โพลล์

พีน้องครับ คนที่ผมรัก โบ  กับคนทีรักผม  น้อง อ.   ใครดีครับ ปล. ต้องอ่านเรื่องให้ทันปัจจุบันแล

โบว์ โคโยตี้
 85 (29.9%)
น้อง อ.pr
 199 (70.1%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 195

ผู้เขียนหัวข้อ: เธอคนนี้ โบว์ คนทีทำให้ผมเกิดคำว่ารักแต่แรกพบและทำให้เกิดคำว่าตายทั้งเป็น @END  (อ่าน 298153 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
รออ่านต่อฮะกำลังมันส์คับพี่เล่าเรื่องได้ดีมาก ๆ คับพี่เป็นกำลังใจให้คับ

ออฟไลน์ gng

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
จบตอนกำลังมันส์อีกแล้ว :yenta4-emoticon-0018:
สู้ๆครับพี่

ออฟไลน์ BaLuNy4x4 [อยู่ตัวอยู่แล้ว ]

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ลูกผู้ชายหัวใจผ้านวม เลยตามเลย เพราะคนมันเคยตามเคย

อย่าเอาหัวใจไปรองเท้าใคร เวลาเขาเดินจากไปจะได้ไม่เจ็บ

... ตามนั้น

ออฟไลน์ glassman

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
มารอต่อเลยนะคับ ปกติผมไม่คบพี่สิงห์นะคับ คบแต่พี่ลีโอ (พุฒ) :dookdik26:

thekops_forever

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

ออฟไลน์ BaLuNy4x4 [อยู่ตัวอยู่แล้ว ]

• ลูกผู้ชายหัวใจผ้านวม เลยตามเลย เพราะคนมันเคยตามเคย

ผมบอก " ปล่าว  จ้า   ไม่ได้หลบใคร "

แล้วเธอก็เดินไปนั่งประจำที่ เธอ     ผมนึกในใจ  เจททททททททททท ททท   ยังไม่ได้นั่งนี่หว่าทำไงดีเนี่ย

ผมเดินไปนั่ง   สองจิตสองใจ      เอาไงดีว้า

เพื้อนก็ เรียกกันหมดละ     ผมกำลังมองเวทีเพลิน   เพื่อนตัวดีผมดันเรียก น้อง ว.    อ่ะจ๊ากกกกกกกกกกกกกกก    

น้อง ว. เป็นเพื่อนซี่ของ น้อง อ.pr     โอ๊ย  ตายๆๆๆๆ  ทำตูได้    

ทันทีผมกำลังจะถอดใจ ไม่นั่งกับใครเลยดีกว่าถ้างั้น      

น้องโบว์เดิน มาจากประตูข้างลงมาจากห้องแต่งตัว  

คืนนั้น  เธอสวม เสื้อกล้ามสีดำแบบ ออกกำลังกาย    ทับด้วย เสื้อวอร์มสีดำสนิท   ขลิบขอบแดง  เท่มาก

เสื้อวอร์ม ครึ่งตัว เปิดเผย ช่วง V ของเอวทีขอดกิ่วดั่งมดตะนอยของเธอ  หน้าท้องเหลืองนวล

กางเกงหนังสีดำขลับ รัดรูป ขาสั้นเต่อ    

รองเท้าบูทหนังสีดำครึ่งแข้ง  มีห่วงอะไรก็ไม่รู้เดินทีกุ๊งกิ๊งๆ   ใส่ถุงน่องตาข่ายข้างเดียว

เธอปัดมาสคาร่า สีดำ ตัดขอบตาล่างทำให้ยิ่งดู  ตาโตเข้าไปอีก   เธอปัดแก้ม ทาลิปกลอสบางๆ  

เธอเดินผ่านโต๊ะผมไป เธอไม่ทันสังเกตุผมหรืออาจจะแกล้งไม่เห็นหรืออย่างไรไม่ทราบ

ผมสะกิดเซล    

" ขา อาอาอาอาอาอา  พี่  บ.  "        

" เอา มาการิต้า ให้น้องโบว์ แก้วนึงที "

" ได้ค่า "

มาการิต้า สีเขียวอ่อน เกาะขอบเด้วยเกลือ ถูกส่งไปที่โต๊ะ โคโยตี้ เธอหันมา   ขวับ  

มาเมื่อไหร่ เดิน มานั่งทีโต๊ะทันที    เพือนผม ตกใจ ไม่นึกว่าผมจะ ทำแบบนี้  

ผมไม่รู้แล้วตอนนั้น ขอแค่ให้ได้มีเธออยู่ใกล้ๆ ก็พอ       อันนี้ก็คงเป็นบทนึงของวิชาไร้ใจ คิดว่านะ

น้องโบว์ บอก  "บอกแล้วไง ไม่เอาคอกเทลไม่ต้องสั่งหรอก"  

ผมยิ้มดีจัง ประหยัดดี  :dookdik13:

เรานั่งกันไป เริ่มลื่น   คุยกันถูกคอมากขึ้น  

ผ่านไปชม สอง ชม    ทุกคนเริ่มกรึ่มๆ แบลคเลเบิ้ลจาก พี่จอห์นนี่  หมดไปเกินครึ่งขวด    

ทันใดนั้น     น้อง  อ.pr เดินเข้า มาที่โต๊ะ ผมไม่เห้น  ผมนั่งหันหลัง  อยู่    ทุกคนเงียบหมดยกเว้น น้องโบว์กับผม(ก็หันหลังอ่ะ)

สักพักเขามานั่งข้างผมอีกฝั่ง    ผม ตัวเกร็ง    

" พี่ บ. คะ   หนูขอทานเหล้าสองแก้วได้ไหม "  

เฮ้ยๆๆๆ ร้านนี้ไม่อนุญาต pr ของทานเหล้านะเว้ย     ผมนึกในใจ

ผมบอก ได้สิ    เธอรินเหล้าเพียว  ๆ   ใส่แก้ว ปกติครึ่งนึง ถ้าให้เทียบคงประมาณ สองช๊อตหน่อยๆ ได้ เธอ ยกขึ้นชู

พูดว่า  " ให้พี่นะ  เพลงนี้   ว่าแล้วเธอก็ยกรวด เดียวฟรู้ดดดดดดดดดดด หมดแก้ว  

ผมเหวอ พร้อมกับนึกในใจ     เพลงไรวะ ??     อ๋อ ดีเจ เปิดเพลง หมดเวลแก้ตัว พอดี  

เวร    ...............  เธอรินแก้วต่อไป เพือนผมรีบพูด น้อง  อ.จ๊ะ    ระวังเมานะ

" เมาก็เมา "    เธอเสียงดังขึ้น     " หนูมานั่งแบบนี้หนูยอมโดนหักเงิน "  

มาดูหน้าคน   เธอกินอีกแก้ว เธอลุกไป บรรยากาศเริ่มสงบ

น้องโบว์ ถามผม " เป้นอะไรมากป่ะเนี่ย "  

ผมถาม "ใคร"  

" พี่กะ อ. น่ะ "    

ผมตอบทันที  " พีบอกแล้วเขามาชอบพี่เขาเคยนั่งกับพี่ แล้วมาชอบพี่แต่พี่แค่น้องสาว " โอ้ยย  ผมโกหกออกไป   ผมรู้สึกว่า

แม่งเอ๊ย  ยยยย  ไม่น่าไปมีอะไรด้วยเลย   รู้สึกผิดโคตรๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  ได้ไม่เท่าเสียเลย

จบร้าน   ผมยังนั่งอยู่      ตีสองกว่าแล้ว น้องโบว์ไปเปลี่ยนเสื้อ     ผมเมา

ผมเมา
    ผมเซ้ง
    ผมรู้สึกผิด
   ผมมีความสุข
   ผมหลุดโลก
   ผมไม่อยากกลับบ้าน
    ผมอยากนอน
  ทุกความรู้สึกปนเป มา มั่วเละเทะ

