ผู้เขียนหัวข้อ: ถ้าคุณถามอะไร โคโยตี้ หรือพีอาร์ก็ได้หนึ่งคำถาม คุณจะถามอะไร และถามใคร  (อ่าน 22470 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตัว [D]runkenPanda::รักเพื่อน เป็นห่วงเหล้า::

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
จะถามว่า น้องคับ

คำว่า รัก ภาษาอังกฤษ สะกดยัง

L-O-V-E

นั้น แหล่ะ ขอ ได้ ม๊ะ คำว่ารัก อะ อิอิ :dookdik24:

จริง หรอ ท่าน ลูซี่ ทำไม เพื่อนผม มัน สะกด ความว่ารัก ภาษา Eng ว่า Nong-D ล่ะคับ

ออฟไลน์ Prisoner

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
ถามว่าถ้านั่งกะเด็กอายุ 20 มันจะรู้สึกยังไง
แย่ยังไง ดี ยังไง
นี่พี่อดข้าวมารันน้องนะ!!!!

mitjang

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
คุณจะเข้าใจบ้างไหม ?

ว่าผมก็คิดกับคุณเหมือนผู้หญิงธรรมดาคนนึง

ออฟไลน์ Gt

• Most Value Player
  • *
  • ความรักคือสิ่งที่ทำให้ชีวิตมีค่า
คุณจะเข้าใจบ้างไหม ?

ว่าผมก็คิดกับคุณเหมือนผู้หญิงธรรมดาคนนึง
อุ้ย  xxsad

โอ๋ๆๆๆ  xxgossip
ไม่หล่อ ไม่รวย แต่อร่อย

เรื่องเล่าชีวิตผู้ชายธรรมดาคนหนึ่ง (รึป่าว)
http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,7225.0.html

ออฟไลน์ xdmode

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
ตอนนี้เปิดเข้าไปไม่ได้แล้วอาครับ link เสียหรือปิดไปแล้วอาครับ

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• *
  • LegendKiller
ตอนนี้เปิดเข้าไปไม่ได้แล้วอาครับ link เสียหรือปิดไปแล้วอาครับ

content เก่าๆ เข้าไม่ได้เลยซักอันน่ะครับ ตอนนี้ ...

เพราะว่า เราเลิกทำ คอลัมน์ไปแล้ว ... เดี๋ยวยังไงจะบอกให้ ตาเป็นต่อ

เอา content เก่าๆ มารวมไว้ในอะไรซักห้องละกันนะ ...  xxseedd
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

ออฟไลน์ hush-chew

• *
เอ่อ...ไม่ทราบว่ามีคนถามคนตอบไปรึยังนะคับแต่ว่าหาไม่เจอจิงๆ  :singleso-noiy คือแบบว่า

"น้องนุชไม้เอกอะคับ ย้ายไปไหนแล้ว" พอดีเคยเจอกะน้องเค้าครั้งเดียว ตอนนั้นน้องเค้าบอกว่าเค้ายุ่งมากๆไม่มีเวลาให้อย่าเรียกเลย ไอ้ผมฟังแล้วใจอ่อนก้อเลยไม่ได้เรียก  :kimji-kuantingพอมาอีกทีน้องก้อย้ายไปแล้ว xxmsn-cry
ใครพอรุบอกทีนะฮะ ว้า เขิลจัง

ออฟไลน์ LegendKiller [LK]

• *
  • LegendKiller
เอ่อ...ไม่ทราบว่ามีคนถามคนตอบไปรึยังนะคับแต่ว่าหาไม่เจอจิงๆ  :singleso-noiy คือแบบว่า

"น้องนุชไม้เอกอะคับ ย้ายไปไหนแล้ว" พอดีเคยเจอกะน้องเค้าครั้งเดียว ตอนนั้นน้องเค้าบอกว่าเค้ายุ่งมากๆไม่มีเวลาให้อย่าเรียกเลย ไอ้ผมฟังแล้วใจอ่อนก้อเลยไม่ได้เรียก  :kimji-kuantingพอมาอีกทีน้องก้อย้ายไปแล้ว xxmsn-cry
ใครพอรุบอกทีนะฮะ ว้า เขิลจัง

ตอนนี้ น้องไปเป็นหุ้นส่วน เปิดร้านเหล้าเล็กๆ ... แต่จำชื่อไม่ได้อ่ะครับ ...

น่าจะไม่ได้ทำงานเป็น โคโยตี้แล้วครับ ... :LK-diwoy
รวม Mini Series และกระทู้ดีๆ ที่คุณควรอ่าน Update 2012 แก้ Link ให้ใช้ได้ครับ

http://www.coyotylover.com/board/index.php/topic,3153.0

ออฟไลน์ hush-chew

• *
ขอบพระคุณมากๆนะคับ  :10: สรุปว่าน้องเค้าไปดีแล้ว เด๋วนี้เก็บเงินกันได้ก้อไปเปิดร้านเหล้ากันเยอะเชียว

น่าจะมีลายแทงน้องๆที่ไปเปิดร้านเหล้า เผื่อจะช่วยย้อนวันเวลาเก่าๆ ฮ่ะๆๆ :6: ขอบคุณอีกทีฮะ

ออฟไลน์ Shadow@NKP

• *
ตัวเองๆ ไป ปรี้ กันมั้ย   :dookdik24:

หื่นไปมะเนี่ย    :ILPหื่น!

ออฟไลน์ เฮียหมี บางกรวย ณ. นนทบุรี

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • [EX:KRATING]
ตัวเองๆ ไป ปรี้ กันมั้ย   :dookdik24:

หื่นไปมะเนี่ย    :ILPหื่น!

กรี๊ดดดดดด หื่น
แต่ก็คงถามแบบนี้เหมือนกันอะครับ

ออฟไลน์ F0Ûl2+กุuoย์+I<A

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
สั้นๆ ง่ายๆ พื้นฐาน

ขอเบอร์ได้มั๊ย :GoFL

หลุด :pomjorksard ก็ม่อดีแท้ :yoyo-056
เส้นขนานไม่ว่าจะทำยังไง....มันก็คือเส้นที่ขนานกันเหมือนอย่างเดิม....
แม้ตอนนี้ก็ยังรักอยู่....แต่ไม่มีวันกลับไปเหมือนอย่างเดิมได้อีก

ออฟไลน์ kumarn

• *
ถาม...น้องคับ พอดีพี่กำลังโสด อยากจะคบหาดูใจ เทคแคร์ดูแลกับน้องสักคน ... น้องพอจะแนะนำใครสักคนในร้าน ให้พี่ได้มั่งมั้ยคับ???  :10:

อย่างนี้พอจะเป็นพระเอกกะเค้าได้ป่าวคับ

ViNNY

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)

ผมรักคุณนะ

ขอปรี้ทีได้มั๊ยครับ   :10:

ออฟไลน์ พี่ชาย

ผมรักคุณนะ

ไอ้เถื่อน... xxsard

ออฟไลน์ โบตันส์

ผมรักคุณนะ

ขอวิง กับพี่Vinny ได้ใหมครับ :10:

ขอบคุณมากๆครับ :10:

ออฟไลน์ hatori hunso

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!

ทำงานนานหรือยัง? เคยทำร้านไหนบ้าง :dookdik21: