ผู้เขียนหัวข้อ: ผมทำถูกไหม?  (อ่าน 65728 ครั้ง)

ออฟไลน์ PheoniX (นกไฟ จากนี้ไปจนนิรันดร์ใจฉันมีเพียงเธอ)

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • หน่วยเก็บ คนหมดแรงเดิน
Re: ผมทำถูกไหม?
« Reply #480 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2008, 12:35:12 PM »
ผมก็เป็น คนหนึ่งครับที่เคย ดูหมอ ก็ดูทั้งร่างทรง พระพิฆเณศ และก็หมอ ที่เป็นพระ นะครับ

ซึ่งหลวงพ่อที่เป็นพระท่าน บอกว่าผมก็เป็นเหมือนท่าน นะครับ เมื่อชาติที่แล้ว

ผมเป็นแฟนกับแฟนฟมแต่ว่าผมเป็นคนเจ้าชู้มาก มีหลายเมีย ชาตินี้จึงต้องมาเป็น

แฟนกันอีก มาใช้กรรมที่ผมเคยทำไว้ เมื่อชาติที่แล้วนะครับ

แต่เป็นเนื้อ คู่แบบคู่เวร คู่กรรม กันนะครับ

คิดไปคิดมามันก็จริงนะครับ ตอนนี้ก็เริ่มเข้าใจกันมากขึ้น เราทำเขาก่อนนะครับ

กฏแห่งกรรม ยังไงก็หนีไม่พ้นครับ
Keep Walking

You will never walk alone

ก้าวต่อไป เพราะคุณไม่ได้เดินเพียงคนเดียว
http://img37.imageshack.us/i/newphoenix2.jpg/

m_lam_sung

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #481 เมื่อ: ธันวาคม 29, 2008, 03:19:25 PM »
หายกานไปไหนหมดคร๊าบ jed1 ผมยังติดตามอยู่นะ

ออฟไลน์ satha13

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
« Reply #482 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 10:38:00 PM »
กำ เรื่องมันจบไปแล้วคับ ไม่ต้องติดตามแล้ว น้อง ก ไปมี คนใหม่เรียบร้อยละคับ

ส่วนผมเลือกที่จะเดินออกมาเอง เพราะสุดทนแล้วจิงๆๆๆๆ กับเรื่องราวที่ผ่านมา กับการโกหกที่ไม่มีวันสิ้นสุด

โดยเฉพาะครั้งล่าสุดที่บอกว่าไปเที่ยวกับเพื่อน (แต่มาแอบรู้ทีหลังว่าไป หาหนุ่มที่ ตจว. xxseedd)

ตอนนี้ กำลังคุยๆๆอยู่กับสาวใหม่ละคับบบบ

สรุป ผมทำถูกแล้ว ส่งท้ายปีเก่า

ออฟไลน์ Ryo

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
« Reply #483 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 11:21:24 PM »
เอ้าฉลอง :12: :dookdik7:
รักแท้..... ไม่มีในพจนานุกรม

++จิตรกรใช้อารมณ์ผสมสี+++

++นักดนตรีใช้อารมณ์ผสมเสียง+++

++นักร้องใช้อารมณ์ผสมสำเนียง+++

++นอนบนเตียงใช้อารมณ์ผสมพันธุ์+++

ออฟไลน์ dometez

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • ชนเผ่าอินคา
« Reply #484 เมื่อ: ธันวาคม 30, 2008, 11:23:24 PM »
ยินดีด้วยนะครับ ที่หลุดมาจากวังวนตรงนั้นได้ อโหสิกรรมให้เธอไปเถอะครับ เผื่อชาติหน้าจะไม่ต้องมาเจอแบบนี้อีก

ออฟไลน์ ลักกี้แมน®

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • Retired!!!
« Reply #485 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2008, 02:53:37 AM »
ส่งท้ายคนเก่าต้อนรับคนใหม่  :12:
خوش قسمت انسان.

godester34

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #486 เมื่อ: มกราคม 19, 2009, 03:22:23 PM »
 xxseng1 xxseng1 xxseng1

ออฟไลน์ nijikoh

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
  • I hate myself and I want to ....
« Reply #487 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2009, 01:26:16 PM »
กำ เรื่องมันจบไปแล้วคับ ไม่ต้องติดตามแล้ว น้อง ก ไปมี คนใหม่เรียบร้อยละคับ

ส่วนผมเลือกที่จะเดินออกมาเอง เพราะสุดทนแล้วจิงๆๆๆๆ กับเรื่องราวที่ผ่านมา กับการโกหกที่ไม่มีวันสิ้นสุด

โดยเฉพาะครั้งล่าสุดที่บอกว่าไปเที่ยวกับเพื่อน (แต่มาแอบรู้ทีหลังว่าไป หาหนุ่มที่ ตจว. xxseedd)

ตอนนี้ กำลังคุยๆๆอยู่กับสาวใหม่ละคับบบบ

สรุป ผมทำถูกแล้ว ส่งท้ายปีเก่า
อืม มาใหม่ ครับ อ่านรวดเดียว จบเลย

เยี่ยม ครับ ทำในสิ่งที่ดีที่สุด ต่อไปครับ แล้วท่านจะพบว่า มีสิ่งดีๆ รอท่านอยู่ อีกมาก

เมื่อท่าน มีลูกแล้วจะรู้ว่า พ่อแม่ รักเรามากขนาดไหน

ขอบคุณ สำหรับสิ่งดีๆ ที่มาแบ่งปัน

ออฟไลน์ laksi

• **
« Reply #488 เมื่อ: กันยายน 11, 2009, 12:23:22 AM »
ดีใจครับที่ตัดสินใจได้

ผมเหมือนคุณเป๊ะ

แต่..ยังเสือกไม่ยอมเลิก

ออฟไลน์ ปลายฟ้า...

• **
  • ฮ่าๆๆๆๆ....... ลัลล้า......
« Reply #489 เมื่อ: มีนาคม 17, 2010, 02:43:23 AM »
เรื่องของชาวบ้านนี่อ่านจนดึกดื่น    xxseedd

หวังว่าตอนนี้คงมีความสุขดีนะครับ    :dookdik6:

ออฟไลน์ etanhunt

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
« Reply #490 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2012, 11:54:50 PM »
อ่านเรื่องของพี่แล้ว ครบรส เลย
ขอให้พี่มีความสุขครับ
ปล่อยเธอกลับสู่ธรรมชาติดีกว่าครับ
:madoo :madoo :madoo :madoo :madoo