เด็กยกโต๊ะ เก้ยร้ารเริ่มใกล้มาเรื่อย ไฟเปิดหมดเเล้ว   สักพัก โบว์เปลี่ยนเสื้อผ้าเสร็จ เดินมา ยังไม่กลับเหรอ  

ผมบอก "กลับแล้ว"    ผมก็ลุกเดินไป เธอเดินไปขึ้นรถเธอขับออกไป ผมกำลังงง ๆ  เมาๆ

โทรศัพท์ผมก้ดังขึ้น    น้อง อ. pr โทรมา  

ผมรับ "ฮัลโหล "    "  13hdy3y3y#@ "  

ไม่ใช่คำด่า  แต่ ฟังไม่รู้เรื่อง แต่จับใจความได้ว่า  

จะทำอีกสักกี่ครังถึงจะพอ ถึงจะสาสมใจ   จะฉีกหน้าต่อหน้าเพื่อนๆ ซักกี่ครั้ง

ทุกคำพูด บนโต๊ะ   เขาไล่เรียงมาหมด  ใช่ครับ น้อง อ. รู้หมด

เพราะ เพื่อนของ น้องเขา นั่งกับเพื่อนตัวดีผม  

ผมเลย ฟังสักครู่  " เลยบอก หิวข้าวแล้วงอแง หาข้าวกินกก่อนดีกว่านะ "    ผมไม่รู้พูดประโยคบ้าๆงี้ออกไปได้อย่างไร

ผมส่งให้เพื่อนผมคุยที   เพื่อนผมพูดไม่ทัน    

ผมบอกเมาทั้งคู่ค่อยคุยกันนะ ผมวาง  

ผมกลับบ้าน   มึนเมา คืนนั้น ไม่มีโทรศัพท์ใครโทรเข้ามา   โทรศัพท์ผมเงียบสนิท    

ผมตื่นเช้าทุกครั้งจะเห้นมิสคอล น้อง อ.pr

เช้านี้ไม่มี  

ใช่ครับ   ผมใจหาย

อย่าเอาหัวใจไปรองเท้าใคร เวลาเขาเดินจากไปจะได้ไม่เจ็บ

... ตามนั้น

ออฟไลน์ Realbatis™

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ทีมบอลสวยงาม : มิดฟิดล์ ตัวรุก
แฟนพันธุ์แท้ - เพลงเรื่องจริง

• กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
กางเต้นท์รอต่อไปฮับพี่เป็นกำลังใจให้

ออฟไลน์ Atomic

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
ขอเข้าไปหลบอยู่ในเต้นท์ด้วยนะ God ลืมหยิบมาด้วย  :8:

ขอเข้าไปหลบอยู่ในเต้นท์ด้วยนะ God ลืมหยิบมาด้วย  :8:

ยินดีฮับพี่

kongkang

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
อินตามเลยครับ เขียนได้น่าติดตามมากครับผม รอติดตามต่อไป และให้กำลังใจครับ :dookdik6:

ผมใจหาย

ผมล้างหน้าล้างตา   ไปทำงาน แต่ เมาค้าง    

นอนเล่นไป สักพัก   คอแห้งเป็นทะเลทรายเลย  

ผมหิวน้ำ   จึงลุกขึ้นไป เปิดตู้เย็น   ผมกระดกน้ำเปล่าเย็นๆ  เข้าลำคอ  อั๊กๆๆ  

เมื่อคืนดื่มไปมาก   นึกทบทวน ทำอะไรลงไปบ้าง

ผม อาบน้ำแต่งตัวออกไปตามนัดลูกค้า   ตกบ่าย แก่ๆ ได้เวลาที น้องๆ ตื่น  โทรศัพท์ผม ยังไม่มี ผู้ฆญิงคนใดโทรมา ยกเว้น แม่ผม

ผมเหงาหรือ  นี่  ผมมองโทรศัพท์บ่อยมาก   ทำไมผมไม่โทรหาน้อง อ .pr ล่ะ        ผมไม่เข้าใจตัวเอง

ผมไม่อยากเที่ยวเลยวันนี้     ผมเลิกงาน ผมกลับเข้าบ้าน  นั่งเล่น msn  หกโมงกว่าแล้ว โทรศัพท์ผมก็ยังคงเงียบสนิท  

ผมก็ไม่คิดอะไรแล้ว มันสับสน   นึกถึงช่วงเวลามีแฟนแล้วผมเริ่ม เข้าภวังค์     สักพักเสียง เตือนจาก msn ผมดังขึ้น

รุ่นน้อง ทีอยู่แถวบ้าน ชวนมาเล่นเกมกันทีร้านเนต คาเฟ่แถวปากซอย  

ผมนึกสนุกดีเหมือนกันไม่ได้เล่นนานแล้ว  ผมแต่งตัวสบาย ๆ ขาสั้นรองเท้าแตะออกไปนั่งเล่นเกมส์ เรดอะเลิท เป้นเกมส์เก่าแต่คลาสิคมากในมุมมองของผม

ผมเล่นไป ผ่านไป ชมแล้วเล่า เหลือบดู นาฬิกา  โอ จะ สี่ทุ่มเเล้วนี่    

ตรู๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด  

โทรศัพท์ผมดัง      

ผมค่อยๆพลิกโทรศัพท์ขึ้นมาดู   โบว์ โทรมา  
  ผมตกใจและดีใจ

ผมตื่นเต้นและสงสัยว่าโทรมาได้อย่างไรเวลางาน

ผมรีบโทรกลับ    "ฮัลโหล คะ โบ "  

เธอเสียงเครือ " พี บ ทำอะไรอยู่ "

"พี่นั่งเล่นเกมส์คับ "  

"โบ โทรมาได้อย่างไร ตอนนี้ "

"วันนี้ โบ หยุด ซื้อดื่มตัวเองหยุด "

ผมคิดแล้วถามออกไป  "แล้วมีอะไรหรือเปล่าครับ  "    

เธอตอบ  "ไม่มีอะไรหรอก อยากมีคนคุยด้วย "    สักพักเสียงเธอเริ่มเครือ    

ผมพูด "อีกแล้งหรือ ไปรับรู้อะไรมา "      

" เขาส่ง แมสเซจมา อย่าโทรมาอีก เราเลิกกัน  " เธอ ปล่อยโฮ     แบบไม่อาย สิ้นสภาพ

ผม  นึกถึง เพลง ขอเจ็บแทน วงแคลช จริงๆ  

ผมปลอบไปเรื่อย        จนเธอรู้สึกดีขึ้น  (แต่ทีแย่คือผมต้องมาทนอะไรเนี่ย เพื่ออะไร )

สักพักพอเสียงเธอดีขึ้น

ผมถาม " ถามหน่อยนะ ทำไมถึงโทรหาพี่  คือ นึกยังไงโทรหาพี่น่ะ "

เธอเงียบสักครู่  

เธอตอบ  " พี่ บ  เป็นผู้ใหญ่ดีอ่ะ  ให้กำลังใด ไม่เหมือนปรึกกษาเพื่อน เพื่อนจะด่าทุกคนว่าโง่ ซ้ำซาก พีให้คำปรึกาแล้วสบายใจ"

ผม หัวใจ พอง ประหนึ่งลูกโป่งที่ถูกสูบลมจนเต็ม

ผมคุยจนเธอง่วง   ผมเองก็คุยเพลิน จนมาถึงห้องตัวเองเมื่อไหร่ไม่รู้   ไอ้รุ่น้อง คงงงผมหายไปไหน ค่าเนตต้องจ่ายแทนอีก ไว้ค่อยเคลียกันละกัน

เพราะตอนนี้ผม กำลังให้กำลังใจ เธออยู่  

เธอขอนอน  ผม  บอกว่ามีอะไรโทรมาได้นะ    เธอ พูด "ค่ะ"    แล้วผมก็วางไป

ผมสับสนถามตัวเองผมมีความสุขหรือ แบบนี้  ....

... ตามนั้น

รออ่านอยู่คับพี่กินป๊อปคอร์นหมดไป 2 กล่องแล้วพี่หิวน้ำเด๋วไปฉี่ก่อนหนังอย่าพึ่งฉายน๊า

squall7

รออ่านอยู่คับพี่กินป๊อปคอร์นหมดไป 2 กล่องแล้วพี่หิวน้ำเด๋วไปฉี่ก่อนหนังอย่าพึ่งฉายน๊า

หิวน้ำแต่ไปฉี่................

มันจะหายหิวเหรอเพ่.............

รึน้ำอาราย :dookdik7: :dookdik7:

ขอบคุณ พี่พีทุกคนทีติดตามอ่านมากครับ   โดยเฉพาะพี่ God_Of_RainBow   :dookdik25: ให้กำลังใจตลอด

นีคือเรื่องจริงที่กลั่นมากจากชีวิตผมไม่ใช่นิยาย 8 บาท 10 บาท  เพราะของผมเน่ากว่านั้นเยอะ  

เขียนผิด ภาษาไม่ดี อ่านแล้วงง ต้องขออภัยด้วยนะครับ พีพี่    :dookdik23:

ผมสดใสและปนเศร้า     บอกไม่ถูก เราคือที่ระบายหรือ ?

หรือเขาเริ่มมีใจทางเราแล้ว ?    

เราเข้าขางตัวเองมากไปหรือเปล่า ?  

หรือเขาไว้ใจเราจนสนิทไประดับนึงแล้วจนกล้าเผย ทั้งๆที่เราก็ลูกค้า

ผมคิดจนผมผลอยหลับไป    ฟันก็ไม่ได้แปรง    เฮ้ออออออ  ออออออ    

เช้าขึ้นมา ผม คิดอะไรออก     ตีเหล็กต้องตีตอนร้อนๆ    ดังนั้นผมวันนี้ตัดสินใจ รุก !!

ต้องเข้าตีแล้ว   ให้กำแพงในใจแตกให้ได้      

เมื่อวานเธอคุยกับผมวันนี้ก็หยุดงานอีกเพราะ   เธอติดเรียน ป โท   ที่มหาลัย  

ผมจะกินข้าวเย็นกับเธอ    ผมตัดสินใจ  จะหาร้านดีดี บรรยากาศ เอาแบบมีเทียน ส่วนตัวเพลงจากไวโอลินเบาๆฟัง กับเธอหลังเธอเลิกเรียน

โอเค        ผม โทรหาเธอตอนบ่าย ถามเธอ ว่าเรียนเสร็จเธอไปไหน อย่างไร   เธอบอกไม่ได้ขับรถไปขี้เกียจขับ นั่ง taxi เอา  

ผมถามเลิกกีโมงเธอบอก สามทุ่ม    

ผมจึงเริ่ม  

ผม :       เอ้อ  พี่มีธุระแถวกล้วยน้ำไทพอดี ตอนสองทุ่มสัก ชม ก้ เสร็จ

เธอ :      เหรอคะ

ผม  :      อ้า  เสรฺจแล้วไปรับ โบที มหาลัยดีไหม     แล้วหาอะไรทานกัน แล้วพี่ไปส่งให้ ไว้ใจพี่นะปลอดภัย  

เธอ :      .......................... ....  

