้งมันจะเกิดขึ้นกับ "คนๆ เดียว" ไม่ใช่กับ

• Assistant Manager Director Golden Fish 001
:dookdik18: 

ผมเรียกสถานี้นั้น ว่า ศาลาโกหก  ใครโกหกเก่งกว่าคนนั้นชนะ     
  ผมชอบคำนี้จริงๆนะเนี่ย ศาลาโกหก หวังว่าผมคงจะไม่โดนกะตัวเองนะเนี่ย สาธุ เพ๊ยงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หากรักแท้ มีได้แค่เพียงครั้งเดียว  งั้นผมก็คงไม่มีรักแท้แน่ๆ
เพราะสำหรับผม รักแท้มีได้หลายครั้ง แต่...
ในแต่ละครั้งมันจะเกิดขึ้นกับ "คนๆ เดียว" ไม่ใช่กับ

aboutpop

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
 :dookdik1:
ป๋มมะเคยโกหกนะ แค่พูดความจริงไม่หมด

addict

จูบแรก มักจะหวานเสมอ

จูบปุ๊ป เมารักปั๊ป  :dookdik22:

ออฟไลน์ BaLuNy4x4 [อยู่ตัวอยู่แล้ว ]

• ลูกผู้ชายหัวใจผ้านวม เลยตามเลย เพราะคนมันเคยตามเคย
 :dookdik23: ขอบคุณครับที่ อ่านกัน    ภาษาผมเขียนผิดเขียนถูกยังไง ขออภัยล่วงหน้าด้วยนะครับ  

ผมเริ่มทะเลาะกับน้อง ยีน โคโยตี้ มากขึ้นเรื่อยๆ     วันนึงผม จอง pr ไว้คนนึง    แล้วขึ้นไปนั่งชั้นสอง เราเริ่มนัวกัน เพราะผม เมา

น้องยีนมองขึ้นมา  เห็น เธอไม่รู้ว่าผมมา     เธอให้ผมไปแล้วทั้งร่างกายและจิตใจ   เธอคงโกรธมาก

เธอวิ่งขึ้นมา ทีโต๊ะผม  มองหน้า ผมทำอะไรไม่ถูก เพื่อนๆเงียบ    ผมแกล้งเมา       pr ทีนั่งด้วยไม่ถูกกับเธออยู่แล้ว ขึ้นคร่อมผมแกล้งเธออีก  

สักพักผมเห็นน้ำ หยด ออกมาจากนัยตาที่ โตและสดใสของเธอ

น้ำตาค่อยๆ ไหลออกมา เปรอะแก้ม   แล้วเธอก็วิ่งลงไป   ไม่ขึ้นมาอีก  

ผมให้เซลสั่งดื่มที่เธอชอบไป  ให้ เธอปฎิเสธไม่ทานและไม่เอาดื่ม  

ผมรู้สึกผิดมาก    เลิกร้านเธอ sms มาบอกเลิก            ผมคิด  ......... ผมไม่ยอม  

วันรุ่งขึ้นผม พยายามโทรหาเธอ เธอยังรับแต่คุยไม่เหมือนเดิม แต่ก้ไม่ขอผมวาง  แต่ก็ยืนยันจะเลิกกับผม  

ผมคุยนานมาก  จนรู้สึกว่า เรายังมีหวังอยู่   ผมอยากกลับใจ   อยากเป้นคนดี(ในทีเที่ยว)  ผมอยากแก้ตัว

ผมจึงไปตื้อเธอสองวันติด  เธอใจอ่อน ยอมให้ผมไปทีห้องอีกครั้ง    เรามีความสุขด้วยกัน  

ผมจึงต้องตัด pr ทั้งสองออก      แน่นอน ผมโดนด่า  ผมก้ตองทำเพราะต้องรักษาคนทีดี่ทีสุดไว้ก่อน  

เราคบกัน ผมไปหาแทบทุกวัน  ผมให้เธอแค่วันละสองดื่มหรือบางทีก็ไม่ต้องให้ รอเธอเลิกร้าน และกลับบ้านด้วยกัน

บางครั้งผมไปรับเธอส่งทีทำงาน  
ผมเจอจุดวิกฤตการเงิน
   ผมเหลือทั้งตัวสามร้อย  
เธอให้ผมเลี้ยงเข้าปั๊ม เธอยืนแบ้งพันให้ผมสามใบ  

ใบทีหนึ่ง เติมน้ำมัน
ใบที่สอง  และสาม  ให้ติดตัวไว้    
ผมกลั้นน้ำตาไว้แทบไม่อยู่   เธอบอกเราคบกันก็ต้องช่วยกัน  
ใช่ครับ ผมรัก เธอ    
พอเราคบกัน สักพัก ผมเริ่ม หึงหวง    มีบ้างเห้นแฟนตัวเองนั่งให้คนอื่นจับลูบ ถูกเนื้อต้องตัว เราเข้าใจ งานต้องเป้นงาน

แต่ผมก็เป็นคนธรรมดามีหัวใจ   จะจองให้นั่งกลับเราทุกวันเราก็ทำเสียไม่ได้  วิธีที่ดีทีสุดคือไปให้น้อยลง   แต่ก็กลัว กลัวจะห่างกัน

มีอยู่ครั้งเราทะเลาะกัน     เขาถาม ผม    ด้วยน้ำเสียงอันดัง

น้องยีน " พี่ บ. เราเจอกันที่ไหน "

บ.  "ทีร้าน "    
ผมเงียบ                   ใช่ เราเจอกันที่สถานที่แบบนี้    

สุดท้ายผมหางานกลางวันให้เธอ  เธอก็ตัดสินใจออกมาจากโลกกลางคืนแม้เงินจะน้อยกว่า แต่เธอก้รักผม   เธอยอมออกมาจากตรงนั้น

เรามีความสุขมาก     เราคบกันแบบ ปกติมา  สามปี หก เดือน    

แต่แล้ว

อย่าเอาหัวใจไปรองเท้าใคร เวลาเขาเดินจากไปจะได้ไม่เจ็บ

... ตามนั้น

แต่แล้ว

เราก็มีวันต้องจากกัน    ผมไม่เคยลืมเธอเลย   ทุกวันนี้ผมก็ยังรักเธอ ผมคบเธอมาสามปีหกเดือน ผมไม่เคยไปเที่ยวไหนเลย    ผมไม่เคย

จีบใครอีก 

ผมถอดเขี้ยวเล็บ(ทู่ๆ) เก็บใส่ลิ้นชัก เพื่อเธอ   แต่สุดท้าย

คนบางคนเกิดมาเพื่อให้เรารักแต่ไม่ใช่เพื่อให้เราใช้ชีวิตอยู่ด้วย

แต่ผมทำดีที่สุดแล้ว   ดีใจทีสอนให่คนนึงรู้คุณค่าในตัวเอง

สอนให้คนนึงไม่จมปลักกับ แสงสีเสียง และเงินทีหามาง่ายๆ 

เธอไม่มีวันกลับไปทำงานกลางคืนอีกแล้ว    ผมทำได้เท่านี้ผมก็พอใจ

ผมเศร้าเสียใจมาก  เพือนทีร่วมเที่ยวแนวนี้ผมมีอยู่คนเดียวคือ พี่ ต.   พี ต . รับรู้ตั้งแต่จุดเริ่มต้น   จนจุดสุดท้าย  เขาเห้นผมเศร้า 

เขาจึงชวนผมกลับไปเที่ยวอีกครั้ง     ผมจึง กลับไปเที่ยว แต่ !! ผมไม่ไปร้านนั้นเลย    ผมไม่อยากเห้นภาพเดิมๆ บรรยากาศเดิม ผมขอ

พี ต. ไว้ว่า ร้านนั้นร้านึง ผมขอไว้ จะไม่ไปเที่ยว 

ผมลุยทุกที่    ไม้เอก เนเว่อแลนด์  อัลตร้า(หลังซีคอน)   จูลี่  ฟรอเลนซ์    เป็นเมมมันทุกที่   

เครือบอสหัวแตกก็ลุย       เหม๋งจ๋าย   แองเจิ้ล เพลย์เกิล   ผมไปหมด  ตั้งแต่เลิก มาห้าเดือน เที่ยวแทบทุกคืน   

แต่ จุดอิ่มตัวคราวนี้มันเร็วจัง  ไป เที่ยวตามทีผ่านมาได้อะไรมั่ง ก็ได้น้องๆ ติดมือมาบ้าง จั่วลม ก็เยอะ พลาดก็เยอะ 

แต่ไม่โดนใคร  ไม่จริงจังกับใคร      เริ่มเบื่อ   

ดังนั้นพี่ ต . ได้ชวนผมกับไปร้าน เดิม แถว อ.  ร้านทีผมได้พบกับน้องยีน     ผมตัดสินใจ ไป !!

จะได้แข็งแรง แข็งแกร่งขึ้น         

ผมกลับไป คิดถึงบรรยากาศเดิมๆ     พีอาร์หลายคนยังทำอยู่ บางคนผันตัวเป้นเซล  เด็กใหม่เข้ามามากมาย   

หลายๆคนจำผมได้  เด็กเสริพ กัปตัน  ทุกคนต้อนรับอย่างดี 

และทีนี้ เอง  มันทำให้ ผม กับ น้อง อ. PR    และ น้อง โบว์  คนที่ทำให้ผม รักแรกพบและตายทั้งเป้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 04, 2008, 09:59:33 AM โดย BaLuNy4x4 »

... ตามนั้น

ให้กำลังใจครับผม  :dookdik6:

เหมือนกับท่าน thekops_forever  เป้นกำลังใจให้ครับ คุณสุดยอดจริงๆ

ออฟไลน์ Realbatis™

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ทีมบอลสวยงาม : มิดฟิดล์ ตัวรุก
โอ......... แค่ไตเติ้ลก็ชวนติดตาม  :yenta4-emoticon-0018:
แฟนพันธุ์แท้ - เพลงเรื่องจริง

ออฟไลน์ PattayaCarPark

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • Pattaya Paradise
แต่สุดท้าย คนบางคนเกิดมาเพื่อให้เรารักแต่ไม่ใช่เพื่อให้เราใช้ชีวิตอยู่ด้วย

เจรสสสสส...ประโยคนี้โดนจายสุดๆๆๆๆๆๆ

ขอเอาไปเป็นฃายเซ็นต์ได้ป่าวครับพี่.....ชอบมากๆๆๆๆ

มารอเป็นกำลังใจครับ....รออ่านด้วยคนครับ  :8:
~o  เรื่องของความรัก มันไม่มี ถูก หรือ ผิด , มีก็แค่ รัก และ ไม่รัก   o~

mamaladegirl

ออฟไลน์ 卐CoYoTy_FaNcLuB♪

• ขอวางมือสักพักไปคบกะสาวกลางวันดูซักหน่อยนะ !
  • Most Value Player
  • พักสักแป๊บ อิอิ

ออฟไลน์ Atomic

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
โอ้... อ่านแล้วอินมาก ให้กำลังใจครับ ผ่านไปถึงจุดจุดนึงแล้วจะสำเร็จวิชาไร้ใจแน่นอนครับ  :cool:

ออฟไลน์ Sidoni

• ประธานสโมสรโลลิต้าแห่ง CLV
ร้านนั้น มีที่เล่นดนตรีด้วยเหรอ จำมะได้แล้ว

อ่ะๆ มากินหมูปิ้งด้วยคน
เมื่ออดีตศูนย์หน้าบอลเถื่อนขอคืนสนาม

ออฟไลน์ Znes

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
 :dookdik21: ร้านอัลตร้า หลังซีคอนเป็นไงมั้งอ่ะคับ ผ่านบ่อย แต่ยังไม่เคยเข้าไปซักที work มั้ยอ่ะพี่   แล้วร้านจูลี่ เดี่ยวนี้มันมีโคด้วยหรอ สมัยก่อนเข้าไปก็เป็นผับธรรมดานี่นา  :dookdik21:

ออฟไลน์ gng

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
รออ่านอยู่ครับ ขอบคุณที่มาเล่าให้ฟังนะครับ

ออฟไลน์ Grey-XX

• The Gang: หยุดแล้ว
รออ่านและให้กำลังใจครับ
If only I can see you and hear you every day, my heart won't yearn for anything else.

หยุด หยุด ชีวิต หยุดกับคนนี้...