ผู้เขียนหัวข้อ: ผมทำถูกไหม?  (อ่าน 66511 ครั้ง)

ออฟไลน์ satha13

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
ผมทำถูกไหม?
« เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 03:36:19 PM »
คือผมได้คบกับน้อง ก สาวเชียร์เหล้าของ Johnny ณ ผับชื่อดังที่สุดในพัทยา เราคบกันได้ 4 เดือน ผมและเธอจึงตัดสินใจมาใช้ชีวิตร่วมกัน ใน กทม โดยตัวผมเองยังไม่มีแฟน แต่ผมต้องดูแลแม่ที่อยู่คนเดียว และไม่ค่อยแข็งแรง ผมจึงเช่าคอนโดแถวบ้านผม ให้เธออยู่เพื่อที่ผมจะได้เดินทางไปหาน้อง ก สะดวก

เรามาอยู่กันตั้งแต่วันที่ 28 กรกฎาคม 2008 พอดีกับช่วงนี้ผมมี project ใหญ่เข้า ต้องทำให้เสร็จภายใน 2 เดือน ผมจึงบอกน้อง ก ว่าผมไม่ค่อย มีเวลานะ คือผมต้องกลับมาทำงาน และนอนกับแม่เกือบทุกวัน (ผมไม่กล้าปล่อยให้แม่ผมนอนคนเดียว เพราะผมเป็นห่วงท่านมาก) ท่านๆๆอาจจะสงสัยว่าทำไมผมไม่เอาเข้ามาอยู่ด้วยเลย ผมก็กลัวแม่ผมจะแบบรับไม่ได้ เลยกะจะใช้วิธีแบบค่อยๆๆตะล่อมๆๆเอา แต่ผมสัญญากับน้อง ก ว่าผมจะมาหาน้อง ก ทุกวัน ซึ่งก็คือ ช่วงเย็นๆจนถึงมืดๆ กินข้าวกัน แล้วส่วนใหญ่ผมจะกลับบ้าน ผมเริ่มพาเธอมาให้แม่ผมรู้จัก เพื่อแสดงว่าจริงใจที่ผมมีให้เธอ ผมคิดว่าแม่ผมจะไม่พอใจ แต่แปลกมากแม่ผมพูดดีกับเธอมาก (ผมเพิ่งมารู้วันนี้ว่า แม่ผมทำไปเพราะไม่อยากให้ผมไม่สบายใจ เพราะแม่เห็นผมรักเธอมาก) ผมเลยถามเธอว่า จะย้ายมาอยู่ด้วยกันเลยไหม เธอบ่ายเบี่ยงบอกว่า รออีกนิด ยังไม่ค่อยชิน แต่ เธอก็มาค้างที่บ้านปนะมาณ 4-5 คืน ถึงตรงนี้ทุกอย่างดูเหมือนจะดำเนินไปด้วยดี

ก่อนหน้านี้ ผมเคยบอกเธอแล้วว่า ทุกอย่างผมอภัยให้ได้ อดีตที่ผ่านมาจะเป็นยังไง ผมไม่สน แต่ถ้าระหว่างที่คบกับผมแล้วไปนอนกับคนอื่น อันนี้ผมไม่ให้อภัยเด็ดขาด

จนถึงเมื่อวันพฤหัสที่ผ่านมา ผมพาแม่ไป ร.พ โดยผมแวะเอาที่ชารจมือถือที่คอนโดให้เธอ ถึงตรงนี้ ผมไม่รู้นึกอะไร ลองจัดหมอน ที่นอน ให้มันเสียรูป คือให้มันเอียงๆๆๆ แล้วก็จำไว้ แล้วก็ลงไปพาแม่ไป ร.พ ต่อ

น้อง ก อยู่ที่บ้านผม น้อง ก บอกว่ากลับมาเธอจะทำผัดถั่วงอกให้กิน แล้วค้างอยู่ด้วยในคืนนั้น  แต่พอผมกลับมา น้อง ก บอกกับผมว่า พรุ่งนี้ย่าเธอจะมา กรุงเทพ (เธอเป็นคนสระบุรี) แล้วจะไปทำบุญแต่เช้า ผมก็เออ ออ ไป แต่สักแปปผมก็ต้องตกใจเพราะ หลวงพ่อทวด ที่ผมใส่ นั้นหล่นหายไป ( บางท่านอาจจะนึกว่าไม่เกี่ยว แต่จริงๆมันเกี่ยวเนื่องกันครับ) ผมกับน้อง ก หาทั่วบ้านไม่เจอ จนทำใจนึกว่าหายไปแล้ว ตอนน้อง ก อาบน้ำที่บ้าน พออาบเสร็จ เธอเอาพระมาให้ผมพร้อมบอกว่า ตกอยุ่ในถังน้ำ  xxseedd ผมก็ดีใจมาก แล้วก็แขวนหลวงพ่อเข้าไปอย่างเดิม ผมไปสส่งเธอที่คอนโด  ตกดึก ตอนผมนั่งทำงานอยู่ ผมเลยลองโทรหาเธอ ปรากฏเธอไม่รับ  ผมโทรสัก 5-6 ครั้ง ทิ้งระยะประมาณ 30 นาที เธอไม่รับ ผมก็เลยนึกว่าเธอนอนแล้ว  แปลกมากที่คืนนั้น ผมฝันเห็นพระรูปหนึ่ง ท่านมาบอกกับผมว่าให้ระวังผู้หญฺงเอาไว้(เรื่องจริงๆๆๆแน่นอน ผมจำความฝันได้)

ตอนเช้าวันศุกร์ สักประมาณ 6.30 ผมแวะเข้าไปหาเธอ (ปกติไม่ค่อยแวะ) สิ่งที่ผมเจอคือห้องเปล่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ และ ที่นอนก็ยังเหมือนเดิมแบบที่ผมจัดอยู่ ผมมั่นใจเลยว่า น้องก ไม่ได้นอนที่ห้องในคืนนั้น ผมลองโทรเข้าไปเธอก็ยังไม่รับเหมือนเดิม  จนถึงจุดไคลแมกซ์ก็คือ เธอโทรกลับมาตอนเที่ยง ตอนผมทำงานอยู่

ผม: อยู่ไหน โทรไปหลายครั้งทำไมไม่รับ
น้องก: อ้อ นอนแล้วเมื่อคืน ตอนนี้กำลังจะไปทำบุญที่วัดปากน้ำ กับย่า และอาผู้ชาย
ผม: ขอสายย่าหน่อยสิ
น้อง ก: เธอเรียก ย่า ย่า ย่า  แล้วเธอก็บอกว่าย่าหลับอยู่ คุยกับอาไหม
ผม: แน่ใจเหรอว่าอยู่กับย่า เมื่อคืนนอนที่ห้องนี้ไหม
น้อง ก: ก็นอน ทำไมเหรอ ออกมา 7 โมงครึ่ง กับย่าและอา
ผม: เหรอ แต่ว่า พี่มาตอน 6.30 ก็ไม่เห็นใครแล้วนะ แล้ว ที่นอน หมอน ก็ยังอยู่เหมือนเดิมกับเมื่อวานที่พี่มาจัดเอาไว้ให้มันผิดรูป
น้อง ก: อึ้ง กิม กี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เดี๋ยวมาต่อครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 21, 2008, 10:46:19 AM โดย เป็นต่อ »

ออฟไลน์ ว่าง

• CLV VIP Member
  • Most Value Player
Re: ผมทำถูกไหม?
« Reply #1 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 03:45:15 PM »

xxsadเจรสเจอแบบนี้เคยมาครั้งนึงเหมือนกันครับ xxching

เสียใจมากๆเกือบจะทำอะไรไม่ดีลงไปแล้วด้วย xxching

pad1

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #2 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 03:55:27 PM »
 xxying xxying xxying xxying xxying xxying

godzila2

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #3 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 04:31:52 PM »
ปูเสื่อรอ  xxwhistling

น่าจะเเนวๆท่าน Galith ป่าวหว่า  :dookdik3:

BnZ

« Reply #4 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 04:44:03 PM »
มาจอง 1 ที่คับ xxseedd

จขกท มาต่อเร็วๆเด้อ xxxmas

squall7

« Reply #5 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 04:48:36 PM »
มาจอง 1 ที่คับ xxseedd

