โพลล์

พีน้องครับ คนที่ผมรัก โบ  กับคนทีรักผม  น้อง อ.   ใครดีครับ ปล. ต้องอ่านเรื่องให้ทันปัจจุบันแล

โบว์ โคโยตี้
 85 (29.9%)
น้อง อ.pr
 199 (70.1%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 195

ผู้เขียนหัวข้อ: เธอคนนี้ โบว์ คนทีทำให้ผมเกิดคำว่ารักแต่แรกพบและทำให้เกิดคำว่าตายทั้งเป็น @END  (อ่าน 298153 ครั้ง)

ออฟไลน์ Soultaker

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
Third time lucky

ออฟไลน์ เถียนไป่กวง

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
 :dookdik6: :dookdik6: :dookdik6:

ขอตบมือรัว 3 ทีติดเลย ชอบอย่างแรง

ek@hanoi

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
โอว์ชีวิตมันช่างเศร้าจริงๆครับพี่ บ. แต่ขอนับถือครับว่าท่านเป้นคนที่มีจิตใจดีจริงๆ
พี่ บ. ทำได้ดีที่สุดแล้วครับแม้ว่าผลมันจะออกมาเศร้าแต่อย่างน้อยพี่ก็ได้ทำตามหัวใจอยากทำนะครับ
สู้ต่อไปครับขอให้เรื่องราวมันลงเอ๋ยที่ทุกฝ่ายมีความสุขกับจุดยืนของตนเองนะครับ    :dookdik6: :dookdik6: :dookdik6:

ออฟไลน์ Pung-Pung

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
 :25: ชีวิตช่างเศร้าจริงๆ แต่เดี๋ยวก็ต้องดีขึ้นน่ะครับ ฟ้าหลังฝนย่อมสดใสกว่า
ตัวผมเองก็มีเรื่องทุกข์เหมือนกันครับ แต่ไม่ใช่กับน้องๆ นะ (เคยมีคนนึงทำให้ผมรู้สึกแย่เหมือนกัน) แต่เป็นกับตัวแฟนตัวจริงของผมเลย
แค่คิดก็เศร้าอีกแล้ว  :yenta4-emoticon-0018:

ยังงัย ก็เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ๆ

งานการไม่ต้องทำแล้วตรู อ่านแต่ศาลาคนเศร้า  :10:
ผูกเอง...ก็ต้องแก้เอง                                                   
ถ้าแก้ไม่ได้.... อืม...
ก็ตัดมันซะ..แค่นั้น

ออฟไลน์ スプーン

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • This's He who came by water and blood-Jesus Christ
เพิ่งมาอ่านอ่ะครับ....อ่านโครมเดียวสนุกมากเลยอ่ะ น่าติดตามมากๆ เป็นกำลังใจให้ครับ

ออฟไลน์ スプーン

• This's He who came by water and blood-Jesus Christ
ความรู้สีกเหมือนผมตอนนี้เลย

เอ่อออ...น้องkidsฮ่ะ เหมือนมึงตรงไหนอ่ะ  :dookdik21:

ออฟไลน์ octopussy

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
  • What's a cute gentleman !!!
นึกถึงเพลงของหนุ่มเสกง่ะ :.....รักเธอ  เธอไม่รู้หรอก  เก็บไว้ในใจก้อพอ

กะอีกเพลงนึง ม่ายรู้ชื่อเพลง  รู้แต่มาช่าร้องในหนังไอ้ฟัก  :  มินานเท่าไหร่ แล้วเธอก้อไปจากฉันจริงๆ  เธอทอดทิ้งให้อาลัยอยู่กับความรัก

เห็นน้ำตาม่ายด้าย  เห็นแล้วอยากกินเหล้า...
Don't  sweat a small stuff ...

pad1

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

ออฟไลน์ EX-I'm Otaku V.เก็บตัว

• Most Value Player
  • *
  • Coz I'm Otaku^^
อยากรู้ม่ะว่าฟายมันเป็นยังไง ลองอ่านดูสิ
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2774.0.html

ฟายอยู่นานคิดได้ก็เลวแม่งเลยอยากรู้ว่าเลวไงลองอ่านดูนะ
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,6146.0.html

ออฟไลน์ Coyoty Club

อ่านมาทั้งหมดแล้ว ทำไมคนที่เรารักกลับไม่รักเรา ในเมื่อเราทำทุกอยางเพื่อเขา อย่างนี้เรียกว่ารักแล้วต้องเป็นทุกข์ สู้ต่อไปนะคับ เป็นกำลังใจให้นะคับ

lililil_TON_ZA_lililil

กลับบ้านมารีบเปิดอ่านเลยครับ...แล้วก้อต้องเศร้าแทนพระเอกอีกแล้ว

เห็นใจเลยครับเป็นกำลังใจครับและจะติดตามต่อครับ สู้ๆ

ออฟไลน์ หนุ่มชาวเกาะ

:dookdik18: :dookdik18:

อ่ะ คุณ บ. มาต่อไวๆเลย ทำแฟนๆ CLV ค้างหมดแล้ว อิอิอิ แล้วเดียว ศุกร์ที่ 1 เราไปดูตัวจริงของนางฟ้ากัน

:dookdik12: :dookdik12:
....รักแท้ในคืนหลอกลวง ยากแท้จักหา แต่มิใช่ไม่มี แต่ยังไม่เคยเจอ .......

ออฟไลน์ BaLuNy4x4 [อยู่ตัวอยู่แล้ว ]

• CLV VIP Member
  • ลูกผู้ชายหัวใจผ้านวม เลยตามเลย เพราะคนมันเคยตามเคย
ผมขับรถกลับมาถึงบ้าน

ผมไม่ได้อะไรเลย ผมนึกดีใจที่ผม ไม่ได้เข้าไปบอกพ่อแม่เขา 

ผมทั้งดีใจเซ้งเจ็บใจปนเปกันไปหมด

ผมดีใจที่เธอมีคนไปช่วย

ผมเซ้งที่ผมมาตรงนั้นทำไม เสียเวลา เสียน้ำมัน   น้ำมันยิ่งแพงฉิบหายอยู่

ผมเจ็บใจทีคนนั้นไม่ใช่ผม   

คืนนั้นผมไม่ไปไหนเลย    เข้าบ้านนอน

เที่ยงคืน ผม อยากโทร

แต่ผม

ไม่กล้า ผมจึง ส่ง sms ไปว่า

" ขอให้ผ่านคืนนี้ได้ด้วยดีนะโบว์ "       

แล้วผมก็นอนหลับไป

รุ่งเช้า เช่นเคยไม่มี มิสคอล  เหมือนเคย

ผมทำงานผ่านไปวันเวลา  พยายามไม่คิดถึงเธอ     

จวบจนเวลาบ่ายๆ      เกือบเย็น   

โทรศัพท์ผมก็ดังขึ้น  โบว์โทรมา   

โทรมาทำไมอีก    หรือ แฟนเขาโทรมา   

เธอต้องการอะไรจากผมอีก     

ผมไม่รับ     

ทั้งๆที่ผมอยากคุย ถามไถ่ที่สุด 

ผมมันไก่รองบ่อนหรือ      มวยแทน  หรืออย่างไรกัน ?

ผมไม่รับ 

ผ่านไปอีกประมาณห้านาทีเธอโทรมาอีกและปล่อยสายยาวจนสุด ปกติจะยิงสั้นๆ  อันนี้ผิดวิสัยของเธอ

ผมยังคงไม่รับ

ผมเริ่มคิดว่าเธอมีปัญหาอะไรหรือเปล่า     

เฮ้ยไม่ม้างงง มีอะไรก็ไปโทรหาพระเอกของเธอสิ พระรองทำไม 

เวลาผ่านไป ครึ่งชม  ผมจับโทรศัพท์จะโทรกลับอีกครั้ง

เสียงเพลงมือถือของผมดังขึ้นอีกเป็นครั้งที่สาม     

เธอโทรมาอีก   

ผมไม่ไหวแล้ว    ผมอยากคุย ผมสังสัยมากแล้ว

ผมจึงโทรกลับ       

อย่าเอาหัวใจไปรองเท้าใคร เวลาเขาเดินจากไปจะได้ไม่เจ็บ

... ตามนั้น

ออฟไลน์ Ryo

รักแท้..... ไม่มีในพจนานุกรม

++จิตรกรใช้อารมณ์ผสมสี+++

++นักดนตรีใช้อารมณ์ผสมเสียง+++

++นักร้องใช้อารมณ์ผสมสำเนียง+++

++นอนบนเตียงใช้อารมณ์ผสมพันธุ์+++

pst44

มือใหม่ครับ

เพิ่งสมัครเมื่อตอนดึกๆนี่เอง พอเป็นสมาชิกปุ๊ป ก้อเปิดอ่านกระทู้นี้เป็นกระทู้แรกเจอแจ๊คพอตเลย
จะนอนก้อนอนไม่ได้ ต้องอ่านจนถึงหน้าสุดท้ายเกือบเช้าเลย พรุ่งนี้งานการไม่ต้องทำแล้วครับ  อิอิ

แรกๆอ่านแล้วนึกถึงตัวเอง กับเรื่องราวที่ผ่านมาในอดีต
แต่ปัจจุบันเลิกเที่ยวมานานแล้ว พออ่านไปๆก็รู้สึก ไม่ใช่
เพราะเรื่องราวมันเข้มข้นกว่าเยอะครับ มีทั้งตื่นเต้น หวาดเสียว
ถ้าเป็นผมเจอสถานการณ์แบบนั้นอาจจะวิ่งหนีไปแล้ว   :dookdik20:

ขอให้กำลังใจพี่ บ. นะครับ ถ้าเราคิดหวังสิ่งใดแล้วทำให้เต็มที่
ถึงแม้จะล้มเหลว ก็ยังได้ลอง ดีกว่ามาเสียดายทีหลัง   :cool:  เยี่ยมครับ

ปล.ลีลาการเขียนก้อสุดยอด อ่านแล้วเห็นภาพเลยครับ นึกว่าตัวเองเข้าไปอยู่ในเหตุการณ์จริงๆ ตกลงมันจะยาวเกิน 50หน้ามั้ยเนี่ย  อิอิ

ออฟไลน์ Soultaker

จบไว้ที่ ตอนมันๆทุกที
พระรองสู้ๆๆๆคับ  :dookdik13:
Third time lucky

ออฟไลน์ dometez

• ชนเผ่าอินคา
ผิดคาดจริงๆครับ มีคนมาช่วยทันซะแล้ว สู้ๆนะครับ เป็นกำลังใจใน  :12:

ออฟไลน์ Chicco

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
จบได้น่าติดตามตลอดเลย  :dookdik13:

ออฟไลน์ หนุ่มชาวเกาะ

:dookdik22: :dookdik22:

อีกละนะ คุณ บ. ทิ้งไว้เป็นปริศนาธรรมอีกละ เห็นไหม ชาว CLV ติดกันให้งอมแงมเลย ไวๆเลย ต่อให้ทันจายวายรุ่นหน่อยครับ

:6: :6:
....รักแท้ในคืนหลอกลวง ยากแท้จักหา แต่มิใช่ไม่มี แต่ยังไม่เคยเจอ .......

ออฟไลน์ BaLuNy4x4 [อยู่ตัวอยู่แล้ว ]

• ลูกผู้ชายหัวใจผ้านวม เลยตามเลย เพราะคนมันเคยตามเคย
มือใหม่ครับ

เพิ่งสมัครเมื่อตอนดึกๆนี่เอง พอเป็นสมาชิกปุ๊ป ก้อเปิดอ่านกระทู้นี้เป็นกระทู้แรกเจอแจ๊คพอตเลย
จะนอนก้อนอนไม่ได้ ต้องอ่านจนถึงหน้าสุดท้ายเกือบเช้าเลย พรุ่งนี้งานการไม่ต้องทำแล้วครับ  อิอิ

แรกๆอ่านแล้วนึกถึงตัวเอง กับเรื่องราวที่ผ่านมาในอดีต
แต่ปัจจุบันเลิกเที่ยวมานานแล้ว พออ่านไปๆก็รู้สึก ไม่ใช่
เพราะเรื่องราวมันเข้มข้นกว่าเยอะครับ มีทั้งตื่นเต้น หวาดเสียว
ถ้าเป็นผมเจอสถานการณ์แบบนั้นอาจจะวิ่งหนีไปแล้ว   :dookdik20:

ขอให้กำลังใจพี่ บ. นะครับ ถ้าเราคิดหวังสิ่งใดแล้วทำให้เต็มที่
ถึงแม้จะล้มเหลว ก็ยังได้ลอง ดีกว่ามาเสียดายทีหลัง   :cool:  เยี่ยมครับ

ปล.ลีลาการเขียนก้อสุดยอด อ่านแล้วเห็นภาพเลยครับ นึกว่าตัวเองเข้าไปอยู่ในเหตุการณ์จริงๆ ตกลงมันจะยาวเกิน 50หน้ามั้ยเนี่ย  อิอิ

:dookdik23: ขอบคุณมากๆครับ   

อย่าเอาหัวใจไปรองเท้าใคร เวลาเขาเดินจากไปจะได้ไม่เจ็บ

... ตามนั้น