ผู้เขียนหัวข้อ: ราตรีนี้ไม่มีรุ่งสาง เส้นทางรักสามเส้าเหงายามค่ำคืน,update 16/03/10 @ end  (อ่าน 135562 ครั้ง)

ออฟไลน์ sefiros

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
 :cool: ผมอ่านตั้งแต่ Part1 มาจน Part2 ออกมาละ
ผมขอแนะนำคุณ บ. นะครับว่าน่าจะรับบริจาคตังจากคนอ่าน
เป็นกองทุนเผื่อจะเขียน Part3  :dookdik10:

มาแถว TBC ดิเดี๋ยวผมเลี้ยงเหล้าประเดิมกองทุนให้  xxhaha

ออฟไลน์ BaLuNy4x4 [อยู่ตัวอยู่แล้ว ]

• CLV VIP Member
  • กดได้กด ไถได้ไถ ~!
  • ลูกผู้ชายหัวใจผ้านวม เลยตามเลย เพราะคนมันเคยตามเคย

:cool: ผมอ่านตั้งแต่ Part1 มาจน Part2 ออกมาละ
ผมขอแนะนำคุณ บ. นะครับว่าน่าจะรับบริจาคตังจากคนอ่าน
เป็นกองทุนเผื่อจะเขียน Part3  :dookdik10:

มาแถว TBC ดิเดี๋ยวผมเลี้ยงเหล้าประเดิมกองทุนให้  xxhaha

มะเคยไปเยย พาเค้าเที่ยวหน่อยน้า เพื่อเค้าได้ ภาค 5   พลีสสส   jed19

นู๋.......เพิ่งจะ.......อกหักกกกกกกกกกกกกกกค่า  ฮื่อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 

แต่ยังไงก็รีบๆมาเล่าต่อนา  รออ่านอยู่มะมีไรทำ........

จริงเหยอ  มาทางนี้จิ มีทีต่อให้    jed19

เด๋ว pm ไปน้า

ตามนั้นแหละ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 09, 2008, 08:26:43 AM โดย BaLuNy4x4 »

อย่าเอาหัวใจไปรองเท้าใคร เวลาเขาเดินจากไปจะได้ไม่เจ็บ

... ตามนั้น

ออฟไลน์ Ex-GoR

• Global Moderator
  • Most Value Player
  • กลับมาพร้อมกับดวงใจแห่งแสงธรรม
ลดหน่อยนะพี่ BaLuNy4x4 เรื่อง อุปกรณ์หุงต้มอ่ะเรื้อนไปได้ทุกทีแหละน่า  xxhahaha

squall7

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
เรื่องน่าสนุก

มารอติดตามอ่านนะครับ

อยากไปเปิดหูเปิดตาบ้างจังครับ

xxspidy xxspidy xxspidy xxspidy xxspidy

ออฟไลน์ tummy_temum

• *
  • ..มือใหม่หัดสาด..
มารอคร้าบผม
..รักแท้ หาได้จากไหน..

ออฟไลน์ Qbic

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
เมื่อวานก่อนพี่ไป RB มาป่ะ  :dookdik21: ไม่แน่ใจเลยไม่ได้ไปทักอะฮะ ลืมจำผิดหว่าาา
SEKAI JA SORE WO AI TO YOBUN DA ZE!!

ออฟไลน์ Ryo

• กดได้กด ไถได้ไถ ~!
โอ้ มีแตกมาเป็น side story ด้วย

ยังไงก็ติดตามอ่านอยู่นะครับ และเป็นกำลังใจให้เสมอครับ jed20
รักแท้..... ไม่มีในพจนานุกรม

++จิตรกรใช้อารมณ์ผสมสี+++

++นักดนตรีใช้อารมณ์ผสมเสียง+++

++นักร้องใช้อารมณ์ผสมสำเนียง+++

++นอนบนเตียงใช้อารมณ์ผสมพันธุ์+++

ออฟไลน์ Gunslinger

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
  • เอ่อ.. แบบว่า.. เอ่อ.. คือว่า..
พี่ ทำเป็น ไตรภาคเลย แบบ  The lord of the ring / Pirate of the caribean   :dookdik16:

setokung07

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
ตามมาอ่าน อีกเรื่อง นะคราฟฟฟ พี่น้อง.....  :6:  :6:

ออฟไลน์ Silverism ::ใจบางๆ::

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • แม่ทัพ(เรื้อน)แก็งค์ภูธร
โฮ่ย...พี่ บ. คร้าบ...บ

เตรียมออกรบอีกแล้วเหรอคร้าบ

ดูเค้าท่าจะเป็นสงครามนางฟ้าอีกแล้วไหมนี่... :dookdik26:
"มอมเมาด้วยสุราแล้วสังเกตดูซึ่ง อุปนิสัย"

"มองที่การกระทำ พินิจที่เจตนา ตรวจตราที่ความสงบ ใครจะปิดบังได้ฤา?"

ออฟไลน์ นาย alpha

• *
  • what is love?
เออตรูว่า อีกไม่นาน

ภาคแรกโดน exact ขอซื้อไปทำละครแน่เลย

jed8

ออฟไลน์ ::. Single Society .::

• *
  • เที่ยวเผื่อความสนุก ไม่ได้มาตามหารักแท้
เออตรูว่า อีกไม่นาน

ภาคแรกโดน exact ขอซื้อไปทำละครแน่เลย

jed8

สงครามโคโยตี้  :dookdik26:

จริงๆ ถ้าไปอยู่ใน pantip นิดังยิ่งก่านี้อีกนะเนี่ยย
Love can sometimes be magic. But magic can sometimes... just be an illusion.

beaver29

jed15 โอ้ววว ไม่นึกว่าจบแล้วจามีต่อ .. ไม่พักเลยนะพี่บ.

จาถึงไตรภาคไหมคับเนี่ย !!

ออฟไลน์ uz-tommba

• *
 :dookdik25: :dookdik25: :dookdik25:
รออ่านและให้กำลังใจอยู่เสมอนะครับ....

ek@hanoi

:dookdik16: :dookdik6:  ตามมาภาคสองครับคุณ บ. ขอเป็นแฟนเหนี่ยวแน่นแบบต่อเนื่องครับ

ออฟไลน์ artzilla

• หัดดมก้น โคโยตี้หน้าบาร์
  • **
มาจองพื้นที่ละ
One Minute In Heaven

samsan

ตามมาอ่านต่อคร้าบ xxballll

ออฟไลน์ asuwan

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • อดีตคนเหงา...ไม่เซ่าแล้ว...
 :dookdik3:

มาต่อภาค2 ไวดีครับ...ชอบ ๆ  xxhiyo

ว่าแต่ห่างจากปัจจุบันนานมั้ยครับ...

หุหุหุ... ใช้เบอร์เดียวกะแม่...งานเข้าแล้วซิ...เข้าทางแม่...555 jed19
คนขี้เหงา...คนที่จริงใจ...(^:^)

ออฟไลน์ Peeman is blind

ช่วงนี้ผมกำลังอารมณ์เศร้า เรื่องที่แล้วเศร้าได้ใจเลยครับ

แต่หัวข้อกระทู้เหมือนกับเรื่องนี้จะไม่เศร้า ช่วยยืนยันหน่อยครับว่ามันจะเศร้า  xxgumm
ความรักทำให้คนตาบอด

kob.kt

jed19 มาแล้วๆ พี่บ.มาอีกแล้ว รออ่านตอนต่อไปนะ