ผู้เขียนหัวข้อ: คืนก่อนPR ขับรถมาหาที่บ้านครับ  (อ่าน 6753 ครั้ง)

ออฟไลน์ ออดี้ เอสหก(สถานะ:โดนทิ้ง)

• CLV VIP Member
  • ไม่สาดดื่ม ก็เสียวได้
  • ไม่ได้เจ้าชู้ แต่เนื้อคู่มีเยอะ
คืนก่อนPR ขับรถมาหาที่บ้านครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 05:33:50 PM »
บางครั้งเวลาที่อยู่กับคนที่เรารู้สึกดีจริง เซ็กซ์ก็ดูเหมือนจะหมดความหมายไปเลยจริงๆครับ

หลังจากผมเกิดเรื่องที่ไปอึ้บเพื่อนกัน จนทำให้ผมรู้สึกแย่อยู่เมื่อ 2 คืนก่อน ทำให้ คืนนี้ผมต้องการที่จะนอนเร็วๆ

เพื่อที่จะลืมเรื่องราวที่ผมได้ทำผิดพลาดไป แต่ไม่ต้องห่วงฝ่าย ญ นะครับ ดูเหมือนเธอจะมีความสุข แต่ตรงข้ามกับผม

ที่มีเรื่องกำแพงของความรู้สึกมาตอกย้ำทำให้ผมต้องทนทุกข์ คืนนี้ผมอยากที่จะนอนเร็วๆเพื่อที่จะลืมเรื่องราวที่เพิ่งผ่านมา

เวลาล่วงเลยปถึงตี 1 ก็ยังนอนไม่หลับเสียที จนตัดสินใจsmsไปหาน้องPR คนนึงที่เราเคยมีความรู้สึกดีๆให้กันมากๆ

ขอท้าวความนิดนึงนะครับ ใจจริงผมโพสต์เรื่องนี้หลายครั้งแล้ว แต่คอมผมติดไวรัส ทำให้มันclosed ตลอด ผมจึงตัดสินใจ

พิพม์ลงNotepad แล้วไปpaste ลงน่าจะไม่เสียเวลา เผื่อมันerrorอีก มาเข้าเรื่องกันต่อ ผมและเธอเจอกันที่

เล้าจน์ชื่อดังแห่งนึง ข้างๆบ้านไร่กาแฟ ตอนนี้เปลี่นชื่อเป็นร้านcream ไปแล้ว พบกันครั้งแรกด้วยการยุของเพื่อนซี้ของผมเอง

จำได้เลยว่า ตอนนั้นนั่งอยู่บนห้องคาราโอเกะ โดยเซลล์จะเรียกเด็กมาให้เราเลือก ผมสะดุดตาน้องคนนี้มากที่สุดแต่ก็ยังไม่กล้าเรียก

เพราะตอนนั้นยังติ๋มอยู่มากมาย แต่ดูเหมือนเพื่อนผมมันอ่านเกมส์ขาด มันเลยจัดน้องคนนี้มาให้นั่งคุย แรกๆก็ไม่ได้คุยอะไรครับ

แต่ได้เบอร์น้องเค้ากลับมา จนเราก็โทรคุยกันเรื่อยๆ และผมก็เรียกน้องคนนี้มานั่งอีก ครั้งเดียว และไม่เคยเรียกอีกเลย เธอชอบผม

เพราะผมไม่ยอมเธอครับ เธอบอกว่าส่วนใหญ่คนเข้ามามักจะยอมเธอเสมอ ไม่ว่าจะยังไง มีแต่ผมนี่แหละที่เวลาเธอว่าอะไรมาถ้าไม่ถูกต้อง

ผมเถียงและว่ากลับทันที ไม่คุยคือไม่คุย วางก็วางผมไม่โทรกลับ เธอเลยบอกว่าผมไม่เหมือนคนอื่นเลย ตลอดเวลาที่รู้จักกัน น้องคนนี้

ดีมากๆครับ จนมีอยู่วันนึง ผมมีธุระจะต้องไปตจว น้องเค้ารู้ว่าผมไม่ค่อยขับรถไป ตจว ด้วยความเป็นห่วง จำได้ว่าเธฮเพิ่งกลับมาจากทำงาน

ยังไม่ได้นอนเลยด้วยซ้ำ เธอตัดสินใจหยุดงานในคืนวันเสาร์เพื่อที่จะไปเป็นเพื่อนผม ยังจำได้เลยว่าเธอยังเอาข้าวกล่องมานั่งกินในรถอยู่เลย

แต่แล้วด้วยความที่ผมเป็นคนที่ปากไวบางอย่าง เป็นเหตุให้ท้ายที่สุดเราก็ห่างกันไปประมาณปีเศษๆ ผมพยายามติดต่อเธอ เธอก็ดูเหมือนจะ

ไม่ค่อยอยากรับเท่าไหร่ ผมรู้ว่าผมผิด และนาทีผมกำลังรู้สึกว่าผมมีความรักนะ  ทั้งๆที่รู้ว่าเป็นไปไม่ได้ (ก่อนหน้านี้เธอเคยขอผมเป็นแฟน

แต่ผมก็แกล้งเนียนทำเป็นคุยเรื่องอื่นไปซะงั้น เพราะจริงๆก็รู้ว่ามันคงเป็นไปไม่ได้) น้องคนนี้การศึกษาดีพอสมควรครับ แต่มีเหตุจำเป็นที่ต้อง

มาทำงาน จริงๆน้องเค้าก็เหมือนเด็กวัยรุ่นคนนึงนี่แหละครับ หลังจากไม่ได้คุยไม่ได้เจอกันมาเกือบปีนึง รวมทั้งช่วงนั้นผมเองก็ไม่ได้เที่ยวด้วย

ก็เลยไม่ได้เจอไม่ได้ติดต่อกัน จนล่าสุดช่วงเดือนที่แล้ว เธอโทรมาหาบอกว่าพ่อไม่สบาย ผมก็ให้คำปรึกษษ รวมทั้งยังติไปเลยว่าทำไม

จะขึ้นเหนือไม่ยอมโทรบอกผมจะได้นั่งเครื่องขึ้นไปเป็นเพื่อน หลังจากเหตุการณ์นี้เราได้คุย และได้เคลียร์กันมากขึ้น แต่ผมเองก็เริ่มเฉยๆ

ถึงแม้ว่าลึกเรารู้ตัวเองอยู่ว่าเรายังมีความรู้สึกดีๆให้น้องเค้าอยู่ รวมทั้งทุกครั้งที่เจอ ผมยังรู้สึกว่าเธอยังรู้สึกดีๆอยู่ ช่วงหลังที่เจอกันเธอเคย

ชวนผมไปกินข้าว 1 ครั้ง ครับ จนล่าสุดจริงๆคือวันงานคาราบาว เธอเป็นผู้ยกticket ขี่วัวกระทิงหน้าร้านให้ผมไปขี่

ผมแอบเห็นรอยยิ้มเธอจากผมตกจากหลังกระทิงท่ากลางเสียงตบมือและเสียงเชียร์จากทั้งแขกและCoyoty อีกจำนวนหนึ่ง

ซึ่งนี่ก็อาจเป็นเหตุให้ความสัมพันธ์ดีๆอาจจะกลับมาอีกครั้งหนึ่ง แต่ผมเองก็ไม่ได้คาดหวังอารายมากมายครับ.........

กลับมาเข้าเรื่องอีกครั้งนึง ที่ผมจั่วหัวไว้แบบนี้ก็เพราะหลังจากที่ ผมส่งSMS และม่อยหลับไปจน เวลา ตี 2 40นาที น้องPR

คนนั้นเธอได้โทรกลับมาหา ประโยคสนทนาก็ปกติไม่มีอะไร แต่คืนนั้นน้องเค้าไม่ได้ไปทำงาน พอดีไปกินข้าวกับแม่และน้องสาว

ขณะที่คุยๆกันอยู่ ด้วยความง่วงหรือเบลอๆก็ไม่รู้ ผมเลยบอกว่า"คิดถึงอ่ะ" จู่ๆน้องก็เลยตอบกลับมาว่า"งั้นเดี๋ยวขับรถไปหา"

ผมตื่นเลยครับจากง่วงๆ  เอาจริงหรอว่ะเนี่ย ความคิดในหัวผมถามขึ้นมา จากนั้นผมก็บรรยายทางเสร็จสรรพ พร้อมกับคุยเป็นเพื่อน

เธอตลอดทาง จากแจ้งวัฒนะ มาพระราม 2 ดูจะเป็นหนกลางที่ไกลอยู่สำหรับเธอ ใจนึงผมก็กลัวเพราะผมเลี้ยงสุนัขไว้ที่บ้านเยอะมาก กลัวว่า

เดี๋ญวพี่ชาย และแม่ตื่น มา คงไม่ใช่เรื่องดีแน่ๆถ้าจู่ๆมี ญ ลึกลับ ซึ่งเค้าไม่เคยรู้จักมาหาที่บ้านในยามวิกาล ผมรีบขึ้นรถไปกับเธอ และเราก็

ไปจอดที่ปั๊มแห่งหนึ่ง แถวๆบ้าน เรานั่งคุยกัน หยอกล้อกนสนุกสนานเหมือนเมื่อก่อนเลย ให้ตายเหอะฟิลล์มันเหมือนกับเป็นแฟนจริงๆเลย

ชอบฟิลล์นี้มากๆเพระผมเองก็ไม่มีแฟนมานานแล้ว เธอเองก็ยังถามผมเลยว่า ยังไม่มีแฟนอีกหรอ ผมก็หยอกๆไปว่ามีแล้วนั่งอยู่ตรงหน้านี่ไง

อิอิ หลังจากนั้นเธอก็มาส่งผมที่หน้าบ้าน และยังลงมาเล่นกับลูกหมาอีกสักพักนึง ก่อนกลับผมเดินไปส่งที่รถและห้อมแก้มเธอทีนึง 

ด้วยสิ่งเธอทำแค่นี้ มันทำให้ผู้ชายคนนึง มันมีความรู้สึกดีมากๆจริงๆครับ มากกว่าการที่ได้มีเพศสัมพันธ์ด้วยซ้ำ ผมไม่รู้เหมือนกันว่า

ความรู้สึกแบบนี้มันคืออะไร แค่รู้ว่ามันทำให้ผมนอนหลับแล้วมีความสุข ลืมเรื่องๆร้าย ที่ผมเพิ่งได้ทำผิดพลาดไปได้จริงๆครับ

ออฟไลน์ foxy

• มือใหม่รอเสียวอยู่กับบ้าน
  • *
Re: คืนก่อนPR ขับรถมาหาที่บ้านครับ
« Reply #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 06:05:05 PM »
อิจฉาอ่ะ ---  :emo15

ออฟไลน์ Friday

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
Re: คืนก่อนPR ขับรถมาหาที่บ้านครับ
« Reply #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 06:27:06 PM »
เป็นอีกมุมหนึ่งของชีวิต
เป็นให้กำลังใจให้นะครับ  :tink

JTR

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 07:21:49 PM »

ไปเจอกันที่ เดอะรีสอร์ท สแควร์ นี่เอง

:eayy

ออฟไลน์ ออดี้ เอสหก(สถานะ:โดนทิ้ง)

• ไม่ได้เจ้าชู้ แต่เนื้อคู่มีเยอะ
« Reply #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 07:23:53 PM »

