ผู้เขียนหัวข้อ: ผมทำถูกไหม?  (อ่าน 65717 ครั้ง)

ออฟไลน์ dometez

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • ชนเผ่าอินคา
Re: ผมทำถูกไหม?
« Reply #20 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 01:09:23 AM »
เรื่องเป็นงัยต่อครับ อยากรู้แล้ว  :dookdik13:

ออฟไลน์ PupPao

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
« Reply #21 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 01:39:28 AM »
พิสูจน์ไงหว่า  :dookdik21:

อยากรู้ๆ รีบมาต่อน้า  xxthumbups
รูปร่างหน้าตาไม่เกี่ยว อาศัยทางเปลี่ยว...และกำลัง

ออฟไลน์ นาย alpha

• Most Value Player
  • *
  • what is love?
« Reply #22 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 03:08:18 AM »
อยากรู้นะว่า พิสูจน์แบบไหน

แต่แปลกใจตรงที่ แค่ไม่กลับมานอนห้อง นี่มันต้องออกไปนอนกันเสมอเลยหรอ

ทำไมถึงฝังใจ อยากรู้ขนาดนั้นอะคับ

ออฟไลน์ Ryo

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
« Reply #23 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 03:16:12 AM »
บางทีนะครับ น้องเค้าอาจจะไม่มีอะไรจิงๆกลัวคุณคิดมากเลยโกหกแบบไม่ตั้งใจ บางทีการโกหกเพื่อทำให้คนอื่นสบายใจ ดีกว่าพูดความจิงออกมาแล้วทำให้คนฟังเสียใจนะครับ xxching
รักแท้..... ไม่มีในพจนานุกรม

++จิตรกรใช้อารมณ์ผสมสี+++

++นักดนตรีใช้อารมณ์ผสมเสียง+++

++นักร้องใช้อารมณ์ผสมสำเนียง+++

++นอนบนเตียงใช้อารมณ์ผสมพันธุ์+++

ออฟไลน์ BaLuNy4x4 [อยู่ตัวอยู่แล้ว ]

• ลูกผู้ชายหัวใจผ้านวม เลยตามเลย เพราะคนมันเคยตามเคย
« Reply #24 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 08:58:59 AM »
 คนที่ให้อภัยแก่ คำโกหก ของ ผู้หญิงได้

นั้นคือลูกผู้ชาย           :cool:

ปล .บางเรื่องนะ 

ตามนั้น

อย่าเอาหัวใจไปรองเท้าใคร เวลาเขาเดินจากไปจะได้ไม่เจ็บ

... ตามนั้น

squall7

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #25 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 09:19:06 AM »
กายหยาบมันไม่ใช่ของเรา

อย่าไปยึดติดกับมันเลยครับ xxseedd

ปล่อยวางซะเถอะ :10:

ออฟไลน์ satha13

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
« Reply #26 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 09:24:16 AM »
จิงๆๆก่อนที่เราจะมาอยู่ด้วยกันเนี่ย เธอก็โกหกให้ผมจับได้ 2-3 ครั้งน่ะครับ (แต่ตอนนั้น เรายังไกลกัน เธออยู่พัทยา ผมอยู่กรุงเทพ) ลักษณะเหตุการณ์ก็คล้ายๆแบบนี้แหละครับ แต่ผมก็ให้อภัยเธอไม่อยากถือสาอะไร แต่ก็ได้บอกเธอแล้วว่า ผมไม่ชอบอยู่ 2 เรื่อง คือ
1. โกหก
2. ตอนคบกับผม อย่าไปมีความสัมพันธ์ลึกซึ้งกับใคร คืออดีตเธอจะเป็นไงผมไม่สน แต่ปัจจุบันต้องซื่อสัตย์ต่อกัน (ผมล่ะเบื่อผู้หญิงที่ชอบพูดว่า ไม่เชื่อใจกันเหรอ แต่ในความเป็นจริงเค้าก็ไม่ได้ทำแบบนั้นเลย)

ผมก็เป็นคนแปลกอย่างหนุ่งคือ ผมจะมี sense กับเรื่องพวกนี้มากมายเลย บางทีผมก็ไม่อยากจะไปรับรู้อะไรเหล่านี้เลย มันเป็นเรื่องน่าเบื่อ xxwallbash

โอเค เดี๋ยวจะต่อละครับ ใกล้ถึงสถานะการณ์ปัจจุบันแล้ว ซึ่งผมได้ตัดสินใจอะไรลงไปบางอย่าง

ออฟไลน์ satha13

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
« Reply #27 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 09:46:33 AM »
หลังจากคืนนั้น พอเช้าวันอาทิตย์ (เมื่อวาน) น้อง ก.โทรมาตอนสายๆๆ

น้อง ก: พี่ตื่นยัง ทำอะไรอยู่คะ อยู่ที่ไหน
ผม: ทำงานอยู่ครับ  เออ.........ก ครับ พรุ่งนี้ว่างไหม ไปกับพี่หน่อยนะ พี่จะพาไปดูหมอหน่อย

(ขอแทรกนะครับ คือ เมื่อก่อนเนี่ย ตอนเรายังไม่ได้อยู่ด้วยกัน ผมเคยอำเธอเล่นๆ ตอนโทรคุยกัน ว่าแถวบ้านผมมีหมอชาวเขมรที่แบบใช้พวกคุณไสยได้ดี โดยจะใช้พวกกุมารทองไปย้อนดูอดีตและปัจจุบันของอีกคนได้ แล้วก็มีพวกเมียหลวงมาใช้บริการมากมาย เพื่อให้ช่วยดูว่าสามีมีเมียน้อยไหม เสียค่าดู 1000 ต้องรอคิวพอสมควร และที่สำคัญการดูที่ได้ผลดีที่สุดคือต้องให้หมอเจอตัวเป็นๆๆ แต่ถ้าไม่ได้ ก็ใช้รูปภาพ วัน เดือน ปีเกิด หรือ สิ่งของของคนที่เราต้องการให้ดูก็ได้  และเค้าแม่นจิงๆๆๆ) ---> อันนี้ผมยอมรับว่าผมโกหก  xxseedd แต่ในตอนนั้นเธอฟังแล้ว เธอก็บอกว่า จิงเหรอ ดีจัง ไว้มา กทม แล้วมาดูด้วยกันนะ ก. จะให้หมอดูว่าพี่ไปแอบมีกิ๊กไหม :dookdik21:

น้อง ก: หมออะไร เหรอ
ผม: หมอเขมรแถวบ้านพี่ที่เคยเล่าให้ฟังไง พี่ไม่อยากมีอะไรค้างคาใจน่ะ แค่ต้องการรู้ว่า ก ไปเที่ยวผับอย่างเดียวจิงๆ
น้อง ก: เริ่มเงียบ  พี่ค่ะ ถีงขนาดนั้นเลยเหรอ พี่ไม่เชื่อ คำพูด ก เลยเหรอ
ผม: เชื่อสิ แต่นะ ถ้า ก.บริสุทธิ์ใจจริงก็ไม่ต้องกลัวไรหรอก แปปเดียวเอง พี่จะถามหมอเค้า ว่า 2 วันที่ ก ไม่ได้นอนที่นี่ ก ไปมีคนอื่นไหม
น้อง ก: ...................... เงียบนานมากเลย
ผม: โอเคนะ พรุ่งนี้พี่จะแวะไปถามเวลาเค้าตอนเช้าๆๆ และเข้าไปรับ ก ตอนสายๆๆ ลางาน 1 วัน
น้อง ก: ............. พี่คะ อืมมม (เสียงเริ่มเครือๆๆ) พี่ไม่ต้องไปหาหมอหรอก ก มีอะไรจะบอกพี่
ผม: (ผมมั่นใจเลยว่าเธอเป็นอย่างที่ผมคิดจริงๆ) อะไรเหรอ
น้อง ก: คืนนั้นที่ ก ไปเที่ยวผับ ก เมามาก และได้ไปมีไรกับเพื่อน (ผู้ชาย) ของเพื่อน (ที่เป็นผู้หญิง) ค่ะ ก ไม่ได้ตั้งใจ
ผม: ........................................เจ็บมากเลยครับ ยอมรับจริงๆๆ แต่ก็ฝืนใจถามต่อ แล้วได้ป้องกันไร ไหม
น้อง ก: ไม่ได้ป้องกันไรเลย (ไม่ใสถุง + เสร็จข้างใน) ก เริ่มร้องไห้
ผม:........................ก ทำแบบนั้นกับพี่ได้ยังไง ครับ พี่รัก ก  จริงจัง กับ ก แต่ดูสิ่งที่ ก ทำสิ
น้อง ก: ก ไม่ได้ตั้งใจ พอมีไรกันเสร็จแล้ว ก ก็บอกว่า ก มีแฟนแล้วนะ ผู้ชายก็บอกว่า ขอโทษ
ผม: .............(ผมบรรยายความรู้สึกตัวเองไม่ถูกจิงๆๆครับ การโกหกในเรื่องแบบนี้มันควรจะให้อภัยดีไหม) เอางี้ ละกัน น้องก เก็บของออกไปจากคอนโดพี่ให้หมด ไม่ต้องเขียนไรทิ้งไว้ด้วยนะ ไม่อยากเห็น
น้อง ก:..................ร้องไห้หนักมากๆๆๆ
ผม: วางสาย..........................

หลังวางสายผมมานั่งคิดดูว่า ผมควรจะให้อภัยผู้หญฺงคนนี้ต่อไปดีไหม และที่สำคัญ ถ้าผมให้อภัยเธอ เธอจะท้องหรือติดโรคจากผู้ชายคนนั้นไหม และผมจะ เหมือนเดิมกับเธอได้ยังงั้นเหรอ ณ วินาทีนั้น ผมตัดสินใจว่า จบ!!!!!!!!!!!!!

แต่มันก็ยังมีเรื่องตามมาอีก

vatiny

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #28 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 09:49:39 AM »
มาตามอ่านตอนเช้าๆครับ
 xxwhistling

ออฟไลน์ koyubi

• ♀♂
« Reply #29 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 09:56:29 AM »
เลวได้ใจ ..  xxno

squall7

« Reply #30 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 09:59:50 AM »
โอย.........อ่านไปอ่านมา

มีกระทู้มาบิ้ว

ยสตน.แต่เช้าเลย

งุ่นง่านว้อย xxseedd xxseedd xxseedd xxseedd

ออฟไลน์ Pimpin

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • Pimpin (-_-") เที่ยวไปเรื่อยจนกว่าจะเจอ"เธอ"คนนั้น
« Reply #31 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 10:07:26 AM »
เจร๊สสสสสสสสสสสสสสส  คนที่น้อง ก. ไปมีไรด้วยแม่ม  ยสตน!!!

xxjawdrop xxjawdrop xxjawdrop

Lovely_Coyoty

« Reply #32 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 10:17:03 AM »
เข้าใจความรู้สึกเจ้าของกระทู้มาก ๆ เลยอ่ะครับ

คือแบบถ้าเป็นการเที่ยวธรรมดาหรือคบในฐานะแบบเป็นกิ๊กหรือเป็นลูกค้ากัน เค้าก็มีสิทธิ์ที่จะไปทำอะไรก็ได้ เนื่องจากเป็นร่างกายของเค้า

แต่ถ้าคุณคบจริงจังแล้ว แน่นอนมันมีอะไรที่ต้องทุ่มเทลงไปมากกว่าเงินอย่างแน่นอน ซึ่งสุดท้ายถ้าสิ่งที่เกิดขึ้นเป็นแบบนี้แล้ว มันอยู่ที่ใจแล้วล่ะครับ

ว่าจะให้อภัยเค้าได้หรือเปล่า

แต่เป็นผม ไม่ให้ครับ เหตุผลมีอยู่ 2 ข้อ

ข้อ 1 ผมเห็นด้วยกับคำพูดนี้...อดีตเธอจะเป็นไงผมไม่สน แต่ปัจจุบันต้องซื่อสัตย์ต่อกัน

ข้อ 2 สำหรับตัวผมเองนั้น ไม่ว่าหื่นขนาดไหน ถ้าไม่ได้ป้องกันผมต้องห้ามใจตัวเองแล้วไม่ทำครับ แต่สำหรับเธอนั้นยังสามารถทำได้โดยที่ไม่ป้องกัน ซึ่งในท้ายที่สุดแล้ว ผมกลัวโรคครับ เพราะถ้าตามที่คุณบอก หลัง ๆ ถ้าคุณคบเป็นแฟนจริงจัง โอกาสที่คุณจะไม่ป้องกัน มันก็มีใช่มั้ยล่ะครับ

ออฟไลน์ Mr. Super

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
« Reply #33 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 10:19:13 AM »
 :dookdik15:

มุขหมอดูจับโกหกไม่เคยเจอ  

xxsad น่ากัวมัก..

มาต่อเร็วๆ นะครับ

ออฟไลน์ Atomic

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
« Reply #34 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 10:27:47 AM »
ก็ตัดสินใจไปแล้วนี่ครับ จบก็คือจบ ไม่มีอะไรต้องค้างคาใจ  xxno
แต่ถ้าคุณยอมให้อภัย คุณแน่ใจตัวเองรึเปล่าว่า คุณ "อภัย" เค้าได้จริงๆ  xxseedd

แต่ยังไงก็เป็นกำลังใจให้นะครับ  xxshy

ออฟไลน์ No Lo Go

« Reply #35 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 10:48:47 AM »
เข้าใจความรู้สึกเลยค้าบบ ผมเคยมีแฟนเป็นแบบนี้(สมัยเรียนมหาลัย) ขอพูดแบบไม่เป็นสุภาพบุรุษเลยว่าแฟนผมคนนี้เธอ มั่วมากๆ เวลาไปเที่ยวเมาทีไร เธอก็จะไปมีไรกะผู้ชายทุกครั้งแบบว่าใครลากไปลากมาก็ได้(เป็นคนของประชาชน) ที่ผมรู้เพราะผมสนิทกับกลุ่มเพื่อนของเธอทุกคน และเพื่อนๆเธอสงสารผม(เพราะผมเป็นคนดี) และเอือมระอากับพฤติกรรมของเพื่อนตัวเองเลยแอบมาบอกผมกันโดยไม่ได้นัดหมาย(คือคนนี้มาบอกทีคนนั้นมาบอกทีแต่ละคนก็จะบอกว่าพี่อย่าไปบอกใครนะว่าหนูมาบอกพี่ หนูกลัวเสียเพื่อน) จนผมตัดสินใจเลิกกับเธอโดยไม่มีเยื่อใยเลย เป็นครั้งแรกที่รู้ว่าการโดนคนที่รักหักหลังมันเจ็บเหนือคำบรรยายจิงๆ  xxmsn-cry xxmsn-cry

ปล.แฟนของผมคนนี้ก็เป็นเด็ก จ.สระบุรีเหมือนกันกับแฟนเจ้าของกะทู้  xxsadsard
    สู้ สู้ คับ  xxying xxying xxying

squall7

« Reply #36 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 10:56:41 AM »
ใช้คำน่ารักแสรดดดดดดดด

คนของประชาชน

:dookdik6: :dookdik6: :dookdik6:

4jaturatep

« Reply #37 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 11:10:58 AM »
ของผมจาใชคำว่า

ผู้หญิง DTAC

(ง่ายสำหรับคุณ)

ออฟไลน์ PJS...

• Most Value Player
  • รับนวดแผนไทย
« Reply #38 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 11:12:53 AM »
จบดีกว่าคับ... ถ้าจะให้ดีก็ต้อง อย่าสนใจ อย่ารับรู้ เดี๋ยวจะใจอ่อนเพราะน้ำตาผู้หญิง  xxmsn-cry

อย่าสงสารด้วยนะคับ ถ้าจะสงสาร สงสารตัวเองในภายภาคหน้าดีกว่าคับ.....  xxching

ถ้าคิดจะให้อภัย ยังคิดจะให้เป็นแม่ของลูกอยู่ ภาพเหตุการณ์นี้คุณสามารถลืมมันได้หรือ....  xxno

"บางสิ่งที่เราไม่ควรจำ ถ้ามันทำให้ใจเจ็บ   แต่บางสิ่งที่ควรจะเก็บ  ที่มันเป็นความเจ็บ  ที่น่าจำ"  xxsadsard

ปล.(ก็ยังไม่รู้อยู่ดีว่ามันแปลว่าอาราย) โหดปายอ๊ะป่าวหว่า  xxsard

ปล. ปะกินเหล้าแต่ "เหล้าไม่ใช่คำตอบ แต่มันช่วยให้ลืมคำถาม"  xxgossip

ออฟไลน์ ศึกษานารี

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • รู้เขาหลอก ........... แต่เต็มใจให้หลอก
« Reply #39 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 11:36:22 AM »
เห็นด้วยว่า ถ้าคุณไม่แน่ใจ ว่าตัวเอง จะลืมสิ่งที่เขาทำ แล้ว ลืม"ความรู้สึก"นี้ ออกไปจากใจได้ล่ะก้อ
อย่าฝืนทนเลยครับ
ผมไม่ได้มีเจตนา แสดงความคิดที่จะทำให้คุณเลิกกับแฟน
แต่เพราะ ถ้าคุณ เอามันออกจากใจไม่ได้แล้วล่ะก้อ
ฝืนทนคบกันไป ไอ้ความรู้สึกที่ว่านี้ มันจะคอยบั่นทอนมาทำร้ายทั้งตัวคุณเอง และตัวน้องเขา เสียทั้งเวลา เสียความรู้สึกดีดีที่เคยมีให้กัน
และจะกลายเป็นความฝืน มาทำร้ายความรู้สึกดีดีซะเปล่า
คุณเอง ก้ออาจจะกลายเสียสุขภาพจิต จนกลายเป็นคนขี้ระแวงสงสัยเธอไปซะทุกเรื่อง สิ่งคนที่รักกัน ควรไว้ใจกัน

แต่ในอีกด้านนึง ถ้าคุณชัวร์ ว่าจะให้อภัยและลบสิ่งเหล่านี้ออกจากใจคุณได้ ด้วยความรักที่คุณมีให้และด้วยความดีที่เธอมีให้คุณ
 ก้อกลับไปคบน้องเขาก้อคงไม่เสียหายครับ
อย่าลืมพาน้องเขาไปตรวจด้วยนะ เพิ่อความปลอดภัย ของคุณทั้งคู่

ขอให้โชคดีครับ
พอกรูบอกชอบ .... มาทำเล่นตัว       พอกรูจะนัว .... ดันจะเล่นท่า

หัดโสด .......... แต่ โหดสาดดดด