ผู้เขียนหัวข้อ: จุดเริ่มต้นของจอมยุทธไร้ใจ  (อ่าน 103158 ครั้ง)

ออฟไลน์ ka_la_mang

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
Re: จุดเริ่มต้นของจอมยุทธไร้ใจ
« Reply #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 08:19:33 PM »
สงสันต่อไปคงจะเข้มข้นกว่านี้ มานอนรอนะค๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ xxsleep1 xxsleep1 xxsleep1 xxsleep1

ออฟไลน์ PupPao

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
Re: จุดเริ่มต้นของจอมยุทธไร้ใจ
« Reply #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 10:27:49 PM »
กำลังฝึกวิชาไร้ใจเหมือนเจ้าของกระทู้อยู่คับ

แต่ตอนนี้ยังอยู่ในขั้น อนุบาลเองง่ะ

jed3
รูปร่างหน้าตาไม่เกี่ยว อาศัยทางเปลี่ยว...และกำลัง

ออฟไลน์ รักแท้ในคืนหลอกลวง

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
« Reply #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 11:05:30 PM »
มาตามอ่านครับ  :dookdik23:

ออฟไลน์ Jack Pimp

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
  • งดให้หญ้า
« Reply #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 11:15:55 PM »
มาตาม ซีรี่ย์เรื่องใหม่

ชอบครับ  :dookdik6:
ความรักฉันสั้น แต่ความทรงจำฉันยาว

ออฟไลน์ Night Sniper

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • หน่วยซุ่มยิงราตรี แก๊งค์เกาไข่
« Reply #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 06:03:32 AM »
เพิ่งกลับเข้าบ้าน...ง่วงสราดดด  xxseng1
ขออนุญาตเบี้ยว ไว้ต่อตอนบ่ายๆ นะครับ

อีก ช.ม.ครึ่ง ตรูต้องตื่นมาทำงาน จะไหวมั้ยเนี่ย
เด็ก Florence นี่เค้าทำงานหามรุ่งหามค่ำเจรงๆ กว่าจะปล่อยกลับบ้านได้  :yenta4-emoticon-0018:
จุดเริ่มต้นของจอมยุทธไร้ใจ
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,4009.0.html

MSN: NS_CLV@windowslive.com

ออฟไลน์ PJS...

• Most Value Player
  • รับนวดแผนไทย
« Reply #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 08:22:16 AM »
เฮ้อ.... :25:ตรูว่า..ตรูจะไม่เข้ามาอ่านกระทู้นี้แล้วนะ...แล้วเป็นไงล่ะ..แสรดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด.... xxhahaha

ติดอีก 1 เรื่องจนได้....... :dookdik26:ตัวละครแต่ละเรื่องตีกันงง..ปายหมดแว้ววววววว :dookdik22:

pad1

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 08:52:44 AM »
มามา.....ต่อเร็วๆนะคับบบบ

totoman

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #27 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 09:39:59 AM »
ซีรี่ย น่าติดตามอีกแล้ว

• หน่วยซุ่มยิงราตรี แก๊งค์เกาไข่
« Reply #28 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 11:25:06 AM »
ขอเปลี่ยนชื่อน้องๆเล็กน้อยนะครับ มีผู้อ่าน comment ว่าตัวย่ออ่านแล้วไม่ค่อยได้อรรถรส จึงขอใช้เป็นนามสมมติแทน ฮ่ะๆๆ
อ้อ แล้วเรื่องของน้องๆ ทั้งหมดมี 6 คนครับ แต่ชื่อที่พิมพ์ไปตอนแรกมีแค่ 5 คนเพราะพิมพ์ตกไปแต่กลับไปแก้ไขกระทู้ไม่เป็น แหะๆ  xxseedd

ตอนที่ 2: เรื่องราวของ น้อง P2 หรือน้องแพร (นามสมมติ)

ถึงแม้ผมจะตัดขาดจากน้อง P1 โดยสิ้นเชิง แต่ว่าก็ยังคงแวะเวียนไปยังเล้านจ์ชื่อดังในซ.สุขุมวิท 26 นั้นไม่ขาด
ลึกๆอาจจะเพื่อได้เห็นน้องเค้าอีกบ้างก็ยังดี หรือเพราะตัวเองรู้สึกเหงา อยากไปดื่มด่ำบรรยากาศเก่าๆก็ไม่แน่ใจ
เพียงแต่ครั้งนี้เปลี่ยนไป ที่ผมไม่นั่งคนเดียวเหมือนแต่ก่อน แต่ลากแก๊งเพื่อนรักเพื่อไปช่วยทำลายความเหงาตลอดเวลา

จนมาวันหนึ่ง ขณะที่กำลังเฮฮากันอยู่ริมบาร์ค๊อกเทล ชมเหล่านางฟ้ายามราตรีที่วาดลวดลายสวยงามอยู่เบื้องหน้านั้น
ก็มีนิ้วเล็กๆมาสะกิดไหล่ๆจากข้างหลัง

"ชื่ออะไรอะ?" เสียงแจ้วถามขึ้นมาเมื่อผมหันไป
ภาพที่เห็นคือสาวร่างบาง นัยน์ตาหวาน ผมประบ่า ในชุดกางเกงขาสั้น เอวลอย สวมเสื้อตาข่ายคลุมทับอีกชั้นหนึ่ง
ซึ่งเผยให้เห็นเอวคอดๆ เธอดูเป็นสาวเปรี้ยว หากแต่กลิ่นน้ำหอมของเธอนั้นชวนให้คิดว่าเธอเป็นสาวหวานได้ไม่น้อยเลย

Ball the man: "ชื่อบอล" ผมเอ่ยขึ้นพร้อมยิ้มรับมิตรภาพใหม่
น้องแพร: "เราชื่อแพร เมามากอ่ะ"
Ball the man: "ยินดีที่ได้รู้จักครับ ถ้าไม่เมา เราคงไม่รู้จักกันใช่มั้ยเนี่ย?"
น้องแพร: "ใช่ เขิลล์"

ผมยิ้มในใจกับความดูซื่อๆ โก๊ะๆ ของเธอ หากแต่ยังคิดถึงจุดประสงค์ของเธอ คิดไปเรื่อยว่าเธอคงอยากได้ดื่ม

Ball the man: "กินอีกไหวมะ เดี๋ยวสั่งค๊อกเทลให้ หรือจะเอาชาร้อนครับ?"
น้องแพร: "ไม่อาวว ไม่กินแล้ว"
Ball the man: "ก็ว่า ดูเมามากเลยเนี่ย เมื่อกี๊เต้นตรงไหนอะ ไม่เห็นเลย"
น้องแพร: "ตรงด้านโน้น" เธอชี้ไปอีกฝั่ง มิน่าผมถึงมองไม่เห็นเธอ เพราะปกติจะไม่ค่อยได้มองสาวๆอีกฝั่งสักเท่าไหร่ เนื่องจากสายตาผมไม่ค่อยดีนัก มองไปก็ไม่ค่อยชัด

น้องแพร: "น่ารักอะ"
Ball the man: "หืมม์?  โดนคนเมาชมแบบนี้ เชื่อดีมั้ยเนี่ย" ผมหยอกกลับ
น้องแพร: "วันนี้กลับด้วยกันนะ"
Ball the man: "เอ่อ... ได้สิ เดี๋ยวไปส่งๆ"

ผมตอบไปเรียบๆ แต่จริงๆแล้วรู้สึกประหลาดใจมากในการรุกคืบของเธอ จากการสนทนาเพียงไม่กี่ประโยค เธอชวนผมกลับด้วยกัน

เพื่อนรักผมที่สังเกตการณ์อยู่ตลอด ตบไหล่ผมเบาๆ พร้อมส่งยิ้มให้
"งานเข้าแล้วครับพี่น้อง" ถ้าเป็นสมัยนี้ ผมคงคิดแบบนี้ในใจ
http://www.coyotylover.com/index2.php/topic,4009.0.html

« Reply #29 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 11:45:31 AM »
เมื่อร้านเลิก เพื่อนผมก็เดินนำไปยังรถของมันที่จอดไว้ด้านนอกร้าน
ผมยืนรอน้องแพรอยู่ร่วม 20 นาที บุหรี่แต่ละมวนถูกจุดขึ้นฆ่าเวลาอย่างต่อเนื่อง

Ball the man: "กรูว่าน้องเค้าไม่มาแล้วว่ะ สงสัยกลับไปแล้วมั้ง"
เพื่อนรัก: "เฮ้ย ใจเย็นๆ ถ้าน้องเค้าออกมา ยังไงเราต้องเห็นดิวะ"
Ball the man: "บ้าป่าว ถ้าน้องเค้าขึ้นรถลูกค้าไป จะไปรู้ได้ไงฟะ ป่ะๆกลับเหอะ ง่วง"
เพื่อนรัก: "เฮ้ย นั่นไงๆ ยืนซื้อลูกชิ้นอยู่"

ผมหันไปมองเพื่อยืนยันสิ่งที่เพื่อนรักบอก
เธอยืนมุงรถเข็นลูกชิ้นปิ้งกับเพื่อนๆ ในมือถือไม้ลูกชิ้น เคี้ยวหง่ำๆ หน้าตาดูมีความสุข ภาพที่เห็นดูน่ารักนัก

"ไม่เมาแล้วหรอจ้ะ" ผมไปยืนเทียบข้าง พร้อมส่งเสียงทักจากด้านหลังให้เธอตกใจเล่น
น้องแพรดูตกใจมากที่เห็นผม เธอหันไปมองเพื่อนๆแล้วทำหน้าตกใจ
เพื่อนๆของเธอต่างหยอกแซวเล่น ที่แท้เธอก็ลืมแล้วนี่เองว่าชวนผมกลับบ้านด้วยกัน

น้องแพร: "แหะๆ ลืมไปเลยอะ"
Ball the man: "คนเราอะน๊า ปล่อยให้ยืนรอตั้งนาน ป่ะ กลับด้วยกันเลยดีกว่า"
น้องแพร: "ก็ได้ แต่ไปส่งเพื่อนแพรด้วยนะ"
ผมพยักหน้าตอบ พร้อมเดินนำเธอไปยังรถของเพื่อนรัก

บรรยากาศในรถดูเอะอะ ครื้นเครงยิ่งนักด้วยความเมาของน้องๆ เพื่อนรักผมเป็นผู้ขับและเพื่อนชายอีกคนนั่งเบาะหน้า
ผมนั้นนั่งกับน้องๆเบาะหลัง น้องแพรนั่งบนตักผม โดยมีเพื่อนอีก 3 คนนั่งข้างๆ
ระหว่างทาง เราพูดคุย ทำความรู้จักกัน เธอนั้นดูเป็นคนขี้อาย แต่ชอบที่จะเซอร์ไพรส์ผมด้วยคำพูดที่คาดไม่ถึงบ่อยๆ

"อยากกินไอติมจัง" เธอเอี้ยวคอมากระซิบผมเบาๆ
Ball the man: "เอ้ยย ไอติมไหน ตอนนี้เนี่ยนะ"
น้องแพร: "ใช่ ไอติมอะ ไอติมอันนี้" เธอย้ำพร้อมเอามือมาขย้ำเจ้าบอลน้อยผ่านกางเกง
ผมตกใจ แต่ก็ลื่นไหลตามสถานการณ์ "ใจเย็นๆ เพื่อนเยอะแยะ เดี๋ยวก็ได้กินจ้าาา"
น้องแพร: "ไม่เอา จะกินตอนนี้ กินไอติมๆ"
เธองอแงเหมือนเด็กอยากได้ของเล่น แต่ในใจผมเตลิดยิ่งกว่าถูกล๊อตเตอรี่ซะอีก  xxching

"ขับเร็วๆหน่อยสิฟะ" ผมเร่งเพื่อนรักในใจ ... ตั้งความคิดและร่างกายมันเตลิดไปถึงไหนแล้วววว

pad1

« Reply #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 11:53:15 AM »
กระตุ้นอีกแว้วววววว
 xxohmy xxohmy xxohmy xxohmy

ออฟไลน์ starbucks

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
« Reply #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 12:06:26 PM »
อ่า รอติดตามตอนต่อไปครับ แต่น่าอิจฉาเจรงๆ :dookdik24: :dookdik24:

« Reply #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 12:08:09 PM »
เพื่อแวะส่งเพื่อนๆของเธอเรียบร้อย
เพื่อนรักก็ไปส่งผมกับน้องแพรที่หอพักของเธอ ส่วนตัวมันและเพื่อนชายอีกคน ก็ต้องกลับไปทุบเงาะตัวเองต่อ  jed17
ทำไมตูมีเพื่อนดีแบบนี้วะเนี่ย ในใจปลาบปลื้มแต่ก็อดสงสารมันไม่ได้