ไปเจอกันที่ เดอะรีสอร์ท สแควร์ นี่เอง

:emo14 :emo14 :emo14 ถอกต้องนะคร้าบบบบบบบบบบบ

ออฟไลน์ 卐CoYoTy_FaNcLuB♪

• ขอวางมือสักพักไปคบกะสาวกลางวันดูซักหน่อยนะ !
  • Most Value Player
  • พักสักแป๊บ อิอิ
« Reply #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 08:51:53 PM »
อิจฉาอ่ะ................
แต่..... :eayy ผมก็มีเรื่องเล่าเหมือนกัน คล้ายๆทั่น AudoS6 เลยก๊าบแต่ไว้ก่อนนะ เพิ่งกลับจากไปทานข้าวกะน้อง ... มา (ด้วยใจล้วนๆไม่มีซื้อดื่ม)...กำลังเคลิ้มครับ :emo11 เหอๆๆ
น้องเค้าใส่ชุดแช๊กสีชมพู ไม่แต่งหน้าจัดเหมือนในร้าน น่ารักแสรดดดดดดดดดดดดดด  :eayy ถ่ายปลากรอบมาแล้วแต่โทรศัพท์แม่งแบตอ่อน อด ! เซ็ง ! ตอนไปส่งน้องเค้าที่หอ
ก่อนไปทำงานน้องเค้าเป็นคนมาจุ๊บลาผมเองเลย ผมล่ะลอยเลยคับ โอ้ยๆๆๆ มันนอกเหนือคำบรรยายจิงๆครับสำหรับความรู้สึกดีๆ หรือว่าหลงฟะ เหอๆๆ  :emo1

ผมว่าถ้าน้องเค้าจิงจังกะผม ผมก็จะจิงจังกะเค้าน๊า เพราะผมก็โสดไม่มีแฟนมานานแล้วน่ะ อนาคตก็ค่อยว่ากันเพราะเป็นเรื่องไม่แน่นอนเน๊อะ ...  :emo3

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 10, 2007, 10:45:23 PM โดย CoYoTy_FaNcLuB »

ont

• บุคคลทั่วไป(กรุณาลงทะเบียนเพื่อดูรูป)
« Reply #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 09:17:06 PM »
^
^
^

ถ้าเกิดว่าแบบว่า เพื่อน ๆ ของน้องเค้า กำลังหาคน หน้าตาธรรมดา แต่จิตใจดี

รบกวน pm บอกผมอย่างด่วนครับ

Nobody

« Reply #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 09:29:33 PM »
อย่างพี่อ้น หน้าตาธรรมดา แต่คารมไม่ธรรมดาอะดิครับ อิอิ :emo5

ท่าน"เอาดิ"กำลัง in love นิด ๆ หรือเปล่านี่ :emo7
อ่านแล้วได้อารมณ์สีชมพูหวานเจี๊ยบไปด้วยเลยครับ :emo11

« Reply #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2007, 09:34:23 PM »
อิจฉาอ่ะ................
แต่..... :eayy ผมก็มีเรื่องเล่าเหมือนกัน คล้ายๆทั่น AudoS6 เลยก๊าบแต่ไว้ก่อนนะ เพิ่งกลับจากไปทานข้าวกะน้อง อญ มา (ด้วยใจล้วนๆไม่มีซื้อดื่ม)...กำลังเคลิ้มครับ :emo11 เหอๆๆ
น้องเค้าใส่ชุดแช๊กสีชมพู ไม่แต่งหน้าจัดเหมือนในร้าน น่ารักแสรดดดดดดดดดดดดดด  :eayy ถ่ายปลากรอบมาแล้วแต่โทรศัพท์แม่งแบตอ่อน อด ! เซ็ง ! ตอนไปส่งน้องเค้าที่หอก่อนไปทำงาน น้องเค้าเป็นคนมาจุ๊บลาผมเองเลย ผมล่ะลอยเลยคับ โอ้ยๆๆๆ มันนอกเหนือคำบรรยายจิงๆครับสำหรับความรู้สึกดีๆ หรือว่าหลงฟะ เหอๆๆ  :emo1

ผมว่าถ้าน้องเค้าจิงจังกะผม ผมก็จะจิงจังกะเค้าน๊า เพราะผมก็โสดไม่มีแฟนมานานแล้วน่ะ อนาคตก็ค่อยว่ากันเพราะเป็นเรื่องไม่แน่นอนเน๊อะ ...  :emo3

ท่านมะต้องมาอิจฉาผมเลย ผมอ่ะได้แค่หอมแก้ม แต่ท่านอ่ะเค้ามาจุ๊บ  ;emo10 ;emo10 ;emo10 ;emo10 ;emo10

kimjiman

« Reply #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2007, 05:46:49 PM »
หวานซ้าขนาด :eayy ทำแล้วมีความสุขก็ทำไปเถอะคับ แต่แล้วที่แก้ไขเรื่องที่เคยทำพลาดไปได้

ออฟไลน์ serendipity

• สาดดริ๊งค์เดียว เสียวทั้งคืน
« Reply #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2007, 09:21:08 PM »
เรื่องราวช่างเข้ากับสีของ board จิง ๆ  :emo20
อ่านแล้วรู้สึกตัวเอง อมยิ้ม แก้มแดง....เขิล.ล..ล :eayy

ออฟไลน์ j-die

• เจ้าชายน้อยแห่งรัตติกาล
« Reply #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2007, 06:05:24 PM »
 :emo15 อยากเจอน้องแบบนี้จังเลย :emo3

nemasis

« Reply #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2007, 06:29:36 PM »
บ้านทั่นออดีก้อยู่พระราม2เหรอคับ

ได้เพื่อนร่วมทางอีกคนแย้ว  :emo7

ออฟไลน์ asuwan

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
  • อดีตคนเหงา...ไม่เซ่าแล้ว...
« Reply #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2007, 11:41:28 AM »
 :tink ผมว่าคอนเซ็ปของคนสาดดื่มมันอยู่ที่ process > outcome ถ้าคำนวณกลับเป็นเงินต่อครั้งแล้วอาจดูเหมือนไม่คุ้มค่า นั่นก็แล้วแต่คนครับ...

ยินดีด้วยครับที่ได้เจอคนดี ๆ เพราะน้อง ๆ หลาย ๆ คนเขาน่าสงสารครับ (ที่ไม่น่าสงสารก็เยอะ :emo2)

ลอง ๆ คบกันดูซิครับ...บางครั้งเธออาจจะเป็นคนที่ใช่ก็ได้...
คนขี้เหงา...คนที่จริงใจ...(^:^)

ออฟไลน์ caszanovaKiss

• สาดขั้นเทพ สาดเป็นแสน แขนไม่ได้จับ แสรดดด!
    • http://www.ThaiBoardGame.net
« Reply #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2007, 02:19:36 PM »
เอ่อ อยากติดตามตอนต่อไปครับ มีไหม เอิ้กส์ ๆ  :emo6
-- http://www.ThaiBoardGame.net :: If you wanna play...Call me! Boardgame อีกหนึ่งทางเลือกของความสนุก!

ออฟไลน์ Jenova

« Reply #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2007, 09:04:16 PM »
อยากมีมั่งง่ะ  :wooi

แต่ไม่มีปัญญาจีบมั่งง่ะ ทำไงดี  :emo18

wiraphun

« Reply #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 01:05:53 AM »
 :emo14

FirstZzz

« Reply #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2007, 12:13:32 PM »
ชอบจังเลยครับ ความรู้สึกดีๆ ที่ไม่ต้องพึ่งพา sex

แต่สงสัยจะมีตอนต่อแน่ๆเลยแฮะ แล้วจะคอยติดตามต่อไปนะครับ

V.T.D

« Reply #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2007, 02:49:33 PM »
อิจฉาคร๊าบ ชอบอ่าเราอยู่ด้วยแล้วรู้สึ ดี ดี บ้างครั้งในมุมของผู้ชายเราก้อตอ้งมีความเหนื่อยล้าบ้างคร๊าบและก้อต้องการคนให้กำลังใจเรา :emo11

j2000

« Reply #19 เมื่อ: ธันวาคม 02, 2007, 03:13:35 PM »
ยอดเยี่ยมมากครับ :emo17