โพลล์

พีน้องครับ คนที่ผมรัก โบ  กับคนทีรักผม  น้อง อ.   ใครดีครับ ปล. ต้องอ่านเรื่องให้ทันปัจจุบันแล

โบว์ โคโยตี้
 85 (29.9%)
น้อง อ.pr
 199 (70.1%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 195

ผู้เขียนหัวข้อ: เธอคนนี้ โบว์ คนทีทำให้ผมเกิดคำว่ารักแต่แรกพบและทำให้เกิดคำว่าตายทั้งเป็น @END  (อ่าน 298155 ครั้ง)

ออฟไลน์ Realbatis™

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ทีมบอลสวยงาม : มิดฟิดล์ ตัวรุก
ผมโหวตว่า "เข้าร้านคับ"  :dookdik3:
แฟนพันธุ์แท้ - เพลงเรื่องจริง

ออฟไลน์ BaLuNy4x4 [อยู่ตัวอยู่แล้ว ]

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ลูกผู้ชายหัวใจผ้านวม เลยตามเลย เพราะคนมันเคยตามเคย
กำลัง  เขียนอยุ่นะคร้าบบบ 

เอ่อ ถ้า จัด ทริป เฉพาะกิจ ตามรอยน้อง โบว์   

นี่มีใครสนใจจะไปเห้นตัวจริง นางฟ้า ของผม  ไหมครั้บ หุหุ  :dookdik24:

อย่าเอาหัวใจไปรองเท้าใคร เวลาเขาเดินจากไปจะได้ไม่เจ็บ

... ตามนั้น

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ทีมบอลสวยงาม : มิดฟิดล์ ตัวรุก

ออฟไลน์ .....Ton.....

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
มีทริป พาชม สถานที่จริงด้วย

ออฟไลน์ BaLuNy4x4 [อยู่ตัวอยู่แล้ว ]

• ลูกผู้ชายหัวใจผ้านวม เลยตามเลย เพราะคนมันเคยตามเคย
อยากปายยยยย  :dookdik3:

จริงปล่าวพี่   

เอาจริงน้า       มีตัวตนทุกคน แหละ   

หุหุ    แค่นึกก็ ตื่นเต้นแล้ว  :dookdik13:

อย่าเอาหัวใจไปรองเท้าใคร เวลาเขาเดินจากไปจะได้ไม่เจ็บ

... ตามนั้น

ek@hanoi

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
อยากกปายยยได้คนครับ จังหวะดีเสาร์นี้ผมกลับไปไทยยังหาเพื่อนดื่มไม่ได้เลย จะได้ถือโอกาศเจอพี่ๆน้องๆด้วยเสียเลย  :12:

nina

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
อยากไป อยากเห็นตัวจริง นางฟ้าไร้ปีก  :dookdik26:

วันนั้นผม   กลับบ้าน

ผมนอนเลย   ผมไม่มีแม้แต่จะโทรบอก ว่า ผมไปหรือไม่  

นอนหลับ   สบายยยยยยยยยย  

รุ่งเช้ามา  ผมทำงานด้วยความสบายใจ  

เธอไม่โทรมาก็ไม่แปลก    ผมเฉยๆ  แต่ลึก ก็อยากให้เธอโทรมาและอยากโทรไปอยากไปหาเธอ  แต่คำว่ารักไม่ได้ มันกดไว้อยู่

ตกเย็น ผมลองโทรไป  

ตรู๊ดดดดดดดดดดดดดด ดดด    

เธอรับทันที    "ฮัลโหลค่ะ " เสียงแจ่มใส

" ทำอะไรอยู่ครับ  "  "สะดวกคุยไหม " ผมถาม

" พอดี โบ เดิน ซื้อของอยู่ที่ เซ็นทรัลค่ะ "

ผมบอก  " โอเค ถึงร้านโทรหาด้วยนะ "

หัวค่ำผมไปเล่นฟิตเนสออกกำลังกาย    ปลอดโปร่ง คุยกับน้อง อ.pr สบายๆ เราไม่ได้เจอกันหลายวัน แล้วเธอก็ไม่ได้ต่อว่าอะไร

ค่ำนั้น  โบว์ไม่โทรมา    และผมก็ไม่ได้หวังเหมือนก่อนๆแล้ว    

รุ่งเช้า   ผ่านไป

สิบเอ็ดโมงกว่า  โทรศัพท์ผมดัง   โบว์โทรมา    

ผมโทรกลับ

" ฮัลโหลครับ    "  

