โพลล์

พีน้องครับ คนที่ผมรัก โบ  กับคนทีรักผม  น้อง อ.   ใครดีครับ ปล. ต้องอ่านเรื่องให้ทันปัจจุบันแล

โบว์ โคโยตี้
 85 (29.9%)
น้อง อ.pr
 199 (70.1%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 195

ผู้เขียนหัวข้อ: เธอคนนี้ โบว์ คนทีทำให้ผมเกิดคำว่ารักแต่แรกพบและทำให้เกิดคำว่าตายทั้งเป็น @END  (อ่าน 292429 ครั้ง)

ek@hanoi

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
วันนี้ทำไมตอนมันสั้นจังอะครับท่าน จขกท มาต่อด่วนเลยวันนี้จะไม่ออกไปไหนนั่งเฝ้าตอนต่อไปครับ   :9:

เรืองราวเริ่มลุ้นขึ้นเรื่อยๆแล้ว เดาไม่ออกว่าจะจบอย่างไรพลาดสักตอนนี่มีงงเลยนะครับ รีบมาต่อให้ไวเลยนะตะเอง   :dookdik24:

Ultra_Seven

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
สู้ๆครับทั่น BaLuNy4x4 สู้ต่อไป
เป็นกำลังใจให้ทั่นเสมองับ
ผมตั้งใจไว้ว่าจะเอาเยี่ยงอย่างทั่นงับ
ว่าแต่ผมก็อยากลองแบบน้า GF มั่กๆด้วยเช่นกานอ่ะครับ หุๆๆ

pad1

เหอะๆ.....
นึกว่าได้อ่านตอนใหม่แล้วนะเนี่ย.......
รีบมาต่อให้ไวเลย....
เรื่องนึงทำให้แข็ง......
เรื่องนึงทำให้อ่อน......
เหอะๆ...จิตสาสสสส

ออฟไลน์ s4110488

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
ตอนนี้ สาวเจ้า ยังทำงานอยู่ แสดง ว่า พระเอกขี่ม้าขาวมาช่วยทัน

อิอิ  แล้ว พระเอกคนนั้นเป็นใครหว่า

ปล. ถ้าผมกำกับ ผมจะให้สาวเจ้าเรียกร้องวามสนใจ   แต่มิได้ทำจิง

อิอิ   นารีพิคาต    :10:
ผมชอบผู้หญิงได้ทีละหลายคน

แต่ผมรักผู้หญิงได้ทีล่ะคน

ผมไม่ได้เกิดมาเป็นคนหลายใจ

เพียงแต่คุณเอาหัวใจผมไปไม่ได้แค่นั้นเอง

ออฟไลน์ Ryo

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
รักแท้..... ไม่มีในพจนานุกรม

++จิตรกรใช้อารมณ์ผสมสี+++

++นักดนตรีใช้อารมณ์ผสมเสียง+++

++นักร้องใช้อารมณ์ผสมสำเนียง+++

++นอนบนเตียงใช้อารมณ์ผสมพันธุ์+++

addict

ลุ้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

จะเกิดอาไรขึ้นต่อไปหนอ

ออฟไลน์ Pung-Pung

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
 :dookdik15: เจอแบบนี้เข้าไป เหนื่อยแน่นอน  :dookdik22:

สู้สู้ ทาเคชิ ชาวโลกขอเป็นกำลังใจให้ท่าน
ว่าแต่ว่า ไปไหนกันดีครับ วันนี้  :dookdik14: :dookdik14:
ผูกเอง...ก็ต้องแก้เอง                                                   
ถ้าแก้ไม่ได้.... อืม...
ก็ตัดมันซะ..แค่นั้น

mtcu83

กรรม พึ่งมาเห็น อ่านรวดเดียวเลย มาต่ออย่างไวนะครับพี่

ออฟไลน์ Realbatis™

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ทีมบอลสวยงาม : มิดฟิดล์ ตัวรุก
กะว่าจะไม่เข้ากระทู้นี้สักเดือน รอให้จบ แล้วค่อยอ่านรวดเดียว

เนี่ย ผมพูดจริงนะ  :dookdik23:

แต่.....................................

ทำใจม่ายด้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย  :9:
แฟนพันธุ์แท้ - เพลงเรื่องจริง

euthan

:dookdik22: :dookdik22: :dookdik22:

เวรกรรมวันนี้กะว่าจะอยู่ดึก ทำงานซะหน่อย ดันอ่านเจอกระทู้นี้ ตั้งแต่ 2ทุ่มไม่ได้ทำงานเลยตู

ว่างๆมาต่อนะครับ รออยู่อิอิ อยากเห็นหน้าตาคนที่ทำให้พี่เจ้าของกระทู้ หลงได้ถึงขนาดน้าานนนนนน จางงง :dookdik3:

ออฟไลน์ หนุ่มชาวเกาะ

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
:dookdik22: :dookdik22: :dookdik22:

เวรกรรมวันนี้กะว่าจะอยู่ดึก ทำงานซะหน่อย ดันอ่านเจอกระทู้นี้ ตั้งแต่ 2ทุ่มไม่ได้ทำงานเลยตู

ว่างๆมาต่อนะครับ รออยู่อิอิ อยากเห็นหน้าตาคนที่ทำให้พี่เจ้าของกระทู้ หลงได้ถึงขนาดน้าานนนนนน จางงง :dookdik3:

:dookdik23: :dookdik23:

คุณ บ. หล่อครับ ขับโฟร์วีลด้วย สาวกรี๊ดกันเป็นแถวครับ ไม่แปลกใจกับเรื่องที่เกิดขึ้นหรอกครับ แต่แปลกใจว่า ทำมายไม่ชวนผมม่างงงงงง

:yenta4-emoticon-0018: :yenta4-emoticon-0018:
....รักแท้ในคืนหลอกลวง ยากแท้จักหา แต่มิใช่ไม่มี แต่ยังไม่เคยเจอ .......

PPRRL

ออฟไลน์ BaLuNy4x4 [อยู่ตัวอยู่แล้ว ]

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ลูกผู้ชายหัวใจผ้านวม เลยตามเลย เพราะคนมันเคยตามเคย

คุณ บ. หล่อครับ ขับโฟร์วีลด้วย สาวกรี๊ดกันเป็นแถวครับ ไม่แปลกใจกับเรื่องที่เกิดขึ้นหรอกครับ แต่แปลกใจว่า ทำมายไม่ชวนผมม่างงงงงง

:yenta4-emoticon-0018: :yenta4-emoticon-0018:

ง่าๆๆๆๆๆๆ

พี่ ต .  อ่าส์

ไม่ใช่ไม่ชวน ไม่รู้พี่จะมาจากเกาะเมื่อหร่อ่า   

มาเมื่อไหร่จะพาไปดูตัวจริงเลย

พอดีเสาร์อาทิตย์ติดธุระน่ะครับ 

จะรีพิมต่อนะพี่ๆน้องๆ ทุกคน

อย่าเอาหัวใจไปรองเท้าใคร เวลาเขาเดินจากไปจะได้ไม่เจ็บ

... ตามนั้น

obser

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ทีมบอลสวยงาม : มิดฟิดล์ ตัวรุก

มี option เป็นโฟร์วิลนี่เอง

เด๋วหามาขับบ้าง ดีฟ่า

ppuuii708

ประทับใจคนเขียนมากมาย อ่านแล้วหนุ้ก หนุก มาต่อเร็วนะคะ

ออฟไลน์ EX-I'm Otaku V.เก็บตัว

• Most Value Player
  • *
  • Coz I'm Otaku^^
เรื่องราวของน้องบ.และน้องอ. มันคล้ายๆเรื่องของผมเลย คล้ายกันมากๆ ถึงมากที่สุดจิงๆเลย โคโยตี้กับPRเหมือนกันเป๊ะ แต่เรื่องราวผมมันเพิ่งถึงจุดจบเมื่อไม่กี่วันมานี้เอง

แต่ว่าเรื่องราวท้ายๆต่างกาน น้องบ.ของท่าน โดนแฟนบอกเลิกทำร้ายตัวเอง ส่วนเรื่องราวของผมโคโยตี้ของผม วางแผนกับแฟนถึงขั้นจะแต่งงาน(จะเรียกว่าจีบดีไหม เอาเป็นว่าผมรู้จักเธอและนั่งกับเธอมาประมาณ5เดือนก่าๆ) ผมไม่เคยรู้เรื่องที่เธอจะแต่งงานเลย ไม่เคยรู้ว่าเธอมีแฟนเปนตัวเปนตนเลย

จนสุดท้าย เมื่อไม่กี่วันมานี้ เธอเลิกกับแฟนเธอ ผมถึงเพิ่งรู้เรื่องราวทั้งหมดเกี่ยวกับตัวเธอ แต่เธอไม่ถึงขั้นทำร้ายตัวเอง แค่เมาเปนสุนัขทุกวัน ฮ่าๆ

จุดจบของเรื่องราวผม สุดท้ายผมไม่เลือกใครเลยทั้งโคโยตี้และPRคนนั้น ผมเลือกที่จะนั่งและจีบโคโยตี้คนใหม่ฮ่าๆ เพราะอะไรหรอ

PRของผมเท่าที่ผมได้อ่านเรื่องราวของท่านมา เรื่องราวมันคล้ายๆกับPRของท่านเลยทุกประการจิงๆ แต่ผมไม่เลือกเธอเพราะ เธอไม่ใช่ผู้หญิงที่ผมชอบหรือต้องการ100% ผมเลือกที่จะอยู่กับคนที่ผมชอบเองจิงๆมากกว่า

โคโยตี้ ผมชอบเค้าจิง ผมรักเค้าจิง ผมหลงเค้าจิง ผมแพ้ทางเธอ แต่ผมมาคิดได้ว่า ผมมาเที่ยว ผมเสียเงิน ผมต้องการความสนุก ไม่ใช่ความทุกข์ ที่เสียให้เธอแล้วเสียไป ยังไงถ้าผมยังดื้อดึงต่อไป ไม่รู้ผมจะเสียอีกเท่าไร สุดท้าย ไอ้ผมมันก็แค่ลูกค้าชั้นดี ฮ่าๆ (ไม่ใช่ว่าผมไม่ได้ชอบเธอแล้ว แต่ทุกอย่างมันต้องมีขอบเขตอ่ะ เราควรรู้ตัว)

ปล.ชอบเรื่องราวของท่านมากๆนะฮะ เหมือนได้อ่านเรื่องราวของตัวเอง ยังไงรีบเขียนต่อให้จบ และสู้ๆต่อไปนะคับ ผมเป็นกำลังใจให้คับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 20, 2008, 07:13:07 PM โดย Maiake_FanClub »
อยากรู้ม่ะว่าฟายมันเป็นยังไง ลองอ่านดูสิ
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2774.0.html

ฟายอยู่นานคิดได้ก็เลวแม่งเลยอยากรู้ว่าเลวไงลองอ่านดูนะ
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,6146.0.html

ออฟไลน์ DarthVader

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
พึ่งกลับมาจากต่างจังหวัด

ถึงบ้านก็เปิดคอม เข้าเนตดูก่อนเลย

รออ่านอยู่นะครับ

แล้วก็ขอเอาใจช่วยให้ท่านสมหวังในตอนจบนะครับ

:dookdik25:

เรื่องราวของน้องบ.และน้องอ. มันคล้ายๆเรื่องของผมเลย คล้ายกันมากๆ ถึงมากที่สุดจิงๆเลย โคโยตี้กับPRเหมือนกันเป๊ะ แต่เรื่องราวผมมันเพิ่งถึงจุดจบเมื่อไม่กี่วันมานี้เอง

แต่ว่าเรื่องราวท้ายๆต่างกาน น้องบ.ของท่าน โดนแฟนบอกเลิกทำร้ายตัวเอง ส่วนเรื่องราวของผมโคโยตี้ของผม วางแผนกับแฟนถึงขั้นจะแต่งงาน(จะเรียกว่าจีบดีไหม เอาเป็นว่าผมรู้จักเธอและนั่งกับเธอมาประมาณ5เดือนก่าๆ) ผมไม่เคยรู้เรื่องที่เธอจะแต่งงานเลย ไม่เคยรู้ว่าเธอมีแฟนเปนตัวเปนตนเลย

จนสุดท้าย เมื่อไม่กี่วันมานี้ เธอเลิกกับแฟนเธอ ผมถึงเพิ่งรู้เรื่องราวทั้งหมดเกี่ยวกับตัวเธอ แต่เธอไม่ถึงขั้นทำร้ายตัวเอง แค่เมาเปนสุนัขทุกวัน ฮ่าๆ

จุดจบของเรื่องราวผม สุดท้ายผมไม่เลือกใครเลยทั้งโคโยตี้และPRคนนั้น ผมเลือกที่จะนั่งและจีบโคโยตี้คนใหม่ฮ่าๆ เพราะอะไรหรอ

PRของผมเท่าที่ผมได้อ่านเรื่องราวของท่านมา เรื่องราวมันคล้ายๆกับPRของท่านเลยทุกประการจิงๆ แต่ผมไม่เลือกเธอเพราะ เธอไม่ใช่ผู้หญิงที่ผมชอบหรือต้องการ100% ผมเลือกที่จะอยู่กับคนที่ผมชอบเองจิงๆมากกว่า

โคโยตี้ ผมชอบเค้าจิง ผมรักเค้าจิง ผมหลงเค้าจิง ผมแพ้ทางเธอ แต่ผมมาคิดได้ว่า ผมมาเที่ยว ผมเสียเงิน ผมต้องการความสนุก ไม่ใช่ความทุกข์ ที่เสียให้เธอแล้วเสียไป ยังไงถ้าผมยังดื้อดึงต่อไป ไม่รู้ผมจะเสียอีกเท่าไร สุดท้าย ไอ้ผมมันก็แค่ลูกค้าชั้นดี ฮ่าๆ (ไม่ใช่ว่าผมไม่ได้ชอบเธอแล้ว แต่ทุกอย่างมันต้องมีขอบเขตอ่ะ เราควรรู้ตัว)

ปล.ชอบเรื่องราวของท่านมากๆนะฮะ เหมือนได้อ่านเรื่องราวของตัวเอง ยังไงรีบเขียนต่อให้จบ และสู้ๆต่อไปนะคับ ผมเป็นกำลังใจให้คับ

แจ่มมากคับ คุณไม้เอกแฟนคลับ 
:12: :12: :12: :12: :12: :12:

lililil_TON_ZA_lililil

อ่านมา 4 ชั่วโมงครับตั้งแต่ตอนแรกถึงตอนนี้

สุดยอดจริงๆครับ จะติดตามต่อไป

เป็นกำลังใจให้ จขกท. ครับ

ปล.รีบมาต่อน่ะครับพี่อยากอ่านต่อมากกกกกกกกกกกกกกกกกก