ผู้เขียนหัวข้อ: ถ้าคุณถามอะไร โคโยตี้ หรือพีอาร์ก็ได้หนึ่งคำถาม คุณจะถามอะไร และถามใคร  (อ่าน 22325 ครั้ง)

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• Most Value Player
  • *
  • LegendKiller
ถ้าคุณถามอะไร โคโยตี้ หรือพีอาร์ก็ได้หนึ่งคำถาม คุณจะถามอะไร และถามใคร

อยากรู้ครับ ว่าคำถามที่คุณอยากถาม คำตอบที่คุณอยากรู้ จะมีอะไรบ้าง

และใครที่คุณอยากถามคำถามนั้นกับเธอ ...

ลองถามดูในนี้สิครับ ... คุณอาจจะได้รับคำตอบจากเธอเหล่านั้นก็ได้นะ ...  :dookdik2:

ถ้าคำถามของคุณเด็ดพอ คำถามของคุณอาจจะได้รับคำตอบจากผู้หญิงคนนั้น

ผ่านทางคอลัมน์นี้ครับ ...3Q3A สามคำถามโดนใจ กับนางฟ้าหน้าใส CLV

http://www.coyotylover.com/content/category/interview/

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 10, 2008, 07:03:07 PM โดย LegendKiller »
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

squall7

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ถ้าคุณถามอะไร โคโยตี้ หรือพีอาร์ก็ได้หนึ่งคำถาม คุณจะถามอะไร และถามใคร

และใครที่คุณอยากถามคำถามนั้นกับเธอ ...

ใครนี่ต้องระบุชื่อ และร้านด้วยมั้ยครับ

หรือว่าแค่ น้อง เอ น้อง บี ร้านโน้น ร้านนี้

:dookdik22: :dookdik22: :dookdik22:

ออฟไลน์ +NaZi+ [[เลิกเที่ยว]]

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ~power up~
ไม่บอกว่าถามใครได้ป่าว เดี๋ยวซวย  xxseng1

khuntonza

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ใครนี่ต้องระบุชื่อ และร้านด้วยมั้ยครับ

หรือว่าแค่ น้อง เอ น้อง บี ร้านโน้น ร้านนี้

:dookdik22: :dookdik22: :dookdik22:

นั่นสิครับ....ให้ระบุชื่อเลยเหรอ.. xxjawdrop

squall7

ไม่บอกว่าถามใครได้ป่าว เดี๋ยวซวย  xxseng1

ของพี่ไม่ต้องบอกผมก็รู้ครับ

พี่ต้องถามว่า.........

น้องๆ

อ๊อฟ เอ๊ย ซื้อดื่มได้มั้ยครับ

:dookdik11: :dookdik11: :dookdik11: :dookdik11:

ออฟไลน์ BaLuNy4x4 [อยู่ตัวอยู่แล้ว ]

• CLV VIP Member
  • ลูกผู้ชายหัวใจผ้านวม เลยตามเลย เพราะคนมันเคยตามเคย
  เป็นแฟนกันไม๊ ?

ตามนั้น

อย่าเอาหัวใจไปรองเท้าใคร เวลาเขาเดินจากไปจะได้ไม่เจ็บ

... ตามนั้น

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• *
  • LegendKiller
ประเดิมก่อนเลย ....

คำถามที่ผมอยากถามคือ ...

ลูกค้าแบบไหนที่อยากเจอ และลูกค้าแบบไหนที่ไม่อยากเจอ ... อยากถามน้องกิ๊ฟท์ ไม้เอกครับ ...  :dookdik1:

---------------------------------------------------------------------------------------------------

แล้วแต่ครับ ถ้าไม่อยากถามใครเป็นพิเศษ ก็ตั้งคำถามลอยๆ ก็ได้ครับ ...

ถ้าอยากถามใครเป็นพิเศษ ก็ระบุชื่อ พร้อมสถานที่ๆ น้องทำงานได้เลยครับ ...  jed5
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

ออฟไลน์ prof.PORR

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • ^^ มีทุกอย่างยกเว้นประโยชน์
ถามมั่งคับเวลาน้องๆเจอลูกค้า หื่นๆ แบบพี่ลิ้นนี่น้องๆทำยังไงกันคับ
..... ไม่ได้เจ้าชู้ แต่เนื้อคู่มีเยอะ ..... ^^

squall7

นั่นสิครับ....ให้ระบุชื่อเลยเหรอ.. xxjawdrop

น่าจะระบุนะครับ เพราะเหมือนว่าอาจได้คำตอบจากน้องๆ ด้วยครับ

ลองถามดูในนี้สิครับ ... คุณอาจจะได้รับคำตอบจากเธอเหล่านั้นก็ได้นะ ...  :dookdik2:

แล้วน้องพอรู้ว่า ท่าน KTZ ถาม

น้องๆอาจแย่งกันตอบนะครับ เพราะเข้าใจไปว่าถามตัวน้องคนนั้นเอง

Lin

กลัวเสียใจหรือเปล่าที่มากับพี่....
ถ้ากลัวเสียใจ...ลองคิดใหม่ก็ได้นะ

แล้วตรูก็ lock รถ

อ้าวไม่ตรงประเด็นนี่หว่า โทษที อิอิ เดี๋ยวคิดคำถามออก แล้วจะมาบอกนะจ๊ะ
 jed6

ออฟไลน์ dragonRadar in Love (too)

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
น้องครับ... ส่วนไหนที่พี่สัมผัสแล้วน้องสยิวที่สุดครับ

พี่จะได้ระวังไม่ไปแตะจุดสยิวของน้องนะครับ
ตามนั้น

น้องๆ

:dookdik11: :dookdik11: :dookdik11: :dookdik11:

ทำมายมีแต่คนรู้ใจละเนี่ยยยยยยยยยยย

xxching  xxching  xxching

khuntonza

แล้วน้องๆ คนนั้นๆ จะเข้ามาตอบได้ไงอ่ะ...  jed8

อย่าบอกนะว่า ท่านจะเอาไปให้น้องเค้าอ่าน... :dookdik15:

ไม่งั้นงานนี้มีแฮแน่ๆครับ xxsad

น้องครับ... ส่วนไหนที่พี่สัมผัสแล้วน้องสยิวที่สุดครับ

พี่จะได้ระวังไม่ไปแตะจุดสยิวของน้องนะครับ
ตามนั้น

พี่ครับ ผมม่ายเชื่ออออออออออออออออออออ
บอกปุ๊บจับปั๊บอ่ะจิ

jed14

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
คิดก่อนนะ เด๋วมาให้คำตอบ

khuntonza

ประเดิมก่อนเลย ....

คำถามที่ผมอยากถามคือ ...

ลูกค้าแบบไหนที่อยากเจอ และลูกค้าแบบไหนที่ไม่อยากเจอ ... อยากถามน้องกิ๊ฟท์ ไม้เอกครับ ...  :dookdik1:

---------------------------------------------------------------------------------------------------

น้องกิ๊ฟมาตอบ LegendKiller ค่ะ... xxshy  

- ลูกค้าแบบที่อยากเจอ คือ ลูกค้าที่ให้ดื่มดีๆ ไม่ลวนลาม นั่งนิ่งๆ คุยกันดีๆ ตลกๆ ไม่บังคับให้หนูกินเหล้า

เพราะหนูจะกินก็ต่อเมื่ออยากกิน และหนูมักจะกินกับพี่ๆ เพื่อนๆ ที่หนูสนิทเท่านั้น ค่ะ...

- ลูกค้าในแบบที่ไม่อยากเจอคือลูกค้าที่ตรงข้ามกับแบบที่อยากเจอค่ะ..แบบพวกที่ ให้ดื่มน้อย ไม่เรียกนั่งได้แต่มาทัก

โทรมาคุยแต่ไม่เข้าร้าน  หวังแต่จะเจอนอกร้าน  ลูกค้าแบบนี้น่าเบื่อค่ะ..

...

มาตอบแทนอย่างนี้ จะโดนท่าน LegendKiller  ด่าไหมเนี๊ย... :dookdik26: :dookdik26:

เค้าล้อเล่นนะตัวเอง... xxseedd xxseedd

ออฟไลน์ Lovely Devil :)

• InnocenT !!

น้องๆ

อันนี้ตี๋ก็คอนเฟิมครับ  :0003

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
ผมอยากถาม 2 คนอ่ะคับพี่ คนแรกกับคำถามแรก น้อง เพ้น PR ในตำนานของผม ที่บ้านของผม (เรนโบว์)

กับคำถามที่ว่า เราสามารถ เป็นคนรักกันได้หรือไม่ แล้ว เหตุใดทำไมต้องทำให้ผมเจอเหตุการณ์ในตอนนั้นด้วย

(อันนี้ระบายนิดนึง ไปที่ทีเธออยู่ แต่ไม่ได้พูดคุยได้แต่แอบมองอยู่อยู่ ณ จุดนั้น มันทรมานเหลือเกิน อยากให้รู้ว่าอยากคุยด้วย

อยากถามว่าเป็นยังไงบ้าง อยากรู้ทุกเรื่องเกี่ยวกับเธอคนนี้)

คนที่ 2 คือ น้องนุช ไม้เอก อยากถามว่ากินอะไรถึงได้งามขนาดนี้ อยากกินข้าวด้วยจัง (แต่ไม่อยากกินหญ้าน๊า)

ขอบคุณที่รับฟังคับ

ออฟไลน์ 卐CoYoTy_FaNcLuB♪

• ขอวางมือสักพักไปคบกะสาวกลางวันดูซักหน่อยนะ !
  • พักสักแป๊บ อิอิ
ส่วนผม อยากถามไค แระถามอะไรดีน๊า ไม่มีเรยแฮะ  jed6

khuntonza

....... xxno.......

" อยากรู้ แต่ไม่อยากถาม " ครับ.. xxmsn-cry