จขกท มาต่อเร็วๆเด้อ xxxmas

ว่างมากเนอะ xxseedd

มารออ่านทั้งวัน xxhahaha xxhahaha

มารอด้วยคนเฟร้ย xxwallbash

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
« Reply #6 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 05:09:50 PM »
มาเป็นกำลังใจให้ท่าน จขกท คับผมคิดว่าท่านทำได้ดีมาก ๆ ในทุก ๆ การกระทำของพี่โดยเฉพาะการที่ไม่ต้องการทิ้งแม่ที่ป่วยอยู่บ้านคนเดียวหรือหาคนมาดูแลท่าน ตรงจุดนี้ผมคิดว่าพี่ทำได้ดีมาก ๆ คับ :dookdik6: ส่วยผู้ ญ คนที่พี่ชอบก็ต้องดูต่อไปแหละคับว่าเค้าจะเป็นยังไงต่อไป

PS. มาต่อไว ๆ นะคับท่านพี่ xxsleep1

ออฟไลน์ ~little devil~

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #7 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 05:35:26 PM »
 :dookdik6: :dookdik6: :dookdik6:

ขอยกย่องพี่เจ้าของกระทู้ เป็นคนที่กตัญญูมากๆ

ขอให้เรื่องราวผ่านไปด้วยดีนะครับ :dookdik25:

ออฟไลน์ PJS...

• รับนวดแผนไทย
« Reply #8 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 05:43:43 PM »
ในชีวิตนี้เรามี "แม่" คนเดียวคับ  :dookdik6:

มาต่อให้จบคับ  xxmsn-cry

ออฟไลน์ PupPao

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
« Reply #9 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 07:46:11 PM »
เจอแบบนี้ แต๋วแตกเรย  xxshy

เป็นกำลังใจให้นะคับ  :12:
รูปร่างหน้าตาไม่เกี่ยว อาศัยทางเปลี่ยว...และกำลัง

ออฟไลน์ Ryo

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
« Reply #10 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 08:58:06 PM »
รอด้วยคนนะครับ xxwallbash xxxmas
รักแท้..... ไม่มีในพจนานุกรม

++จิตรกรใช้อารมณ์ผสมสี+++

++นักดนตรีใช้อารมณ์ผสมเสียง+++

++นักร้องใช้อารมณ์ผสมสำเนียง+++

++นอนบนเตียงใช้อารมณ์ผสมพันธุ์+++

ออฟไลน์ golf

• **
« Reply #11 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 08:59:07 PM »
 xxsleep1รออยู่นะครัย xxsleep1 xxsleep1
ประสบกาม ไม่ออกไปหา ไม่มีวันเจอ.......

Lovely_Coyoty

« Reply #12 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 09:39:20 PM »
ตดตามอ่านอยู่นะครับ

เป็นกำลังใจให้ครับ

xxching

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
« Reply #13 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 10:19:40 PM »
มาต่อได้แล้วคับท่าน จขกท รอจนใจจะขาดอยู่แล้วอ่ะ xxwallbash

ออฟไลน์ Realbatis™

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • ทีมบอลสวยงาม : มิดฟิดล์ ตัวรุก
« Reply #14 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 10:40:05 PM »
กลับมาอ่าน มินิซีรียส์ อีกครั้ง

จขกท คับ ดูหน้าผม

xxsard

(ต่อด่วนเลย)
แฟนพันธุ์แท้ - เพลงเรื่องจริง

ออฟไลน์ satha13

• **
« Reply #15 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 10:41:14 PM »
ต่อเลยนะคับ หลังจากที่น้อง ก อึ้ง กิม กี่

ผม: พี่ขอถามอีกครั้งว่า เมื่อคืนไม่ได้นอนที่ห้องนี้ใช่ไหม
น้อง ก: ถ้า ก ตอบแล้วพี่จะเลิกกับ ก ไหม
ผม : ถามย้ำอีก 5 ครั้ง
น้อง ก: ตอบแบบเดิม 5 ครั้ง
ผม: ขอถามครั้งสุดท้ายว่าเมื่อคืนไม่ได้นอนห้องนี้ใช่ไหม ตอบให้ตรงคำถาม
น้อง ก: ค่ะ ก มาเที่ยวผับกับเพื่อนแถวลาดพร้าว แล้วก็นอนห้องเพื่อน
ผม: มีเพื่อนที่ลาดพร้าวด้วยเหรอ ไม่เคยพูดถึงเลยนะ
น้อง ก: ก็เพื่อนสมัยเรียน ไม่ค่อยสนิท ก็นอนกันหลายคน เพื่อนด้วย แฟนเพื่อน 4-5 คน

ตอนนั้นผมโคตรโมโหมากที่มาโกหกผมได้ ผมก็บอกว่า เดี๋ยวมาเคลียร์กันตอนเย็นนะ แต่นึกไปนึกมา เย็นนั้นยังไม่เอาดีกว่า ผมเลยบอกเธอไปว่า วันนี้ยังไม่ต้องเข้ามานะ เพราะพี่จะเปลี่ยนกุญแจตัว U ล็อคไว้ข้างนอก ให้เข้ามาพรุ่งนี้แทน เย็นนั้นผมเลยแวะไปเก็บ notebook ที่ผมเอาไว้ให้เธอเล่น internet กับ เกม ยามเหงา กลับบ้าน ผมนั่งทบทวนเรื่องราวดู ผมเลยโทรหาเธอ ถามว่าเธอไปมีไรกับคนอื่นไหม เธอบอกว่าไม่มี เที่ยวผับ เมา แล้วก็หลับมานอน (ถึงตอนนี้ ผมเพิ่งเข้าใจว่า นิทานเรื่องเด็กเลี้ยงแกะเป็นอย่างไร คือคนเราพอถูกจับโกหกได้ คำพูดต่อๆๆมาก็จะไม่น่าเชื่อถืออีกเลย) ผมได้แต่ อืมๆๆ เหรอ แต่ในใจก็ฟังหูไว้หู พอวันเสาร์ ผมไปรับเธอที่แถวรถไฟฟ้าสยาม ตอนเย็น พอขึ้นมานั่งในรถ ผมก็ไม่ได้พูดไรมากมาย คือตอนนี้ความรู้สึกผมมันไปแล้วเยอะเหมือนกัน แต่ในใจผมก็ยังคิดว่า ถ้าเธอยังไม่ได้ไป xxx กับใคร ผมก็จะให้อภัยเธอสำหรับเรื่องโกหกได้

น้อง ก: พี่เป็นไรคะ ทำไมไม่ค่อยพูด
ผม: เปล่าครับ ทำไมเหรอ
น้อง ก: ไม่มีไรค่ะ พี่ยังรัก ก ไหมคะ
ผม: ก ครับ ก่อนคบกันพี่บอกแล้วว่าพี่ไม่ชอบคนโกหก แล้ว ก็คนที่นอกใจ
น้อง ก: พี่จะคบกับ ก ต่อไหมละคะ
ผม: เราลองมาคบเป็นพี่ น้อง กันก่อนสักพักดีไหม
น้อง ก: อึ้ง อืมมม พี่เอางั้นเลยเหรอคะ
ผม: พี่ก็คิดว่าดีนะคับ

ระหว่างที่เธอนั่งรถแล้วผมนิ่งต่อ เธอก็คุยโทรกับเพื่อนเธอบอกว่า พี่เค้าดูแปลกๆๆ แต่ผมก็แอบได้ยินเธอบอกกับเพื่อนว่า "แกจะให้ชั้นไปทำงานกับเค้าได้ไง" ผมก็ฟังๆๆไว้ไม่ไรมาก พอถึงคอนโด ผมก็ขึ้นไปบนห้อง เธอก็พยายามอ้อนผม แต่ผมก็ทำเฉยๆๆ สักพักเธอนั่งอยู่ๆ แล้วก็ร้องไห้ออกมา น้ำตาไหลออกมาเลยครับ ไหลออกมาเยอะมากด้วย ผมก็ตกใจเล็กน้อยแล้วถามว่าเป็นไร พยายามมานั่งข้างๆแล้วปลอบใจเธอ เธอก็บอกว่าพี่ไม่เหมือนเดิมแล้ว ก. ก็ไม่อยากฝืนใจ ก.จะไปจากที่นี่ แล้วเธอก็ทำท่าจะลงไปบอกเจ้าหน้าที่ข้างล่างว่าจะยกเลิกสัญญา (ทั้งๆๆที่ผมเป็นคนทำ  :dookdik21:) ผมก็กันไว้ แล้วก็พยายามพูดกับเธอด้วยดี ในใจก็นึกว่า ถ้า ก. แค่ไปเที่ยวผับ ไม่ได้เกินเลยอะไร ผมก็จะให้อภัย เพราะผมเองก็ไม่ค่อยมีเวลาพาเธอไปเที่ยวมากนัก  พอตอนผมจะกลับ เพราะดึกแล้ว

น้อง ก: พี่คะ ตกลงเราเป็นอะไรกัน
ผม: เอ่อ ก็ เป็นมากกว่าเพื่อน แต่ขอลดระดับจากแฟนลงมาได้ไหม
น้องก : น้ำตาไหล (อีกแล้ว) งั้น ก็ไม่มีประโยชน์ที่ ก จะอยู่ที่นี่ต่อไป เพราะ ก ไม่ใช่แฟนพี่แล้ว
ผม: เอ่อ งั้นขอพี่ถามไรอีกอย่างนะ ตอบจริงๆๆนะ
น้อง ก: ค่ะ พี่ถามมาเลย ก จะตอบตามจริง
ผม: เมื่อคืนที่ไปเที่ยวผับ เมา ไม่ได้ไปมีอะไรกับคนอื่นใช่ไหมคับ
น้อง ก: ค่ะ ไม่ได้มีไร อยู่กันหลายคนพี่
ผม: ยิ้ม งั้นเราเป้นแฟนกันก็ได้
น้อง ก: ยิ้ม จิงๆๆนะ  

น้อง ก เข้ามาหอมผม พยายามเชิญชวนผม แต่ผมเฉยๆๆ บอกรีบกลับเป็นห่วงแม่
น้อง ก: งั้นเดี่ยว ก โทรหานะ
ผม: ครับ

คืนนั้นเธอโทรมาหาผมแล้วก็บอกง่วงนอน ร้องไห้เยอะ เหนื่อย แล้วก็หลับไป
ส่วนผม ยังไม่หลับ ในสมองผมคิดว่า ผมต้องหาวิธีที่จะทำให้ผมรู้ให้ได้ว่า เธอไปมีไรกับผู้ชายคนอื่นมาไหม...........ผมนั่งหาวิธีจนในที่สุด ผมก็คิดออก............................ในวันรุ่งขึ้น (วันนี้) ผมต้องรู้ให้ได้

Lovely_Coyoty

« Reply #16 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 11:27:35 PM »
 :dookdik21:

รีบมาต่อเลยครับ เผื่อจะเป็นประโยชน์ให้ผมเอาไปใช้ได้บ้าง

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• *
  • LegendKiller
« Reply #17 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 11:43:39 PM »
อ่ะ จากคำว่า ในวันรุ่งขึ้น (วันนี้)  :dookdik21:

นี่เป็นกระทู้ถ่ายทอดสด แบบ วันต่อวัน หรือเปล่าครับเนี่ย ...  :dookdik15:

รอดูเหตุการณ์ก่อนครับ ....

ว่าแต่ เรื่องโกหกนี่ พูดยากครับ ... เฮ้อ .... xxsadsard

ใครๆ ก็ต้องเคยโกหกทั้งนั้นล่ะครับ คุณก็ต้องเคยโกหกคนอื่น จริงป่ะ ???  :dookdik21:

ผมเชื่อว่า ไม่มีใครไม่เคยโกหกเลย ... เพราะแค่คุณบอกว่า คุณไม่เคยโกหกนะ ... นั่นล่ะ คุณกำลังโกหกครั้งใหญ่เลยล่ะ ... xxhaha

ดังนั้น ลองดูละกันครับ ว่าสิ่งที่เธอโกหกคุณนั้น มันรุนแรงจนเกินกว่าที่คุณจะรับได้หรือเปล่า ...  xxwallbash

ถ้าไม่รุนแรงมากเกินไป ...ก็ให้อภัยกันเถิดครับ ... xxgossip   การโกหก กับ มนุษย์ เป็นของคู่กันครับ ...

คนเราถึงผิดศีล 5 กันได้ทุกวันไง ...  xxohmy
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

ออฟไลน์ PJS...

• รับนวดแผนไทย
« Reply #18 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 11:57:11 PM »
ในบางครั้ง..

ในบางครั้ง..

การโกหกก็เป็นสิ่งจำเป็น..  xxgossip

การโกหกก็เป็นเรื่องดี..  xxgossip

เคยรู้สึกไหมว่า ไม่รู้เรื่อง ไม่รู้อะไรเลยคงจะดีกว่า....  xxno

เคยรู้สึกไหมว่า ไม่น่าถาม ไม่น่าพูดอะไรเลยจะดีกว่า....  xxmsn-cry

มะมีอาราย แค่อยากพูดเฉยๆ......  xxsadsard

ออฟไลน์ gng

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
« Reply #19 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 12:24:09 AM »
ไม่น่าอ่านเลย

ติดอีกแล้วววววววววววววว  xxwallbash
มาต่อเร็วๆนะครับ