โพลล์

พีน้องครับ คนที่ผมรัก โบ  กับคนทีรักผม  น้อง อ.   ใครดีครับ ปล. ต้องอ่านเรื่องให้ทันปัจจุบันแล

โบว์ โคโยตี้
 85 (29.9%)
น้อง อ.pr
 199 (70.1%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 195

ผู้เขียนหัวข้อ: เธอคนนี้ โบว์ คนทีทำให้ผมเกิดคำว่ารักแต่แรกพบและทำให้เกิดคำว่าตายทั้งเป็น @END  (อ่าน 298772 ครั้ง)

addict

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
เรื่องราวของน้องบ.และน้องอ. มันคล้ายๆเรื่องของผมเลย คล้ายกันมากๆ ถึงมากที่สุดจิงๆเลย โคโยตี้กับPRเหมือนกันเป๊ะ แต่เรื่องราวผมมันเพิ่งถึงจุดจบเมื่อไม่กี่วันมานี้เอง

แต่ว่าเรื่องราวท้ายๆต่างกาน น้องบ.ของท่าน โดนแฟนบอกเลิกทำร้ายตัวเอง ส่วนเรื่องราวของผมโคโยตี้ของผม วางแผนกับแฟนถึงขั้นจะแต่งงาน(จะเรียกว่าจีบดีไหม เอาเป็นว่าผมรู้จักเธอและนั่งกับเธอมาประมาณ5เดือนก่าๆ) ผมไม่เคยรู้เรื่องที่เธอจะแต่งงานเลย ไม่เคยรู้ว่าเธอมีแฟนเปนตัวเปนตนเลย

จนสุดท้าย เมื่อไม่กี่วันมานี้ เธอเลิกกับแฟนเธอ ผมถึงเพิ่งรู้เรื่องราวทั้งหมดเกี่ยวกับตัวเธอ แต่เธอไม่ถึงขั้นทำร้ายตัวเอง แค่เมาเปนสุนัขทุกวัน ฮ่าๆ

จุดจบของเรื่องราวผม สุดท้ายผมไม่เลือกใครเลยทั้งโคโยตี้และPRคนนั้น ผมเลือกที่จะนั่งและจีบโคโยตี้คนใหม่ฮ่าๆ เพราะอะไรหรอ

PRของผมเท่าที่ผมได้อ่านเรื่องราวของท่านมา เรื่องราวมันคล้ายๆกับPRของท่านเลยทุกประการจิงๆ แต่ผมไม่เลือกเธอเพราะ เธอไม่ใช่ผู้หญิงที่ผมชอบหรือต้องการ100% ผมเลือกที่จะอยู่กับคนที่ผมชอบเองจิงๆมากกว่า

โคโยตี้ ผมชอบเค้าจิง ผมรักเค้าจิง ผมหลงเค้าจิง ผมแพ้ทางเธอ แต่ผมมาคิดได้ว่า ผมมาเที่ยว ผมเสียเงิน ผมต้องการความสนุก ไม่ใช่ความทุกข์ ที่เสียให้เธอแล้วเสียไป ยังไงถ้าผมยังดื้อดึงต่อไป ไม่รู้ผมจะเสียอีกเท่าไร สุดท้าย ไอ้ผมมันก็แค่ลูกค้าชั้นดี ฮ่าๆ (ไม่ใช่ว่าผมไม่ได้ชอบเธอแล้ว แต่ทุกอย่างมันต้องมีขอบเขตอ่ะ เราควรรู้ตัว)

หล่อเลือกด้ายยยยยยยยย

ว่างๆก็จ่ายปีกมานะท่าน

ออฟไลน์ EX-I'm Otaku V.เก็บตัว

• Most Value Player
  • *
  • Coz I'm Otaku^^
หล่อเลือกด้ายยยยยยยยย

ว่างๆก็จ่ายปีกมานะท่าน

หล่อเลือกได้ยังไงม่ะทราบ prคนนั้น ท่านก็เหนแล้ว เอาม่ะละ จ่ายให้ เอาไปเลย รีบๆเอาไป :dookdik26: :dookdik26:
อยากรู้ม่ะว่าฟายมันเป็นยังไง ลองอ่านดูสิ
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2774.0.html

ฟายอยู่นานคิดได้ก็เลวแม่งเลยอยากรู้ว่าเลวไงลองอ่านดูนะ
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,6146.0.html

addict

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

หล่อเลือกได้ยังไงม่ะทราบ prคนนั้น ท่านก็เหนแล้ว เอาม่ะละ จ่ายให้ เอาไปเลย รีบๆเอาไป :dookdik26: :dookdik26:

ตอนจีบกันน้ำต้มผักยังว่าหวาน  :8:

ออฟไลน์ EX-I'm Otaku V.เก็บตัว

• *
ตอนจีบกันน้ำต้มผักยังว่าหวาน  :8:

ม่ะได้จีบเว้ย เห้ย เซลล์มันยัดมา ไหนๆก็เสียตังค์แล้ว ก็ต้องสานต่อเอาให้คุ้มชิมิละ
อยากรู้ม่ะว่าฟายมันเป็นยังไง ลองอ่านดูสิ
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2774.0.html

ฟายอยู่นานคิดได้ก็เลวแม่งเลยอยากรู้ว่าเลวไงลองอ่านดูนะ
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,6146.0.html

ออฟไลน์ นาย alpha

• *
  • what is love?
ท่านไม้เอก ถ้าจ่ายแล้วไม่มีใครรับ

บอกผมได้นะท่าน

"ไม่เป็นไรฉันรับได้ทุกอย่าง"

ออฟไลน์ เด็กโก-ลก

• CLV VIP Member
  • หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
สุดยอดมากเลยครับ เป็นกระทู้ที่น่าติดตามมากๆ

ผมอ่านไปเกือบสองชั่วโมงเลย

เดาตอนจบ กินยานอนหลับ ่น่าจะช่วยส่งรพ.ทันมั๊ง

pepsid

:dookdik23:  บอกตามตรง....อ่านบางตอน  ไม่กล้าเลื่อนลง มาอ่านตอนต่อไปเลย....

มันไม่กล้า... แต่ก็อดใจไม่ไหว.... :25:  ต้องอ่านจน จบแหละ... 20 กว่าหน้ารวด..........

ออฟไลน์ Realbatis™

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ทีมบอลสวยงาม : มิดฟิดล์ ตัวรุก
กระทู้นี้ กระทู้เดียว ได้สมาชิก CLV เพิ่มเพียบเลยคับ

<move> :dookdik3: :dookdik3: :dookdik3: :dookdik3: :dookdik3: :dookdik3: :dookdik3: :dookdik3: :dookdik3: :dookdik3: :dookdik3: :dookdik3: :dookdik3: :dookdik3: :dookdik3: :dookdik3: </move>
แฟนพันธุ์แท้ - เพลงเรื่องจริง

ออฟไลน์ 卐CoYoTy_FaNcLuB♪

• ขอวางมือสักพักไปคบกะสาวกลางวันดูซักหน่อยนะ !
  • พักสักแป๊บ อิอิ
เรื่องราวของน้องบ.และน้องอ. มันคล้ายๆเรื่องของผมเลย คล้ายกันมากๆ ถึงมากที่สุดจิงๆเลย โคโยตี้กับPRเหมือนกันเป๊ะ แต่เรื่องราวผมมันเพิ่งถึงจุดจบเมื่อไม่กี่วันมานี้เอง

แต่ว่าเรื่องราวท้ายๆต่างกาน น้องบ.ของท่าน โดนแฟนบอกเลิกทำร้ายตัวเอง ส่วนเรื่องราวของผมโคโยตี้ของผม วางแผนกับแฟนถึงขั้นจะแต่งงาน(จะเรียกว่าจีบดีไหม เอาเป็นว่าผมรู้จักเธอและนั่งกับเธอมาประมาณ5เดือนก่าๆ) ผมไม่เคยรู้เรื่องที่เธอจะแต่งงานเลย ไม่เคยรู้ว่าเธอมีแฟนเปนตัวเปนตนเลย

จนสุดท้าย เมื่อไม่กี่วันมานี้ เธอเลิกกับแฟนเธอ ผมถึงเพิ่งรู้เรื่องราวทั้งหมดเกี่ยวกับตัวเธอ แต่เธอไม่ถึงขั้นทำร้ายตัวเอง แค่เมาเปนสุนัขทุกวัน ฮ่าๆ

จุดจบของเรื่องราวผม สุดท้ายผมไม่เลือกใครเลยทั้งโคโยตี้และPRคนนั้น ผมเลือกที่จะนั่งและจีบโคโยตี้คนใหม่ฮ่าๆ เพราะอะไรหรอ

PRของผมเท่าที่ผมได้อ่านเรื่องราวของท่านมา เรื่องราวมันคล้ายๆกับPRของท่านเลยทุกประการจิงๆ แต่ผมไม่เลือกเธอเพราะ เธอไม่ใช่ผู้หญิงที่ผมชอบหรือต้องการ100% ผมเลือกที่จะอยู่กับคนที่ผมชอบเองจิงๆมากกว่า

โคโยตี้ ผมชอบเค้าจิง ผมรักเค้าจิง ผมหลงเค้าจิง ผมแพ้ทางเธอ แต่ผมมาคิดได้ว่า ผมมาเที่ยว ผมเสียเงิน ผมต้องการความสนุก ไม่ใช่ความทุกข์ ที่เสียให้เธอแล้วเสียไป ยังไงถ้าผมยังดื้อดึงต่อไป ไม่รู้ผมจะเสียอีกเท่าไร สุดท้าย ไอ้ผมมันก็แค่ลูกค้าชั้นดี ฮ่าๆ (ไม่ใช่ว่าผมไม่ได้ชอบเธอแล้ว แต่ทุกอย่างมันต้องมีขอบเขตอ่ะ เราควรรู้ตัว)

ปล.ชอบเรื่องราวของท่านมากๆนะฮะ เหมือนได้อ่านเรื่องราวของตัวเอง ยังไงรีบเขียนต่อให้จบ และสู้ๆต่อไปนะคับ ผมเป็นกำลังใจให้คับ

แล้วเมื่อไหร่จะถ่ายทอดออกมาเป็นเรื่องราวละก๊าบ อิอิ  :10:

• *
อ่ะนะ พี่co-fc ผมพิมลงwordไว้ได้สักระยะแล้วหละ  ตั้งแต่ที่พี่เคยบอกผมว่า ให้ส่งการบ้านด้วย แต่ที่ช้าก็เพราะเที่ยวทุกวัน นี้ละ ม่ะค่อยมีเวลาได้พิมเท่าไร แล้วอีกอย่างไม่อยากลงห้องลับ อยากลงห้องนี้เลย เลยขอตรวจเชคเรื่องราวให้มันไม่พาดพิงหรือส่งผลกระทบต่อตัวละคร ผมจะได้ไม่ต้องไปขอให้Modลบอีก

ออฟไลน์ DeSinHunter

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
ว้านึกว่าจะได้อ่านต่อซธอีก ยังไม่มีเลย ยังไงรีบๆมาพิมต่อนะครับ จะได้ไปแอบอ่านที่ทำงาน
เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือควาย

babytango

:9:  ให้ไวครับท่าน...มีคนรออ่านอีกเพียบเรย

kulurum

ผมก็เป็นอีกคนนึงครับ....

ที่สมัครสมาชิก CLV เพราะท่าน.......  :dookdik2:

squall7

กลับมาจากฮ่องกง ไม่นึกว่ามันจะยาวขนาดนี้

มานั่งอ่านต่อ งานการไม่ต้องทำ  :9: :9: :9:

รอลุ้นตอนต่อไปครับ

ออฟไลน์ BaLuNy4x4 [อยู่ตัวอยู่แล้ว ]

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ลูกผู้ชายหัวใจผ้านวม เลยตามเลย เพราะคนมันเคยตามเคย
ขอบคุณทุกคนมากๆเลยครับสำหรับกำลังใจ

พี่ ๆ Realbatis™ Maiake_FanClub  เด็กโก-ลก

และอีกหลายท่านที่ไม่ได้เอ่ย   และทีสมัครสมาชิคเพราะกะทู้นี้ ขอบคุณมากครับ  :dookdik23:

อย่าเอาหัวใจไปรองเท้าใคร เวลาเขาเดินจากไปจะได้ไม่เจ็บ

... ตามนั้น

ออฟไลน์ BaLuNy4x4 [อยู่ตัวอยู่แล้ว ]

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ลูกผู้ชายหัวใจผ้านวม เลยตามเลย เพราะคนมันเคยตามเคย
ผมขับรถไป

ด้วยใจที่สับสน   

ทำไมเธอไม่รับสายผมแล้ว   

เพราะอะไร   แล้วที่โทรมาอีกทีแล้วรับไม่ได้มันคืออะไร

ผมสับสนมาก   

รถก็ช่างติดเหลือเกิน             

ผมโทรหาเพื่อนเธอก้ยังไม่ยอมรับสายโทรศัพท์ผม 

ผมจะทำอย่างไร            ผมใกล้จะถึงบ้านพ่อแม่เธอแล้ว

ผมขับรถด้วยความเร็ว 80   น่าจะได้  รถช่างเยอะเหลือเกิน

ผมยังคงพยายามโทรต่อไปเรื่อยๆๆ 

ผมจำไม่ได้ว่ากี่สาย           

ผมเสียบทีชารจ์ในรถแล้วโทรไปเรื่อยๆๆ

ผมยังสองจิตสองใจว่าไปที่คอนโดเธอโดยถามเพื่อนเธอหรือไปที่บ้านพ่อแม่เธอ

แต่ผมมาทางบ้านพ่อแม่เธอแล้ว  ผมต้องเตรียมคำพูด

จะบอกพ่อแม่เขายังไง    ผมสับสนมากเวลนั้น

ผมยังคงโทรซ้ำๆๆ 

สายเเล้ว
       สายเล่า

สองเบอร์สลับกันไปมา

โทรแล้ว ฟังแต่เพลง    มีแต่เพลงรอสายหาได้มีคนรับไม่

ผมเลี้ยงเข้าซอย บ้านเธอ   

ร้านอาหารที่พ่อแม่เธอทำขาย อยู่   ผมใกล้เห้นแล้ว

ผมรอช้าไม่ได้   

ผมโทรไปด้วยขณะผมเห็นร้าน  อยุ่ในระยะสายตามองเห็น   

" ตึ๊ด " 

มีคนรับสาย 

ผมตกใจและดีใจมาก โบว์รับโทรศัพท์ผมแล้ว

" ฮัลโหล "   ผมรีบพูด

" ฮัลโหลครับ "

เอ๊ะ ผมรีบดูเบอร์ทีมือถือผมทันที  ผมนึกว่าผมโทรผิด เพราะเสียงทีรับสายเป็น

เสียงผู้ชาย !!??

"อ่า เอ่ออ  นี่เบอร์ของโบว์ปล่าวครับ "

ผมถามทำบ้าอะไรก้ไม่รู้ก็เบอร์นี้ผมคุยอยู่แทบทุกวัน

" ใช่ครับ  "

เสียงทีตอบมาทุ้มน่มลึกหนักเบาเพียงไร บอกตรงๆวันนี้ผมยังจำได้

ผม งง และ ตกใจมาก ตั้งตัวไม่ทัน

ผมตัดสินใจพูดต่อโดยไม่วางไป

" อ่าส์ เอ่อ โบว์อยู่ไหมครับ ขอสายหน่อย"

ผมตั้งสติ   

พยายามไม่ตกใจ   

" อ๋อ โบว์หลับไปแล้วครับ   "   เสียงนั้นตอบมา

ผมอึ้ง หลับแล้ว ??  อะไร

หรือ อ๋อคงหลับ 

ใช่เธอกินยานี่   ใช่ๆๆ แล้วหมอนี่เป็นใครทำไมตอบเรา

ทำไมมันรับสายได้

มันเป้นเพื่อน

หรือมันเป้นแฟน  ผมไม่ได้อยากจะเรียกเขาว่ามัน แต่เวลานั้นผมนึกอย่างนี้จริงๆ

" เอ้อ ถ้าเขาตืนบอกว่าจากประกันนะครับ  "   ผมออกตัว

" ครับ  " 

วางหูไป

ผมบ้าจริงประกันบ้าอะไร   โทรขนาดนี้    ถ้าเขาดูมือืถอถ้าโบว์เป้นคนไม่ลบ sms คงมีของผมอยู่ไม่น้อย

ผมพูดออกไปได้อย่างไร ทำไมผมต้องหลบด้วย

ผมตอบเเบบนั้นออกไปได้อย่างไร

แตอีกใจ แว้บนึง    ผมคิดว่าเพื่อนเธอคงโทรบอกแฟนเขาให้มาดูแน่นอน

ใช่   ผมว่าแล้ว

ผม คิดได้ดังนั้น             ผมเริ่มเบาใจ  เอออ เขาคงไม่ปล่อยโบว์ตายหรอก   เดี๋ยวคงดูแลเองแหละ

เออ ค่อยยั้งชั่ว เน๊อะ     มีคนอยู่ด้วยละไม่ต้องห่วงละ

ผมบอกตรงๆผมพยายามปลอบใจตัวเอง   ผมพยายามให้กำลังใจตัวเอง 

ทำไมผู้ชายคนนี้มันช่างโชคดีแบบนี้

ทำไมโคตรเท่เลยพระเอกมาช่วย

ทำไมมันเลิกไปแล้วมันมาทำไม

ทำไมเธอต้องโทรมาหาผมด้วย

ทำไมไม่ใช่ผมที่เป้นคนไปช่วย

ทำไมผมทำอะไรไม่ได้เลย

ทำไมผมต้องมาอยู่ตรงนี้เวลานี้ใกล้บ้านเธอ

ทำไมผมไม่ใช่   คน คนนั้น 

ผมนั่งอยู่ในรถ อยู่ราวๆๆ ชมได้

จอดตรงที่เดิมที่ รับสาย 

ห่างบ้านเธอไม่กี่เมตร 

ฝนตกใส่หลังคารถ ดังเปาะๆๆๆ

ผมนั่งอยู่ในรถ   

ผมเปิดแอร์ รถผมปกติดีทุกอย่าง

แต่ผมสงสัยจัง   ทำไม มีน้ำอะไร เปื้อนแก้ม

จนหยดใส่คอเสื่อผมจนเปียกได้

.............

อย่าเอาหัวใจไปรองเท้าใคร เวลาเขาเดินจากไปจะได้ไม่เจ็บ

... ตามนั้น

ออฟไลน์ ~little devil~

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้

ทำไมผู้ชายคนนี้มันช่างโชคดีแบบนี้

ทำไมโคตรเท่เลยพระเอกมาช่วย

ทำไมมันเลิกไปแล้วมันมาทำไม

ทำไมเธอต้องโทรมาหาผมด้วย

ทำไมไม่ใช่ผมที่เป้นคนไปช่วย

ทำไมผมทำอะไรไม่ได้เลย

ทำไมผมต้องมาอยู่ตรงนี้เวลานี้ใกล้บ้านเธอ

ทำไมผมไม่ใช่   คน คนนั้น 

.............

ความรู้สีกเหมือนผมตอนนี้เลย

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• *
  • LegendKiller
เฮ้อ .... แล้วท่าน เจ้าของกระทู้ ก็ต้องเสียน้ำตาเพราะเธออีกล่ะ ....

อ่านไปอ่านมา ก็นึกถึง รักแรกของผมเลยครับ ...

ผมก็ต้องเสียน้ำตาเพราะเธอไปไม่รู้ กี่ครั้งต่อกี่ครั้งเหมือนกัน ...  :yenta4-emoticon-0018:
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

ออฟไลน์ Chicco

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
น่ารวมเล่มเลยนะครับ สุดยอด  :12:

pad1