ผม :      หรือไม่แค่ให้พี่ไปส่งก็ได้ จะได้คุยกัน

เธอ :       สามทุ่มพี่ บ . โทรมาก็แล้วกัน

เย็นนั้น สองทุ่มฝนตกหนักมาก ผมเคลียงานเลท    ผมฝ่าฝนไป     ผมรีบจนเลยทางเข้ากล้วยน้ำไทย ตรงเส้นสุขุมวิท

ผมจึงตัดสินใจ เข้าซอย โรงแรม เดวิส ของเจ้าพ่ออ่าง คนดัง เพื่อทะลุ ไป เส้นข้างหลัง

แต่สิ่งทีผมยิง่รีบกลับยิ่งช้า มีรถปูนพยายามเข้าทีก่อสร้าง เลี้ยงกลับตั้งลำ อยู่นั้น  นาทีแล้วนาทีเล่าทีรถผมอยู่นิ่ง ไมขยับเลย

ใกล้สามทุ่มไปทุกขณะ    บ้าเอ้ยยยย    

เหลืออีกสิบนาที    

ผมต้องการไปถึงมหาลัย ก่อน สามทุ่มเธอเลิก   เมื่อเธอถามว่าอยู่ไหนผมจะได้บอกว่าอยู่ มหาลัย เพื่อเซอร์ไพรส์

ผมคิดว่าทำแบบนี้ไม่น่าปฎิเสธได้

ผมจงรีบ        

เมือผมหลุดออกมาได้   ผมรีบ ขับเข้าไปในมหาลัย     ผมเข้าไปจอด ฝนตกพรำๆ ขณะนั้นเวลา สามทุ่มสิบนาที

ผมโทร ไป  

เพลงรอสายเธอ ร้อง  " อยู่ไกลกัน ยิ่งหวั่นไหวห้ามใจตัวเองไม่ได้เลย "    ไม่รู้ของใครแต่เพราะเหลือเกิน  

เธอรับ  "ฮัลโหล    คะ "

ผม     " ไงคับเรียนเสร็จยาง  "

เธอ    " ยังเลยอีกประมาณ 15 นาทีน่ะ "  

ผม   "  เหรอคับ "

เธอ   "   เดี๋ยวพี่ค่อยโทรมาใหม่นะ "  

ผม   " ครับ "  

ผมนึกในใจ

ทำไมเธอไม่ถามว่าเราอยู่ไหน ?
ทำไมเราไม่บอกเธอไปว่าเราอยู่ไหน ?

บ้าจริง  ......  

ผมนั่งรอ ต่อไป  สิบห้านาทีช่างนานเสียจริง  

... ตามนั้น

ออฟไลน์ Ryo

เขยิบชิดในหน่อยพี่ ขอนั่งด้วย :dookdik16:
รักแท้..... ไม่มีในพจนานุกรม

++จิตรกรใช้อารมณ์ผสมสี+++

++นักดนตรีใช้อารมณ์ผสมเสียง+++

++นักร้องใช้อารมณ์ผสมสำเนียง+++

++นอนบนเตียงใช้อารมณ์ผสมพันธุ์+++

ท่านจะเขียนผิดยังไงภาษาไม่สวยยังไงผมก็ตามอ่านนะคับท่านทำให้ผมรู้ว่าถ้าเราจะรักใครไม่จำเป็นต้องเป็น ญ กลางวัน ญ กลางคืนก็มีดี ๆ เยอะผมเป็นกำลังให้พี่ต่อไปคับผม

addict

ตอนนี้อารมณ์เดียวกับท่าน จขกท.

รออ่านตอนต่อไปทำไมมันนานเหลือเกิน

เต้นท์ผมยังเข้าได้นะคับขนมนมเนยน้ำพร้อมคับไม่คิดค่าบริการฮับ

squall7

เต้นท์ผมยังเข้าได้นะคับขนมนมเนยน้ำพร้อมคับไม่คิดค่าบริการฮับ
จะเข้าก็ติดตรงกลัวผมจะไปหิวน้ำในเต๊นท์นะสิครับ
 :dookdik2: