โพลล์

พีน้องครับ คนที่ผมรัก โบ  กับคนทีรักผม  น้อง อ.   ใครดีครับ ปล. ต้องอ่านเรื่องให้ทันปัจจุบันแล

โบว์ โคโยตี้
 85 (29.9%)
น้อง อ.pr
 199 (70.1%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 195

ผู้เขียนหัวข้อ: เธอคนนี้ โบว์ คนทีทำให้ผมเกิดคำว่ารักแต่แรกพบและทำให้เกิดคำว่าตายทั้งเป็น @END  (อ่าน 288282 ครั้ง)

koyubi

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

TaeTheKop

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ถ้าเป็นผมๆเลือกน้องอ.เพราะดูๆแล้วเขารักคุณจริงๆไม่เสแสร้งแต่ผิดกับน้องโบว์และอีกเหตุผลหนึ่งก็คือผมถือคติรักคนที่เขารักเราดีกว่าคนที่เรารักเพราะเราจะได้ไม่เจ็บ

b_p

อ่านมาตลอดอยากเชียร์ น้อง อ. มากๆครับ ดูเธอก็เป็นคนน่ารักคนนึง จริงใจกับเราอีกตังค์หาก แต่ถ้าเป็นผมเองถึงอยากเลือก อ.แค่ไหน แต่ถ้าเจอโบว์ ไงเราก็แพ้เค้าอยู่ดี เพราะเค้าเป็นคนที่เรารักนิ

ออฟไลน์ Pimpin

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • Pimpin (-_-") เที่ยวไปเรื่อยจนกว่าจะเจอ"เธอ"คนนั้น
เจร๊สสสสสสสสสสสสสส  ปรับตัวเร็ว ... ต้องขอยืมมุขเนียนๆ นี้ไปใช้ซะหน่อยแว้ววววครับ  อิอิ   :dookdik24:

ขอบคุณครับที่คอยอัพเดทเรื่องราวให้อย่างต่อเนื่องครับ   :10:

เป็นกำลังใจให้ครับ   :10:

ขอให้ส่งสายตาสื่อกับโบว์ให้รู้เรื่องนะครับ  อิอิ   :8:

babytango

เมื่อก่อน ก็คิดว่ารักคนที่เค้ารักเราดีก่า....แต่ผมว่ารักคนที่เรารักนะดีที่สุด
จะเจ็บจะช้ำ ก็เป็นเราที่ต้องยอมรับ เพราะเราเลือกเอง

4jaturatep

อ่านรวดเดียวตั้งแต่ บ่ายๆ 

เรื่องราว...น่าติดตามมากคับ

ผมเปงอีคนคับ.....เชียร์น้อง อ.PR  ด้วยคน.... :8:

ออฟไลน์ หนุ่มชาวเกาะ

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
 :dookdik4: :dookdik4:

กล้าหาญดีแท้นะ คุณ บ. แบบนี้ต้องร้องเพลง อยากเก็บเธอไว้ทั้งสองคน ครับ

:8:
....รักแท้ในคืนหลอกลวง ยากแท้จักหา แต่มิใช่ไม่มี แต่ยังไม่เคยเจอ .......

pad1

:dookdik4: :dookdik4:

กล้าหาญดีแท้นะ คุณ บ. แบบนี้ต้องร้องเพลง อยากเก็บเธอไว้ทั้งสองคน ครับ

:8:
เหมือนกันคับผม

pad1

กะทู้นี้สุดยอดจิงๆอ่ะ......
คนเข้าดู 12000 แล้ว....
ขอหั้ย ถึง 20000 เร็วนะ นะเอาใจช่วย.....
เรื่องน่าติดตามมากมายอ่ะ

ออฟไลน์ EX-I'm Otaku V.เก็บตัว

• Most Value Player
  • *
  • Coz I'm Otaku^^
ผมโหวตให้โคโยตี้คร๊าบ เพราะผม ก็จะเลือกคนที่ผมรัก ไม่ใช่เลือกคนที่รักผม ฮ่าๆ แล้วอีกอย่างผมแพ้ทางโคโยตี้คร๊าบ จะทำไงได้ ก็ทั้งใจให้น้องๆโคโยตี้ไปหมดซะละ
อยากรู้ม่ะว่าฟายมันเป็นยังไง ลองอ่านดูสิ
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2774.0.html

ฟายอยู่นานคิดได้ก็เลวแม่งเลยอยากรู้ว่าเลวไงลองอ่านดูนะ
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,6146.0.html

ออฟไลน์ BaLuNy4x4 [อยู่ตัวอยู่แล้ว ]

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ลูกผู้ชายหัวใจผ้านวม เลยตามเลย เพราะคนมันเคยตามเคย
ขอบคุณทุกกำลังใจและความเห้นนะคร้าบบบบบบบบ พี่น้อง

อย่าลืม โหวต โพลล์ ความเห้นให้ผมด้วยนะ   

ผมพิมเรื่องต่อละจะได้อ่านกันต่อนะครับ

ตามนั้น

อย่าเอาหัวใจไปรองเท้าใคร เวลาเขาเดินจากไปจะได้ไม่เจ็บ

... ตามนั้น

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
ผมโหวตให้แล้วนะคับผมโหวตให้ น้อง บ โคโยตี้คับ เพราะว่าผมเลือกคนที่ผมรักมากกว่าคับใช่ว่าคนที่รักผมไม่ดีนะคนที่รักเราย่อมดีกว่าคนที่เรารักอยู่แล้นแต่เราเลือกทำตามใจตัวเองมากกว่าคับไหน ๆ เกิดมาก็เกิดมาครั้งเดียวขอเลือกอะไรที่เราเลือกเองดีกว่านะคับเป็นกำลั
งใจให้ จขกท นะคับ

ออฟไลน์ intania85c

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
ส่วนผมก็โหวตน้องโบว์ครับ   เอาใจช่วยเจ้าของกระทู้ครับ 

จะรังเกียจไหมเพ่  หากผมจะเรียกพี่ ว่า   "" ท่านอาจารย์ ""

:dookdik26: :dookdik26: :dookdik26:

ออฟไลน์ BaLuNy4x4 [อยู่ตัวอยู่แล้ว ]

• ลูกผู้ชายหัวใจผ้านวม เลยตามเลย เพราะคนมันเคยตามเคย
ส่วนผมก็โหวตน้องโบว์ครับ   เอาใจช่วยเจ้าของกระทู้ครับ 

จะรังเกียจไหมเพ่  หากผมจะเรียกพี่ ว่า   "" ท่านอาจารย์ ""

:dookdik26: :dookdik26: :dookdik26:

โอววว  มิกล้า มิกล้า  ข้าน้อย ยังไม่ถึงขั้นรับศิษย์ ได้ มิกล้า   :10:

ขอบคุณสำหรับกำลังใจครับ

อย่าเอาหัวใจไปรองเท้าใคร เวลาเขาเดินจากไปจะได้ไม่เจ็บ

... ตามนั้น

addict

โหวตน้อง อ.pr ดิครับ

น้องเค้าดีกับคุณจะตาย

ส่วนน้องโบว์ไม่ใช่ไม่ดีนะ

แต่คุณยังไม่ใช่ที่ 1 ในใจน้องเค้าอ่ะ

แล้วเมื่อไหร่จะได้เป็นก็ยังไม่รู้เลย

ปล. อยากจับน้อง อ.pr มาเข้าทีมบอลฟายจริงๆ

Nononoo

อ่านมาตั้งแต่ตอนเย็น ได้ใจมากครับ    :10:

จนต้องสมัครเป็นสมาชิกอีกคน   

รออ่านอยู่นะครับ   :25:

ออฟไลน์ スプーン

• This's He who came by water and blood-Jesus Christ
คนนึงก้อรัก  :dookdik1: คนนึงก้อผูกพัน  :6:

เพราะฉะนั้น

ควบสองโลด  :dookdik26:

ออฟไลน์ เด็กโก-ลก

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
ลุ้นมากๆเลย ผมโหวตแล้วนะ

สำหรับผมทางเลือกคือ เลือกคนที่เรารักเราชอบ ไม่สนใจว่ามันจะเจ็บแค่ไหน ผมก็จะเลือกในสิ่งที่ชอบ

แต่ถ้าเป็นไปได้ช้อสย์ดีที่สุด คือ กรั๊กผมจะเก็บเธอไว้ทั้งสองคนถ้าทำได้

ผมเห็นด้วยหางตางตาว่าเธอมองอยู่  

ผมจึงนิ่งเฉยๆ      

ผมจะทำอย่างไรผมอยากนั้งข้าง กับ โบ ต่อ  

ซักพักน้อง อ มากระซิบข้างหู   แล้วพูดว่า  

" เมื่อกี้ตอนที่พี่ บ   บอกเซล    บอกเรียกหนู พี่บอกให้มานั่งกับใคร  ? "

" หือ  ? "

" อ๋อ กับพี่อ่ะดิ  "  

" ทำไมล่ะ ? "  

" เซลเขาบอกให้มานั่งกับรุ่นน้องพี่น่ะ   เขาไม่ได้บอกว่านั่งกับพี  บ "

" เหรอ  "  ผมนึกในใจสงสัยเซลคงกลัวมีปัญหากระมัง

"  แล้วไงอ่ะ ตอนนี้เธอก็นั่งอยู่ข้างพี่แล้วนี่ "

น้อง อ  เธอไม่ตอบอะไรต่อ ยิ้มมุมปาก  

เราเล่นไปสักพัก   น้อง อ ไป เข้าห้องน้ำ  

ผมเดินไปนั่งข้างๆ เธอตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้      

เราเล่นกันต่อ

น้อง  อ เดินกลับมาผมเห้นแล้วแต่ทำเป้นไม่เห้น  

เธอทำอึ้ง  

เราเล่นกันต่อ    สนุกสนานมาก

ทีนี้น้องโบไปเข้าห้องน้ำบ้าง

น้อง อ   โยนเต๋า

ผม อาศัยจังหวะนี้เข้าไปนั่งด้านข้าง  

เราไม่ได้พูดอะไรกันมากเพราะทุกคนกำลังลุ้นกับเกมส์  

น้อง โบว์ กลับมา ผมสังเกตุ      เธอ มองตาผมแบบ สงสัยหรือวิงวอนอย่างไรก็ไม่รู้  บอกไม่ถูก

ผมจึง พยักหน้าให้เธอ     แล้วเอามือตบเบาะข้างๆ

เบาะที่ว่าง  สื่อถึงเรียกให้เธอมานั่งข้าง

เธอไม่มา  เธอส่ายหน้าแล้วยื่นปาก  ไปทาง น้อง อ.    

ผมพยักหน้าแล้ว  ยืนยัน เอามือตบเบาะ

เธอลุกมา  

เธอนั่งข้างผม

"ทำไมไม่นั่งข้างพี่ล่ะ "  

" ก็พี่นั่งกับ อ  เนอะ "

" พี่ยังไม่ได้บอกเธอเลย    ทำไมเขาถึงมานั่ง    ก็พีเจอเขาทีห้องน้ำ เอ่อ หมายถึงตอนทีพี่จะไปห้องน้ำน่ะนะ   แล้วทีนี้เขาทัก บอกสนุก

กันใหญ่เลย     นั่งด้วยได้เปล่า  "

" พี่เลยบอกตามใจมานั่งประสาพี่น้องก็ได้ "  

ผมเหลืบมอง  ด้านหลังโต๊ะพวกผม

ร้านนี้จะมี คนนึงทำหน้าทีคอยคุมร้าน  ดู พฤติกรรม เด็กเสริฟ พีอาร์ และคนเที่ยว

เป้นผู้หญิงสูงอายุ   ทุกคนเรียก     " เจ๊  "

ผมสังเกตุแล้วปกติเธอจะเดินไปมา   เจ๊ แกจะเหน็บ ว. แดง (วิทยุสื่อสาร) แล้วเดิน    ตรวจตราไปเรื่อย

วันนี้เธอมายืนอยูหลังโต๊ะผมตลอด    

ผมไม่ได้คิดไปเอง     เพราะตอนหลังเด็กที่ร้านเล่าให้ รุ่นน้องผมฟัง

เขากลัว มีปัญหา เพราะ  สองคนนี้ไม่ถูกกันอยู่

เขาเลยจับจ้องเป็นพิเศษ

อะไรจะขนาดน้าน   เป้น กอสซิบ ของ pr ทั้งร้านเลย  พูดเรื่องโต๊ะผมยกร้าน

ถ้ารู้ว่าจะขนาดนี้จะไม่ทำจริงๆคืนนั้น

เหล้าหมดไปขวดแล้ว  เพียวตลอดขวด  ทุกคนเริ่มเมามาก

ต่อ  โบว์ขอตัว ไปเข้าห้องน้ำ

เมื่อเป็นดังนั้น ผมพยายามเข้าไปเต้นและคุยกับ น้อง  อ  

แต่เธอโวยวายอะไรก็ไม่รู้ใส่ผม  คงด้วยความเมากระมัง    

แล้วเธอก็เดินตาม โบว์ เข้าห้องน้ำ หญิงไป

ผมเห้นแล้ว    

ประมาณ สามนาทีเห้นจะได้ ผมสังเกตุเห้น  เจ๊ รับฟังเสียง จากวิทยุสื่อสาร

แล้วเจ๊พร้อม เซล  รีบเดินเข้าไปในห้องน้ำหญิงทันที

น้อง pr ที่นั่งกับรุ่นน้องผม  รีบพูด

"  เอ๊ะ ปกติ เจ๊จะไม่เข้าห้องน้ำ pr นะ     "

" แกจะไม่ยุ่ง   ห้องน้ำเด็กเลย แปลกจัง "  เธอสงสัยออกมา

ผมนึกในใจ มีอะไรเปล่าววะ  

นีคือ เหตุการณ์ที น้อง prสายสืบผม ทีอยู่ในห้องน้ำ เป็นผู้เห็นเหตุการณ์ มาเล่าให้ฟังวันรุ่งขึ้น เพราะในห้องน้ำ pr ผมไม่สามารถเข้าไปได้อยู่แล้ว

น้อง โบว์ นั่ง สูบบุหรี่อยู่      กับเพื่อน

น้อง    อ . pr เดินเข้ามา     แล้วหยุดมองหน้า

แล้วเธอหัน ไปหากระจก ทำหน้าเครียด   จุดบุหรี่สูบ

เธอทำหน้าเครียดมากจนโบว์สังเกตุเห็น

น้องโบว์คงทนไม่ไหว   จึงพูดว่า

" พี่ อ. มีปัญหาอะไรหรือเปล่า  หึงหนูเหรอ ? "

น้อง อ. พูดด้วยเสียงดังทันที

" โอ๊ยย  หนู โบว์  !! "

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 26, 2008, 12:56:12 PM โดย CoYoTy_FaNcLuB♪ »

... ตามนั้น

vuty