" ขอโทษนะคะ พี่   ทีโบว์เมื่อวานถึงร้านไม่ได้โทร   พอดีเข้าร้านสายแล้วก้ไปถึงก็ซ้อมเต้นเลย "

" อ๋อ  อืม  จำได้ด้วยเหรอ   "

"   จำได้สิ ไม่ลืมหรอก   โทษนะ " เธอย้ำอีกครั้ง

ผมบอกตรงๆนะหัวใจแม่งโคตรพองโตเลย

จะว่าผมต๊องก็ยอม แต่รู้สึกเป้นต่อดีจัง บ้าหรือเปล่า  

" นึกว่าเข้า   ทำไมหายไปจากร้านนานจัง "

" มันยุ่งๆแล้ว ไม่ค่อยสบายด้วย น่ะครับ "   ผมตอบ

เราคุยกัน   เรื่องสุขภาพ เรื่องภูมิแพ้เธอ  เป็นชม   ผมมีความสุขดี  

ผมได้แสดงความเป้นห่วงใยเธอ เท่าทีผมจะทำได้  

ผมวางสายไปด้วยอารมณ์เบิกบาน

ผมตัดสินใจ   ผมจะเข้าร้าน    

คืนนี้        

ซึงมันเป้นการเข้าทีคุ้มค่ามาก ที่ผมจะได้เห็น ว่า

โบ หึง ผม ด้วยเหรอ ??

... ตามนั้น

ชอบจิง ๆ นิยายแนวเนี๊ยยยยยยย  :dookdik13:

thekops_forever

ออฟไลน์ Atomic

ไปด้วยคนน้า อยากเป็นผู้ร่วมเหตุการณ์ หุหุ  :8:

addict

เจ้าของกระทู้เผลอลงชื่อจริงตัวเองมาอ่ะ

รึว่าตั้งใจหว่า

ออฟไลน์ MAG77

ไม่ใช่มีคนเอาเรื่องนี้ไป   แต่งบทละคร หรือ เขียนเป็นเรื่องสั้น

คล้ายๆ  สงครามนางฟ้า   นะครับ

อิ อิ

:dookdik14:

ออฟไลน์ Ryo

รักแท้..... ไม่มีในพจนานุกรม

++จิตรกรใช้อารมณ์ผสมสี+++

++นักดนตรีใช้อารมณ์ผสมเสียง+++

++นักร้องใช้อารมณ์ผสมสำเนียง+++

++นอนบนเตียงใช้อารมณ์ผสมพันธุ์+++

PPRRL

:dookdik24: อ่านแล้วอิจฉ๊า อิจฉาคร๊าบบบ

ออฟไลน์ glassman

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
มารอต่อตื่นแต้นว่าแต่ว่าจะมีรายการตามรอยจริงปะ

pad1

ไปดูตัวละครกันเหอะ........
รออ่านต่ออยู่คับท่าน.... :10: :10: :10:

ออฟไลน์ Pung-Pung

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
โห ยิ่งกว่าติดซีรียส์เกาหลี อีก ตามมาสองวันแหละ ยังไงช่วยโพสต์ตอนต่อเร็วๆ ด้วยนะครับ รออย่างใจจ่อ แบบว่าเผื่อมีอะไรไปแปลงใช้กับตัวผมได้บ้าง  :dookdik25:
ผูกเอง...ก็ต้องแก้เอง                                                   
ถ้าแก้ไม่ได้.... อืม...
ก็ตัดมันซะ..แค่นั้น

ออฟไลน์ เถียนไป่กวง

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
สุดยอดจริงๆ เล่นเอาผมนั่งอ่านร่วม ครึ่งบ่าย  :dookdik22:

เป็นกำลังใจให่ จขกท. นะก๊าบ สู้ๆ ครับ สู้ใจตัวเองให้ได้ครับ  :6:

เรื่องนี้ที่จะยาว เดี่ยวคราวหน้าต้องซื้อป๊อปคอร์นด้วย  :dookdik14:

มันยาวนะคับ   เพราะผมเล่าละเอียดนิดนึง จะได้เห้นภาพ    แต่เล่ายาวๆ กลัวพวกพี่จะเบื่อ   

แล้วแต่นะคร้าบ ผมยินดี   ร้านแถว *** นี่แหละ รู้สึก พุธหรือ พฤหัส หน้า จะมีปารตี้ โฟม ล้างรถ ฮารเล่ย์ด้วย

คริคริ     แต่ เขินเหมือนกันนะเนี่ย ไปเห้นตัวละครครบทุกตัวเลย อิอิ  :dookdik13:
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 04, 2008, 10:27:08 AM โดย BaLuNy4x4 »

... ตามนั้น