ผู้เขียนหัวข้อ: จุดเริ่มต้นของ บอลฟาย บอลแพ้ทาง เป็นบทเรียนราคาแพงจริงๆ @ End  (อ่าน 243575 ครั้ง)

ออฟไลน์ ducky®

• Most Value Player
  • *
  • Since 1985
เป็นอดีตที่ไม่เคยรู้จริงๆ :8: :8: :8:
รีบเขียนต่อด้วยพี่
คนที่ฟ้าส่งมาให้ฉัน คนๆนั้นจะเป็นคนแบบไหน
คนที่เดินตากฝนกันจนวันสุดท้าย ร้องไห้มีความสุข ใต้เงาพระจันทร์
คนน่ารัก.. คนที่อ่อนไหว.. คอยบอกรัก จุ๊บ จุ๊บก่อนนอน
คนที่คอยดึงหูตอนที่เราแอบมอง ให้ง้อชอบงอนตุ๊บป่อง จะเป็นเช่นไร.. หากคนๆนั้น นั้นมีจริง..

ออฟไลน์ RonaldinYo!!

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
มี ซีรี่ย์ ให้ติดตามเพิ่มอีกแร้วววววว

โอ้ววว งานการ ไม่ได้ทำแร้ว คร้าบ

ออฟไลน์ EX-I'm Otaku V.เก็บตัว

• *
  • Coz I'm Otaku^^
เป็นอดีตที่ไม่เคยรู้จริงๆ :8: :8: :8:
รีบเขียนต่อด้วยพี่

เรื่องมะ่ก่อนเมิงจะรู้ด้ายงาย แต่พอเดียวเริ่มเข้าเรื่องที่เริ่มเที่ยว เล้าจ์นแล้ว รู้สึกเมิงเปนคนเดียวที่รู้ทุกเรื่องนะ
อยากรู้ม่ะว่าฟายมันเป็นยังไง ลองอ่านดูสิ
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2774.0.html

ฟายอยู่นานคิดได้ก็เลวแม่งเลยอยากรู้ว่าเลวไงลองอ่านดูนะ
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,6146.0.html

• *

เรื่องมะ่ก่อนเมิงจะรู้ด้ายงาย แต่พอเดียวเริ่มเข้าเรื่องที่เริ่มเที่ยว เล้าจ์นแล้ว รู้สึกเมิงเปนคนเดียวที่รู้ทุกเรื่องนะ
งั้นเด๋วเป็นบ.ก.คอยโทรตามต้นฉบับให้จะได้มีอ่านทุกวัน :8: :8: :8:
คนที่ฟ้าส่งมาให้ฉัน คนๆนั้นจะเป็นคนแบบไหน
คนที่เดินตากฝนกันจนวันสุดท้าย ร้องไห้มีความสุข ใต้เงาพระจันทร์
คนน่ารัก.. คนที่อ่อนไหว.. คอยบอกรัก จุ๊บ จุ๊บก่อนนอน
คนที่คอยดึงหูตอนที่เราแอบมอง ให้ง้อชอบงอนตุ๊บป่อง จะเป็นเช่นไร.. หากคนๆนั้น นั้นมีจริง..

ออฟไลน์ +NaZi+ [[เลิกเที่ยว]]

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ~power up~
สมัยอยู่มัธยมป๋มเป็นเด็กดี เรียบร้อย ไม่ค่อยก่อเรื่อง
แต่ก็มีตำนานเรื่องสาวให้เพื่อนได้ล้ออยู่เรื่อย ล้อแม่มจนปัจจุบัน
ไว้วันหลังมาเล่ามั่งดีก่า  :yenta4-emoticon-0018:

แต่เรื่องหื่นๆ ที่มีก็เห็นจะเป็นสมัย ม.ปลาย แถวสยามจะมีร้านวิดีโออยู่ร้านนึง
จะมีหนังโป้ขายด้วย ถ้าใครเรียนแถวนั้นก็น่าจะรู้นะว่าร้านไหน  :dookdik2:

ไม่รู้อารมณ์ไหนสงสัยด้วยความหื่นไปซื้อหนังโป้ที่ร้านนี้
เห็นโปรโมชั่นซื้อ 10 ม้วนแถมม้วนหรือ 2 ม้วนนี่ล่ะ
เลยเหมาซะเรียบ  :dookdik26: ได้ของแถมมาเรียบร้อย
รู้สึกจะม้วนละ 300 รวม 3000 ได้ ไม่รู้คิดได้ไง
สมัยก่อนเป็นเงินเยอะพอดูเลยนะเนี่ย (ปัจจุบันก็เยอะง่า  :yenta4-emoticon-0018:)

สรุปเอากลับมาดูที่บ้าน ขัดจรวดจนกระปู๋บวม แดง เปล่ง ปลั่ง :yenta4-emoticon-0018: ทำร้ายตัวเองอย่างหนัก
กรรมของตูแท้

