ผู้เขียนหัวข้อ: ผมเคยคบนางฟ้ากับซาตานในเวลาเดียวกัน  (อ่าน 53353 ครั้ง)

ออฟไลน์ Realbatis™

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ทีมบอลสวยงาม : มิดฟิดล์ ตัวรุก
Re: ผมเคยคบนางฟ้ากับซาตานในเวลาเดียวกัน
« Reply #40 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2008, 01:11:25 AM »
"มีลูกแล้ว" เป็นผมจะถอนหายใจยาว ๆ สักครั้ง แล้วตอบไปว่า "เราลองคบกันดูก่อนมั้ยคับ"  :cool:

แล้วก็จัดการ ปกข ซะ  :9:
แฟนพันธุ์แท้ - เพลงเรื่องจริง

ออฟไลน์ Skywalker

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
Re: ผมเคยคบนางฟ้ากับซาตานในเวลาเดียวกัน
« Reply #41 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2008, 01:25:07 AM »
แม๊.. ถ้าท่านมีเรื่องอื่นอีกนะ ผมจะยกให้เป็นที่สองรองจากท่านต้นข้าว เลยทีเดียว..

ติดครับติด  :dookdik6:

ออฟไลน์ Ryo

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
« Reply #42 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2008, 01:51:59 AM »
นางฟ้าสยายปีก อีกเด๋วจะมีเขาเป็นซาตานแน่ๆ
รักแท้..... ไม่มีในพจนานุกรม

++จิตรกรใช้อารมณ์ผสมสี+++

++นักดนตรีใช้อารมณ์ผสมเสียง+++

++นักร้องใช้อารมณ์ผสมสำเนียง+++

++นอนบนเตียงใช้อารมณ์ผสมพันธุ์+++

ออฟไลน์ DeSinHunter

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
« Reply #43 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2008, 08:00:44 AM »
ไม่รุ้ทำไมวันนี้ดันตื่นมาตอน 6 โมงเช้า ทีวันทำงานละตื่นซะไปเกือบสายทุกทีเลย...ต่อเลยละกัน

หลังจากวันนั้นเราทั้งสองคนก้คบกันครับ มีไปดูหนัง กินข้าว ฟังเพลง... มีหลายครั้งที่ไปเล่นที่บ้านของเธอทั้งใน กทม และ ต่างจังหวัด ซึ่งผมได้รับรู้เรื่องราวของเธอมากขึ้นๆ ว่าเธอพึ่งเลิกกับแฟน ทำไมถึงมีลูก ซ฿งก็โอเค ผมรับได้ครับ และพูดกันตรงๆเลย ผมรู้สึกว่าผมรักผู้หญิงคนนี้เข้าแล้วล่ะ
เพื่อนๆของเธอทุกคนก้ดีกับผมมาก ทุกครั้งที่เราทะเลาะกันเพื่อนๆ เธอก็จะมาคุยให้ตลอดเลย                       
                        ถึงแม้จะมีการทะเลาะกัน แต่ผมก็มองว่ามันเป้นเรื่องปรกติ เรพาะมันจะทำให้คนเรารักกันมากขึ้น ผมรู้สึกว่าผมคบกับนางฟ้ามาโดยตลอดจนกระทั่งวันนั้น วันที่เราทั้งคู่ไปเที่ยวต่างจังหวัดกัน แม้มันอาจจะไม่เกี่ยวกัน แต่มันเป็นวันเริ่มต้นของการเผชิญหน้ากับซาตานเป้นครั้งแรก....

ผม จ และ เพื่อนน้อง จ กะ แฟน ไปเที่ยวต่างจังหวัดกัน โดยเอารถผมไป ตอนขาไปก็ธรรมดาทุกอย่างยังดูสดใสดี แต่ตอนขากลับ ไม่รู้ว่าเพราะอะไร อยู่ๆ เพลาล้อรถข้างซ้ายผมหัก รถไม่สามารถวิ่งไปต่อได้ แต่ก็โชคดีมันไปพังแถวๆหน้าอู่ ที่ปากช่อง ผมจึงให้เค้าซ่อม ซึ่งเค้าบอกน่าจะใช้เวลาสักพักเพราะโรงกลึงยังไม่เปิด ต้องกลึงเพลา

ผมรอไปเรื่อยๆ เวลาก้ไหลผ่านไปเราก็นั่งคุยกันไป 4 คน จนถึง 6 โมงเย็น ช่างที่ร้านวิ่งออกมาบอกผมว่า รถยังซ่อมไม่เสร็จนะ ต้องรอพรุ่งนี้ เดี๋ยวจะพาไปหาโรงแรมพัก พวกผมก็โอเค เพราะทำอะไรไม่ได้นี่นา

สักพักเค้าขับรถมาส่งพวกผมถึงโรงแรมที่ชื่อ ภู.... (อยากรู้ให้ pm มาถามนะครับ แต่หลายท่านอาจจะสงสัยว่าอยากรู้ไปทำไม อิอิ)  เป้นโรงแรมประมาณ 10 กว่าชั้นมั้งครับ ผมจำได้ไม่ชัดเจนนัก แต่โดยรวมแล้วตึกนี้ดูดีพอสมควร ภายนอกอาคารเมหือนโรงแรม 1-2 ดาว ผมจึงเดินเข้าไปเช็คอิน ซึ่งราคามันก็สูงกว่าที่ผมคิดนิดนึง เพราะนี่เป้นโรงแรมต่างจังหวัด ตอนแรกผมคิดว่าจะตกที่ประมาณ 3-400 แต่ที่ไหนได้มันปาไป 700 แต่ก็ดีกว่าไม่มีที่นอน หวังว่าห้องหับจะดูดี

ผมรับกุญแจและขึ้นลิฟมาจำไม่ได้ว่าชั้นไหน ไม่ 5 ก็ 7 นี่แหละครับ โดยระหว่างทางเราก็คุยเล่นกันไปเรื่อย อ้อ และอีกอย่างเราทั้ง 4 คนตัดสินใจเปิดห้องรวม ไม่ว่าเป้นพวกนิยมสวิง หรืออะไรครับ แต่ประหยัดไว้ก่อน เผื่อค่าซ่อมรถมันแพงและเมื่อมาถึงจุดหมาย  ผมเป็นคนไขกุญแจเปิดประตูห้องเข้าไป แทบไม่อยากเชื่อสายตาตัวเองเลยว่าราคาเท่านั้นจะได้ห้องยังงี้....

ห้องมันทุเรศเกินราคาครับ... ผมไม่เคยคิดเลยว่าโรงแรมที่สร้างมาเป้นตึกจะยังเป้นยังงี้ เริ่มจาก

1. ไม่มีแอร์ เป้นพัดลม แบบสมัยตอนเราเรียนประถม มัธยมอ่ะครับ
                                       2. พื้นห้องก็เช่นกันเป้นไม้ปูแบบสมัยมัธยม แต่ตรงนี้ผมก็ยังรับได้อยู่ คลาสสิกดี
                                       3. ห้องน้ำไม่มีชักโครก อันนี้เริ่มทำใจลำบากแล้ว เพราะเงินที่จ่ายไปมันสูงเหลือเกิน
                                       4. ฝักบัวไม่มี มีแต่โอ่งให้ตักอาบ....
                          ***5. ระเบียงห้อง ผมสกปรกมากเมหือนไคยมีใครไปทำความสะอาดมานานมาก และชั้นนี้ก็เป้นชขั้นเดียวจากที่ผมสังเกตุว่าระเบียงห้อง มีเหล็กดัดติดไว้ แต่ผมไม่รุ้ว่าทำไม แต่ไม่เป้นไรไม่เก่ยวกับผม

จ เข้ามาให้ห้องและมองไปรอบๆ เธอก็คงรู้สึกกลัวๆ และบอกกับผมว่า

"ห้องนี้น่ากลัวจังเลย" เธอบอกผม พลางมองไปรอบๆ
                                    "ใช่ๆ ดูเก่าๆไงไม่รู้" เพื่อนเธอสนับสนุมความคิด

เนื่องจากผมเป้นคริสต์(ใครเป็นก็คงจะพอขเจผมละกัน) ผมเลยไม่ค่อยกลัว แค่เกรงใจไม่อยากเจอ จึงพูดขึ้นว่า

"มันจะไปมีได้ยังไงล่ะ ถ้ามีก็โผล่ออกมาให้ดูเลยสิ" ผมท้า

เธอเดินมาตีปากผมแล้วบอกว่าอย่าพูดอย่างงี้ผมก็เลยหยุด และทุกยอ่างก้กลับเข้าสู่ปรกติผมกับเธอก็นอนเล่น...อยู่ในห้อง ส่วนเพ่อนเธอกับแฟนก็ออกไปหาซื้อของกินแถวนั้น สักชมกว่าๆ พวกนั้นก็กลับมา และเราก้หลับไปและ ซํกเวลา 8 โมงเช้าก็ตื่นขึ้นมา  :dookdik23:

:dookdik15:ซึ่งก็แน่นอนว่ามันไม่ได้เป้นยังงั้น ถ้าเป็นยังงั้น ผมก็คงไม่ได้เอาเรื่องตรงนี้มาเล่าแน่นอน

ไม่นานเพื่อนเธอกลับมา และซักประมาณ ตี 1 จ ก็หลับไป เลหือผมกับเพื่อนเธอนั่งคุยเรื่องผีกันถึงซํกประมาณ ตี 2 จ ก็ลุกขึ้นมานั่งหลับตา แต่ผมรู้ว่าเธอมองมาที่ผม และเธอก็ยิ้มให้ ผมก็รู้สึกแปลกๆ เพราะรอยยิ้มมันดูแปลกๆ ซึ่งผมก็อธิบายไม่ถูก แต่มันแปลกจริงๆ เลยถามเธอ

"ตื่นขึ้นมาทำไมเหรอ" ผมถาม

เธอไม่ตอบ เธอเอาแต่ส่ายหน้า หลับตา และยิ้มอยู่ยังงั้น

"งั้นก็นอนต่อเถอะ" ผมกดเธอลงไปนอน  เพราะยังค้างกะเรื่องผีทีคุยกะเพื่อนของเธออยู่

พอเธอล้มตัวลงนอน ไม่นานการเสวนาเรื่องผีก็ดำเนินต่อไป แต่ทว่าเราคุยไปได้ไม่ได้นาน จ ก็ลุกขึ้นมาอีก แต่เป้นการลุกที่ผิดธรรมชาติมาก โดยปรกติทุกคนจะลุกโดยใช้มือช่วยค้ำ แต่นี่ไม่ใช่ เธอลุกขึ้นนั่งตัวตรงๆ หลับตาเมหือนเดิม และยังยิ้มมาทางผมอย่างมีเลศนัย แล้วถามผมว่า

"มึงรุ้มั้ย คนลบหลู่กูต้องโดนอะไร..."

...

พอก่อนเดี๋ยวไม่ลุ้น  :dookdik26:

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือควาย

obser

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #44 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2008, 09:00:22 AM »
โอ๊ย อย่าหยุด ....... เด่ แสรรรร.........ด
 :yenta4-emoticon-0018:

เสียว

สยอง...

:dookdik15:

kongkang

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #45 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2008, 09:38:18 AM »
โอ๊ววว จากหนังรัก จะกลายเป็นหนังสยองขวัญแล้ว ตามต่อๆ  กำลังลุ้นครับ  :yenta4-emoticon-0018: :dookdik6:

ball2522

« Reply #46 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2008, 09:47:48 AM »
 :dookdik15:กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดด
มินิซีรี่ย์สยองขวัญ...น่ากลัวจัง :yenta4-emoticon-0018:

« Reply #47 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2008, 09:50:06 AM »
                      จะพิมต่อ แต่ก็กลัวว่ามันจะกลายพันธ์ เพียงแต่เรื่องนี้มันเป็นวันแรกของจุดเริ่มต้น ของการรับซาตานเข้ามาในชีวิตอ่ะครับ แต่ถ้าเพื่อนๆอยากให้ข้ามไปเลยก็บอกได้นะครับ
เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือควาย

ออฟไลน์ niceonearth

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
« Reply #48 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2008, 10:18:15 AM »
น่ากลัวจังครับ ติดตามอ่านอยู่ครับ ผมว่าไม่ต้องข้ามครับ เดี่ยวขาดความต่อเนื่อง บรื้อๆๆๆๆ  :dookdik15:

pad1

« Reply #49 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2008, 11:09:53 AM »
ขนลุกเลยนะเนี่ยยยยยยย...... :dookdik15: :dookdik15:
เสียวสาสสสสสส
เกะหัวแตกที....มาเจอโรงแรมนี้อีก...เหอะๆๆ

ยังงัยก็มาต่อนะคับ....
กำลังมันเลย :10: :10:

ออฟไลน์ โคนัน

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #50 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2008, 11:23:41 AM »
ติดงอมแงมแล้วอ่า  เหมือนกับเตการที่เคยเจอเลยอ่าครับ  แบบมีคนโดนสิงอ่ะครับ   :8:

ออฟไลน์ Ryo

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
« Reply #51 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2008, 01:44:33 PM »
รอๆๆๆลุ้นๆๆๆๆ
รักแท้..... ไม่มีในพจนานุกรม

++จิตรกรใช้อารมณ์ผสมสี+++

++นักดนตรีใช้อารมณ์ผสมเสียง+++

++นักร้องใช้อารมณ์ผสมสำเนียง+++

++นอนบนเตียงใช้อารมณ์ผสมพันธุ์+++

redred

« Reply #52 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2008, 02:20:55 PM »
 :10: ครบทุกรสชาติจริงๆครับ เอาแบบComplet ปายเรยครับ จะได้ลำดับเหตุการณ์ถูก

ปล...มาต่อเร็วๆนะครับ ปล่อยผมอยู่ในช่วงนี้มันตื่นเต้นเกินปายอ่ะ  :yenta4-emoticon-0018:

kongkang

« Reply #53 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2008, 02:30:44 PM »
กระทู้นี้ น่าปักหมุดมากๆ  จขกท เล่าเก่งดีครับ น่าติดตาม จะรออ่านต่อ

ออฟไลน์ Pung-Pung

« Reply #54 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2008, 03:10:02 PM »
 :dookdik15: :dookdik15: เริ่มจากหวานแหวว เป็นแนวสยองแล้วคร้าบ
เสียวๆ ไงไม่รู้
มาต่อกันเลยครับ  :dookdik26: :dookdik26:
ผูกเอง...ก็ต้องแก้เอง                                                   
ถ้าแก้ไม่ได้.... อืม...
ก็ตัดมันซะ..แค่นั้น

ออฟไลน์ dometez

• ชนเผ่าอินคา
« Reply #55 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2008, 04:14:52 PM »
ผีอะไรอ่ะครับ ผีจะมาจับ...หรือเปล่า  :8:

ผมล้อเล่นนะครับ ท่านรีบๆกลับมาต่อเลยนะ ลุ้นโคตรๆ :yenta4-emoticon-0018:

addict

« Reply #56 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2008, 05:56:50 PM »
กรี๊สสสสสสสสส CLV พัฒนาโคดๆ

มีทั้งเรื่องหื่น เรื่องรัก เรื่องเศร้า แถมมีเรื่องผีด้วย

ถ้าเป็นทีวีก็เลื่อนดูไม่ถูกเลยอ่ะ

« Reply #57 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2008, 09:14:49 PM »
โอ้ว โน พิมไว้ตั้งเยอะแล้ว คอมดันค้าง เอาเป้นว่าตอนต่อจากตรงนี้ เด่วผมมาพิมใหม่เมื่อมีโอกาศละกันครับ

ออฟไลน์ Realbatis™

• ทีมบอลสวยงาม : มิดฟิดล์ ตัวรุก
« Reply #58 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2008, 12:22:39 AM »
โอ้ว โน พิมไว้ตั้งเยอะแล้ว คอมดันค้าง เอาเป้นว่าตอนต่อจากตรงนี้ เด่วผมมาพิมใหม่เมื่อมีโอกาศละกันครับ

:yenta4-emoticon-0018: :yenta4-emoticon-0018: :yenta4-emoticon-0018:
แฟนพันธุ์แท้ - เพลงเรื่องจริง

ออฟไลน์ dometez

• ชนเผ่าอินคา
« Reply #59 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2008, 01:02:32 AM »

ง่า  :yenta4-emoticon-0018: รีบพิมพ์เร็วๆนะครับท่าน