ผู้เขียนหัวข้อ: ขอระบาย...เบื้องหลังชีวิตที่เกี่ยวพันกับโคโยตี้  (อ่าน 50208 ครั้ง)

khuntonza

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
'tonza จากนี้เราว่าท่านต้องระวังตัวขึ้นมากเลยนะ  :dookdik2:

ท่านพี่ครับ...ยังไงถ้าเมื่อไหร่ที่ผมกลับไป ผมก็ไปนั่งอยู่แบบเดิมๆ เหมือนครั้งที่เรารู้จักกันแรกๆ นั่นแหละครับ :dookdik25:

นั่งนิ่งๆ เงียบๆ เฉยๆ อย่างคนเจียมตัว ที่ไม่มีอะไรจะเอาไปสู้กับคนอื่นเค้า xxno

อย่างว่าแหละครับ...ผมมันหน้าตาไม่ดี รถไม่มีขับ เงินไม่มีใช้อย่างเหลือเฟือ ...ใครมันจะมาสน xxseng1

แต่ว่า....โต๊ะตรู ร้านมันยกออกไปแล้ววววววว xxmsn-cry  แล้วตรูจะไปนั่งตรงไหนอีกกกกกก :9:

ออฟไลน์ EX-I'm Otaku V.เก็บตัว

• Most Value Player
  • *
  • Coz I'm Otaku^^
'tonza จากนี้เราว่าท่านต้องระวังตัวขึ้นมากเลยนะ  :dookdik2:วันที่ท่านตัดสินใจกลับเข้าร้านเมื่อไหร่ ได้มีสมาชิกในบอร์ดตามล่าตัวท่านอย่างมากมายแน่นอน เห็นควรด้วย(ห้ามผวน!!)ว่าพกปากกาไว้แจกลายเซนต์ด้วยนะ :dookdik25:
ปล.หลายท่านคงรู้แล้วนะว่า ท่านผู้นี้ทำไมนั่งเฉย ๆ ก้อมีสาวสวยดอดมาคุยด้วยไม่ขาดสาย xxsleep1
ปล.(อีก) ระวังกระทู้นี้โดนปักหมุดนะท่าน...กึ๋ย กึ๋ย :yenta4-emoticon-0018:

ผมว่าผมก็จะไปขอลายเซนพี่เค้าเหมือนกันคับ คนอะไรเท่ห์ชะมัด น้องๆติดตรึม เดียววันหลัง พาThe Gang ไปบุกนารีเริงระบำ คงต้องให้ท่านKTZชี้แนะละฮะ
อยากรู้ม่ะว่าฟายมันเป็นยังไง ลองอ่านดูสิ
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2774.0.html

ฟายอยู่นานคิดได้ก็เลวแม่งเลยอยากรู้ว่าเลวไงลองอ่านดูนะ
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,6146.0.html

khuntonza

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

เดียววันหลัง พาThe Gang ไปบุกนารีเริงระบำ คงต้องให้ท่านKTZชี้แนะละฮะ

น้อยๆหน่อยเถอะ ท่านน่ะ xxsard xxsard xxsard

รู้ทุกซอกของร้านอยู่แล้ว..ดีกว่าผมอีกนะ..น้องๆท่านก็รู้จักหมดอยู่แล้วด้วย. :9:

xxsard..ยังจะมาทำเป็นแอ๊ป  xxsard

ออฟไลน์ rasputin

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
  • แม่ของลูกละลานตาไปหมด อุอุ
มีคนตามไปดีกว่าไม่มีนะครับท่านนนน

ถ้าวันไหนไม่มีโทรมาตามจะเฉาเอานา  xxflo1

ออฟไลน์ BJ

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
 xxseedd อย่าให้ khun T Za เล่าหมดเลย ครับ

xxsardเดี๋ยวมันจะเกินสิบหน้า  xxsad

ว่าแต่เมื่อไรจะเข้าร้านละ  :0002

khuntonza

xxseedd อย่าให้ khun T Za เล่าหมดเลย ครับ

xxsardเดี๋ยวมันจะเกินสิบหน้า  xxsad

ว่าแต่เมื่อไรจะเข้าร้านละ  :0002

ท่าน..เรา 2 คนก็ไม่ทิ้งห่างกันสักเท่าไหร่หรอก :dookdik2:  ทำมาเป็น...

ส่วนเรื่องเข้าร้าน ก็กลับถึง กทม..สิ้นเดือนน่ะครับ... :12:

khuntonza

มาต่อครับ...

นึกขึ้นได้อีกเรื่อง.... :dookdik23:

มีอยู่คืนนึง เป็นวันธรรมดา...เวลาประมาณ 3 ทุ่มเศษๆ มีโทรศัพท์มา

เป็นสายจากน้องคนนึง.. xxjawdrop

ผม            " ครับ..ว่าไง  ไม่ไปทำงานเหรอ " :dookdik21:

น้องเค้า    "  ไม่ไป .. วันนี้ขี้เกียจ แล้วเดี๋ยวจะไป  RCA  กับเพื่อนด้วย ..  ไปไหม ?  "

ผม           "  อ้าวเหรอ...ไปกับใคร... ไปกี่คน   "

น้องเค้า    " ไปกับ  A  ( นามสมมุติ )  2 คน  ไปไหม  "

ผม           "  2 คนเนี๊ยนะ ... ไม่เอาอ่ะ  พร่งนี้ ต้องทำงาน ขี้เกียจ ..ช่วงนี้ไปสายบ่อย เดี๋ยวโดนว่า  "

น้องเค้า    "  เหรอ..อืม.ก็ได้ๆ  ...  ถ้าเปลี่ยนใจโทรมานะ  "

แล้วเค้าก็วางสายไป...ส่วนผมก็ นั่งอยู่ห้อง ใจก็เป็นห่วงอยู่นิดๆ 

แม่งเอ๋ย.. 2 สาวสวย โคโยตี้ ไปกัน  2 คน จะเป็นไรไหมว่ะ... xxjawdrop

เกิดเมาขึ้นมา .. จะทำไง... แต่ก็ เอาเถอะ เดี๋ยวค่อยโทรหาดู....

..........แล้วเวลาก็ผ่านไป จนถึง ตี 2 กว่าๆ  โทรฯ ผมก็ดังอีก.........

น้องเค้า       " ( เสียงสะอื้น ร้องไห้ )  พี่นอนหรือยัง..."

ผม              "  ( ตกใจ )  ยังๆ...เฮ้ย เราเป็นอะไร  ร้องไห้ทำไม ..ใจเย็นๆ  อยู่ไหนน่ะ ..." :9:

น้องเค้า      "  ( ยังสะอื้น )  ป่าว..ไม่มีอะไร  อยู่  RCA ..... คนเดียว   " xxmsn-cry

ผม             " อ้าว...แล้ว A  หล่ะ "

น้องเค้า       "  ( ร้องหนักเข้าไปอีก )  A  กลับไปแล้ว แฟนตามมา เลยกลับไปกับแฟนแล้ว "

ผม            " อ้าว..( อีกแล้ว ) ... แล้วทิ้งเธออยู่คนเดียวเนี๊ยนะ .."  ( ผมก็ดูเวลา ตี 3หน่อยๆแล้ว  )

น้องเค้า      " ( ยังคงร้องอยู่ )  อืม..มันกลับไปแล้ว..ทั้งๆที่ มันเป็นคนชวนให้หยุดงาน 
                       มันเป็นคนอยากเที่ยวแล้วชวนมา แท้ๆ... อยู่ๆทิ้งกันเฉยเลย (ร้องอีกแล้ว)
                  ......พี่มาหาหน่อยได้ไหม ที่ RCA น่ะ...กลัวไม่กล้าเดินคนเดียว  "

ผม             "  ใจเย็นๆ  เราอยู่ตรงไหน...( รับรู้พิกัดแล้ว ) ... ok... เราอยู่ตรงนั้นนะ ไม่ต้องไปไหน
                      ขอ 20 นาที เดี๋ยวถึง "

..............แล้วผมก็ไปถึง RCA เดินไปเจอน้องเค้านั่งร้องไห้อยู่ ใน อารมณ์โกรธ + น้อยใจเพื่อนสนิท ที่ทิ้งกัน .............

น้องเค้า     "  พี่ดู ไอ A มันทำดิ..แม่งทิ้งกันเลย.. อุตส่าห์หยุดงานเที่ยวมาเป็นเพื่อนมัน...แม่งเอี้ย "

ผม             "  เอาหน่า...ใจเย็นๆ  ไปกลับบ้าน เดี๋ยวไปส่ง  หิวไหมจะกินอะไรก่อนหรือเปล่า  "

น้องเค้า      "  หิวนะ ..แต่กินไม่ลง  ( น้ำตาคลออยู่เต็ม 2 ตา )  กลับเลยดีกว่า "

ผม             " ok ..งั้นกลับ  ใจเย็นนะเราน่ะ..ไม่ต้องร้องแล้ว "

.............ผมก็เดินถือกระเป๋าให้เค้า ในกระเป๋าเค้ายังมีรองเท้าบูธอยู่เลย  แบบว่า เตรียมทำงานเต็มที่ แต่โดนเพื่อนลากมาเสียก่อน..

แล้วมาเจอแบบนี้  ผมก็เข้าใจความรู้สึกเค้านะ...ผู้หญิงน่ะครับ  ผู้หญิงมากัน 2 คน แต่ถูกทิ้งให้อยู่คนเดียว  เริ่มเมาๆ แล้วด้วย เลยกลัว.....

............ตอนนั้น ผมพักอยู่แถวเมเจอร์ รัชโยฯ  มาหาเค้าที่ RCA  แล้วก็ไปส่ง ที่รามอินทรา ...............

.............พอถึงคอนโดที่น้องเค้าพักอยู่ ผมก็ขอตัวกลับเลย เพราะดูเวลา จะตี 5 แล้ว ............. xxsad

น้องเค้า      " ( หันมามองน้ำตาคลอ ) ขอบคุณมากๆนะ ...ขอบคุณที่มา ( เสียงสะอื้นอีก) " :10:

ผม             "  เอาหน่า ไม่เป็นไร ( เอามือลูบหัว ) พอแล้ว...เรา...อย่าร้อง 

ขึ้นไปนอนซะนะ แล้วพรุ่งนี้ ตื่นแล้วโทรมาแล้วกัน..อย่าลืมนะ ขึ้นไปแล้วอาบน้ำแล้วนอนเลย " xxgossip

...แล้วผมก็ นั่งแท็กซี่กลับบ้าน  ด้วยความรู้สึกหง่อยๆ เพราะโดยส่วนตัว ผมไม่ชอบเห็นผู้หญิงร้องไห้... xxsadsard

แต่ยิ่งกว่านั้น........ xxno xxno

ตี 5 กว่าๆแล้ววววว...ฟ้าเริ่มสาง :dookdik15: ..ได้นอนอีกสักไม่ถึง 2 ชม. ตรูต้องตื่นไปทำงานอีกแล้ว... xxgumm

.....เฮ้อ...เหนื่อย แต่เต็มใจเหนื่อยครับ.......เพียงแต่อยากระบายบ้าง.....ต้องขออภัยผู้ที่อ่านด้วยนะครับ....... :dookdik25: :dookdik25:

ออฟไลน์ PupPao

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
ทำไมผมไม่มีแบบนี้บ้างเรยง่า

ความสุขบนความเศร้าเนี่ย

มีแต่เศร้าอย่างเดียว xxmsn-cry
รูปร่างหน้าตาไม่เกี่ยว อาศัยทางเปลี่ยว...และกำลัง

ออฟไลน์ BJ

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
ท่าน..เรา 2 คนก็ไม่ทิ้งห่างกันสักเท่าไหร่หรอก :dookdik2:  ทำมาเป็น...

ส่วนเรื่องเข้าร้าน ก็กลับถึง กทม..สิ้นเดือนน่ะครับ... :12:

xxseeddแล้วตอนนี้อยู่ที่ใด ถึงว่าหายไปเลย

xxsardอย่าให้เจอ 555+

kimjiman

มานั่งปูเสื่อรออ่านความอึดอัดของการเป็น "เทพ" ดีก่า

คนธรรมดาม่ะรู้เรื่อง ขอรับการแบ่งปันประสพการณ์หน่อย อิอิ  :dookdik10:

ออฟไลน์ EX-I'm Otaku V.เก็บตัว

• *
หล่่อแสรด เทพแสรด จิงๆอ่ะคับ

สามัญชนขอคราวะอีก1จอก :12: :12: :12: :12:
อยากรู้ม่ะว่าฟายมันเป็นยังไง ลองอ่านดูสิ
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,2774.0.html

ฟายอยู่นานคิดได้ก็เลวแม่งเลยอยากรู้ว่าเลวไงลองอ่านดูนะ
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,6146.0.html

khuntonza

xxseeddแล้วตอนนี้อยู่ที่ใด ถึงว่าหายไปเลย

xxsardอย่าให้เจอ 555+

จะตามมาเจอจริงอ่ะ...มาเลยๆ เหงาโคตร

ตอนนี้อยู่ Fukuoka ..มีแต่สาเก  xxseedd

ออฟไลน์ ka_la_mang

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
อ้างถึง
ตอนนี้อยู่ Fukuoka ..มีแต่สาเก
  ที่อยู่ใกล้ๆเขาพระวิหารป่าวพี่ :dookdik26:

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• *
  • LegendKiller
แต่ว่า....โต๊ะตรู ร้านมันยกออกไปแล้ววววววว xxmsn-cry  แล้วตรูจะไปนั่งตรงไหนอีกกกกกก :9:

เจรสสสสสสสสสสสสสสสสส ถึงขั้นมีโต๊ะส่วนตัวในร้าน .... ระดับเทพนะเนี่ย ...

โต๊ะพี่ ร้านยกออกไปแล้ววว

ถ้าพี่กลับไปเที่ยวใหม่ ... เดี๋ยวเค้าก็ยกโต๊ะพี่กลับมาให้ใหม่แหละครับ ... ระดับ KTZ นาเว่ย ...

:8:
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

ออฟไลน์ PJS...

• CLV VIP Member
  • รับนวดแผนไทย
อุแม่จ้าว..... :dookdik15:

นี่มันไม่ใช่ชั้นเทพแล้ว  xxsard

แต่นี่มัน เง็กเซียนฮ่องเต้แล้ว  xxsad

:dookdik15:  :dookdik26:  :dookdik26:

kimjiman

อุแม่จ้าว..... :dookdik15:

นี่มันไม่ใช่ชั้นเทพแล้ว  xxsard

แต่นี่มัน เง็กเซียนฮ่องเต้แล้ว  xxsad

:dookdik15:  :dookdik26:  :dookdik26:

คิดได้งัยเนี่ยท่าน 5555555555555555  :dookdik26:

• *
เทพขนาดนี้ พี่อย่าบอกครายนะ ว่ารู้จักกะผม
ผมเป็นคนธรรมดา กลัวเทพแปดเปื้อน คิๆ

แบบว่า คนธรรมดาอย่างผม ถ้าน้องอยู่RCAคนเดียว น้องเค้าจะโทรมาบอกป๋มว่า พี่Otakuค่ะ โอนเงินมาให้นู๋หน่อยสิม่ะมีค่าTaxuกลับบ้าน xxseedd xxseedd xxseedd xxseedd xxseedd xxseedd xxseedd

เก๊าแซวเล่นนะตะเอง

แต่จิงๆแล้วเก๊าก็พูดจิงนะ

เอ๊ะยังไงเก๊างงปายหมดละ

ออฟไลน์ koyubi

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ♀♂
จะตามมาเจอจริงอ่ะ...มาเลยๆ เหงาโคตร

ตอนนี้อยู่ Fukuoka ..มีแต่สาเก  xxseedd

ne K.T.Z. san..
Fukuoka wa doo desu ka???

福岡で何をやってんの?

を任意のcoyotyがあるか?

もしそうならばいくつかの画像をバックしてください。    :dookdik26:

แปลให้ เอ้า

ไปทำไรฟุกุโอกะ?

มีโคโยตี๊ปล่าวฟระ?

ถ้ามีเอารูปมาลงเวปหน่อย

xxhaha
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2008, 02:11:37 PM โดย CoYoTy_FaNcLuB♪ »

ออฟไลน์ PJS...

• CLV VIP Member
  • รับนวดแผนไทย
ne K.T.Z. san..
Fukuoka wa doo desu ka???

福岡で何をやってんの?

を任意のcoyotyがあるか?

もしそうならばいくつかの画像をバックしてください。    :dookdik26:

น้าลิ้นมาแปลให้ด้วยคับ.... :dookdik26:

• *
CoYoTy_FaNcLuB♪, I'm Otaku^^, Kimjiman, greyxx, ประธาน Otaku^ ^ FanClub, K.T.Z., koyubi, Jerome, ลิ้นอรหันต์, toomlov, suntiwat2002, champ1979, ttvios, ก๋วยเจ๋ง, BlueSword และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

กระทู้นี้Hotเจรงๆเรย xxhaha xxhaha