ออฟไลน์ นาย alpha

• *
  • what is love?
จุดเริ่มต้นของ ตำนาน

น่าติดตามครับ น่าติดตาม

ออฟไลน์ EX-I'm Otaku V.เก็บตัว

• *
ในเมื่อมีผู้หญิงมาชอบ ผู้ชายเพลบอยอย่างผมคงปล่อยให้หลุดมือง่ายๆหลอก นานๆจะมีสาวๆหลงผิดซะที ไม่นานหลังจากวันนั้น ผมกับMตกลงเป็นแฟนกัน และผมก็ใช้เวลาเพียงไม่กี่วัน ที่ได้มีอะไรกับเธอ เพราะMมาชอบผมก่อน ทุกอย่างมันเลยดูเหมือนง่ายไปซะหมด

แรกๆที่ผมตกลงคบกับM ถามว่าผมรักเธอไม่ ตอบได้อย่างมั่นใจว่าไม่ได้รักเลย ถามว่าชอบเธอไหม บอกได้เลยว่าชอบแต่ไม่ได้มากมายอะไรเลย ที่ผมคบเธอเพราะผมหวังตัวเธอจิงๆ Mไม่เหมือนผู้หญิงคนอื่นที่ผมเคยคบ ทุกๆครั้งที่ไปกินข้าวไปดูหนัง ผมไม่ต้องจ่ายตังคนเดียว สมมติวันไหนผมเลี้ยงข้าว เธอก็จะเลี้ยงหนัง อะไรประมาณนั้น

Mพาผมไปเดินช๊อปปิ้ง เธอไม่เคยขอให้ผมซื้ออะไรให้เธอเลย เธอซื้อเองทุกอย่าง ไม่ใช่แค่นั้น กลับเป็นMที่ซื้อของให้ผมหลายๆอย่าง ทั้งเสื้อ นาฬิกา กางเกง น้ำหอม ครีมบำรุงผิว ครีมบำรุงหน้า Mซื้อให้ผมทุกอย่าง บางครั้งผมก็รู้สึกแย่ ที่เหมือนผมหลอกเธอ เพราะผมไม่ได้กะจิงใจอะไรกับเธอเลย ยิ่งเธอซื้อของให้ผมเยอะแยะ ผมยิ่งรู้สึกผิดเข้าไปอีก เพราะMทำงานกลางวัน รายได้เธอไม่ได้เยอะแยะอะไรมากมาย แต่ด้วยสันดานผู้ชายอย่างผม ในเมื่อเธออยากซื้อให้เอง ผมก็รับไว้ ฮ่าๆ

Mเกือบทำให้ผมผิดสัญญากับตัวเอง ด้วยความดี ด้วยการที่เธอปฏิบัติตัวดีกับผม ผมเกือบปล่อยใจไปกับMแล้วไง เธอลงทุนย้ายที่ทำงาน ย้ายหอพักเพื่อมาอยู่ให้ใกล้มหาลัยที่ผมเรียนอยู่ เพื่อที่จะได้เจอผมทุกวัน ใช่คับตอนนั้นMเป็นคนพิเศษกว่าผู้หญิงหลายๆคนที่ผมคบอยู่ จากตอนแรกที่ผมไม่ได้รักเธอเลย แต่พอคบกับเธอไปได้สักระยะ

จากตอนแรกผมคบเธอแค่หวังฟัน แต่หลังจากนั้นผมรู้สึกแพ้ความดีของM ผมเริ่มมีความรู้สึกรักเธอแล้ว แต่ไม่ใช่ผมจะสื่อสัตย์กับเธอ  แต่ยังไงแล้วผมไม่ผิดสัญญาที่ให้กับตัวเองแน่นอน ช่วงเวลาปีแรกที่ผมคบM ผมไม่เคยทะเลาะกับเธอเลย เธอยอมผมทุกอย่าง ผมเริ่มแพ้ใจตัวเอง  ผมเริ่มรักเธอมากขึ้นทุกวัน แต่ผมก็พร้อม จะไปจากเธอได้เสมอเช่นกัน เพราะ เธอไม่ใช่คนที่ใช่สำหรับผมเลย

อยากรู้ม่ะว่าฟายมันเป็นยังไง ลองอ่านดูสิ
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2774.0.html

ฟายอยู่นานคิดได้ก็เลวแม่งเลยอยากรู้ว่าเลวไงลองอ่านดูนะ
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,6146.0.html

• *
หื่นแต่เด็กเลยนะท่าน*NaZi* :dookdik26:

lililil_TON_ZA_lililil

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ต่อเลยครับกะลังมันเลย รอๆๆๆ

pad1

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
รออ่านอีกคนคับ...... :12: :12:

ออฟไลน์ +NaZi+ [[เลิกเที่ยว]]

• ~power up~
รอด้วยคน  :dookdik12:

เรื่องจีบหญิงนัดสาว ตั้งแต่เด็กแล้วท่าน
สมัยที่มี party line นู่นนนนนนนนนนนน (มีใครเคยโทรไปมั่งหว่า)
ก่อน pirch, icq, msn, 1900, hi5

ความหื่นผมก็ประมาณนั่นล่ะคร้าบท่าน Maiake_FanClub
 :dookdik26:

ออฟไลน์ SUMO_OJI

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
รอติดตามตอนต่อไปคราบ  :dookdik25:
"ทีเอ็งข้าไม่ว่า ทีข้าเองอย่าบ่น"

