ผู้เขียนหัวข้อ: ขอระบาย...เบื้องหลังชีวิตที่เกี่ยวพันกับโคโยตี้  (อ่าน 49487 ครั้ง)

khuntonza

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
สืบเนื่องด้วยกระทู้ของท่านพี่น้องใหม่...เกี่ยวกับไม้เอก

ทำให้ผมมีเรื่องอยากระบายบ้าง...ซึ่งบางคนเค้าบอกว่าน่าอิจฉานะนี่.. xxshy..

แต่ครับ.....อยากให้ได้ลองอ่านดู :dookdik18:

ว่ามันเป็นสิ่งที่น่าอิจฉา หรือ น่าสงสาร...กันแน่... xxno

หลายๆ ครั้งเวลาที่บรรดาน้องๆโคโยตี้ ที่น่ารักๆโทรมาหา.......ท่านๆดีใจไหม...  xxno

บางคนอาจจะดีใจ...แต่สำหรับผม...จะกังวลใจครับ...อะไรอีกฟ่ะ... xxjawdrop

ก็ไอที่โทรน่ะ...โทรมาบ่นๆเรื่องแฟน   เรื่องลูกค้าปัญญาอ่อน อ่ะสิ... xxangry   xxhahaha xxhahaha

เอาเข้าจริงๆ มันไม่ได้มีความสุขหรอกนะท่าน..เพราะเวลาพวกนี้จะโทรแต่ละที ตี 3... :dookdik22:

ไอพวกน้องๆทั้งหลาย    " hello..พี่.....อยู่ไหนอ่ะ "  xxhiyo

ผมเอง    " อยู่ห้อง ทำไมเหรอ "

ไอพวกน้องๆทั้งหลาย   " ทำอะไรอยู่..นอนหรือยัง "

ผมเอง   " กำลังจะนอนแล้ว .. อยู่บนเตียง ปิดไฟแล้ว " :yenta4-emoticon-0002:

ไอพวกน้องๆทั้งหลาย   " เฮ้อ..อย่าเพิ่งนอน  ออกมาเลย กำลังไปห้วยขวาง..  "

ผมเอง   " ไอบ้า... :9:  ตี 3กว่าแล้ว  พรุ่งนี้ชั้นต้องทำงาน "

ไอพวกน้องๆทั้งหลาย  " อย่าทำมาพูดดี...พวกหนูอยู่ตั้งไกล ยังมาได้ ...

บ้านพี่ก็อยู่แค่นี้ ( ต้องบอกก่อนว่า ส่วนใหญ่ พวกนี้รู้หมดว่าผมอยู่ไหน)

ทำมาบ่น..ออกมาเลยนะ เจอกันที่ร้าน...หิวแล้ว  ให้เร็วด้วย แค่นี้นะ..."

..........................แล้วมันก็วางสายไป...................

xxmsn-cry xxmsn-cry xxmsn-cry

ตกลงว่า...นี่ตรูไม่มีสิทธิ์ตัดสินใจเลยใช่ไหมฟ่ะ....   xxgumm

แล้วที่สำคัญ ผมไปถึงพวกมันก็กินข้าวกัน  ตัวผมเองไม่ได้หิว แต่ก็ต้องกิน..แต่อย่านึกว่าพวกมันจะโทรตามให้มาจ่ายนะครับ..

ไม่ใช่ครับ..ถ้าไม่หารกัน พวกมันก็จะจ่ายให้ บอกว่า " วันนี้ ได้ทิปมา พี่ไม่ต้อง..."   ก็มีบ้างที่ผมเป็นคนจ่าย แต่ก็นับครั้งได้..

พอกินเสร็จพวกเธอก็จะเดิน ช๊อปปิ้ง... :dookdik10:  ซื้อเสื้อผ้า ชุดทำงาน

แต่ครับ...ตรูไม่ใช่โคโยตี้ ...ทำไมตรูต้องมาเดินซื้อชุดกับพวกเอ็งด้วยฟ่ะ...

จนตอนนี้ ถามผมได้เลยครับ รองเท้าบูท ร้านไหนสวย หนังดี  ร้านไหนแพง .....

( ตรูเปิดร้านเองเลยดีกว่า..จะบอกว่าเคยคิดนะครับ เปิดร้านขายของทุกอย่าง ที่เกี่ยวกับ โคโยตี้กับ น้องโคโยตี้คนนึง..

ตั้งแต่เสื้อผ้า ตามเทศกาล  ตุ้มหู  กำไล ถุงน่อง ไปจนถึงรองเท้าบูธ ถึงขนาดคิดชื่อร้านแล้วด้วย " Coyoty Shop " )

ผมเอง          " พวกเธอ เรียกชั้นมา ให้เดินตามพวกเธอซื้อของ เนี๊ยนะ.." xxangry

ไอพวกน้องๆทั้งหลาย   " ถูก...ก็อยากเจอ ไม่ได้เจอนาน  จะได้มากินข้าวกัน..

..อย่ามาบ่น บ้านอยู่แค่นี้ เดี๋ยวไปส่ง " :dookdik11:

สรุป....จากที่ผมจะได้นอน สบายๆ แอร์เย็นๆ อยู่ที่ห้อง... xxching

กลับต้องมาเดินตามพวกมันซื้อของทำไมก็ไม่รู้..ร้อนก็ร้อน..จะเรียกตรูมาจ่ายตังค์หรือก็เปล่า...

แล้วกว่าจะได้กลับไปนอน ก็เกือบ 6 โมงเช้า..... :dookdik4:

ตรูต้องตื่นไปทำงาน 7.30  xxseng1 xxgumm

....ทั้งหมดที่เล่ามานี้ มันเป็นวิบากกรรม นะครับ...ไม่ได้มีความสุขเลยนะท่าน...  xxgossip

และยังไม่หมดครับ..ไหนจะมีตะวันนาอีกนะครับ... :0003

หรือบางครั้งก็ต้องไปเป็นเพื่อนพวกคุณเธอตามหาแฟนพวกหล่อนที่แอบหนีเที่ยวตามที่ต่างๆอีก.. xxballll

:dookdik15: :dookdik15: :dookdik15:

อ่อ.....จะบอกว่า  ผมโดน ลากไปเดินห้วยขวาง ตอนตี 3  มา  5 วันติดเลยนะ...ตรูจะบ้า.....  xxseng1

.....คิดดูเองครับ ว่า  มันมีความสุขจริงหรือเปล่า.... : :dookdik25: :dookdik25:

ออฟไลน์ น้องใหม่ นายวายุ

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • เริ่มรัก ไม่ง่าย แต่ เลิกรัก ยากกว่าอีก
เอาอีก  เล่าให้ครบทุกเรื่องเลย อยากอ่านครับ

:dookdik3:

squall7

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
มารออ่านคับ

แฉมาให้หมดเลยคับ

เอาอีกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ xxsard xxsard

ออฟไลน์ PJS...

• Most Value Player
  • รับนวดแผนไทย
คนในอยากออก แต่ป๋มกับน้าลิ้นอยากเข้ากั๊บ..... :dookdik26:

• เริ่มรัก ไม่ง่าย แต่ เลิกรัก ยากกว่าอีก
จิงดิ คนในอยากออก คนนอกอยากเข้า

เอ้อ ผมคนกึ่งนอกกึ่งใน อยากเข้าๆออกๆครับ... เข้า หรือ ออก อย่างเดียว มะดี ฮิๆๆๆๆ

squall7

อ่อ.....จะบอกว่า  ผมโดน ลากไปเดินห้วยขวาง ตอนตี 3  มา  5 วันติดเลยนะ...ตรูจะบ้า.....  xxseng1

.....คิดดูเองครับ ว่า  มันมีความสุขจริงหรือเปล่า.... : :dookdik25: :dookdik25:

อยากไปเดินมั่งจัง ตังค์ก็ไม่ต้องจ่าย

ตอนนี้เลิกร้านมีแต่ไปซื้อเงาะกะแหนม  xxmsn-cry xxmsn-cry xxmsn-cry

ปล.ผมนอนดึกมากคับ ไม่นอนทั้งคืนเลยก็ได้คับ  xxseedd xxseedd

ออฟไลน์ stranger®

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
อ่านเหมือนว่าไม่มีความสุข แต่ผมว่าลึกๆคุณ K T Z ก็มีความสุขนั่นแหละ...ใช่มะ... :dookdik23:
คืนนี้กูจะยัดเยียดความเป็นผัวให้กลับมึง(เสียงเหนื่อๆพร้อมกับเอามือลูปหัว)!!!

khuntonza

อ่านเหมือนว่าไม่มีความสุข แต่ผมว่าลึกๆคุณ K T Z ก็มีความสุขนั่นแหละ...ใช่มะ... :dookdik23:

ก็ถ้าได้ไป กับคนที่อยากไป  มันก็จะมีความสุข และยินดีที่จะเหนื่อยน่ะครับ... :dookdik25:

แต่ก็นะ หลายๆครั้งมันก็โดนลากไปกับพวกที่ไม่ได้อยากจะไปนะสิครับท่าน... xxsadsard

ออฟไลน์ Pung-Pung

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
 xxhaha เหอะๆ ท่าทางก็โอเคนะ

รู้จักน้องๆ โค เยอะ ก็อย่างนี้แหละท่าน

น้องๆ เค้า คงไว้ใจท่านเหมือนกัน

ทำไงได้  xxhahaha ก็น้องเค้าคิดถึงพี่ ไม่ใช่เหรอ  xxseedd

แต่คิดอีกที ก็เหนื่อยแทนเหมือนกันนะครับ กินวิตามินบำรุงร่างกายมากๆ หน่อยครับ  xxching xxmsn-cry
ผูกเอง...ก็ต้องแก้เอง                                                   
ถ้าแก้ไม่ได้.... อืม...
ก็ตัดมันซะ..แค่นั้น

kob.kt

xxmsn-cry น่าอิจฉาเนอะ แต่ไม่ไหว อย่างนี้โทรมตายเลย ยังไงก็เป็นกำลังใจให้นะ สู้ๆ

อิจฉาเหมือนกันครับ
แต่คงไม่โทรมมั่งคับ เลือดไม่ได้หลั่งซักหยด ฮิๆๆๆๆๆ

khuntonza

ไอไว้ใจก็คงจะครับ...

เพราะ อยู่ๆพวกคุณเธอ ก็มานั่งๆ นอนๆ อยู่ที่ห้อง....อาบน้ำแต่งตัว ...  xxjawdrop

ถึงตรูจะเป็นพี่พวกเอ็ง ก็ช่วยแต่งตัวกันให้เรียบร้อยหน่อยได้ไหม...แม่งเอ๋ย. xxsard

คิดดูครับ...มาห้องผมกัน 3-4 คน  มานอนเล่น อาบน้ำ แล้วก็หลับ... xxmsn-cry

ผมต้องทนเห็นภาพพวกนี้ มันทรมานขนาดไหน...เพิ่งอาบน้ำผมเปียกๆ นอนหลับกัน 3 - 4 คน.. xxwallbash

เคยมีครั้งนึง...มีน้องคนนึงเป็น 1 ในบรรดาคนที่มีบางท่าน ณ.ที่นี้ชอบอยู่..

คืนนึงมันค่อนข้างเมา..อยู่ๆ มันก็มาที่ห้อง เกือบ ตี 4 ...มาถึงก็ พี่ ว่ายน้ำกัน...แล้วผมก็ต้องลงครับ...

แม่งเอ๋ย..ตี 4  ตรูต้องลงสระว่ายน้ำ มาคอยดูไม่ให้เอ็งจมน้ำเนี๊ยนะ..

( ขออธิบายก่อนว่า ห้องผมจะอยู่ชั้นเดียวกับสระว่ายน้ำ  ซึ่งประตูหลังห้องเปิดไปปุ๊ป ก็เดินลงสระได้เลย )

แล้วมันก็ เล่นน้ำ อย่างเมาๆ อยู่ สัก ไม่ถึง 10 นาที มันก็บอกหนาวแล้ว.. :dookdik15:

แล้วก็ขึ้นจากสระ ไปเข้าห้องน้ำในห้อง..ผมก็เห็นเข้าไปนาน เลยไปดู  xxjawdrop

แม่ง....นั่งหลับอยู่บนพื้นห้องน้ำ.... xxsard

ก็เลยลากมันออกมานอนบนเตียง...เช็ดหัวให้มัน  เอาเสื้อให้เปลี่ยน... มันก็หลับ :0003

อย่าเพิ่งคิดว่าจะเกิดอะไรขึ้นนะครับ.. xxno

ผมก็นั่ง เฝ้า คอยถามว่าไหวไหม... xxsleep1

พอมันได้หลับไปสักพัก  ผมก็ปลุก มันก็บอกว่า  "  อืม..ok.  แล้ว..thank u มากพี่...."

งั้นหนู กลับก่อนแล้วกัน...พี่จะได้พักผ่อน...แล้วมันก็กลับไป...

สรุปกว่าผมจะได้อาบน้ำนอน ..ฟ้าสว่างแล้ว... xxsad  ดีนะที่เป็นวันหยุด...

เฮ้อ...วิถีเป็นชีวิตที่เหนื่อยจริงๆ :yenta4-emoticon-0002:

ออฟไลน์ PJS...

• รับนวดแผนไทย
พี่คับ...พี่ยิ่งเล่า ป๋มยิ่งอิจฉาพี่ว่ะ.....  xxsard

เล่าอีก เล่าอีก...... xxshy

squall7

อยากอ่านอีกคับ

ออฟไลน์ ::. Single Society .::

• *
  • เที่ยวเผื่อความสนุก ไม่ได้มาตามหารักแท้
เอ่อ......

ผมอยากมีความทุกข์แบบนี้มั่งจัง
Love can sometimes be magic. But magic can sometimes... just be an illusion.

ออฟไลน์ dragonRadar in Love (too)

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
ถ้าไม่ไหว จ่ายปีกมาได้ครับ   :10:

น่าอิจฉาโคตร...  :9: :9:

ออฟไลน์ glassman

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
อยากฟังอีกนะ

kimjiman

เหนื่อยมั้ย  :dookdik21:

ออฟไลน์ Mr. Super

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
อืม

น่าอิจฉามั้ง............ :dookdik15:

ถ้าเป็นคนที่ชอบก็คงอิจฉาครับ แต่ถ้าไม่ใช่ก็เห็นใจท่าน KTZ

xxhaha

ออฟไลน์ wanderer

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
ตามที่เล่ามา ผมไม่เห็นว่าน่าอิจฉาตรงไหนเลยครับ เหนื่อยแทนครับ xxseedd