พอน้องแพรเดินลงจากรถ เธอยิ่งดูเมาขึ้นมากกว่าเดิม เดินแทบจะไม่ไหว
ผมต้องเดินหิ้วปีกเธอตลอดเวลา จนพอถึงห้อง .. น้องไอซ์ รูมเมทของเธอก็เปิดประตูให้

ผมนั่งพักที่โซฟาตรงส่วนกลางของห้อง ห้องนอนของไอซ์และแพรนั้นแยกกัน มีห้องน้ำร่วมคั่นกลาง
ผมพินิจดูรายละเอียดต่างๆ ห้องของเธอนั้นตกแต่งน่ารักมาก เต็มไปด้วยของตกแต่งมีสไตล์แบบหวานๆ
ท่าทางคงแพงไม่ใช่น้อย "มีเสี่ยเลี้ยงอีกแหงมๆ" ผมอดคิดไม่ได้ถึงเรื่องราวที่ทำให้เข็ดหลาบเมื่อคราวน้อง P1

แต่ก็มารู้เอาตอนหลังว่าทั้งหมดนั้นน้องแพรหามาด้วยน้ำพักน้ำแรงของตัวเอง ไม่เคยยอมให้ใครเลี้ยง
เธอเป็นโคตัวท้อปของร้าน ว่ากันว่าเธอทำเงินไปไม่น้อยกว่าเจ็ดหลักทีเดียว
อาจเพราะด้วยรูปร่างเล็ก ขาว และความขี้เล่นของเธอที่ทำให้ลุกค้ามาติดกันอย่างเนืองแน่น
มีคนให้ดื่มเธอมากมาย และเธอก็ไม่เคยปฎิเสธ รายได้ของเธอนั้นแลกมากับการที่เธอดื่มหนักมาก ซึ่งมันทำให้เธอต้องเข้าโรงพยาบาลมาหลายครั้งทีเดียว
ทุกครั้งที่ผมคิดถึงเรื่องน้องแพร  ผมก็อดภูมิใจไม่ได้ ที่ผมได้เธอมาเชยชม ทั้งที่ตัวเองไม่เคยให้ดื่มเธอเลยแม้แต่บาทเดียว

« Reply #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 12:27:37 PM »
ตัดกลับมาที่ห้องนอนของเธอ น้องแพรอยู่ในห้องน้ำ
เสียงชักโครกดังขึ้น ประตูถูกเปิดออกให้เห็นสาวน้อยหน้าตาคิกขุในชุดนอนคิตตี้สีชมพู
ในชุดนอน สาวเปรี้ยวที่ผมเห็นถูกเปลี่ยนเป็นสาวหวาน ดูใสซื่อ อย่างไม่น่าเชื่อ

น้องแพรกระโดดทิ้งตัวลงบนเตียง ไม่พูดไม่จา
ผมพยายามสะกิดเรียกเธอ แต่ไร้ซึ่งการตอบสนอง จนผมถอนหายใจแล้วทิ้งตัวลงนอนตาม
"สงสัย ชวดแล้วกรู ไม่เป็นไรถือว่าทำความรู้จักกัน" ผมคิดสักพักแล้วก็ผลอยหลับไปเพราะความเหนื่อย

ช่วงสายของวัน

ผมลืมตาตื่นขึ้น หันมามองสาวน้อยในชุดนอน หลับตาพริ้ม
เธอดูน่ารักมาก ผมนั่งชื่นชมหน้าเธอยามหลับอยู่ประมาณ 5 นาที ก่อนตัดสินใจปลุกเธออีกครั้ง
"เฮ้ยยย!!" เธออุทานขึ้นเมื่อรู้สึกตัว พร้อมหันหน้าเบือนหลบผม ราวกับเห็นผี

ผมงงกับสิ่งที่เกิดขึ้น แต่ก็ยังพร่ำถามเธอว่าเป็นอะไร
เธอนิ่งเงียบอยู่นาน ก่อนค่อยๆหันมาอย่างเขินอาย

น้องแพร: "เมื่อกี๊จำอะไรไม่ได้เลยอะ แหะๆ งงมากๆว่าใครมานอนด้วย แต่ตอนนี้พอนึกออกละ"
Ball the man: "โห นี่เมาจนจำไรไม่ได้เลยเหรอเนี่ย"

เธอถามชื่อผมอีกครั้ง แล้วก็คุยเรียบเรียงเหตุการณ์ทั้งหมด
เมื่อเธอเริ่มจำเหตุการณ์ได้ เธอก็ค่อยๆผ่อนคลายชวนผมคุยเล่น
หลังจากบทสนทนาราวครึ่งชม. เราก็เริ่มหอมแก้ม ซอกไซร้ และถอดเสื้อผ้าของกันและกัน
น้องแพรผิวขาวมาก แต่อาจจะไม่ใช่ขาวชมพู
เธอเป็นคนขาวซีด อาจจะเพราะการตรากตรำงานหนัก ไม่ดูแลสุขภาพเท่าที่ควร
แต่อย่างไร รูปร่างเธอก็เป็นตามสเป๊กผม ด้วยรูปร่างผอมเพรียว เอวคอดบาง หน้าอกไม่ใหญ่ กำลังดี

ผมเป็นฝ่ายรุกในขณะที่เธออยู่เบื้องล่าง
เมื่อเครื่องติดได้ที่ เธอกระโจนขึ้นคร่อมผมอย่างไม่เขินอายด้วยร่างเปลือยเปล่า หากแต่ยังมีผ้าห่มผืนหนาคลุมอยู่ เห็นสิ่งต่างๆไม่ถนัดตานัก เราปฎิบัติกิจกันภายใต้ผ้าห่มอย่างรุนแรงราวกับคนอดอยากเซ๊กส์มานับปี
สาวน้อยที่ดูภายนอกเปรี้ยว แต่บุคลิกกลับเป็นคนเหนียงอาย พอเครื่องติด เธอกลับกลายเป็นคนเร่าร้อน(มากๆ)
เธอช่างทำให้ผมแปลกใจได้เสมอ

หลังจากเสร็จภาระกิจด้วยท่า doggy
แพรก็เหนื่อยหลับไปภายใต้อ้อมกอดของผม
"ไม่ใช่น่ารักแต่ตอนกลางคืนแฮะ"

ผมพินิจดูหน้าตาเธอยามหลับอีกครั้ง ก่อนที่จะคล้อยหลับตาม

« Reply #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 12:29:53 PM »
เดี๋ยวคืนนี้กลับมาต่อนะครับ นัดคุยงานไว้บ่ายโมง คิดว่าจะออกตั้งแต่เที่ยงแล้ว
แต่พิมพ์จนติดลม ไปสายเลยตู  xxseedd
สำนวนในการบรรยายผมอาจจะไม่ดียังไงก็ขออภัยในความเป็นมือใหม่ด้วยครับ jed16

ออฟไลน์ lancs

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
« Reply #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 12:34:54 PM »
มาต่อด่วนเลยคร้าบ ลุ้นๆๆๆๆ

jed13

ออฟไลน์ lancs

« Reply #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 12:37:38 PM »
อ่าว ลงเอยกันไปเรียบร้อยซะล่ะ เก๊าอยากมีแบบนี้บ้างจังเลย  jed19

ออฟไลน์ Pung-Pung

• ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
« Reply #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 01:50:27 PM »
 :dookdik24: มีบทอัศจรรย์ด้วยอ่ะ มีเยอะๆ หน่อยนะ ชอบ ชอบ

แต่ก็แปลกนะครับ น้องๆ พวกนี้ กินเหล้าหนักมาก ขนาดที่ตื่นมาจำอะไรไม่ได้ เห็นภาพแบบ ตัดไปเลย

ตื่นเช้ามา จำอะไรไม่ได้เลยครับ น่าเป็นห่วงสุขภาพมากเลยครับ  xxsadsard

มารออ่าน ขอเป็นแฟน ซีรี่ยส์ ชุดนี้ เพิ่มด้วยคน  :dookdik13:
ผูกเอง...ก็ต้องแก้เอง                                                   
ถ้าแก้ไม่ได้.... อืม...
ก็ตัดมันซะ..แค่นั้น

totoman

« Reply #38 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 07:43:29 PM »
เล่าได้น่าติดตามมากครับ

ออฟไลน์ PupPao

« Reply #39 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2008, 12:25:07 AM »
มาติดตามรออ่านอีกคนคับ

บอกได้คำเดียวว่าอิจฉาอ่ะ xxsadsard

xxohmy xxohmy
รูปร่างหน้าตาไม่เกี่ยว อาศัยทางเปลี่ยว...และกำลัง