• *
รอด้วยคน  :dookdik12:

เรื่องจีบหญิงนัดสาว ตั้งแต่เด็กแล้วท่าน
สมัยที่มี party line นู่นนนนนนนนนนนน (มีใครเคยโทรไปมั่งหว่า)
ก่อน pirch, icq, msn, 1900, hi5

ความหื่นผมก็ประมาณนั่นล่ะคร้าบท่าน Maiake_FanClub
 :dookdik26:
นั้นฮิตสมัยปี2542เลยนะท่าน*NaZi*

ออฟไลน์ Ryo

มีเรื่องให้ตามอ่านเยอะจิงๆ :yenta4-emoticon-0014:
รักแท้..... ไม่มีในพจนานุกรม

++จิตรกรใช้อารมณ์ผสมสี+++

++นักดนตรีใช้อารมณ์ผสมเสียง+++

++นักร้องใช้อารมณ์ผสมสำเนียง+++

++นอนบนเตียงใช้อารมณ์ผสมพันธุ์+++

ออฟไลน์ ศึกษานารี

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • รู้เขาหลอก ........... แต่เต็มใจให้หลอก
ย้ายเสื่อ ซะเหนื่อยเลย
เรื่องโน้นก้อดี เรื่องนี้ก้อมันส์
มาต่อเร็วๆเน้อ  :dookdik13:
พอกรูบอกชอบ .... มาทำเล่นตัว       พอกรูจะนัว .... ดันจะเล่นท่า

หัดโสด .......... แต่ โหดสาดดดด

ออฟไลน์ ศึกษานารี

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • รู้เขาหลอก ........... แต่เต็มใจให้หลอก
อ่านแล้ว นึกถึงหนังแฟนฉัน ขึ้นมาตะหงิดๆ 
เลยมีเพลงost.ให้เปิดฟังตอนอ่านประกอบเพื่อเพิ่มอรรถรสด้วย !!

http://www.esnips.com/doc/297c4cd1-4f6c-4307-8b03-f6844d181365/0036--ป้ากะปู่---เพื่อน

เค้าร้องงี้ป่าวนะ.......  คริคริ  :8:

นอย นอย นอย นอย นอย นอย นอย นอย
นอย นอย นอย นอย นอย นอย นอย น่ะ
คงจำกันได้เรานั้นไงเคยจ้ำจี้กัน
เธอสะกิดฉันทุกคืนวันฉันแสนเสียว
ยังจำเธอได้พามาสามฉันคนเดียว
ขอพักประเดี๋ยวอีกแป๊บเดียวแล้วค่อยต่อกัน
พอกรูบอกชอบ .... มาทำเล่นตัว       พอกรูจะนัว .... ดันจะเล่นท่า

หัดโสด .......... แต่ โหดสาดดดด

PPRRL

:dookdik6:  สู้ๆครับ เป็นกำลังใจให้

ออฟไลน์ Soultaker

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
อย่างนี้ไม่ใช่จุดเริ่มต้นของ บอลฟายละคับ
น่าจะเป็น จุดเริ่มต้นตำนานบอลเทพ ละคับ :12:
Third time lucky

ออฟไลน์ dometez

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • ชนเผ่าอินคา
น่าติดตามมากครับ  :dookdik13: นึกถึงความหลังแล้วมันมีความสุขจริงๆ

BnZ

สมัยอยู่มัธยมป๋มเป็นเด็กดี เรียบร้อย ไม่ค่อยก่อเรื่อง
แต่ก็มีตำนานเรื่องสาวให้เพื่อนได้ล้ออยู่เรื่อย ล้อแม่มจนปัจจุบัน
ไว้วันหลังมาเล่ามั่งดีก่า  :yenta4-emoticon-0018:

แต่เรื่องหื่นๆ ที่มีก็เห็นจะเป็นสมัย ม.ปลาย แถวสยามจะมีร้านวิดีโออยู่ร้านนึง
จะมีหนังโป้ขายด้วย ถ้าใครเรียนแถวนั้นก็น่าจะรู้นะว่าร้านไหน  :dookdik2:

ไม่รู้อารมณ์ไหนสงสัยด้วยความหื่นไปซื้อหนังโป้ที่ร้านนี้
เห็นโปรโมชั่นซื้อ 10 ม้วนแถมม้วนหรือ 2 ม้วนนี่ล่ะ
เลยเหมาซะเรียบ  :dookdik26: ได้ของแถมมาเรียบร้อย
รู้สึกจะม้วนละ 300 รวม 3000 ได้ ไม่รู้คิดได้ไง
สมัยก่อนเป็นเงินเยอะพอดูเลยนะเนี่ย (ปัจจุบันก็เยอะง่า  :yenta4-emoticon-0018:)

สรุปเอากลับมาดูที่บ้าน ขัดจรวดจนกระปู๋บวม แดง เปล่ง ปลั่ง :yenta4-emoticon-0018: ทำร้ายตัวเองอย่างหนัก
กรรมของตูแท้

ไอ้หื่นเอ๊ย บ้ากามแต่เด็ก :dookdik26: