โพลล์

พีน้องครับ คนที่ผมรัก โบ  กับคนทีรักผม  น้อง อ.   ใครดีครับ ปล. ต้องอ่านเรื่องให้ทันปัจจุบันแล

โบว์ โคโยตี้
 85 (29.9%)
น้อง อ.pr
 199 (70.1%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 195

ผู้เขียนหัวข้อ: เธอคนนี้ โบว์ คนทีทำให้ผมเกิดคำว่ารักแต่แรกพบและทำให้เกิดคำว่าตายทั้งเป็น @END  (อ่าน 288260 ครั้ง)

serviver

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
คุณบ.บู่..ครับ..คุณเห็นแก่ตัวมากไปป่าว?....ฟันน้องอ.  แล้วคิดว่าเป็นของตาย...เมื่อไรก้อได้...แต่โบว์คุณแค่อยากเอาชนะ...ชายอีกคน..แค่นั้น? :dookdik21:...ใช่ป่ะ?...โปรดอ่านอีกครั้ง

ออฟไลน์ KDN

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • เลิกเหล้า สงบตาม กิมจิ
เป็นผมจะแนะให้คนใดคนนึง ย้ายร้านครับ

จากนั้นเราก็จะสามารถสับคิวได้ไม่อย่างน่าเกลียด

จริงไหมค๊าบบบบ

บอลสวยงามต้องแบบนี้   http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2788.0.html
บอลเถื่อนชัดๆ http://www.coyotylover.com/index2

tlhw

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ผม คิดว่านะคราบๆๆๆๆ
                   น้อง โบ คือ ผู้หญิงในฝันของ พี่
        แต่ผู้หญิงในฝันของพี่เป็นตำแหน่งที่สำคัญไม่ใช่หรือคราบๆๆๆ ทำไมให้ใจของพี่ไปกับ น้องโบ เร็วขนาดนั้น
พี่มอบให้น้องโบไป โดยที่ยังไม่ได้พิสูจน์ตัวของเธอเลย  น้องโบ อาจมีลักษณะภายนอกที่ดีเหมือนนางในฝันของพี่
แต่ก้อไม่ได้หมายความว่าน้องโบจะมีคุณสมบัติที่ดีพอที่จะรับตำแหน่งนี้นัคราบๆๆๆ เพราะเธอยังไม่ได้พิสูจน์
        พี่เคยไปเที่ยวที่ร้านแล้วเรียกน้อง อ. มานั้นโดยที่ น้องโบ อยู่หรือเปล่าคราบ ดูว่าเธอจะทนได้เหมือนน้อง อ. หรือป่าว
พี่จะเรียกน้อง อ. มานั้งเฉพาะตอนที่ น้องโบหยุด แล้วน้อง อ. ก้อทนกับการที่พี่ไปนั้งกะน้องโบได้ทุกครั้ง ซึ่งน้อง อ. ก้อดีกะพี่ทุกอย่างเลย
ส่วนในเรื่องความน่ารัก ความสวย ก้อไม่ได้แตกต่างกันมากเท่าไร เพราะผู้หญิงก้อสวยอยู่ในตัวเองอยู่แล้ว
        สรุปท้ายยินเคยได้ไหมครบๆๆๆ ว่า " รักคนที่เค้ารักเราดีกว่า " โบราน ว่าไว้ซึ่งมันมีเหตุผลในตัวอยู่แล้ว
ผมขอเลือกน้อง อ.  คราบๆๆๆๆๆๆๆ :12:

ปล.  ระวังหลุดมือไปทั้งสองคนนะคราบๆๆๆ  :dookdik21: ก้ออย่างพี่ที่ว่า จุดจบของ play boy จะไม่เหลือใครสักคน

Sudtui

:dookdik12: :dookdik12: :dookdik12:

โห  ท่านพี่
อยากรู้จิง ๆ พี่ทำอาชีพไรวะเนี่ย
เที่ยวก็เก่ง   เขียนบทความก็เก่ง
ขอคารวะ   อย่างกับนักเขียนตั้งใจเขียน
สุดยอด ๆ นับถือ ๆ ท่านพี่

สมัครเป็นสมาชิกเพราะพี่เลยนะเนี้ย

เร็ว ๆ หน่อยนะพี่  ไม่เป็นอันทำงาน

:dookdik26: :dookdik26: :dookdik26:

ออฟไลน์ BaLuNy4x4 [อยู่ตัวอยู่แล้ว ]

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ลูกผู้ชายหัวใจผ้านวม เลยตามเลย เพราะคนมันเคยตามเคย
คุณบ.บู่..ครับ..คุณเห็นแก่ตัวมากไปป่าว?....ฟันน้องอ.  แล้วคิดว่าเป็นของตาย...เมื่อไรก้อได้...แต่โบว์คุณแค่อยากเอาชนะ...ชายอีกคน..แค่นั้น? :dookdik21:...ใช่ป่ะ?...โปรดอ่านอีกครั้ง

ขอบคุณทีชมผมเห้นแก่ตัว  ขอบคุณที่ใช้คำว่า ฟัน         

ขอบคุณครับ จะรับไว้พิจารณา   

ปล. โปรดอ่านทั้งเรื่องอีกครังนึง แล้วจะรู้ว่าผมหลอกฟันเขาหรือเปล่า

อย่าเอาหัวใจไปรองเท้าใคร เวลาเขาเดินจากไปจะได้ไม่เจ็บ

... ตามนั้น

ออฟไลน์ BaLuNy4x4 [อยู่ตัวอยู่แล้ว ]

• ลูกผู้ชายหัวใจผ้านวม เลยตามเลย เพราะคนมันเคยตามเคย
เลือก อ. คับ วันเวลาทำให้ความสวยหมดไป แต่ความรักกับความดีคงอยู่ คุณต้องถามตัวเองว่ารัก หรือหลง+อยากเอาชนะ เอาใจช่วยขอให้ได้สิ่งที่ดีกับชีวิต

ขอบคุณครับ  :dookdik23:

อย่าเอาหัวใจไปรองเท้าใคร เวลาเขาเดินจากไปจะได้ไม่เจ็บ

... ตามนั้น

ผม คิดว่านะคราบๆๆๆๆ
                   น้อง โบ คือ ผู้หญิงในฝันของ พี่
        แต่ผู้หญิงในฝันของพี่เป็นตำแหน่งที่สำคัญไม่ใช่หรือคราบๆๆๆ ทำไมให้ใจของพี่ไปกับ น้องโบ เร็วขนาดนั้น
พี่มอบให้น้องโบไป โดยที่ยังไม่ได้พิสูจน์ตัวของเธอเลย  น้องโบ อาจมีลักษณะภายนอกที่ดีเหมือนนางในฝันของพี่
แต่ก้อไม่ได้หมายความว่าน้องโบจะมีคุณสมบัติที่ดีพอที่จะรับตำแหน่งนี้นัคราบๆๆๆ เพราะเธอยังไม่ได้พิสูจน์
        พี่เคยไปเที่ยวที่ร้านแล้วเรียกน้อง อ. มานั้นโดยที่ น้องโบ อยู่หรือเปล่าคราบ ดูว่าเธอจะทนได้เหมือนน้อง อ. หรือป่าว
พี่จะเรียกน้อง อ. มานั้งเฉพาะตอนที่ น้องโบหยุด แล้วน้อง อ. ก้อทนกับการที่พี่ไปนั้งกะน้องโบได้ทุกครั้ง ซึ่งน้อง อ. ก้อดีกะพี่ทุกอย่างเลย
ส่วนในเรื่องความน่ารัก ความสวย ก้อไม่ได้แตกต่างกันมากเท่าไร เพราะผู้หญิงก้อสวยอยู่ในตัวเองอยู่แล้ว
        สรุปท้ายยินเคยได้ไหมครบๆๆๆ ว่า " รักคนที่เค้ารักเราดีกว่า " โบราน ว่าไว้ซึ่งมันมีเหตุผลในตัวอยู่แล้ว
ผมขอเลือกน้อง อ.  คราบๆๆๆๆๆๆๆ :12:

ปล.  ระวังหลุดมือไปทั้งสองคนนะคราบๆๆๆ  :dookdik21: ก้ออย่างพี่ที่ว่า จุดจบของ play boy จะไม่เหลือใครสักคน

ขอบคุณสำหรับความเห้น คร้าบ

ขอบคุณทีสมัครสมาชิคเพราะกะทู้ผม   

มาเป้นเพื่อนกันนะคร้าบๆๆๆๆ

... ตามนั้น

:dookdik12: :dookdik12: :dookdik12:

โห  ท่านพี่
อยากรู้จิง ๆ พี่ทำอาชีพไรวะเนี่ย
เที่ยวก็เก่ง   เขียนบทความก็เก่ง
ขอคารวะ   อย่างกับนักเขียนตั้งใจเขียน
สุดยอด ๆ นับถือ ๆ ท่านพี่

สมัครเป็นสมาชิกเพราะพี่เลยนะเนี้ย

เร็ว ๆ หน่อยนะพี่  ไม่เป็นอันทำงาน

ขอบคุณนะครับทีสมัครสมาชิคเพราะ กะทู้ผม

ขอบคุณมากๆครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ พี่

:dookdik26: :dookdik26: :dookdik26:

... ตามนั้น

ออฟไลน์ JEWELRY_ONE

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
  • ความเหงาทำให้เธอนอนดึก หรือ ความดึกทำให้เธอนอนเหงา
 :dookdik3: วันนี้เข้ามาลุ้นต่อ แต่พี่ท่านยังไม่มาอัพเดทเลย พอดีเมื่อวานไม่ได้โหวต วันนี้เลยขอโหวตหน่อยละกันนะฮะ

ผมขอโหวตให้ อ.pr ฮะ พี่บ. ผมว่าเค้าจริงใจดีนะ ซึ่งผมว่าจะหาจากสาวๆกลางคืนนี่ผมว่ามันน้อยนะฮะที่แบบจะมารักเราขนาดนี้อ่ะ

ไม่รู้สิฮะ เพราะส่วนใหญ่ก็เห็นๆว่ามีแฟนแล้วอ่ะ อย่างที่พี่บ.บอกอ่ะฮะ ว่าที่นี่คือศาลาคนโกหก ใครโกหกเก่งกว่า ชนะ อ่ะครับ

แต่น้องอ. เค้าก็ยอมให้พี่ทั้งตัวและหัวใจไปแล้ว แต่ผมกลับรู้สึกว่าน้องโบว์เค้าแค่เหงา และต้องการใครซักคนอ่ะครับ

ผมว่าน่าเห็นใจน้อง อ.pr อยู่นะฮะ กับน้องโบว์นี่เค้าอาจทำให้พี่บ.เคลิ้มไปเพราะรูปลักษณ์ก็ได้นะฮะ

แต่น้องอ.ก็ไม่ได้แย่เท่าไหร่เลยไม่ใช่หรอครับ นี่ก็คือความเห็นของผมอ่ะครับ  แต่ท้ายสุดการตัดสินใจก็ขึ้นอยู่กับใจของท่านพี่บ.แล้วล่ะ

เพราะบทสรุปที่ดี มันควรมีคนที่สมหวังสองคน และคนที่ผิดหวังแค่คนเดียวใช่มั้ยฮะ  ตามนั้น....
 :10:
" หรือ ผู้ชาย เสียใจ ไม่เป็น "

โ ท ษ ที . . . .คิ ด ดั ง ไ ป ห น่ อ ย. . . . .คับ

ก่อนอื่นผมไม่ได้    

มาเล่าเรื่องนี้เพราะความ โก้เก๋หรือ โชว์ออฟ ใดๆ ทั้งสิ้น      

เรื่องนี้ก็ทำให้ผมทุกข์ไม่น้อย    

ไอ้เรื่อง สาวกลางคืน ปรับทุกข์กับใคร มันหาได้ยากคนทีจะเข้าใจ   ไปปรึกษาคนไม่เคยเที่ยวหรือคนไม่เที่ยวเป้นชีวิต

และมองหญิงในกลางคืน    ในง่ายบวก  คนเขาจะหาว่าโดนของ   ซะอีก

ผมเห็นเวป นี้ ศาลาคนเศร้า        คือที่พึ่งสุดท้าย  คน " คอเดียวกัน "  

ผมไม่ได้อยากเก็บไว้สองคนเลย      ผมต้องเลือก  ซึงผมอาจะเป็นทังผู้เลือก และ ผู้ถูกเลือก ก็ได้

ถ้าผมย้อนเวลาได้  ผมจะไม่ให้มีอะไรกับ น้อง อ เป้น อันขาด    ผมไม่ได้บังคับ ผมไม่ได้ใช่เล่ห์เหลี่ยมกลอุบายใดๆทั้งสิ้น  

ผมพยายามหนีหลีกเลี่ยงด้วยซ้ำ   ผมรู้สึกผิดมาก  

และเธอก็เป็นคนดี   ถามว่าผมรัก เธอไม๊ ผมอาจจะ ผมไม่แน่ใจ ถ้าผมรัก ก็รัก แต่ไม่มากมาย

พีพี น้องน้อง ที่ติดตาม กะทู้ผมมาตลอดหรืออ่าน เกินหนึ่งรอบ คง จะเข้าใจผมดีว่าเกิดอะไรขึ้น

กับ โบว์ ผมไมได้อยากเอาชนะ ผู้ชายอีกคนของเขา

ผมรักเขา  ผมหลง อะไรก็แล้วแต่  ผมอยากคบเขาเป้นแฟน จริงๆ    อยากเป้นส่วนหนึ่งในชีวิตเขา  

ผมเคยคบ โคโยตี้ มาหลายปี ผมมีแค่เธอคนเดียว   เพราะฉะนั้นผม จึงมั่นใจ ว่าจริงจังและจริงใจ

ขอบคุณสำหรับทุกๆความเห้นของพี่น้องครับ        

ทีให้กำลังใจ รอคอย ให้ผมเขียนต่อ  

ผมคือเรื่องจิงที่ เกาะกินชีวิตผมอยู่  

จึงเรียนมาเพื่อทราบ    

ตามนั้น   :6:

... ตามนั้น

ออฟไลน์ SUMO_OJI

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
ขอโหวตให้น้อง บ คับ เพราะ เราคือ CLV  555  :dookdik26:
"ทีเอ็งข้าไม่ว่า ทีข้าเองอย่าบ่น"

ออฟไลน์ Realbatis™

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ทีมบอลสวยงาม : มิดฟิดล์ ตัวรุก
อย่างที่ คุณ บ. บอก

เรื่องจริง มันอัพเดตกว่า กระทู้ที่เรา ๆ อ่านกันอ่ะคับ  :dookdik18:

รีบมาต่อเร็ว ๆ คับ ท่านนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน  :10:

ลุ้นสาดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด  :9:
แฟนพันธุ์แท้ - เพลงเรื่องจริง

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม

ผมรักเขา  ผมหลง อะไรก็แล้วแต่  ผมอยากคบเขาเป้นแฟน จริงๆ    อยากเป้นส่วนหนึ่งในชีวิตเขา  

สุดยอดมากคับพี่ผมนับถือใจพี่มาก ๆ คับ พี่สอนอะไรหลาย ๆ อย่างให้ผมถึงผมไม่สามารถทำแบบพี่ได้แต่ผมขอเลือกที่จะรักคนที่เรารักมากกว่าคนที่รักเราคับเพราะยังไงเราก็เป็นคนเลือกเองจะเสียใจมากเท่าไหร่เราก็ยอม

lililil_TON_ZA_lililil

มาส่งกำลังใจครับวันนี้

เข้าใจว่ามันเขียนยากเพราะเป็นเรื่องจริง

การเขียนมันต้องมีผลกับความรู้สึกพี่แน่ๆเพราะต้องนึกภาพตามทุกครั้ง

สู้ๆครับทุกอย่างต้องมีตอนจบของมันเองเราแค่รอผลที่เราเลือกแค่นั้นเอง

ผมว่าพี่ต้องผ่านมันไปได้ด้วยดีครับ...สู้ๆครับ

ปล.รออ่านต่อน่ะคร้าบบบบบ

koyubi

บ   ดิ..  ชื่ออักษรเดียวกัน
อีกอย่างอ.   อ   แล้ว..   บ   ยังมิได้  อ      อะล้อเล่ง   อิอิ :8:
ก็ต้องเลือกคนที่ชอบมากก่าดิกั๊บบ

BnZ

สุดยอดมากคับพี่ผมนับถือใจพี่มาก ๆ คับ พี่สอนอะไรหลาย ๆ อย่างให้ผมถึงผมไม่สามารถทำแบบพี่ได้แต่ผมขอเลือกที่จะรักคนที่เรารักมากกว่าคนที่รักเราคับเพราะยังไงเราก็เป็นคนเลือกเองจะเสียใจมากเท่าไหร่เราก็ยอม

เพ้อแต่หัววันเลยนะ :8:

ออฟไลน์ gng

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
ผมโหวตน้อง อ   :dookdik3:
แต่ถ้าเห็นหน้ากันจริงๆ อาจจะเข้าใจว่าทำไมพี่ตัดน้องโบว์ ไม่ได้   :dookdik26:
มาต่อเร็วๆน่ะครับลุ้นอยู่ ใจจะขาดดดดดดด :yenta4-emoticon-0018:

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• *
  • LegendKiller
ไม่รู้ว่า ชีวิตจริง ไปถึงไหนแล้ว .... แต่เห็นบอกว่า ใกล้ถึงจุดจบแล้ว ... ในขณะที่เรื่องราวในนี้แค่ครึ่งทาง

ผมคงไม่อยากรู้ตอนจบในขณะนี้ เพราะจะทำให้การติดตามเรื่องราวของท่าน ขาด อรรถรสไป ...

แค่อยากจะบอกว่า .... ถ้าให้แนะนำคนอื่น ผมก็จะแนะนำให้เลือกคนที่รักเราครับ ชีวิตจะมีความสุขกว่า...

แต่สำหรับตัวเองแล้ว .... ผมก็เลือกคนที่เรารักอยู่ดี ....

เพราะรู้ๆกันอยู่ครับ ... ว่าการรักคนที่รักเรานั้น ย่อมได้รับความรักกลับมาอยู่แล้ว เพราะเค้ารักเราอยู่แล้ว
ส่วนการรักคนที่เรารักนั้น ... ไม่มีอะไรการันตีว่า คุณจะได้รับความรักหรือความเศร้ากลับคืนมา ....
แต่คนเราก็มักจะเลือกที่จะเสี่ยง .... นี่ล่ะ ความรัก ...  :yenta4-emoticon-0018:

รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

ออฟไลน์ «« SnaKe »»

• **
มีอยู่ตอนนึงจำได้ว่า BaLuNy4x4 เคยบอกว่าถ้าต้องเลือกระหว่างเสียใจกับเสียดายจะเลือกอะไร (ขยายความนิดนึง คือ เลือกที่จะเสียใจตอนนี้ ดีกว่าต้องทนเสียใจไปตลอด แต่ว่าภายหลังอาจจะต้องเสียดาย เสียดายที่ไม่ได้ทำอะไรเต็มที่ หรืออีกกรณีนึงคือเลือกที่อาจจะต้องรู้สึกเสียดายในภายภาคหน้า แต่ตอนนี้ไม่อยากเสียใจอีก) ผมเคยรู้สึกแบบนี้ ผมเคยเลือกที่จะไม่เสียใจ เลือกที่จะหยุด เพราะว่ายิ่งทุ่มเททำอะไรต่อไปก็ยิ่งทรมาน ไปชอบคนที่เค้าไม่ได้ชอบเรา มีแต่เสียใจ แต่ว่าหลังจากที่เลือกทางนี้ไปแล้ว ผมรู้สึกว่าผมเลือกผิด เพราะว่าไม่ว่าจะหยุดโทรหา หยุดคุยเอ็ม หยุดทุกๆอย่าง แต่ผมไม่เคยหยุดคิดถึงคนคนนั้นได้เลย

ในที่สุดผมก็เลยเลือกที่จะเสียใจต่อ เลือกที่จะคุยต่อ เจ็บต่อ มีความสุขบ้าง ทรมานบ้าง ทุกๆอย่างก็ยังคงเป็นแบบเดิม ไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลง บางคนว่าผมฟาย ผมโง่ แต่ว่าอย่างน้อยผมก็มีความสุขมากกว่าเดิม บางคนไม่รู้ว่าผมจะทนเสียใจไปทำไม แต่ผมรู้ สิ่งที่ทำให้ผมยังทำอะไรแบบนี้ได้อยู่ ก็คือ "ความหวัง" ถึงแม้มันจะน้อยนิด แต่ว่าผมก็ยังมีหวัง หวังที่ได้รับความรู้สึกดีๆตอบจากคนที่ผมชอบ ซึ่งจริงๆ ผมว่าตอนนี้มันคงเลยกว่าคำว่าชอบไปแล้วววววว สรุปสู้ๆ คร้าบบบบบบบ
<<<< ไม่เมาเหล้าแล้วแต่เรายังเมารัก สุดจะหักห้ามจิตคิดไฉน
(อ่านเต็มๆได้ใน Signature ของพี่ Shishimalu) >>>>

ออฟไลน์ เด็กโก-ลก

ติดกระทู้นี้เลย ตามมาอ่านเกือบทุกวัน

ว่าแต่มันใกล้ถึงตอนปัจจุบันแล้วยังครับ