โพลล์

พีน้องครับ คนที่ผมรัก โบ  กับคนทีรักผม  น้อง อ.   ใครดีครับ ปล. ต้องอ่านเรื่องให้ทันปัจจุบันแล

โบว์ โคโยตี้
 85 (29.9%)
น้อง อ.pr
 199 (70.1%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 195

ผู้เขียนหัวข้อ: เธอคนนี้ โบว์ คนทีทำให้ผมเกิดคำว่ารักแต่แรกพบและทำให้เกิดคำว่าตายทั้งเป็น @END  (อ่าน 292431 ครั้ง)

ออฟไลน์ shishimalu

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • คนอยู่ในยุทธภพไม่เป็นตัวของตัวเอง
พึ่งได้เข้ามาอ่านวันนี้ ใช้เวลาไป ชั่วโมงเต็มๆ สุดยอด
ท่าน จขกท เริ่มเข้าขั้นไรใจแล้ว อีกไม่นานก็จะสามารถควบทีละ 2-3 คนได้ละ
555  :dookdik13: :dookdik13: :dookdik13:

ปล: จะจัด ทัวร์เมื่อไหรก็บอกกันด้วยนะ จะไปเยี่ยมกองถ่าย ช่วยกันสาดน้องทั้งคู่ให้เมาแล้วจับขึ้นรถไปบ้านท่าน ทั้งคู่เลยดีปะ :8:
ถึงเมาเหล้าเช้าสายก็หายไป แต่เมาใจนั้นประจำทุกค่ำคืน

ออฟไลน์ dometez

• ชนเผ่าอินคา
ผมตื่นมาก็รีบเข้ากระทู้นี้ก่อนเลยอ่ะ
รีบมาต่อเร็วนะครับ  :dookdik1: กำลังลุ้นเลย

ออฟไลน์ Realbatis™

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ทีมบอลสวยงาม : มิดฟิดล์ ตัวรุก
^
^
^
เหมียนกัลลลลลลลลลลลลลลลลลล   :dookdik17:
แฟนพันธุ์แท้ - เพลงเรื่องจริง

modify2002

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
 :12: :12:ผมอยากไปเที่ยวกะพวกพี่ๆๆทำไงดีครับ

ออฟไลน์ oHHoHa

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
ผ่านลมหนาวจะกี่คราวก็ยังเหมือนเดิม   ไม่มีใครให้ไออุ่น   อยากจะหาคนที่ทำให้ใจสมดุล   แต่ไม่เคยสมหวังสักที.................

serviver

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
อ่านๆไป...น้ำตาไหลเลยว่ะ.. :dookdik23:กินปลาดิบจิ้มวาซาบินี่โคดแซ่บ!!ขึ้นสมอง... :yenta4-emoticon-0018:

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• Most Value Player
  • *
  • LegendKiller
 :dookdik3: เรื่อยๆครับ เรื่อยๆ ... โปรดติดตามตอนต่อไป
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

PPRRL

addict

ฮิ้ววววววว......ใกล้ถึงคิวบู๊แล้ว

ออฟไลน์ Soultaker

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
ตอนต่อไปใกล้มายัง คร๊าบบบบบ
Third time lucky

thekops_forever

อ่านๆไป...น้ำตาไหลเลยว่ะ.. :dookdik23:กินปลาดิบจิ้มวาซาบินี่โคดแซ่บ!!ขึ้นสมอง... :yenta4-emoticon-0018:
:dookdik26:

ออฟไลน์ uwuwu

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
รอด้วยคนคร้าบบบ..... สมัครเป็นแฟนพันธุ์อีกคน :10:

serviver

สงสัยคืนนี้พี่แกคงต้องไปเก็บข้อมูลก่อน :8:

koyubi

pad1

รออยู่นะ......
จัดทริปเลย
ไปกัน

ออฟไลน์ dometez

• ชนเผ่าอินคา
ยังไม่มาอีกหรอพี่ ผมรอจนจะลงแดงแล้วนะครับ  :yenta4-emoticon-0018:

ออฟไลน์ เล๊งฮู๊ชง

• CEO กลุ่มสี่จตุรเทพ
:dookdik4: ขอถามซักนิดคับ ขนาดออกมาจากตรงนั้นได้แล้วเลิกกันได้ยังไงคับ
ที่ถามนี่ เพราะผม กำลังเดินตามรอยท่านทุกประการ จะได้เตรียมเผื่อใจไว้คับ  :10:
เอ็งห้ามเลิก ... ไม่ต้องเผื่อใจไว้ด้วย ... เพราะไม่ควรเลิก .... ไม่งั้นตูไม่มีเพื่อนเที่ยวรีสอร์ด  :dookdik26:

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
ผมม่ะได้หายไปหนายน๊าแค่ม่ะได้อ่าน 2 วันเองอ่ะเหมื่อนขาดอะไรซักอย่างอ่ะช่วงนี้อ่ะไม่ได้อ่านนี่เองอ่ะก็เหมื่อนเดิมคับเป็นกำลังใจให้ จขกท นะคับ

ออฟไลน์ lovemoon

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
มารอ  จะลงแดงตายแล้วครับ
 :yenta4-emoticon-0018: :yenta4-emoticon-0018: :yenta4-emoticon-0018:

ออฟไลน์ Realbatis™

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ทีมบอลสวยงาม : มิดฟิดล์ ตัวรุก

ผมจริงจังจริงใจ ไปเที่ยวต่างประเทศ ต่างจังหวัดด้วยกัน พาเจอพ่อแม่  ตามประเพณีไทยทุกอย่าง   ผมก็ไปเจอพ่อแม่เขา พ่อแม่เขาก็ รักผมมาก ทุกวันนี้พ่อแม่เขาก็โทรหาผมบ่อย 
เหตุผลทีเลิกกัน ผมจะเล่าให้ฟังนะครับ

แหม ๆ มา update โครงเรื่องกันหน่อย

เรายังมี hilight อยู่อีกหลายจุดนะคร้าบบบบ

- ไปเที่ยวต่างประเทศ
- ไปเที่ยวต่างจังหวัด
- ไปเจอพ่อแม่เค้า พ่อแม่เรา

โอ๊วววววววววววววววว  น่าติดตามมมมมมม  :yenta4-emoticon-0018:

:dookdik13: :dookdik13: :dookdik13:
แฟนพันธุ์แท้ - เพลงเรื่องจริง