ผู้เขียนหัวข้อ: ขอระบาย...เบื้องหลังชีวิตที่เกี่ยวพันกับโคโยตี้  (อ่าน 50199 ครั้ง)

ออฟไลน์ Pung-Pung

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
 xxgumm เหนื่อยครับ แบบนี้

ถ้าไม่อยากเหนื่อย

1 ลอง..... ดูสิครับ

2 กลัวเสีย ส่งปีกครับ แถวนี้ ปีกเยอะแยะ

xxhaha xxhaha xxhaha
ผูกเอง...ก็ต้องแก้เอง                                                   
ถ้าแก้ไม่ได้.... อืม...
ก็ตัดมันซะ..แค่นั้น

khuntonza

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
^
^
^

ใช่ครับ...เหนื่อยจริงๆ...

อ่อ..แม้กระทั้งเรื่องเรียนของพวกคุณเธอ.. ยังมาเกี่ยวกับผมอีก

มีอยู่น้องอยู่คนนึง..  " พี่...ทำงาน บ. อะไรนะ "

ผม    " บ..เกี่ยวกับ.... "

น้อง  "  พี่หนูมีเรียน วิชาวิจัย มันต้องทำแบบสอบถาม .. " :10:

ผม   " แล้ว..( เอาแล้วไง ) ไงหล่ะ...ช่วยอะไรไหม " :dookdik15:

น้อง  " จริงดิ...หนูเอาแบบสอบถามไปให้พี่ เอาไปให้เพื่อนที่ทำงานช่วยกันกรอกได้ไหม แค่ 50 ชุดก็พอ "  :dookdik24:

ผม   " อืม..เอาดิ  ( ก็เล่นเกรินมาซะอย่างนั้น xxsard  ชั้นก็ต้องถามอยู่แล้วว่าจะให้ช่วยอะไรไหม ) "

น้อง   " ขอบคุณมากๆ  พี่..." xxspidy

.....แล้วระยะเวลาก็ผ่านไปจนถึงวันที่น้องเค้าทำฟอร์มแบบสอบถามเสร็จ....

น้อง  " พี่กลับคอนโดกี่โมง...หนูจะได้เอาไปให้ " :dookdik8:

ผม   " เย็นว่ะ ... ฝากไว้ข้างล่างแล้วกันเนอะ "

..... แล้วเย็นนั้นผมก็กลับไปถึงก็เจอ เอกสาร 1 ปึก ......

ตอนเช้าก็ต้องเอาไปที่ทำงานแล้วไปแจกให้เพื่อนๆ พี่ๆ ที่ทำงาน ช่วยกันกรอก...
แล้วบ่ายนั้น ก็มีโทร ฯ เข้ามาอีก :dookdik21:

น้อง   " พี่...เสร็จยัง  ที่ทำงานพี่อยู่ไหนเดี๋ยวหนูไปเอาเลย "

ผม   "   :dookdik15: เออ..ได้ มาเอาแล้วกัน  "

......แล้วน้องเค้าก็ มาเอา รายงานมันถึงที่ทำงานผม  แล้วมันก็กลับไป .....

................เป็นอย่างนี้เหนื่อยไหมครับ..................

ปล. ต้องขอโทษสำหรับผู้ที่หลงเข้ามาอ่าน เพราะมันอาจจะไม่มีสาระอะไร..เพียงแต่ผมอยากระบายบ้างเท่านั้นเองครับ.... xxsadsard

squall7

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ดีนะครับ ที่น้องเอามาส่งเองและรับเอง

ถ้าเกิดกับฟายแบบผมนะ............................

xxseedd xxseedd xxseedd

^
^
^

น้อง  " จริงดิ...พี่มาแบบสอบถาม เอาไปให้เพื่อนที่ทำงานช่วยกันกรอกนะคะ แค่ 50 ชุดก็พอ "  :dookdik24:

ผม   " อืม..เอาดิ  ( ก็เล่นเกรินมาซะอย่างนั้น xxsard  ชั้นก็ต้องถามอยู่แล้วว่าจะให้ช่วยอะไรไหม ) "

น้อง   " ขอบคุณมากๆ  พี่..." xxspidy

.....แล้วระยะเวลาก็ผ่านไปจนถึงวันที่น้องเค้าทำฟอร์มแบบสอบถามเสร็จ....

น้อง  " พี่เลิกงานกี่โมง...หนูจะรอเอาแบบสอบถามให้ " :dookdik8:

ผม   " 4โมงเย็นครับ ... "

น้อง "หนูฝากไว้ข้างล่างคอนโดหนูนะแล้วกันเนอะ หนูรีบไปซ้อมเต้น รอไม่ได้ค่ะ "

..... แล้วเย็นนั้นผมนั่ง taxi ไปใต้คอนโดน้องก็เจอ เอกสาร 1 ปึก ......

ตอนเช้าก็ต้องเอาไปที่ทำงานแล้วไปแจกให้เพื่อนๆ พี่ๆ ที่ทำงาน ช่วยกันกรอก...
แล้วบ่ายนั้น ก็มีโทร ฯ เข้ามาอีก :dookdik21:

น้อง   " พี่...เสร็จยัง  พี่ว่างมั้ย เอามาให้หนูใต้คอนโดนะคะ พอดีง่วงนอน ไม่อยากขับรถ "

ผม   "   :dookdik15: ได้ค่ะ จะรีบเอาไปให้ค่ะ  พี่เสร็จงานพอดี "

......แล้วผมก็นั่งแท๊กซี่ แบกปึกงานวิจัย ไปฝากไว้ใต้คอนโดน้อง  แล้วก็รีบกลับไปทำงานต่อ.....กลัวหัวหน้ามาเจอ...

................เป็นอย่างนี้เหนื่อยไหมครับ..................

ออฟไลน์ .....Ton.....

^
^
^
^
สมบูรณ์แบบจิง ๆ คับ พี่ลิ้น xxhaha xxhaha

ออฟไลน์ Explorer

• CLV VIP Member
ทั้งอิจฉาและเหนื่อยจิงๆ xxxmas

kimjiman

:dookdik26: ฮาง่ะ แบบของพี่ลิ้นอรหันต์

khuntonza

ดีนะครับ ที่น้องเอามาส่งเองและรับเอง

ถ้าเกิดกับฟายแบบผมนะ............................

เวรกรรม...โดนดัดแปลงบทประพันธ์... xxgumm

แต่ก็นะ... xxhahaha xxhahaha xxhahaha   ฮาดีครับ...

ออฟไลน์ ::. Single Society .::

• Most Value Player
  • *
  • เที่ยวเผื่อความสนุก ไม่ได้มาตามหารักแท้
 xxhahaha xxhahaha xxhahaha ขำดีคับ
Love can sometimes be magic. But magic can sometimes... just be an illusion.

ออฟไลน์ EX-I'm Otaku V.เก็บตัว

• *
  • Coz I'm Otaku^^
สามัญชนอย่างข้าน้อยขอคาราวะเทพ สัก1จอก :12: :12: :12: :12: :12:

คนอารายเทพจิงๆเลย xxseedd xxseedd
อยากรู้ม่ะว่าฟายมันเป็นยังไง ลองอ่านดูสิ
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2774.0.html

ฟายอยู่นานคิดได้ก็เลวแม่งเลยอยากรู้ว่าเลวไงลองอ่านดูนะ
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,6146.0.html

ออฟไลน์ ว่าง

ทั้งน่าอิจฉาแล้วก็เหนื่อยแทนด้วยอะ xxseedd

เปงผมไม่เอาดีกว่ากรูจะนอน แต่ถ้าได้นอนกะน้องด้วยก็ยอมนะ xxshy

khuntonza

สามัญชนอย่างข้าน้อยขอคาราวะเทพ สัก1จอก :12: :12: :12: :12: :12:

คนอารายเทพจิงๆเลย xxseedd xxseedd

อารายยยย  กันท่าน... xxsard

ท่านนั่นแหละ...น่าอิจฉามีคนมาติดพันตั้งเยอะแยะ... xxsard

เค้าอ่ะ..มันเป็นคนไม่มีตัวตน..เหนื่อยอย่างเดียว..เป็นพี่พวกนี้เหนื่อยโคตร... xxseedd

ออฟไลน์ PJS...

• รับนวดแผนไทย

khuntonza

เดี๋ยวพรุ่งนี้จะมาต่อ  ...  เรื่องที่เกี่ยวกับ โคโยตี้ ในอีกมุมนึงบ้างครับ  ... xxhaha xxhaha

ออฟไลน์ serendipity

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
'tonza จากนี้เราว่าท่านต้องระวังตัวขึ้นมากเลยนะ  :dookdik2:วันที่ท่านตัดสินใจกลับเข้าร้านเมื่อไหร่ ได้มีสมาชิกในบอร์ดตามล่าตัวท่านอย่างมากมายแน่นอน เห็นควรด้วย(ห้ามผวน!!)ว่าพกปากกาไว้แจกลายเซนต์ด้วยนะ :dookdik25:
ปล.หลายท่านคงรู้แล้วนะว่า ท่านผู้นี้ทำไมนั่งเฉย ๆ ก้อมีสาวสวยดอดมาคุยด้วยไม่ขาดสาย xxsleep1
ปล.(อีก) ระวังกระทู้นี้โดนปักหมุดนะท่าน...กึ๋ย กึ๋ย :yenta4-emoticon-0018:

ออฟไลน์ 卐CoYoTy_FaNcLuB♪

• ขอวางมือสักพักไปคบกะสาวกลางวันดูซักหน่อยนะ !
  • พักสักแป๊บ อิอิ

ออฟไลน์ นาย alpha

• *
  • what is love?
ก็นะ เอาสักคนทำเมียเลยคับ

จะได้เลิกวุ่นสักที

xxying

ออฟไลน์ โซดา

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
เหนื่อยแทนคับ xxgossip ผมลำพัง ไปเที่ยวจนตีห้า กลับบ้าน อาบน้ำ ขับรถไปทำงาน วันนั้นทำงานไปยังแทบอ้วก ง่วงสุดชีวิต

นี่ถ้าทำ 5 วันติดนี่  พอเถ้อะ  มันกลายเป็นทุกขลาภซะแย้ว ไม่อ้าว ไม่เอา แบบนี้  xxspidy

แต่พี่คับ

ที่น้องว่ายน้ำ แล้วหลับในห้องน้ำ พี่ท่านเลยเปลี่ยนชุดให้หนะ  ....   ตอนเปลี่ยนชุด พี่หลับตาป่าวคับพี่  :biggrin: ถ้าหลับตาเดี๋ยวจับผิดจับถูกนะ  :dookdik26:
(ขอบคุณคร้าบ)

Gh@st

ทั่น จขกท ครับ ก็อาจจะเหนื่อยแต่ก็ทำให้ได้เจอสิ่งสวยๆงามๆ  ไปด้วยนะครับ xxwhistling

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• *
  • LegendKiller
เจรสสสสสสสสสส

นึกถึง สมัย ตัวเอง ไปเที่ยว ธนาคารเลยแฮะ ....

ไปนั่งกินข้าว ทั้งๆที่ตัวเองไม่ได้หิว ...

ไปเดินช้อปปิ้ง ทั้งๆที่ตัวเองไม่ได้ใช้ ...

แต่ของผม ทำแล้วมีความสุขนะครับ ... ไม่ต้องมาบ่นว่าเป็นทุกข์ เหมือน เจ้าของกระทู้  :dookdik26:
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

khuntonza

ก็นะ เอาสักคนทำเมียเลยคับ

จะได้เลิกวุ่นสักที

xxying

ก็ที่มันวุ่นๆ แบบนี้ก็เพราะทำอย่างที่ท่านว่านั่นแหละครับ.. xxsard

.เลยทำให้เพื่อนๆเค้าก็ตามกันมาเป็นแถว..ในฐานะแฟนเพื่อน..และพี่ชายน่ะสิครับ :dookdik25: