ผู้เขียนหัวข้อ: ขอระบาย...เบื้องหลังชีวิตที่เกี่ยวพันกับโคโยตี้  (อ่าน 49486 ครั้ง)

ออฟไลน์ Weapon XxX : The Wolf

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • "แขวนแก้ว"
ก็สุข สำหรับเวลาที่อยู่กับคนที่อยากอยู่.. jed19

แต่ก็ต้องเหนื่อยกับการที่เป็นพี่ พวกมันนี่แหละครับ...เมื่อวานก็เพิ่งหยกๆ โดนลากไปนู้นนี่ กลับบ้าน ตี 5 กว่า  xxgumm

ไหนๆพี่K.T.Z.ก็เดินมาในเส้นทางนี้แล้ว    :yoyo-063
เป็นกำลังใจให้นะครับ    :6:
ตอนไป "ไม้เอก" โต๊ะประจำของพี่ไม่มีแล้วชิมิ
แล้วพี่นั่งอยู่แถวไหนอ่า
ว่างๆจาไปชนแก้วด้วยสักครั้ง    :12: xxhiyo

ออฟไลน์ maxdrive

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
อ่าน แล้ว รู้สึกดีครับ เป็น ความรู้สึก ที่ผม อยากบอกพวกเพื่อนๆ ที่บอร์ด ทุกคนครับ แต่ผมไม่รู้จะเรียบเรื่องไง ครับ ขอบคุณท่าน KTZ ที่เป็นตัวแทน เพราะผมคนนึง ก็เลือกกันกับแฟนที่เป็น โคโยตี้ เพราะ คุณแม่ ขอร้อง !!  แต่ ตอนนี้ ผมก็เป็นพี่ชายเธอได้ครับ

coyoty_killer

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
กระทู้นานแล้วนะนี่  แต่ทำไมผมไม่เคยอ่านหว่า ของท่าน k.t.z. ด้วยแฮะ

เดี๋ยวตามอ่านก่อน  xxseedd

coyoty_killer

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

.....  :dookdik25:  เป็นคำถามที่ดีครับ....

....สำหรับผม...ผมขอตอบว่า  ผมพร้อมครับ     :dookdik25: พร้อมที่จะดูแลเธอ และครอบครัวของเธอด้วย :dookdik23:

เพราะผมเหนื่อยแทนเธอครับ...เธอเจอกับหลายๆอย่างในชีวิตมามาก  เธอเหนื่อยมาเยอะกับหลายๆอย่างที่ชีวิตผมไม่เคยเจอ

จนผม มั่นใจแล้วว่า  เธอควรที่จะสบายได้แล้ว ไม่ต้องเหนื่อยอีก และ ไม่ต้องคิดเป็นห่วงเรื่องต่างๆในครอบครัวเธออีก... :dookdik23:

เธอควรได้รับความสุข  ความสบายในชีวิต ที่มันยืนยาว จริงๆสักที ..... :dookdik25:

....ผมขอ อธิบายคำว่า "  ดูแล  "  ในความหมายของผมนะครับ....

คำว่าดูแลของผม ไม่ได้หมายถึงการทุ่มเงินให้ .. เพราะผมไม่ชอบการกระทำแบบนั้น ... xxno

"   ผมแลกใจเธอด้วยใจผม...ไม่ใช่แลกกายเธอด้วยเงินผม..." :dookdik25:

และถือเป็นความโชคดีของผม..เพราะเธอ ไม่เคยที่จะเรียกร้องเรื่องเงินจากผมเลย แม้แต่บาทเดียว.... :dookdik25:

......แต่คำว่าดูแล ของผมคือ ...... 

สำหรับเธอ ไม่ต้องพูดถึงครับ...ครอบครัวผมยินดีที่จะรับเธอเป็นครอบครัว.เมื่อถึงวันนั้น..ทุกอย่างของผม ก็คือของเธอครับ :dookdik23:

แล้วสำหรับครอบครัวของเธอ.. ผมเตรียมงาน ไว้ให้พี่ และ น้องของเธอได้ทำไว้แล้ว และก็โรงเรียนสำหรับ หลานๆของเธอด้วย..

คุณแม่ของเธอ อยากทำอะไรก็แล้วแต่ เพราะลูกๆทุกคนสบายขึ้น การเงินดีขึ้น ทุกคน ไม่ต้องลำบากแน่นอน.ครับ...

ไม่ทราบว่า อธิบายได้ตามที่ท่าน alpha สงสัย หรือเปล่า  แต่นี่ก็เป็นสิ่งที่ผมพร้อมที่จะดูแลเธอครับ...

การดูแลเธอของผมคือ การให้ " อนาคตที่ดีและมั่นคง  "  กับเธอและครอบครัวครับ... :dookdik25:

สุดยอดครับท่านพี่ K.T.Z.
 :kittykat-017 :kittykat-017

ผมขอนับถือจากใจลูกผู้ชายคนนึง  ใครสักกี่คนที่จะคิดและทำจริง อย่างท่านบ้างคงนับคนได้

นับถือครับพี่ xxspidy

แค่ท่านพี่ คิดแบบนี้

ทำสำเร็จหรือไม่ ไม่สำคัญคับ (แต่ผมเอาใจช่วยนะ)

ก็ไม่มีอะไร ต้องพิสูจน์ แล้วอะคับ

สำหรับ K.T.Z

:cool:

ผมอ่านแล้วชอบครับ แล้วก็เห้นด้วยกับท่าน นาย alpha ครับ

ไม่มีอะไรต้องพิสูจน์แล้ว สำหรับ K.T.Z.  :dookdik6:

ออฟไลน์ lM-1980

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
CLV-เป็นเวปที่ให้แง่สาระของชีวิต...ในด้านการเที่ยว..ประสบการณ์..ต่างๆนา นา :dookdik6:

อ่า..แต่ตั้งแต่..ติดตาม..เรื่องราวของท่าน..เง็กเซียน...ท่าน..ว่า ท่าน น่าจะตั้ง..มูลนิธิ..ดีไหมคับ  :10:

แต่.เอ้ๆ......... มูลนิธิ..ชื่อไรดีคับท่านเง็กเซียน :0003

อ่าๆ...กะผมน้องใหม่..นะคับท่าน..ล้อเล่นนะคับ..และขอบคุณ ที่มอบเรื่องราว แง่คิด ดีดี ต่างมากมาย..ให้เพื่อนๆในนี้ xxspidy

ออฟไลน์ Jinn2001

• *
เป็นอีกมุม ที่ดีครับเพิ่งมาสมัคร คนเรามีมุมทั้งดีและไม่ดี  ได้มาเจอกระทู้ ดีๆๆ ดีใจครับ ที่มีมุมดีๆๆสําหรับคนกลางคืน ครับ แล้วจะมา ใหม่ครับ

ออฟไลน์ vvt-i

• *
  • ทำไม่ได้ หรือ ไม่ได้ทำ
ขอคาระวะท่าน จขกท เลยครับ

ท่านนี้สุดยอดจริง ๆ เป็นทุก ๆ อย่างของน้อง ๆ

ผมเข้าใจความรู้สึกท่านนะ เพราะผมก็เคยมีน้อง ๆ แบบนี้

แต่คงจะเทียบกับท่านไม่ได้ บ้างครั้งเราก็มีความสุขนะ ได้ช่วยเค้า

แต่บางครั้งแม่งกำรำคาญเหมือนกัน ที่ต้องทำอะไรบ้างอย่าง ที่ไม่ใช่เรื่องของเรา

แต่ก็อีกนั้นละครับ ชีวิตคนเรามันเลือกเกิดไม่ได้ ถ้าช่วยอะไรกันได้ก็ช่วยกันไปครับท่าน
จากชอบอ่าง อาบน้ำอุ่น แต่ช่วงนี้ขอลุ้นกับ โคโยตี้

ออฟไลน์ NuTmlneMz

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
สุด ยอดมากครับ เพื่อน เพิ่ง ส่ง link มาให้อ่าน
จาก โกรธๆ น้องอยู่ กลายเป็นสงสารเลย เห้อออ
คนเราเลือกเกิดไม่ได้จริงๆ
ถ้ามัวแต่เฝ้าเป็นกังวลกับอนาคต ก็จะไม่มีความรื่นรมย์กับปัจจุบัน

ออฟไลน์ gengy

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
ขอบคุณเรื่องราวดีๆครับ
ปล.น่าจะมีต่อ  :10: